Lesbian – ಕನಸು ನನಸಾಗಿದ್ದು – 3

Posted on

ನನ್ನ ಹೆಸರು ರಿಯಾ. ನಾನು ಕರ್ನಾಟಕದವಳು. ಇದು ನನ್ನ ಲೆಸ್ಬಿಯನ್ ಜೀವನದ ಆರಂಭ ಅಷ್ಟೇ. ಆಗಿನ್ನೂ ನಂಗೆ ಹತ್ತನೇ ತರಗತಿ ಮುಗಿಯುತ್ತ ಬಂದಿತು. ಇದು 2002, ಆಗಸ್ಟ್ ಸೈಬರ್ ಕೆಫೆ ಗಳು ತಲೆ ಎತ್ತುತ್ತಿರುವ ಸಮಯ ಅಷ್ಟೇ. ಆಗ ಅಷ್ಟು ಸ್ಪೀಡ್ ಇರುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ ಆದರೂ ಏನೇನೋ ನೋಡೋ ಹುಚ್ಚು. ಆಗಿನವರಿಗೆ ತಿಳಿರಬಹುದು ಒಂದು ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಅದಕ್ಕೊಂದು ಬಾಗಿಲು. ಎಷ್ಟೋ ಪ್ರೇಮಿಗಳಿಗೆ ಅದು ಮಧುಚಂದ್ರದ ಜಾಗ. ಏನು ನೋಡೋಕೆ ಆಗದಿದ್ದರೂ ಮುಡ್ದಿಕೊಂಡು ಸುಖ ಅನುಭವಿಸುತ್ತ ಇದ್ದರು.

ನನಗೆ ಸಣ್ಣವಳಿಂದ ನೇ ಹುಡ್ಗಿಯರ ಮೇಲೆ ಏನೋ ಆಕರ್ಷಣೆ. ಆಗ ನಾನು ಕೂಡ ಹೋಗುತಿದ್ದೆ. ಇದು ಕೊನೆಯ ಎಕ್ಷಮ ಗೆ ಮೊದಲು ಇಂಎರ್ನೆಟ್ ಗೆ ಹೋಗಿದ್ದೆ. ಅದು ಮದ್ಯಾನ. ನನ್ನ ಬಿಟ್ಟರೆ ಅಲ್ಲಿನ ಮಾಲಕಿ ಇದ್ದಿದ್ದರು. ನಾನು ಹೋದ ಕೂಡಲೇ ಕೊನೆಯ ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಇಂದ ಬಿಟ್ಟು ಬಂದು, ಇದೆ ಸಿಸ್ಟಮ್ ತಗೋ, ನಾನು ಊಟಕ್ಕೆ ಕೂರುತ್ತೇನೆ ಅಂದಳು. ಹೇಗಿದ್ದರೂ ಮೊಬೈಲ್ ಗೆ ವಾಲ್ಪಪೆರ್ ಹಾಕಬೇಕು ಅಂತ ಬ್ರೌಸರ್ ಓಪನ್ ಮಾಡಿದೆ. ಬರಿ ಸೆಕ್ಸ್ ಫೋಟೋಗಳು ಇತ್ತು. ಒಮ್ಮೆ ತಂಗಾಗಿ ಹೋದೆ. ಅದನ್ನೇ ನೋಡುತ್ತಾ ಮೈ ಮೆರೆತು ನನ್ನ ಸಣ್ಣ ತುಲ್ಲು ನೀರು ಬಿಡೋ ಹಾಗೆ ಆಯಿತು. ಆಗ ನೋಡಿದೆ ಮೊದಲ ಲೆಸ್ಬಿಯನ್ ಫೋಟೋ. ಅಬ್ಬಾ ಅದನ್ನ ನೋಡುತ್ತಾ ಮೈ ಜುಮ್ ಅಂದಿತು. ಅದನ್ನೇ ಅದರ ಕನೆಕ್ಷನ್ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾ ಹೋದೆ. ಒಬ್ಬರು ಇನ್ನೂಬರ ತುಲ್ಲು ನೆಕ್ಕೋದು ನೋಡಿ ಬೇಕು ಅನ್ನಿಸಿತಾ ಇತ್ತು. ಒಮ್ಮೆ ಶೂಟರ್ ಎಳೆದ ಹಾಗೆ ಆಯಿತು. ಬಗ್ಗಿ ನೋಡಿದೆ. ಮಾಲಕಿ ಊಟಕ್ಕೆ ಕೂರೋಕೆ ರೆಡಿ ಆಗ್ತಾ ಇದ್ದಳು.

ಅವಳು ಯಾವುದೊ ಹುಡುಗನ ಜೊತೆ ಮಾತಾಡೋಕೆ ಕೂತಳು. ಈ ಕಡೆ ನಾನು ಪೂರ್ತಿ ನೋಡೋಕೆ ಕೂತೆ. ಬಾಗಿಲು ಹಾಕಿ ನನ್ನ ಪ್ಯಾಂಟಿ ಮೊಣಕಾಲು ತನಕ ಮಾಡಿ ಟೇಬಲ್ ಗೆ ಕಾಲು ಒತ್ತಿ ಕೂತು ನನ್ನ ಒದ್ದೆ ತುಲ್ಲು ಜೊತೆ ಆತ ಆಡೋಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದೆ. ನನನ್ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನೇ ನೆನಪು ಮಾಡುತ್ತ ತುಲ್ಲಿನ ಜೊತೆ ಮುದ್ದು ಮಾಡುತ್ತ ಒಂದೋನೆ ನೋಡುತ್ತಾ ಕೂತೆ. ಅವತ್ತು ಸುಖ ಬರ್ತಾ ಇರೋದು ಇಷ್ಟಆಯ್ತು. ಅಲ್ಲಿಂದ ದಿನ ನೋಡಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದೆ. ಒಮ್ಮೆ ಶರ್ಟ್ ಬಿಚ್ಚಿ ಮೊಲೆ ಹರಾಜು ಹಾಕಿ ಕೂತೆ ನಿಪ್ಪಲ್ ಎಳೆದುಕೊಂಡು ನನ್ನ ಮೊಲೆ ಹಿಡಿದು ಹಸುವಿನ ತರ ಹಾಲು ಕರೆಯೊಗೆ ಇಮೇಜ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡೆ. ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿ ಎಂದಿನಂತೆ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಬೆರಳು ಹಾಕಿ ರಸ ಹೊರಗೆ ಹಾಕಿ ಸುಸ್ತಾಗಿ ಮಲಗುತ್ತಾ ಇದ್ದೆ.

ದಿನ ನೋಡುದರಿಂದ ಲೆಸ್ಬಿನ ಸೆಕ್ಸ್ ಮಾಡಬೇಕು ಅನ್ನಿಸ್ತು. ಯಾರ ಜೊತೆ ಇದನ್ನ ಅನ್ನೋ ಯೋಚನೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಿ ಯಾರಾದರೂ ಏನಾದರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಭಯ ಆಗಿತ್ತು. ಆದರೂ ನನ್ನ ತರಗತಿಯ ಸ್ನೇಹಿತೆ, ಸರಳ ಮೇಲೆ ನನ್ನ ಆಸೆ ಹುಟ್ಟಿತು. ಅವಳು ನನ್ನಷ್ಟೇ ಬಣ್ಣ, ದುಂಡು ಮೊಲೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ಕ್ಲೋಸ್ ಆಗಿ ಇದ್ದಳು. ಆದರೆ ಹೇಗೆ ಕೇಳೋದು ಅದು ಭಯ. ಆಗ ಓದೋಕೆ ಮಾಂಗೇ ಬರುತ ಇದ್ದಳು. ಒಮ್ಮ ಧೈರ್ಯ ಮಾಡಿ ಕೇಳಬೇಕು ಅಂತ ನಿರ್ಧಾರ ಮಾಡಿದೆ. ಆ ದೇವರಲ್ಲೂ ನನ್ನ ಈ ಕಾಮದ ಅದೇ ಬೇಡಿಕೊಂಡೆ. ದಿನ ಅವಳ ಮೇಲೆ ಹೊಸ ಆಕರ್ಷಣೆ ಶುರು ಆಯಿತು.

ಈ ಮದ್ಯದಲ್ಲಿ ನನಗೆ ಗೊತ್ತಾಯ್ತು ಸೈಬರ್ ಆಂಟೀ ಕೂಡ ಲೆಸ್ಬಿಯನ್ ಅಂತ. ಅಂದು ಶುಕ್ರವಾರ ಎಂದಿನಂತೆ ಸೈಬರ್ ಹೋಗಿದ್ದೆ. ಸಂಜೆ ಆಗಿತ್ತು. ಮನೇಲೂ ಯಾರು ಇರಲಿಲ್ಲ. ಸೊ ಇಂದಿನನಂತೆ ಕೊನೆಯ ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಕೊಟ್ಟರು. ಪ್ರತಿ ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಬ್ಲರ್ ಗ್ಲಾಸ್ ಆಗಿದ್ದರಿಂದ ಆ ಕಡೆ ಮೂವ್ಮೆಂಟ್ ತೋರುತ್ತ ಇತ್ತು. ಆಗ ಮಾತು ಕೇಳಿತು. ಇವತ್ತು ಯಾರು ಇಲ್ಲ ನೀ ಬಾ ಅಂತ. ಯಾರೋ ಫ್ರೆಂಡ್ ಅಂತ ಮಾಡಿದೆ. ಆದರೆ ಮಾತು ತುಂಬಾ ಹಾಟ್ ಇತ್ತು. ಈ ಕಡೆ ಇಂದ, ಮಳೆ ಜಾಸ್ಟ್ ಇದೆ ಕಣೆ, ಆಟೋ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಬಾ, ಯಾರು ಇರೋಲ, ಅದು ಹಾಲು ಉಕ್ಕುತ ಇದೆ ಅನ್ನಿಸ್ತಾ ಇದೆ. ಬಿಸಿ ಮಾಡೋಕೆ ಆಗ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಹಾಗೆ ಚೆಲ್ಲೊಕು ಇಷ್ಟ ಇಲ್ಲ ಅಂತ. ನಾನು ಏನೋ ಮನೆಯ ವಿಷಯ ಅಂತ ಮಾಡಿದೆ. ಲೆಸ್ಬಿಯನ್ ಕತೆ ಓದುತ್ತ ಕೂತೆ. ಆಗ ಬಾಗಿಲು ಸೌಂಡ್ ಆಯ್ಹ್ತು. ಏನೇ ಮಳೆ ಇಷ್ಟು ಜೋರಾಗಿ ಅಂತ ಬಣದವಳು ಹೇಳುತ್ತಾ ಇದ್ದಳು. ಸುದ್ದುನ್ ಆಗಿ ಶೂಟರ್ ಲಾಕ್ ಆಯಿತು. ನಾನು ಆಂಟಿ ಕ್ಲೋಸಿಂಗ್ ಟೈಮ್ ಅಂತ ಕೇಳಿದೆ. ಇಲ್ಲ ನೀ ಇರು. ಕಸ್ಟಮರ್ ಇಲ್ಲ ಅಂತ. ಆಮೇಲೆ ಬಾಗಿಲ ಸಂದಿನಲ್ಲಿ ನೋಡಿದೆ. ಅಂತಿ ಅವಳ ಶಾಲ್ ತೆಗೆದು ಚೇರ್ ಮೇಲೆ ಹಾಕಿ ಪಕ್ಕದ ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಗೆ ಬಂದವರನ್ನು ಕಳಿಸಿದಳು. ಅವಳು ಒಳಗೆ ಬಂದು ಕೂತು ಕಂಪ್ಯೂಟ ಆನ್ ಮಾಡಿದಳು. ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಬಾರೆ ಏನು ಕೆರಿತ ಇದ್ದೀಯ ಅಲ್ಲಿ ಅಂದಳು. ಬಂದೆ ಕಣೆ ಅಂತ ಒಳಗೆ ಬಂದಳು. ನಾನು ನೆರಳಳ್ಳಿ ಅವರ ಛಾಯೆ ನೋಡುತ್ತಾ ಇದ್ದೆ. ಪಿಸು ಮಾತು. ಅವರು ಕೂಡ ಪೋಲಿ ನೋಡ್ತಾ ಇರಬಹುದು ಅಂತ. ಆಗ ಪವರ್ ಹೋಯಿತು. ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಬೆಳಕಿಂದ ಆ ಕಡೆ ರೂಮ್ದು ತೋರುತ ಇತ್ತು ಇನ್ನು ಏನು ಮನೆಗೆ ಹೋರಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಮಾಡಿದೆ. ಆಗ ಹೊರಗೆ ಮಳೆ ಸೊ ಇನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ್ ಲೆಸ್ಬಿಯನ್ ಓದುವ ಅಂತ ಮಾಡಿ ಕೂತೆ. ಪಕ್ಕ ನೋಡಿದೆ. ಅಯ್ಯೋ ಬಂದವಳು ಅಂಟಿಯ ಮೊಲೆ ಚೀಪೋದು ತೋರುತ ಇತ್ತು. ಅಷ್ಟು ಗುದ್ದಿ ಗುದ್ದಿ ಚೀಪುತ್ತಾ ಇದ್ದಳು. ಹು ಹಾ ಅಂತ ಸಣ್ಣ ಶಬ್ದಾ ಅಷ್ಟೇ ಬರ್ತಾ ಇತ್ತು. ಮೇಲೆ ನಿಂತು ನೋಡುವ ಅಂದ್ರೆ ಆಗಲಿಲ್ಲ. ಅಷ್ಟರಲ್ಲಿ ಅಂಟಿ ಡ್ರೆಸ್ ಕೊರ್ರೆಕ್ಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಹೊರಗೆ ಬಂದಳು. ನಾನು ಹೊರಗೆ ಹೋದೆ. ಮಳೆ ಮೇಡಂ ಏನ್ ಮಾಡಲಿ ಅಂದೇ. ಅವಳು ನೀನು ಇರು ಮಳೆ ಬಿಟ್ಟ ಮೇಲೆ ಹೋಗು. ಇಲ್ಲಿ ತನಕ ಹಣ ಕೊಡು ಈಗಿಂದಾ ಬೇಡ ಅಂದಳು. ಸಿಕ್ಕಿದೆ ಚಾನ್ಸ್ ಅಂತ ಮತ್ತೆ ಹೋದೆ. ಹೋಗುವಾಗ ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಒಳಗೆ ನೋಡಿಯೇ. ಅಂಟಿಯ ಬ್ರ ಅವಳ ಬ್ಯಾಗ್ನಲ್ಲಿ ಇತ್ತು. ಮದ್ಯಾನ ನೋಡಿದೆ ಪಿಂಕ್ ಬ್ರಾ. ಒಳಗಿಂದ ಬೇಗ ಬಾರೆ ಅಂತ ಅವಳು. ನೀನು ಹೋಗಿರು ಅಂದ್ರು. ನಾನು ಪಕ್ಕ ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಹೋಗಿ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಆನ್ ಮಾಡಿ ಸುಮ್ಮನೆ ಕೂತೆ. ಆ ಬಂಡ ಲೇಡಿ ಪ್ಯಾಂಟಿ ತೆಗಿತಾ ಇದ್ದಳು. ಅವಳ ಕರಿ ತಿಕ ನನಗೆ ಇನ್ನು ಡಾರ್ಕ್ ಆಗಿ ತೋರುತ ಇತ್ತು. ಆಗ ಪವರ್ ಬಂತು. ಅಷ್ಟರಲ್ಲಿ ನಾನು ಫುಲ್ ಒದ್ದೆ ಆಗಿದ್ದೆ.

ಸರಳ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿದ್ದೆ ಸಂಜೆ. ಅಲ್ಲಿ ಯಾರು ಇರಲಿಲ್ಲ. ತುಂಬಾ ಕಟ್ಟಲು ಬೇರೆ ಇತ್ತು. ಸುಮ್ಮ್ನಾಗ್ ಬಾಗಿಲು ತಳ್ಳಿದೆ ಒಳಗೆ ಯಾರು ಇರಲಿಲ್ಲ. ಶಬ್ದ ಬರ್ತಾ ಇತ್ತು. ಅದಕ್ಕೆ ಮೆಲ್ಲ ಹೋದೆ ಅದು ಸರ ಅಂತ ನಂಗೆ ಗೊತ್ತು. ಆದರೆ ಬಾಗಿಲು ಸಂದಿನಲ್ಲಿ ನೋಡಿದೆ. ಅಬ್ಬಾ ಸರಳ ಪೂರಾ ಬೆತ್ತಲೆ ಆಗಿ ಕನ್ನಡಲಿ ಅವಳ ಸೌಂದರ್ಯ ನೋಡಿ ಕೊಂಡು ಎರಡು ಕೈನಲ್ಲಿ ಮೊಲೆನ ಒತ್ತುಕೊಂಡು ಅನುಭವಿಸುತ್ತ ಇದ್ದಳು. ನೋಡಿ ನನಗು ತುಲ್ಲ್ ಒದ್ದೆ ಆಯಿತು. ನೋಡಿದೆ. ಕನ್ನಡಿ ಮುಂದೆ ತಿರುಗಿ ತಿಕ ನೋಡಿ ಕೊಂಡಲು. ಏನು ತಿಕ ಕಪಪದರು ತುಂಬಾ ರೌಂಡ್ ಇತ್ತು. ಅಗಲ ಮಾಡಿ ನೋಡಿಕೊಂಡಳು. ಮುಂದೆ ಶಾಟ ಇರೋಕೋಸ್ಕರ ಅವಳ ತುಲ್ಲು ನೋಡೋಕೆ ಅಗಿಲ್. ಆಮೇಲೆ ಅಲ್ಲೇ ಪಕ್ಕ ಕಿಟಕಿ ಹತ್ತಿರ ಬಂದು ಬೆತ್ತಲೆ ನಿಂತೇ ಹೊರಗೆ ನೋಡೋಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದಳು. ನಾನು ನೋಡುತ್ತಾ ಹೋದೆ. ಆಗ್ನೆ ತಿಳಿತು, ಅಲ್ಲಿ ಏನೇ ನೋಡಿ ಕೊಂಡು ತುಲ್ಲನ್ನ ಉಜ್ಜಡಿಕೊಳ್ತಾ ಇದ್ದಳು ಅಂತ. ಆಗಸ್ಟ್ ಮೊಲೆ ಚೀಪೋದು ನೋಡಿಕೊಂಡ ಬಂದ ನನಗೆ ಸೆಕ್ಸ್ ಬೇಕು ಅನ್ಸ್ತು. ಸುಮ್ಮನೆ ಅಲ್ಲಿಂದ ಮನೆಗೆ ಬಂದು ಸರಳ ನೆನಪು ಮಾಡುತ್ತ ಅವಳ ದೇಹ ಇಮೇಜ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ತುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಬೆರಳು ಹಾಕುತ್ತ ಆತ ಆಡಿದೆ. ರಸ ಬಿಟ್ಟೆಅಲ್ಲೇ ನಿದ್ದೆ ಬಂದಿತು. ಆಗ ಅಷ್ಟೇ ಯಾರೋ ಬಾಗಿಲ ಬಡಿದ ಹಾಗೆ ಆಯ್ಹ್ತು. ನೋಡಿದರೆ ಸರಳ ಎದ್ದು ಬಾಗಿಲು ತೆಗೆದೇ. ಅವಳ ಬೆತ್ತಲೆ ನೆನಪು ಆಯಿತು. ನನ್ನ ಹಾಗ್ ಅವಳು ಕೂಡ ಅನ್ನಿಸ್ತು. ಒಳಗೆ ಕರೆದು ಸ್ಟಡಿ ರೂಮ್ ನೈ ಕೂತು ಎಲ್ಲ ಕತೆ ಹೇಳಿದೆ.

ಅವಳು ನಾಳೆ ಇಂದ ನಾನು ಬರ್ತೇನೆ ಅಂದಳು ಸೊ ನೆಕ್ಸ್ಟ್ ದಿನ ಇಬ್ಬರು ಹೋಯಿತು. ಅವತ್ತು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸೆಕ್ಸ್ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿದ್ವಿ ಜೊತೇಲಿ. ನಾನಾ ಕಾಮ ಹೇಗೆ ಹೇಳ್ಳೋದು ಅರ್ತ ಆಗ್ತಾ ಇರಲಿಲ್ಲ. ದಿನ ಬರೋಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದ್ವಿ. ಅವಳಿಗೂ ಅಸೆ ಬಂದಿತು. ಅಂದು ಪುನಃ ಶುಕ್ರವಾರ. ನನ ಕನಸು ಈಡೇರುವ ಸಮಯ. ಸಂಜೆ ಅಂಟಿಗೆ ಕಾಲ್ ಬಂತು. ಅವರು ಅವಳಿಗೆ ಕರೆದರೂ. ಬಂದಿಲ್ಲ. ಸಂಜೆ ಅವಳೇ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದಳು. ಆಂಟಿ ಮಾತಾಡಿದ್ದು ಕೇಳಿತು, ಬೇಗ ಬರಬೇಕು ಕಣೆ ಸೈಬರ್ ಸೆಂಟರ್ ಓಪನ್ ಇರಬೇಕು, ಒಬ್ರು ಲಾಸ್ಟ ಕಬಿನಿ ನಲಿ ಇದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಹೋದಮೇಲೆ ಆಗೋದು ಇಲ ಅವರ ಸಮಯ ಕೇಳಿ ಬರ್ತೇನೆ ಕಣೆ, ಅಂತ ಅಲ್ಲೇ ಫೋನ್ ರೇಸಿಯರ್ ಆಫ್ ಇತ್ತು ನಿಮಗೆ ಎಷ್ಟು ಹೊತ್ತು ಆಗತ್ತೆ ಅಂದರು, ನಾವು ಇನ್ನು ಸ್ವಾಪ ಹೊತ್ತು ಇರ್ತೇವೆ ಅಂದ್ವಿ ಅದಕ್ಕೆ ನಾನು ಬರ್ತೇನೆ ಶಟರ್ ಹಾಕಿ ಹೋಗ್ತೇನೆ, ಗುಡುಗು ಇದ್ದಾರೆ ಮೇನ್ ಆಫ್ ಮಾಡಿ ಒನ್ ಹಔರ್ ನಲಿ ಬರ್ತೇನೆ ಅಂತ ಫೋನ್ ತಗೊಂಡು ಬರ್ತೇನೆ ಕಣೆ ಅಂತ ಹೇಳೀ ಮುಂದಿನ light ಆಫ್ ಮಾಡಿ ಹಾಟರ್ ಹಾಕಿ ಹೋದರು. ಹಿಂದಿನ ಲೈಟ್ ಆನ್ ಇತ್ತು. ಅದನ್ನ, ಸರಳ ಇದನ್ನ ಆಫ್ ಮಾಡು ಅಂತ ಹೇಳಿದೆ. ಅವಳು ಆಫ್ ಮಾಡಿ ಈಗ ಇವ್ವರು ಬಾಗಿ ತೆಗೆದು ದೈರ್ಯದಿಂದ ಸೆಕ್ಸ್ ನೋಡುತ್ತಾ ಕೂತೆವು.

ಆಗ ಸೈರ್ಯ ತಗೊಂಡನು, ಸರಳ ನಾನು ಒಂದು ಕೇಳ್ತೇನೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಪೋಲಿ ಇದೆ ಪರ್ವಾಗಿಲ್ವಾನ. ಅದಕ್ಕೆ ಏನೇ ಸಂಕೋಚ ನೇರವಾಗಿ ಕೇಳು ನಾಮ್ಮ್ ಮದ್ಯ ಏನು ಅದು… ಅಪ್ಪಣೆ ಕೇಳೋದು.. ಸ್ಕ್ರೀನ್ ತೋರಿಸಿ, ನಿನ್ನ ಮೊಲೆ ಹೀಗೆ ಇದೆಯಾ ಕೇಳಿದೆ. ಹ್ಞಾ ಕನೇ ಶೇಪ್ ಹೀಗೆ ಇದೆ ಆದ್ರೆ ದೊಡ್ಡದು ಇಲ್ಲ್ ನಿನ್ನದು ಅಂದಳು. ( ಅವಳು ಕೂಡ ನಾಚಿಕೆ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಳು ಅನ್ಸತ್ತೆ. ) ತೋರಿಸ್ತೀಯ ಅಂದೇ. ಏನೇ ನೀ ತೋರಿಸಿ ಅಂದಳು. ಸರಿ ನೀ ನನದು ನೋಡು ನಾನು ನಿನ್ನದು. ನಾನೆ ಅವಳ ಮೊಲೆಗೆ ಕೈ ಹಾಕಿದೆ. ಅವಳು ಸುಮ್ಮನೆ ಕೊಟ್ಟಳು ಒತ್ತಿದೆ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿತ್ತು. ನಿಪ್ಪಲ್ ಹಾರ್ಡ್ ಆಗಿತ್ತು. ಆಗಲೇ ಅವಳು ನನ ಶರ್ಟ್ ಬಿಚ್ಚಿಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿ ಬ್ರ ಒಳಗೆ ಕೈ ಹಾಕಿ ನಿಪ್ಪಲ್ ಹೊರಗೆ ಎಳೆದು ಬಿಟ್ಟಳು. ಅಬ್ಬಾ ಅನ್ಸ್ತು. ಭಯ ಆಯಿತು.

ನಾನು ನನ್ನ ಮೊಲೆಯನ್ನು ಪುನಃ ಒಳಗೆ ಹಾಕಿ ಎದ್ದು ಬಿಟ್ಟೆ. ಏನಾಯಿತು ಕೇಳಿದಳು. ಇಲ್ಲ ಬಂದೆ ಎಂದು ಬಾಗಿಲ ಹತ್ತಿರ ಹೋಗಿ ನೋಡಿದೆ. ಮಳೆ ಜೋರಾಗಿ ಬರ್ತಾ ಇತ್ತು. ಪುನಃ ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಬಂತು ಏನೇ ಸರಳ ಪಕ್ಕ ಕೂತು ಮೊಲೆ ಹೊರಗೆ ಹಾಕಿ ನಿಪ್ಪಲ್ ಎಳೆದು ಕೊಂಡು ನೋಡು ಈಗ ಎಂದೇ. ಅವಳು ಎರಡು ನಿಪ್ಪಲ್ ಕೈ ಹಾಕಿ ಮೆದು ಇದೆ ಕಣೆ ಅಂತ ಬಾಯೀ ಹಾಕಿ ಚೀಪೆ ಬಿಟ್ಟಳು. ಅಬ್ಬಾ ಅನ್ಸ್ತು. ಸ್ವಲ್ಪ ಚೀಪಿ ಇನ್ನೊಂದಾಕೆ ಬಾಯೀ ಹಾಕಿದಳು. ಈಗ ನಾನೇ ಅವಳ ಮೊಲೆ ಒತ್ತಿದೆ ಅವಳು ನನ್ನ ಮೊಲೆ ಚೀಪುತ್ತಾ ಇದ್ದಳು ಹೊರಗೆ ಹಾಕಿ ನಾನೆ ಬಾಯೀ ಹಾಕಿದೆ. ಅವಳು ಒಮ್ಮೆ ಸ್ತಬ್ದ ಆಡಲು. ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಅನ್ನೋಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದಳು. ಸೆಕ್ಸ್ ಮಾಡುವ ಕೇಳಿದೆ. ಯಾರಾದರೂ ಬಂದರೆ ಅಂದಳು. ಹ್ಞಾ ಮನೆಗೆ ಹೋಗುವ ಅಂದೇ. ಇಲ್ಲ ಬರೋಲ್ಲ ಬಿಡು ಆದರೆ ಆಂಟಿ ಸಡನ್ ಬಂದ್ರೆ, ಹ್ಞಾ ಅದೇ ಚಿಂತೆ. ಒಂದು ಕೆಲಸ ಮಾಡು ನೀ ಬೆತ್ತಲೆ ಆಗು ಅಂದಳು. ನಾನು ಅಷ್ಟು ಹೀಟ್ ಆಗಿದೆ ಹೇಳಿದ್ದೆ ತಡ, ಎಲ್ಲ ಬಿಚ್ಚಿ ಬೆತ್ತಲೆ ಆಗಿ ಬಾ ಎಂದೇ.. ಒಳಗೆ ಬಂದವಳೇ ನನ್ನ ನೋಡಿ ತುಂಬಾ ಕಿಸ್ ಕೊಟ್ಟು ಲಿಪ್ ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ ತಬ್ಬಿಕೊಂಡು ಎರಡು ಕೈನಲಿ ತಿಕ್ದ್ ಮದ್ಯ ಕೈ ಹಾಕಿ ಎಳ್ಕೊಂಡಲು. ಲಿಪ್ ಬಿಡಲಿಲ್ಲ. ಮೇಲಾಲ್ ಲಿಪ್ ಲಾಕ್ ಬಿಡಿಸಿ ಕುತ್ತಿಗೆಗೆ ಬಾಯೀ ಹಾಕಿ ನೆಕ್ಕಿದಳು. ಏನೇ ನಿಜ ನೀ ಲೆಸ್ಬಿನ ನಾ ಎಂದೇ. ಇಲ್ಲ ಕಣೆ ಆದರೆ ನಿನಗೋಸ್ಕರ ಆಗಬೇಕು ಇನ್ನು ಎನ್ನುತ ಮೊಲೆಗೆ ಬಾಯೀ ಹಾಕಿ ಒಳ್ಳೆ ಹಸಿದಿರುವ ಪಾಪು ತಾರಾ ಚೀಪಿದಳು. ತುಲ್ಲ ನೆಕ್ಕು ಕನೇ ಎಂದೇ. ಅವಳು ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ ಸರಿ ಕಾಲು ಎತ್ತು ಚೇರ್ ಮೇಲೆ ಇದು ಎಂದಳು. ಇತ್ತೇ. ಕೆಳಗೆ ಕೂತು ತುಲ್ಲಿಗೆ ಮುತ್ತು ಕೊಡುತ್ತ ಮೂತ್ರದ ಸ್ಮೆಲ್ ಕಣೆ ಅನ್ನುತ್ತಾನೆ ಮುತ್ತು ಕೊಟ್ಟು ಬಾಯೀ ಹಾಕಿದಳು. ಸ್ವರ್ಗ ಅಲ್ಲೇ ಇತ್ತು ಅನ್ಸ್ತು. ನೀನು ಬೆತ್ತಲೆ ಆಗು ಸಾಕು ಎಂದೇ. ಸರಿ ಎಂದು ಹೊರಗೆ ಹೋದಳು. ಈಗ ನಾನು ಬಟ್ಟೆ ಹಾಕಿ ಅವಳಿಗೆ ಒಳಗೆ ಕಲಿಸದೇ. ಬಾರೆ ಎಂದಲಿ ಅಬ್ಬಾ ಎಷ್ಟು ಕಪ್ಪು ದೇಹ ಹಾಗೆ ಹಾಟ್ ಕೇಕ್ ತಾರಾ ಸರಿಯಾಗಿ ಅಪಿಕೊಂಡೆ. ಅವಳನ್ನ ತಿರುಗಿನ್ಸಿ ಗೋಡೆಗೆ ಮುಖಮಾಡಿ ಮೊದಲು ತಿಕಕ್ಕೆ ಬಾಯೀ ಹಾಕಿದೆ. ಇದೆ ಇಷ್ಟ ಎಂದೇ. ತಿನ್ನು ಎಂದಳು. ಮದ್ಯ ನಳಿಗೆ ಹಾಕಿ ನೆಕ್ಕಿದೆ. ತಿರುಗಿಸಿ ತುಲ್ಲ್ ಗೆ ಬಾಯೀ ಹಾಕಿದೆ. ಅವಳದ್ದು ಒದ್ದೆ ಯಾಗಿ ಶಾಟ ಎಲ್ಲ ನೆನೆದಿತ್ತು. ನೆಕ್ಕಿದೆ. ಅವಳು ಇನ್ನು ಇನ್ನು ಎಂದಳು. ಆಗ ಶಟರ್ ಸೌಂಡ್ ಆಯಿತು. ಕೂಡಲೇ ಹೊರಗೆ ಬಂದೆ. ಆಂಟೀ ಬಂದಿದ್ದರು. ನಾನು ಏನು ಆಗದ ಹಾಗೆ ಸೋಫಾ ಮೇಲೆ ಕೂತಿದ್ದೆ. ನಿನ್ನ ಫ್ರೆಂಡ್ ಎಲ್ಲಿ ಅಂದರು. ಒಳಗೆ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ಅಂದೇ. ಲೋವಾ ಅಂದರು. ಸ್ಮೈಲ್ ಕೊಟ್ಟೆ. ಅಷ್ಟರಲ್ಲಿ ಅವಳು ಡ್ರೆಸ್ ಹಾಕಿ ಬಂದಳು. ಏನು ಆಗದ ಹಾಗೆ ಹೊರಟೆವು ಆಂಟೀ ಎಲ್ಲಾನು ಹಾಲು ಮಾಡಿದರು ಅನ್ನುತಾ ಇದ್ದಳು ನಡೆದು ಕೊಂಡು ಹೋಯಿತು. ಮಳೆ ಜೋರಾಗಿ ಇತ್ತು. ಅದಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ನಿಲ್ಲುವ ಅಂದೇ. ಅದಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆ ಕಾಳಿ ಜಾಗ ಇದೆಯಾ ನೋಡು ಅಂದಳು. ಇಬಬ್ರು ಕೈ ಕೈನ್ ಹಿಡಿತು ನಡೆದು ಬಂತು. ಆದ್ರೆ ಸಮಯ ಆಗಿದ್ದರಿಂದ ಮನೆಗೆ ಬಂತು. ಹತ್ತಿರ ಕತ್ತಲೆ ಪ್ಲೇಸ್ ನಲಿ ನಾನೆ ಹುಗ ಮಾಡಿ ಅವಳಿಗೆ ಕಿಸ್ ಕೊಟ್ಟೆ. ದಿನ ಕೊಡ್ತೇನೆ ಬಾ ಮನೆಗೆ ಅಂದೇ. ಅವಳು ಅಲ್ಲೇ ನನ್ನ ನಿಪ್ಪಲ್ ಹಿಡ್ಕೊಂಡು ನಾಳೆ ಇದಕ್ಕೆ ಕೆಲಸ ಇದೆ. ನಾನಾ ತುಲ್ಲ್ ಇದ್ರಲ್ಲೇ ಕೈಸಿಕೊಳ್ತೇನೆ ಅಂದಳು. ಇಬ್ಬರು ನಮ್ಮ್ ನಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಬಂದು ಎಂದಿನಂತೆ ಕೆಲಸ ಮುಗಿಸಿ ಮಲಗಿದೆವು. ಆದರೆ ನಮ್ಮ್ ಲೆಸ್ಬಿಯನ್ ಸೆಕ್ಸ್ ಅನುಭವ ನಿದ್ದೆ ಮಾಡಲಿಕೆ ಬಿಡಲಿಲ್ಲ. ಹಾಗೆ ನಿದ್ದೆ ಬಂತು. [email protected]

This story Lesbian – ಕನಸು ನನಸಾಗಿದ್ದು – 3 appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *