ಹೆಂಡತಿಗೆ ರಜಾ ಅತ್ತೆಯ ಜೋತೆಗೆ ಮಜಾ ಮಾಡಿದ ಅಳಿಯ ಭಾಗ 2

Posted on

ಮಾರನೇ ದಿನ ರವಿಕುಮಾರ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ರಜಾ ಹಾಕಿ 12 ಗಂಟೆಗೆ ಮನೆಗೆ ಬಂದನು. ಅತ್ತೆ ರತ್ನಮ್ಮಳಿಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಯಿತು ಹಾಗೂ ಸಂತೋಷವಾಯಿತು ಆದರೆ ಕುಸುಮಳಿಗೆ ಬೇಜಾರು ಆಯಿತು ಕಾರಣ 3 ದಿನದ ರಜ. ರವಿಕುಮಾರ ಮನೆಗೆ ಬಂದು ರೂಮಿನ ಒಳಗೆ ಹೋಗಿ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ ಕೊಂಡು ಬಂದ. ರತ್ನಮ್ಮ ಎಂದಿನಂತೆ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿ ಆಟಕ್ಕೆ ಸಜ್ಜಾಗಿದ್ದಳು. ರತ್ನಮ್ಮ ಮತ್ತು ಕುಸುಮ ಇಬ್ಬರು ಮನೆಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದರು ಒಳಗೆ ಹೊರಗೆ ಓಡಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಅದನ್ನು ನೋಡಿದ ರವಿಕುಮಾರ ಇವತ್ತು ಏನು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಅತ್ತೆಯನ್ನು ಕೇಯಲು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸುಮ್ಮನೆ ಟಿವಿ ನೋಡ್ತಾ ಕುಳಿತಿದ್ದ. ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮುಗಿಸಿ ಅವರಿಬ್ಬರು ಸಹ ಬಂದು ರವಿಕುಮಾರ ಜೊತೆಗೆ ಟಿವಿ ನೋಡಲು ಕೂತರು. ಇನ್ನೇನು ಊಟದ ಸಮಯ ಬಂತು ಕುಸುಮಾ ರವಿಕುಮಾರ್ಗೆ ಊಟ ತಂದುಕೊಟ್ಟ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಲು ಬಾತ್ರೂಮ್ಗೆ ಹೋದಳು. ರವಿಕುಮಾರ ಯಾಕೋ ಬೇಜಾರಿನಲ್ಲಿ ಊಟ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ. ಅದನ್ನು ನೋಡಿದ ರತ್ನಮ್ಮ ಯಾಕೋ ಅಳಿಯ ಬೇಜಾರಾ ಮನಸಲ್ಲಿ ಏನು ಆಸೆಯನ್ನಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ರಜಾ ಹಾಕಿ ಬಂದಿದ್ದೀಯಾ. ಎಲ್ಲಿ ನೋಡಿದರೆ ಏನು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಕೂತಿದ್ದೀಯಾ ಯಾಕೆ ಬೇಜಾರು ಇವತ್ತು ಇಲ್ಲ ಅಂದರೇನು ರಾತ್ರಿ ಇದಿಯಲ್ಲ ಊಟ ಅದನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿದರಾತು ಎಂದು ರವಿ ಕುಮಾರನಿಗೆ ಹೇಳಿದಳು. ರವಿಕುಮಾರ ಊಟ ಮಾಡಿ ಎದ್ದು ಮಲಗಲು ರೂಮಿಗೆ ಹೋದ. ಕುಸುಮ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿ ಹೊರಗೆ ಬಂದಳು ಇನ್ನೇನು ಊಟ ಮಾಡಿ ಯಾಕೋ ಇವತ್ತು ನಮ್ಮ ಯಜಮಾನರು ಬೇಜಾರಾಗಿ ಮಲಗಿದ್ದಾರೆ ಅವರ ಜೊತೆ ನಾನು ಮಲಗುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ರೂಮಿಗೆ ಹೋಗಿ. ಮಲಗುತ್ತಿದ್ದಳು ಅಷ್ಟೊತ್ತಿಗೆ ಕೆಳಗಿನ ಮನೆಯ ಪಂಕಜ ಆಂಟಿ ಬಂದು ಕುಸುಮಳನ್ನು ಕೂಗಿ ಏನೋ ತರಲು ಅಂಗಡಿ ಕುಸುಮಳನ್ನು ಕರೆದುಳು. ಕುಸುಮಾ ರತ್ನಮ್ಮಳಿಗೆ ಹೋಗಿ ಬರುತ್ತೇನೆ ಅಮ್ಮ ಅವರು ಎದ್ದರೆ ಹೇಳು ಹಾಗೂ ಅವರಿಗೆ ಕಾಫಿ ಮಾಡಿಕೊಡು ಎಂದು ಹೇಳಿ ಹೋದಳು. ರತ್ನಮ್ಮ ಕುಸುಮ ಮನೆಯಿಂದ ಹೋದ ತಕ್ಷಣ ಮನೆಯ ಬಾಗಿಲನ್ನು ಹಾಕಿ ಹಿಂದೆ ತಿರುಗುವಷ್ಟರಲ್ಲಿ ರವಿಕುಮಾರ ಬೆತ್ತಲೆಯಾಗಿ ನಿಂತಿದ್ದ. ರತ್ನಮ್ಮ ಅದನ್ನು ನೋಡಿ ಗಾಬರಿಗೊಂಡು ಅಯ್ಯೋ ನಿನ್ನ ಏನೋ ಅಷ್ಟೊಂದು ಕಾದು ಕಬ್ಬಿಣ ಆಗಿದ್ದೀಯಾ ಎಂದು ನಕ್ಕು ಅವನ ಕೆನ್ನೆಗೆ ಒಂದು ಹೊಡೆದಳು. ರವಿಕುಮಾರ ರತ್ನಮ್ಮಳ ಸೀರೆ ಸೆರಗಿಗೆ ಕೈಯಾಕಿ ಹೇಳದ. ಆಗ ರತ್ನಮ್ಮಳ ರವಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅಡಗಿದ್ದ ದಪ್ಪನೆಯ ಮೊಲೆಗಳು ಅರ್ಧ ದರ್ಶನವಾಯಿತು. ರವಿಕುಮಾರ ರತ್ನಮ್ಮಳ ಸೀರೆಯನ್ನು ಎಳೆದು ಬಿಸಾಕಿ ಅವಳ ಲಂಗದ ಲಾಡಿಗೆ ಕೈ ಹಾಕಿದ. ರತ್ನಮ್ಮ ಅಯ್ಯೋ ಬಿಡು ನಾನೇ ಬಿಚ್ಚುತ್ತೇನೆ ಎಂದಳು. ರವಿಕುಮಾರ ಲಾಡಿಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ರವಿಕೆಯ ಹುಕ್ಕಸು ಬಿಚ್ಚಲು ಸುರುಮಾಡಿದ. ರವಿಕುಮಾರ ಒಂದೊಂದೇ ಹುಕ್ಕಸು ಬಿಚ್ಚುವಾಗ ಅವಳ ರವಿಕೆ ಒಳಗಡೆ ಅಡಗಿದ್ದ ಮೊಲೆಗಳು ದಪ್ಪವಾಗುತ್ತಾ ಇದ್ದವು ಕೊನೆಯ ಹುಕ್ಕಸು ಬಿಚ್ಚಿದಾಗ ರತ್ನಮ್ಮಳ ಮೊಲೆಗಳು ದಿಡೀರನೆ ಜೋತುಬಿದ್ದುವು. ಅದನ್ನು ನೋಡಿದ ರವಿಕುಮಾರ ಅವಳ ಮೊಲೆಗೆ ಕೈ ಹಾಕಿ ಹಿಸುಗಲು ಶುರುಮಾಡಿದ. ಅಷ್ಟೊತ್ತಿಗೆ ರತ್ನಮ್ಮ ತನ್ನ ಲಂಗವನ್ನು ಬಿಚ್ಚಿ ಎಸೆದು ಬರೀ ಬೆತ್ತಲೆಯಾಗಿ ನಿಂತಿದ್ದಳು. ರವಿಕುಮಾರ ರತ್ನಮ್ಮಳಿಂದ ಎರಡು ಅಡಿ ದೂರಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಅವಳ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ನೋಡಲು ಶುರುಮಾಡಿದ. ರತ್ನಮ್ಮ ಹೇಗಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದರೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಪ್ರಾಯಕ್ಕೆ ಬಂದು ನಿಂತ ರೇಸ್ ಕುದುರೆ ರೀತಿ ಇದ್ದಳು. ಅವಳ ಸೌಂದರ್ಯ ಎಲೆಯ ಮರೆಯ ಮಣ್ಣಿನ ರೀತಿ ಅವಳು ಸೀರೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದಳು. ಅವಳ ದೇಹದ ಗಾತ್ರ 36 30 36 ಒಳ್ಳೆ ಪೊಗದಸ್ತಾದ ದೇಹದ ಮೈಕಟ್ಟನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಳು. ಅವಳ ತೊಡೆಯನ್ನು ನೋಡಿ ರವಿಕುಮಾರ ಬಾಯಿ ನೀರು ಬಿಟ್ಟ. ಅವಳ ಸೊಂಟವನ್ನು ನೋಡಿ ರವಿಕುಮಾರ ದಿನಾಲು ಆ ಸೊಂಟದ ಮೇಲೆ ನಾನು ಕೂತು ಸವಾರಿ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದು ನೆನೆಸಿಕೊಂಡು ಎಷ್ಟೊತ್ತಿಗೆ ಅವಳ ಮೊಲೆ ಗೆ ಬಾಯಿ ಹಾಕುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ನಾಲಿಗೆಯನ್ನು ಸವರಿಕೊಂಡ ಒಟ್ಟಾರೆ ಇಷ್ಟುದಿನ ಅರ್ಧ ಮಾತ್ರ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ನೋಡಿದ್ದ ರವಿಕುಮಾರ ಇವತ್ತು ಮಗಳಿಗೆ ಅತ್ತೆಯನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದರೆ ಚೆನ್ನಾಗಿತ್ತು ಎಂದುಕೊಂಡ. ರವಿಕುಮಾರ್ ಬಾಯಿ ನೀರು ಬಿಡುತ್ತಾ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದನು ನೋಡಿದ ರತ್ನಮ್ಮ ಯಾಕೋ ಯಾರನ್ನು ಈ ರೀತಿ ನೋಡಿಲ್ಲೇನು ಹಾಗೆ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೀಯಾ ರಾತ್ರಿಯಾದರೆ ನಿನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ಕಿರುಚುವ ಹಾಗೆ ಮಾಡುತ್ತಿಯಾ ಆದರೂ ನಿನಗೆ ಇನ್ನು ತೃಪ್ತಿಯಾಗಲಿಲ್ಲವ ನನ್ನನ್ನು ಪಟಾಯಿಸಿ ನಾನು ನಿನ್ನ ಬಲೆಗೆ ಬೀಳುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ ಯಾಕೋ ರವಿ ನಾನು ಅಷ್ಟೊಂದು ಚೆನ್ನಾಗಿದ್ದೀನ. ಅದಕ್ಕೆ ರವಿಕುಮಾರ ನಿನ್ನ ಮುಂದೆ ನಿನ್ನ ಮಗಳು ಯಾವ ಲೆಕ್ಕ ನಿನ್ನ ಸೌಂದರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅರ್ಧ ಸೌಂದರ್ಯವೆಲ್ಲ ಅವಳಿಗೆ ನೀನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿರುವ ದೇಹದ ಸೌಂದರ್ಯ ತಲೆ ತಿರುಗುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ ಆದರೆ ಮೊದಲ ನನಗೆ ಆ ಭಾವನೆ ಇರಲಿಲ್ಲ ಅವತ್ತು ನೀನು ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿ ಕೂದಲು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ ನಿನ್ನ ಮೊಲೆಯ ಸೀಳು ಮತ್ತು ನಿನ್ನ ಸೊಂಟ ಆ ಹೊಕ್ಕಳು ತಲೆ ತಿರುಗುವಂತೆ ಮಾಡಿತು ಆಗಲೂ ನನಗೆ ಕೇಯುವ ಭಾವನೆ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಅವತ್ತು ನಿನ್ನ ಮಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಕೇದು ಹೊರಗೆ ಬಂದಾಗ ನೀನು ಕೊಟ್ಟ ನಗು ನನ್ನನ್ನು ಹುಚ್ಚೆಬ್ಬಿಸಿತು. ಅದಕ್ಕೆ ರತ್ನಮ್ಮ ಸರಿಯಾದ ಅಳಿಯ ನೀನು ಎಂದು ಅಪ್ಪಿಕೊಂಡು ಮುದ್ದಾಡಲು ಶುರುಮಾಡಿದರು. ರವಿಕುಮಾರ ರತ್ನಮ್ಮಳನ್ನು ಬಿಗಿಯಾಗಿ ಅಪ್ಪಿ ಅವಳ ಸೊಂಟವನ್ನು ಉಜ್ಜುತ್ತ ಅವಳ ಕುಂಡಿ ಹಿಸುಕುತ್ತಾ ಅವಳ ತುಟಿಗೆ ತುಟಿ ಸೇರಿಸಿ ದೀರ್ಘ ಚುಂಬನ ನೀಡಿದ. ರತ್ನಮ್ಮ ಬಿಡಿಸಿಕೊಂಡರೆ ಬಿಡದ ಹಾಗೆ ಅವಳ ತುಟಿಯನ್ನು ಕಡಿಯುತ್ತಾ ಎಂಜಲನ್ನು ಚೀಪುತ್ತಿದ್ದ. ರತ್ನಮ್ಮ ಹಾಗೂ ಹೀಗೂ ಅವನಿಂದ ಬಿಡಿಸಿಕೊಂಡು ಅಯ್ಯೋ ಬಿಡು ಮಾರಾಯ ನನ್ನ ತುಟಿ ಹುರಿಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಬೆಳೆಸಿಕೊಂಡಳು. ರವಿಕುಮಾರ ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ತುಟಿಯ ಬಳಿ ತುಟಿ ತಗೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದ. ಅದಕ್ಕೆ ರತ್ನಮ್ಮ ಅಯ್ಯೋ ಬೇಡ ಕಣೋ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ನೋವಾಗುತ್ತಿದೆ. ರವಿಕುಮಾರ ಮತ್ತೆ ರತ್ನಮ್ಮಳನ್ನು ಸೋಫಾ ಮೇಲೆ ಕೂರಿಸಿ ಅವಳ ತೊಡೆಯ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿಕೊಂಡು ಮಕ್ಕಳ ಹಾಗೆ ಹಾಲು ಕುಡಿಯಲು ಅವಳ ಮೊಲೆಗೆ ಬಾಯಿ ಹಾಕಿ ಚೀಪಲು ಶುರುಮಾಡಿದ. ಅದಕ್ಕೆ ರತ್ನಮ್ಮ ಅಯ್ಯೋ ಏನು ಇದು ನಿನ್ನ ಮಕ್ಕಳ ಆಟ ಎಂದಳು.

ಅದಕ್ಕೆ ರವಿಕುಮಾರ ಇದು ಒಂತರ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ನಿನ್ನ ಮೊಲೆಗಳು ನನ್ನ ಬಾಯಿಗೆ ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ಸಿಕ್ಕಿದ್ದಾರೆ ಇನ್ನೂ ಚೆನ್ನಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ ನಿನ್ನ ಮಾತುಗಳು ಮಾತ್ರ ನನ್ನ ನಾಲಿಗೆ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಿವೆ. ರತ್ನಮ್ಮ ಅಯ್ಯೋ ನಿನ್ನ ಎಂದು ಅವನ ಕೂದಲಿನ ಒಳಗೆ ತನ್ನ ಬೆರಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಸವರಲು ಶುರುಮಾಡಿದಳು. ರವಿಕುಮಾರನಿಗ ಕಾಮ ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಾಯಿತು ಅವನ ನಾಲಿಗೆ ಹಾಟ ಜೋರಾಗಿ ಎರಡು ಮೂಲಗಳ ಮೇಲೆ ನಾಲಿಗೆಯನ್ನು ನೆಕ್ಕಲು ಮಾಡಿದ. ಆಗ ರತ್ನಮ್ಮಳಿಗೆ ಒಂತರ ಕಚಗುಳಿ ಅನಿಸಿತು. ರವಿಕುಮಾರ ಮೊಲೆ ಚೀಪುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ. ಅವಳ ಹೊಕ್ಕಳಿನ ಬಳಿ ಬಂದ ಅವಳ ಹೊಕ್ಕಳಿಗೆ ತನ್ನ ನಾಲಿಗೆಯನ್ನು ಸಿಕ್ಕಿಸಿದ ಹಾಗ ರತ್ನಮ್ಮ ತನ್ನ ತುಟಿಯನ್ನು ಕಡೆಯುತ್ತ ತನ್ನ ಕಾಲುಗಳನ್ನು ಒದ್ದಾಡುಸುತ್ತಾ ತನ್ನ ಕಾಮವನ್ನು ನೆತ್ತಿಗೇರಿಸಿಕೊಂಡು ಅವನ ತಲೆಯನ್ನು ಹಿಡಿದು ತನ್ನ ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಅದುಮಿ ಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಳು. ಅಷ್ಟೊತ್ತಿಗೆ ರವಿಕುಮಾರನಿಗೆ ತುಲ್ಲಿನಾ ವಾಸನೆ ಮೂಗಿಗೆ ಬಡಿಯುತ್ತಿತ್ತು ಅವನ ತುನ್ನೆ ಗುಟುರು ಹಾಕಲು ಶುರುಮಾಡಿತು. ರವಿಕುಮಾರ ಮೇಲೆ ಎದ್ದು ಅವನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ರತ್ನಮ್ಮಳ ಮುಖದ ಬಳಿ ತಂದು ಚೀಪಲು ಹೇಳಿದ. ಅದಕ್ಕೆ ರತ್ನಮ್ಮ ಅಯ್ಯೋ ನಿನ್ನ ಏನೋ ತೋ ಬೇಡಪ್ಪ ಎಂದು ಅವನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ತಳ್ಳಿದಳು. ಆದರೂ ಬಿಡದ ರವಿಕುಮಾರ ರತ್ನಮ್ಮಳ ಮುಖದ ಬಳಿ ಮತ್ತೆ ತನ್ನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ತಂದು ಚೀಪಲು ಒತ್ತಾಯ ಮಾಡಿದ. ಅದಕ್ಕೆ ರತ್ನಮ್ಮ ಅಯ್ಯೋ ಬೇಡ ಕಣೋ ರವಿ ನನಗೆ ಇಷ್ಟ ಇಲ್ಲ ದಯವಿಟ್ಟು ಒತ್ತಾಯ ಮಾಡಬೇಡ ಎಂದು ಹೇಳಿದಳು. ಅದಕ್ಕೆ ರವಿಕುಮಾರ ರತ್ನಮ್ಮಳನ್ನು ತನ್ನ ರೂಮಿಗೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋದನು. ರತ್ನಮ್ಮಳನ್ನು ರವಿಕುಮಾರ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ತಳ್ಳಿದ ಅವಳ ತೊಡೆಯ ಮಧ್ಯ ಹೋಗಿ ಅವಳು ಕಾಲುಗಳನ್ನು ಅಗಲಿಸಿ ನೋಡಿದ ಅವಳ ತುಲ್ಲು ಪಳಪಳನೆ ಹೊಳೆಯುತ್ತಿತ್ತು ಅವಳ ತುಲ್ಲಿನಾ ತುಟಿಗಳು ಕೆಂಪಗೆ ಬಿರುಸಾಗಿದ್ದು ರತ್ನಮ್ಮ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುವಾಗ ತನ್ನ ಶಾಟ ಎರೆದಿದ್ದಳು. ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಅವಳ ತುಲ್ಲಿನಾ ಮೇಲೆ ಒಂದು ಕೂದಲು ಇಲ್ಲದೆ ಅವಳ ತುಲ್ಲಿನಾ ಸೌಂದರ್ಯ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿತ್ತು. ಅವಳ ತುಲ್ಲಿಗೆ 20 ವರ್ಷವಾದಮೇಲೆ ಒಂದ
ತುನ್ನೆ ದರ್ಶನವಾಗಿ ಸಂತೋಷವಾಗಿತ್ತು ಯಾವುದೇ ತುನ್ನೆ ಪ್ರವೇಶವಾಗದ ಅವಳ ತುಲ್ಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಜೋತು ಬೀಳದೆ ಎಳೆಯ ತುಲ್ಲಿನಾ ಆಗಿತ್ತು. ಅವಳನ್ನು ರವಿಕುಮಾರ ಮೊದಲನೇ ಬಾರಿ ಕೇಯುವಾಗ ಅವನಿಗೆ ಎಳೆಯ ತುಲ್ಲನ್ನ ಕೆಯುವಾಗೆ ಆಗಿತ್ತು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಒಂದು ತುಲ್ಲಿಗೆ ತುನ್ನೆ ಹಾಕಿ ಕೇಯುವ ರೀತಿ ರವಿ ಕುಮಾರನಿಗೆ ಅನಿಸಿತ್ತು. ಅಲ್ಲದೇ ಅವನ ತುನ್ನೆ ಸಹ ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲಿನಾ ಬಿಗಿಗೆ ಅವತ್ತು ರಾತ್ರಿ ಪೂರ್ತಿ ನೋವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತ. ರವಿಕುಮಾರ ತನ್ನ ಮುಖವನ್ನು ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲಿನಾ ಬಳಿಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋದ. ಅವನ ಬಿಸಿಯುಸಿರು ತುಲ್ಲಿಗೆ ತಾಗಿದ ಕೂಡಲೇ ರತ್ನಮ್ಮ ರವಿಕುಮಾರನಾ ತಲೆಯನ್ನು ಹಿಡಿದು ಎತ್ತಿ ಬೇಡ ಬಾರೋ ಎಂದು ಅವನು ಕೂದಲನ್ನು ಹಿಡಿದು ತನ್ನ ಮೇಲೆ ಎಳೆದುಕೊಂಡಳು. ರವಿಕುಮಾರ ಅಯ್ಯೋ ಯಾಕೆ ಅತ್ತೆ ನಿನ್ನ ತುಲ್ಲಿನಾ ಜೊತೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಆಟವಾಡಲು ನೀನು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ ಹೀಗಾದರೆ ಹೇಗೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ. ಅದಕ್ಕೆ ರತ್ನಮ್ಮ ಅದರ ಜೊತೆ ಏನು ಮಾತಾಡುತ್ತೀಯಾ ನಿನ್ನ ಗಡಾರಿ ತುನ್ನೆ ಹಾಕಿ ಜೆಡಿ ಎಂದಳು. ಆಗ ರವಿಕುಮಾರ ರತ್ನಮ್ಮಳ ಎರಡು ಕಾಲುಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿ ಅವಳ ಎಂಜಲನ್ನು ತನ್ನ ತುನ್ನೆಗೆ ಅಚ್ಚಿ ತುಲ್ಲಿನಾ ಮುಂದೆ ಇಟ್ಟು ತಳ್ಳಿದ ಆಗ ಅವನ ತುನ್ನೆ ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲನ್ನ ಸೀಳಿಕೊಂಡು ನುಗ್ಗಿತು ಆಗ ರತ್ನಮ್ಮಳಿಗೆ ಒಂತರ ಕಚಗುಳಿ ಸಹಿತ ನೋವು ಕಾಣಿಸಿತು ಆದರೂ ಅದನ್ನು ತಡೆದುಕೊಂಡು ಅಳಿಯನಿಗೆ ಸಹಕರಿಸಿದಳು. ರವಿಕುಮಾರ ತನ್ನ ಸೊಂಟವನ್ನು ಹಿಂದೆ ಮುಂದೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಕೇಯಲು ಶುರುಮಾಡಿದ ಅವನು ಕೆಯುವ ರಭಸಕ್ಕೆ ತೊಡೆಗಳ ಶಬ್ದ ಪಟ ಪಟ ಎನ್ನುತ್ತಿತು. ರತ್ನಮ್ಮ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತು ಆದ್ಮೇಲೆ ಕಿರುಚಾಡಲು ಶುರುಮಾಡಿದಳು ಅಯ್ಯೋ ಅಮ್ಮ ಮಾಡು ಮಾಡು ಮಾಡು ಜೋರಾಗಿ ಮಾಡು ಎಂದು ರವಿಕುಮಾರಗೆ ಕಾಮವನ್ನು ನೆತ್ತಿಗೇರಿಸಿದಳು. ರವಿಕುಮಾರ ಅತ್ತೆಯ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ ಮತ್ತಷ್ಟು ಕಾಮಾಂಧನಾಗಿ ಜೋರಾಗಿ ತನ್ನ ತುನ್ನೆ ಎಟೀನ ರುಚಿಯನ್ನು ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲಿ ಗೆ ತೋರಿಸಿದ. ಅವನು ಕೇಯುವ ರೀತಿಗೆ ತುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಬೆವರು ಹರಿದಿತ್ತು. ರವಿಕುಮಾರನ ಬೆವರು ರತ್ನಮ್ಮಳ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಹನಿ ಹನಿ ಬೀಳುತ್ತಿತ್ತು. ರವಿಕುಮಾರ ಮತ್ತೆ ರತ್ನಮ್ಮಳನ್ನು ತನಗೆ ಬೆನ್ನು ಮಾಡಿ ಮಲಗಿಸಿ ಅವಳ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಇಂದಿನಿಂದ ತನ್ನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ಇಟ್ಟು ಕೇಯಲು ಶುರುಮಾಡಿದ. ರತ್ನಮ್ಮಳ ಕುಂಡಿಗಳು ದಪ್ಪ ಇದ್ದ ಕಾರಣ ಅವನ ತುನ್ನೆ ಆಗಾಗ ಹೊರಗೆಬಂದು ತುಲ್ಲಿನಾ ಮೇಲೆ ಉಜ್ಜುತಿತ್ತು. ಆಗ ರತ್ನಮ್ಮ ಅವನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ಹಿಡಿದು ತನ್ನ ತುಲ್ಲಿನಾ ಒಳಗೆ ಸಿಗಿಸಿ ಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಳು. ಆಗ ರವಿಕುಮಾರ ಮತ್ತೆ ಜೋರಾಗಿ ಕೇಯುತ್ತಿದ್ದ. ರತ್ನಮ್ಮಳ ಕುಂಡಿಗಳ ಕುಲುಕಾಟ ಜೋರಾಗಿತ್ತು. ಹೀಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತು ರತ್ನಮ್ಮಳನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕೇದು ಅವಳ ತುಲ್ಲಿನಾ ಒಳಗೆ ಬಿಸಿ ಬಿಸಿ ರಸವನ್ನು ಸುರಿಸಿ ತನ್ನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ತುಲ್ಲಿನಿಂದ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತೆಗೆಯುವಾಗ ರತ್ನಮ್ಮ ಅವನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ಹಿಡಿದು ಮತ್ತೆ ಒಳಗೆ ತಳ್ಳಿಕೊಂಡಳು. ರವಿಕುಮಾರ ನಿಧಾನ ನನ್ನ ತುನ್ನೆಗೆ ನೋವಾಗುತ್ತೆ ಎಂದು ನಕ್ಕನು. ಅದಕ್ಕೆ ರತ್ನಮ್ಮ ಅಯ್ಯೋ ನಿನ್ನ ಪೂರ್ತಿ ರಸವನ್ನು ನನ್ನ ತುಲ್ಲಿನಾ ಒಳಗೆ ಬಿಡು ಮಾರಾಯ ಎಂದು ಅವನ ತುನ್ನೆಗೆ ತನ್ನ ತುಲ್ಲನ್ನ ತಳ್ಳಿದಳು ಆಗ ಅವನ ತುನ್ನೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಒಳಗೆ ನುಗ್ಗಿತು ಆಗ ಅವನ ತುನ್ನೆ ರಸವನ್ನು ಹನಿಹನಿಯಾಗಿ ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲಿನಾ ಒಳಗೆ ಬಿಡುತ್ತಿತ್ತು. ರವಿಕುಮಾರ ತನ್ನ ರಸವನ್ನು ಬಿಡುವಾಗ ರತ್ನಮ್ಮ ಎಲ್ಲಿಲ್ಲದ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು ಅವಳ ಮುಖದಲ್ಲಿ ಏನೋ ಒಂತರ ಸಂತೋಷ ಖುಷಿ ಹರಿದಾಡುತ್ತಿತ್ತು ಅವಳ ನರನಾಡಿಗಳಲ್ಲಿ ರೋಮಾಂಚನ ಶುರುವಾಗಿ ಅವಳ ಮೈಮೇಲಿನ ಕೂದಲು ನಿಲ್ಲುತ್ತಿತ್ತು. ಅಷ್ಟೊತ್ತಿಗೆ ರವಿಕುಮಾರನ ತುನ್ನೆ ಸಣ್ಣದಾಗಿ ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲಿನಿಂದ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಹೊರಗೆ ಬರುತ್ತಿತ್ತು. ಆಗ ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಕಚಗುಳಿ ಶುರುವಾಯಿತು.

ಅಷ್ಟೊತ್ತಿಗೆ ರವಿಕುಮಾರ ಸೈಡಿಗೆ ಮಲಗಲು ಜಾರಿದ ಆಗ ಅವನ ತುನ್ನೆ ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲಿನಿಂದ ಪಟ್ ಎಂದು ಹೊರಗೆ ಬಂದಿತು. ಆಗ ರತ್ನಮ್ಮ ಸಹ ಅವನ ಎದೆಯ ಮೇಲೆ ತನ್ನ ತಲೆಯಿಟ್ಟು ಒಂದು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಅವನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ಹಿಡಿದು ಇನ್ನೊಂದು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಅವನ ತಲೆ ಸವರುತ್ತ ರವಿಕುಮಾರನ ಜೊತೆ ಮಾತಾಡಲು ಶುರುಮಾಡಿದಳು.

ರತ್ನಮ್ಮ : ಏನೋ ರವಿ ಅಷ್ಟೊಂದು ಆಸೆ ನನ್ನಮೇಲೆ

ರವಿ : ಯಾಕೆ ಡೌಟಾ

ರತ್ನಮ್ಮ : ಅಪ್ಪ ನಿನ್ನ ತುನ್ನೆ ಸರಿಯಾಗಿದೆ

ರವಿ : ನೀನು ಇರುವ ದಾಡಿಗೆ ನನ್ನಂತ ತುನ್ನೆ ಯಾವ ಲೆಕ್ಕ

ರತ್ನಮ್ಮ : ಅಯ್ಯೋ ನಿನ್ನ ಕೈಗೆ ಯಾರಾದರೂ ಅಷ್ಟೇ ಕಥೆ

ರವಿ : ಯಾಕ್ ಅತ್ತೆ ಅಷ್ಟೊಂದು ನೋವಾಯಿತು

ರತ್ನಮ್ಮ : ನೀನು ಫಸ್ಟ್ ಟೈಮ್ ಮಾಡ್ದಲ್ಲ ಅವತ್ತು ಬೆಳಗ್ಗೆ ನನಗೆ ಉಚ್ಚೆ ಹೊಯ್ಯಲು ನೋವಾಯಿತು ಗೊತ್ತಾ

ರವಿ : ಯಾಕ್ ಅತ್ತೆ ನಿನ್ನ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಮಾವ ಸರಿಯಾಗಿ ಸುಖ ಕೊಟ್ಟಿಲ್ಲ ಅನ್ಸುತ್ತೆ ಏನಾಯ್ತು

ರತ್ನಮ್ಮ : ಅಯ್ಯೋ ಅವನೊಬ್ಬ ಕುಡುಕ ಇಷ್ಟ ಬಂದಾಗ ನಾಲ್ಕು ಬಾರಿ ನನ್ನ ತುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಕಚಗುಳಿ ಇಟ್ಟಂಗೆ ಕೇದು ಸುಮ್ಮನಾಗುತ್ತಿದ್ದ.

ರವಿ : ಹಾಗಾದರೆ ನನ್ನ ತುನ್ನೆಯಿಂದನೆ ನಿನ್ನ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಏಟು ಬಿದ್ದಿರೋದು.

ರತ್ನಮ್ಮ : ಹೌದು ನನ್ನ ಬಂಗಾರ

ರವಿ : ಯಾಕೆ ಇಷ್ಟೊಂದು ಇಷ್ಟನಾ ರಸ ಎಂದರೇ ತುನ್ನೆ ಹಿಡಿದು ನಿನ್ನ ತುಲ್ಲಿನ ಒಳಗೆ ಇಂಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀಯ

ರತ್ನಮ್ಮ : ಅದು ಒಳಗಡೆ ಹೋಗುವಾಗ ನನಗೆ ಎಲ್ಲಿಲ್ಲದ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ ಒಳ್ಳೆ ನೋವಾಗುತ್ತೆ ಆಗ ಒಳ್ಳೆ ನಿದ್ದೆ ಬರುತ್ತೆ.

ರವಿ : ಯಾಕೆ ನಿನಗೆ ತುನ್ನೆ ಚೀಪುವ ಅಭ್ಯಾಸ ಇಲ್ಲವೇ

ರತ್ನಮ್ಮ : ಏ ತು ಇಲ್ಲಪ್ಪ

ರವಿ : ನಿನ್ನ ತುಲ್ಲಿಗೆ ರಸ ಬಿಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕಿಂತ ಬಾಯಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ಕುಡಿ

ರತ್ನಮ್ಮ : ಥೂ ಹುಟ್ಟು ಪೋಲಿ ನೀನು

ರವಿ : ನಮ್ಮನ್ನು ಕಂಡರೆ ಯಾವಾಗಿಂದ ನಿನಗೆ ಇಷ್ಟ

ರತ್ನಮ್ಮ : ನೀನು ಕುಸುಮ ಅವತ್ತು ರಾತ್ರಿ ಕೇದಡಿ ಲಾಸ್ಟಿಗೆ ನೀನು ಅವಳ ತುಲ್ಲಿನಾ ಮೇಲೆ ಪಚಪಚನೆ ರಸವನ್ನು ಸಿಡಿಸುವಾಗ ನಾನು ಅವತ್ತು ನೋಡಿದೆ. ನನಗೆ ಅವತ್ತು ಏನೋ ಒಂತರ ಖುಷಿ ಅವತ್ತಿನಿಂದ ನನ್ನ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಅದೇ ದೃಶ್ಯ ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಬರುತ್ತಿತ್ತು.

ರವಿ : ಅಷ್ಟೊತ್ತಿಗೆ ತನ್ನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ಮತ್ತೆ ನಿಗುರಿಸಿ ಕೇಯಲು ಸಿದ್ಧನಾದ

ರತ್ನಮ್ಮ : ಅವನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ನೋಡಿ ಏನೋ ಅಳಿಯ ಮತ್ತೆ ಕೇಯಲು ಸಿದ್ದನಾಗಿದೆಯಾ.

ರವಿಕುಮಾರ ಮತ್ತೆ ಅತ್ತೆಯ ಸೊಂಟವನ್ನು ಹಿಡಿದು ತನ್ನ ತುನ್ನೆ ಮೇಲೆ ಕೂರಿಸಿದ ಆಗ ರತ್ನಮ್ಮ ಹಾಗೆ ಅವನ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿದಳು. ರವಿಕುಮಾರ ರತ್ನಮ್ಮಳ ಬುಜವನ್ನು ಹಿಡಿದ ಮೇಲೆ ಎತ್ತಿ ಅವಳ ತುಲ್ಲಿಗೆ ತನ್ನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ತುರಿಸಲು ರತ್ನಮ್ಮಳನ್ನು ಕೂರಲು ಹೇಳಿದ. ರತ್ನಮ್ಮಳಿಗೆ ಇದು ಹೊಸ ಅನುಭವ ಆಗಿದ್ದರಿಂದ ರತ್ನಮ್ಮ ಒದ್ದಾಡುತ್ತಿದ್ದಳು. ಆಗ ರವಿಕುಮಾರ ಒಂದು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಅವಳ ತೊಡೆಯನ್ನು ಹಿಡಿದು ಮೇಲೆತ್ತಿ ಇನ್ನೊಂದು ಕೈಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ಹಿಡಿದು ತುಲ್ಲಿಗೆ ಇಟ್ಟು ರತ್ನಮ್ಮಳಿಗೆ ಹೇಳಿದ. ಆಗ ರತ್ನಮ್ಮ ಏನೋ ಇದು ನಿನ್ನ ಹೊಸ ಹೊಸ ಅವತಾರ ಎಂದು ಹೇಳಿದಳು. ರವಿಕುಮಾರ ನೀನು ಮೊದಲು ಕೂರು ಎಂದು ಹೇಳಿದ. ಆಗ ರತ್ನಮ್ಮ ಅವನ ತುನ್ನೆಯ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಳು ಆಗ ಅವನ ತುನ್ನೆ ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲಿನ ಒಳಗೆ ಪೂರ್ತಿ ಹೋಯಿತು. ಆಗ ರವಿಕುಮಾರ ರತ್ನಮ್ಮಳ ಕುಂಡಿಯನ್ನು ಹಿಡಿದು ಮೇಲೆ ಕೆಳಗೆ ಮಾಡಿದ ಅದಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ರತ್ನಮ್ಮ ಸಹ ಅವನ ತುನ್ನೆಯ ಮೇಲೆ ಕುಣಿದಳು. ಹಾಗೆ ರವಿಕುಮಾರ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತು ರತ್ನಮ್ಮಳನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕೇಯುತಿದ್ದ. ಆಗ ರತ್ನಮ್ಮಳಿಗೆ ತುಲ್ಲಲ್ಲಿ ನೋವು ಜಾಸ್ತಿಯಾಗಿ ಬಿಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಳು. ರವಿಕುಮಾರ ಅವಳು ಬಿಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಿಡದೆ ಅವಳ ಸೊಂಟವನ್ನು ಹಿಡಿದು ಮತ್ತೆ ಪಟ ಪಟ ಪಟ ಅಂತ ಶಬ್ದಮಾಡುತ್ತಾ ಇನ್ನೂ ಜೋರಾಗಿ ಕೇಯಲು ಶುರುಮಾಡಿದ. ಆಗ ರತ್ನಮ್ಮಳಿಗೆ ನೋವು ಜಾಸ್ತಿಯಾದರೂ ತಡೆದುಕೊಂಡು ರವಿ ಕುಮಾರನ ತುನ್ನೆ ಏಟನ್ನು ತಡೆದುಕೊಂಡು ಕೇಯುಸಿ ಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಳು. ಆದರೆ ರವಿ ಕುಮಾರನ ತುನ್ನೆ ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲನ್ನ ಸೀಳಿಕೊಂಡು ಅವಳ ಹೊಕ್ಕಳಿಗೆ ಗುದ್ದುವರೀತಿಯಾಯಿತು. ಆಗ ರತ್ನಮ್ಮ ಅಯ್ಯೋ ಬಿಡು ರವಿ ಇಲ್ಲಾಂದ್ರೆ ನನ್ನ ಗತಿ ಅಷ್ಟೇ ಕಣೋ ನೋವು ತಡೆಯೋಕೆ ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಸಾಕು ಬಿಡು ಎಂದು ರವಿಯನ್ನು ಬೇಡಿಕೊಂಡಳು. ಆಗ ರವಿಕುಮಾರ ಅತ್ತೆಯ ಸೊಂಟದಿಂದ ಕೈಯನ್ನು ತೆಗೆದನು ಆಗ ರತ್ನಮ್ಮ ಬಿಡಿಸಿಕೊಂಡಳು. ರತ್ನಮ್ಮ ತನ್ನ ತುಲ್ಲಿನಿಂದ ಅವನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ಬಿಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ ರವಿ ಕುಮಾರನ ತುನ್ನೆ ಸಮಾಧಾನವಾಗದೆ ಎಗರೆಗರಿ ಬೀಳುತ್ತಿತ್ತು. ಅದನ್ನು ನೋಡಿದ ರತ್ನಮ್ಮ ಅವನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ಹಿಡಿದು ತನ್ನ ಕಾಲನ್ನು ಅಗಲಿಸಿ ತುಲ್ಲಿನ ಮುಂದೆ ಇಟ್ಟಳು. ಆಗ ರವಿಕುಮಾರ ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಸೋರುತ್ತಿದ್ದ ನೀರಿನ ರಸವನ್ನು ಬೆಳೆದಲ್ಲಿ ನಲ್ಲಿ ತೆಗೆದು ತನ್ನ ತುನ್ನೆಗೆ ಹಚ್ಚಿಕೊಂಡು ಮತ್ತೆ ಅವಳ ತುಲ್ಲಿನ ತುಟಿಯನ್ನು ಅಗಲಿಸಿ ಆಗ ಅವನ ತುನ್ನೆ ಬಳ್ಳನೆ ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲಿನ ಒಳಗೆ ನುಗ್ಗಿತು ಆಗ ರವಿಕುಮಾರ ತನ್ನ ಸೊಂಟವನ್ನು ಆಡಿಸಲು ಶುರು ಮಾಡಿದ. ರತ್ನಮ್ಮ ತನ್ನ ತುಟಿಯನ್ನು ಕಡಿಯುತ್ತಾ ಎರಡು ಕೈಗಳಿಂದ ರವಿಕುಮಾರ ಸೊಂಟವನ್ನು ಹಿಡಿದು ತಬ್ಬಿಕೊಂಡಳು. ರವಿಕುಮಾರ ಒಂದೇ ಸಮನೆ ರತ್ನಮ್ಮಳನ್ನು ಕೇಯುತ್ತಿದ್ದ ರತ್ನಮ್ಮ ಅಯ್ಯೋ ಅಮ್ಮ ಎಂದು ರವಿ ಕುಮಾರನಿಗೆ ಮತ್ತೆ ಕಾಮವನ್ನು ನೆತ್ತಿಗೇರಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು. ರವಿಕುಮಾರ ಒಂದೇ ಸಮನೆ ಉಸಿರಾಡುತ್ತಾ ತನ್ನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ಎತ್ತೆತ್ತಿ ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಗುದ್ದುತ್ತಿದ್ದ ಅವನು ಗುದ್ದುವ ಶಬ್ದಕ್ಕೆ ಇಬ್ಬರ ತೊಡೆಗಳ ಶಬ್ದ ಪಟ ಪಟ ಪಟ ಪಟ ಎನ್ನುತ್ತಿತ್ತು. ಈ ಮೂರು ದಿನದ ಕೇದಾಟದಲ್ಲಿ ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲು ರವಿ ಕುಮಾರನ ತುನ್ನೆಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿತ್ತು. ಮೊದಲ ದಿನ ಕಷ್ಟವಾದರೂ ಎರಡನೇ ದಿನ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಾಧಾನವೆನಿಸಿತು ಆದರೆ ಮೂರನೇ ದಿನದ ಎರಡನೇ ಕೇದಾಟಕ್ಕೆ ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲಿನ ಬಿಗಿತ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ರವಿಕುಮಾರನಾ ತುನ್ನೆಯ ಏಟನ್ನು ತಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಶಕ್ತಿ ಬಂದಿತ್ತು. ರವಿಕುಮಾರ ಒಂದೇ ಸಮನೆ ಕೇಯುತ್ತಿದ್ದ ಹಾಗ ರತ್ನಮ್ಮಳ ತುಲ್ಲಿನಿಂದ ಒಂದೇ ಸಮನೆ ರಸ ಹರಿಯುತ್ತಿತ್ತು ರವಿಕುಮಾರ ಕೇಯುವ

ರಭಸಕ್ಕೆ ಅವಳ ತುಲ್ಲಿನ ರಸ ತುನ್ನೆ ತುಲ್ಲಿನ ಉಜ್ಜಟಕ್ಕೆ ಸಿಕ್ಕಿ ನೊರೆಯಾಗಿ ಹರಿಯುತ್ತಿತ್ತು. ರವಿಕುಮಾರನಾ ತರಡು ಮೇಲೆಲ್ಲ ನೊರೆ ಅಂಟಿ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಸಿಡಿಯುತ್ತಿತ್ತು. ರವಿಕುಮಾರ ಎಷ್ಟೊತ್ತಾದರೂ ತನ್ನ ಕಾಮ ರಸವನ್ನು ಕಾರಿಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ ಸುಮ್ಮನೆ ಕೇಯುತ್ತಿದ್ದ. ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತಾದಮೇಲೆ ರತ್ನಮ್ಮ ಅವನ ತುನ್ನೆ ಗೆ ಕೈ ಹಾಕಿ ಹೊರತೆಗೆದಳು. ಆಗ ರವಿಕುಮಾರ ಏನಾಯಿತು ಎಂದು ಅತ್ತೆಯನ್ನು ಕೇಳಿದಾಗ. ಆಗ ಅತ್ತೆ ರತ್ನಮ್ಮ ಯಾಕೋ ತಲೆ ಸುತ್ತು ಬರುತಿದೆ ಕಣೋ ಎಂದು ನಡುಗುತ್ತಾ ಹೇಳಿದಳು. ಆಗ ರವಿಕುಮಾರ ರತ್ನಮ್ಮಳ ಮೇಲಿಂದ ಎದ್ದು ಅಡುಗೆ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿ ಕುಡಿಯಲು ನೀರು ತಂದುಕೊಟ್ಟ. ರತ್ನಮ್ಮ ನೀರು ಕುಡಿದು ಹಾಗೆ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿದಳು. ರವಿಕುಮಾರ ಏನಾಯಿತು ಎಂದು ಅತ್ತೆಯ ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಬಂದು ಮಲಗಿ ಕೇಳಿದ. ರತ್ನಮ್ಮ ಒಂದೇ ಸಮನೆ ಉಸಿರು ಬಿಡುತ್ತಾ ಯಾಕೋ ಸ್ವಲ್ಪ ನನ್ನ ಕೈಕಾಲೆಲ್ಲ ನಡುಗಲು ಶುರುವಾದವು ಆಗ ತಲೆಸುತ್ತು ಬಂತು ಅದಕ್ಕೆ ತಡೆಯಲಾಗದೆ ತುನ್ನೆ ಹೊರತೆಗೆದೆ ಎಂದಳು. ಅದಕ್ಕೆ ರವಿಕುಮಾರ್ ಅದೇ ನೀನು ಕೇಯಿಸಿಕೊಂಡು ಜಾಸ್ತಿದಿನ ಆಗಿತ್ತಲ್ಲ ಇವತ್ತು ಬೇರೆ ನಾನು 20 ನಿಮಿಷ ನಿನ್ನ ತುಲ್ಲಿನ ಬೆವರು ಇಳಿಸಿದೆನಲ್ಲ ಅದಕ್ಕೆ ನಿನಗೆ ತಡೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ ಅಷ್ಟೇ. ಅದಕ್ಕೆ ರತ್ನಮ್ಮ ರವಿಕುಮಾರ್ ಕಡೆ ತಿರುಗಿ ಅವನ ತುನ್ನೆ ನೋಡಿ ಏನೋ ಇದು ಇನ್ನೂ ಸಮಾಧಾನ ಆಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವನ ತುನ್ನೆಗೆ ಕೈ ಹಾಕಿ ಜಟಕಾ ಹೊಡೆಯಲು ಶುರುಮಾಡಿದಳು. ಆಗ ರವಿಕುಮಾರ ರತ್ನಮ್ಮಳ ಕೈಯಿಂದ ತನ್ನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ಬಿಡಿಸಿಕೊಂಡು ಮಂಚದಿಂದ ಕೆಳಗೆ ಇಳಿದು ರತ್ನಮ್ಮಳ ಕೈಹಿಡಿದು ಮೇಲಕ್ಕೆತ್ತಿ ಕೂರಿಸಿ ಅವಳ ಸೊಂಟವನ್ನು ಹಿಡಿದು ಮಂಚದ ಮೇಲೆ ಬಗ್ಗಿಸಿ ಅವಳ ಎರಡೂ ಕೈಯನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಒಂದು ಕೈಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ತುಲ್ಲಿನ ಒಳಗೆ ಇಟ್ಟು ಕೇಯಲು ಶುರುಮಾಡಿದ. ಆಗ ರತ್ನಮ್ಮ ನೋವು ತಡೆಯಲಾಗದೆ ಹಾಗೆ ಮಂಚದ ಮೇಲೆ ಮಲಗಲು ಮುಂದಾದಳು. ಆಗ ರವಿಕುಮಾರ ರತ್ನಮ್ಮಳ 2 ಕೈಯನ್ನು ಒಂದು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದು ಇನ್ನೊಂದು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಅವಳ ಸೊಂಟವನ್ನು ಹಿಡಿದು ಸರಿಯಾಗಿ ಬಗ್ಗಿಸಿಕೊಂಡು ತುಲ್ಲಿಗೆ ಗುದ್ದುತ್ತಿದ್ದ ಅವನು ಗುದ್ದುವ ರಭಸಕ್ಕೆ ಶಬ್ದ ಜೋರಾಗಿತ್ತು. ಹೀಗೆ ಐದು ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಅವಳ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಸುಖಕೊಟ್ಟು ಅವನು ಅವಳ ತುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ರಸ ಬಿಟ್ಟನು. ರತ್ನಮ್ಮ ಅವನ ತುನ್ನೆ ರಸದಿಂದ ತೃಪ್ತಿ ಪಡೆದು ಆಗ ರತ್ನಮ್ಮಳ ಕಣ್ಣಿಂದ ನೀರು ಜಾರಿತು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಅವನ ತುನ್ನೆ ತನ್ನ ತುಲ್ಲನ್ನ ಬಿಡಿಸಿಕೊಂಡು ಹಾಗೆ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಜಾರಿ ಮಲಗಿದಳು. ರವಿಕುಮಾರ ಹಾಗೆ ಅತ್ತೆಯ ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಮಲಗಿದೆ. ಅತ್ತೆ ರತ್ನಮ್ಮ ರವಿಕುಮಾರನಾ ತುನ್ನೆಯನ್ನು ಹಿಡಿದು ಸವರುತ್ತಿದ್ದಳು. ಆಗ ರವಿಕುಮಾರ ತನ್ನ ತುನ್ನೆ ಯನ್ನು ಅವಳ ಕೈಯಿಂದ ಬಿಡಿಸಿಕೊಂಡ. ರತ್ನಮ್ಮ ಯಾಕೋ ಬಿಡಿಸಿಕೊಂಡೆ ಎಂದಳು. ಅದಕ್ಕೆ ರವಿಕುಮಾರ ಮತ್ತೆ ಎದ್ದರೆ ಕಷ್ಟ ಎಂದ ಹಾಗೆ ಅವಳ ಮೇಲೆ ಕಾಲು ಹಾಕಿ ಮಲಗಿದೆ. ಅದಕ್ಕೆ ರತ್ನಮ್ಮ ಯಾಕೋ ಸುಸ್ತಾಯ್ತಾ ಎಂದು ಅವನ ತಲೆಗೆ ಕೈಬಿಟ್ಟು ಕೂದಲನ್ನು ಆಡಿಸಿದಳು. ಆಗ ರವಿಕುಮಾರ ಏನು ಮಾತನಾಡದೆ ರತ್ನಮ್ಮಳ ಕೆನ್ನೆಗೆ ಮುತ್ತು ಕೊಟ್ಟು ಅವಳ ಕೈ ಮೇಲೆ ತಲೆಯಿಟ್ಟು ಮಲಗಿದ. ರತ್ನಮ್ಮ ಅವನ ಬೆನ್ನನ್ನು ಸವರುತ್ತ ರವಿಕುಮಾರನನ್ನ ತಬ್ಬಿಕೊಂಡಳು ಅವಳು ಹಾಗೆ ಅವನ ಮೇಲೆ ಕಾಲು ಹಾಕಿ ಮಲಗಿದಳು. ಮಗಳು ಕುಸುಮಾ ಬಂತು ಬಾಗಿಲು ಬಡಿದಾಗ ರತ್ನಮ್ಮ ಎಚ್ಚರಗೊಂಡು ತನ್ನ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ಹಾಕಿಕೊಂಡು ರವಿ ಕುಮಾರನಿಗೆ ಚಡ್ಡಿ ಹಾಕಿ ಹಾಲಿನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಮಲಗಿದಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತು ಕುಸುಮಾ ಬಾಗಿಲು ಬಡಿದಾಗ ಎದ್ದು ಮಲಗಿದವಳಂತೆ ನಾಟಕ ಹಾಡುತ್ತಾ ಬಾಗಿಲು ತೆಗೆದಳು. ರವಿಕುಮಾರ ಹೆಂಡತಿಯ ಮೂರು ದಿನದ ರಜೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆಯೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಮಜಾ ಮಾಡಿದ

ರವಿಕುಮಾರ ರತ್ನಮ್ಮಳಿಗೆ ಕಾಮಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ-ಹೊಸ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಅನುಭವಗಳನ್ನು ಹೇಳಿ ಕೊಟ್ಟ ಪರಿ ಮುಂದಿನ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ…..

THANK YOU 🙏🙏

This story ಹೆಂಡತಿಗೆ ರಜಾ ಅತ್ತೆಯ ಜೋತೆಗೆ ಮಜಾ ಮಾಡಿದ ಅಳಿಯ ಭಾಗ 2 appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *