ಕಾಮುಕ ಕುಟುಂಬವೊಂದರಲ್ಲಿ 30 – Kannada Sex Kathegalu

Posted on

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೆ. ನಾನು ನಿಮ್ಮ ಮನೋಜ್. ನನ್ನ ಕಥೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಇಷ್ಟ ಆಗಿದೆ ಅಂತ ಭಾವಿಸುತ್ತಾ ಮುಂದಿನ ಭಾಗವನ್ನು ಬರೆಯುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹವನ್ನು ಹೀಗೆ ಮುಂದುವರೆಸಬೇಕಾಗಿ ವಿನಂತಿ. ಕಥೆಯ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಗಗಳನ್ನೂ ಓದಿ ನಂತರ ಈ ಭಾಗವನ್ನು ಓದಬೇಕಾಗಿ ವಿನಂತಿ. ಇದು ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಕಥೆ ಇದು ಯಾರ ಜೀವನಕ್ಕೂ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದಲ್ಲ. ಇದನ್ನು ಓದಿ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡಿ. ನಿಜ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಟ್ರೈ ಮಾಡಬೇಡಿ.

ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿ ಬೈಕ್ ಪಾರ್ಕ್ ಮಾಡಿ ಒಳಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದ ಹಾಗೆ ಬಾಗಿಲಲ್ಲಿ ಸೊಂಟದ ಮೇಲೆ ಕೈ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ನಿಂತಿದ್ದರು ಚಿಕ್ಕಿ.

ಚಿಕ್ಕಿ : ಏನು ಮಹಾರಾಜರಿಗೆ ಮನೆ ಈಗ ನೆನಪಾಯಿತ? ಇವತ್ತು ಸಹ ಯವೊಳ. ಜೊತೆ ನೋ ಮಾಡಿ ಬರಬಹುದಾಗಿತ್ತಲ್ಲಾ? ದಿನದಿಂದ ದಿನಕ್ಕೆ ನಿನಗೆ ಚಮತ್ಕಾರಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಾ ಇದಾವೆ. ನಡಿ ಒಳಕ್ಕೆ. ( ಅನ್ನುತ್ತಾ ಒಳಕ್ಕೆ ನಡೆದರು ).

ಚಿಕ್ಕಿ : ಲೋ ಈಡಿಯಟ್ ಎಷ್ಟು ಸಲ ಫೋನ್ ಮಾಡಬೇಕೋ ನಿನಗೆ?

ನಾನು : ನೀನು ಫೋನ್ ಮಾಡಿದ್ದ ಚಿಕ್ಕಿ ( ಅನ್ನುತ್ತಾ ಮೊಬೈಲ್ ತೆಗೆದು ನೋಡಿದರೆ 32 ಮಿಸ್ ಕಾಲ್ ಇದ್ದವು ).

ಚಿಕ್ಕಿ : ಶ್ರಾವಣಿ ಮತ್ತೆ ಸಿಂಧೂ ನಿನಗೆ. ಕಾಲ್ ಮಾಡಿ ಮಾಡಿ ನೀನು ಎತ್ತದೆ ಇದ್ದಾಗ ಈಗಾಗಲೇ 3 ಸಲ ಮನೆಗೆ ಬಂದು ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ. ಇಷ್ಟಕ್ಕೂ ಯಾರೋ ಅವರು?

ನಾನು : ಓಹ್ ಅವರಾ! ಅವರು ಸುಮತಿ ಅತ್ತೇ ಮಕ್ಕಳು.

ಚಿಕ್ಕಿ : ಸುಮತಿ ಅಂದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ಅಪ್ಪನ ತಂಗಿ ಮಕ್ಕಳಾ? ನಿನಗೆ ಹೇಗೆ ಗೊತ್ತೋ ಅವರು?

ನಾನು : ಅವರು ನನ್ನ ಕ್ಲಾಸ್ ಮೆಟ್ಸ್ ಚಿಕ್ಕಿ. ಈ ನಡುವೆ ಗೊತ್ತಾಯಿತು ಅವರು ನಮ್ಮ ಅತ್ತೇ ಮಕ್ಕಳೇ ಅಂತ.
ಚಿಕ್ಕಿ : ಸರಿ ಏನೋ ತಿಳ್ಕೊ ಮೊದಲು. ಏನೋ ಅರ್ಜೆಂಟ್ ಇಲ್ಲದೆ ಇದ್ದಿದ್ರೆ ಅಷ್ಟು ಸಲ ಕಾಲ್ ಯಾಕೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು.

ನಾನು : ( ಸಿಂಧೂಗೆ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದೆ ).

ಸಿಂಧೂ : ಹಲೋ ಬಾವ. ಏನಾಯ್ತು ಬಾವ ಎಷ್ಟು ಸಲ ಫೋನ್ ಮಾಡಿದ್ರು ತೆಗೆದೆ ಇಲ್ಲ.

ನಾನು : ಸಾರಿ ಸಿಂಧೂ ಫೋನ್ ಸೈಲೆಂಟ್ ಅಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟಿದ್ದೆ, ನೋಡ್ಕೊಂಡಿಲ್ಲಾ.

ಸಿಂಧೂ : ಸರಿ ಈಗ ಎಲ್ಲಿದ್ದಿಯಾ ಬಾವಾ?

ನಾನು : ಮನೇಲಿ ಇದ್ದೀನಿ.

ಸಿಂಧೂ : ಸರಿ ಬಾವ ಈಗಲೇ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಬರ್ತೀವಿ ( ಅಂತ ಹೇಳಿ ಕಾಲ್ ಕಟ್ ಮಾಡಿದಳು ).

ಚಿಕ್ಕಿ : ಏನೋ ಕಿರಣ್ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡಿರೋ ಹಾಗಿದೆ. ಎಷ್ಟು ತೂತುಗಳಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿಸಿದೆ ನಿನ್ನ ದಂಡವನ್ನು?

ನಾನು : ಒಂದು ಕನ್ನೆ ತುಲ್ಲು, ಎರಡು ಯೂಸ್ ಆಗಿರೋ ತುಲ್ಲುಗಳು ಮತ್ತೆ ಮೂರು ಕನ್ನೇ ತಿಕಗಳು ಚಿಕ್ಕಿ.

ಚಿಕ್ಕಿ : ಯಾವಾಗ್ಲೂ ಹೊರಗಿನವೆ ನಾ? ಹಾಗಾಗ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋದನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಗಮನಿಸೋ! ನಿನ್ನ ತುಣ್ಣೇ ಏಟು ಇಲ್ಲದೆ ವಿಲ ವಿಲ ಒದ್ದಾಡಿ ಹೋಗುತ್ತಾ ಇದ್ದಾವೆ ನನ್ನ ತೂತುಗಳು!

ನಾನು : ಸರಿ ಚಿಕ್ಕಿ. ನಿನ್ನ ಹೇಗೆ ಬಿಡೋಕೆ ಸಾಧ್ಯ ಚಿಕ್ಕಿ. ನಿನ್ನ ತೂತುಗಳಲ್ಲಿ ಸಹ ಇಳಿಸುತ್ತಿನೀ ನಡಿ ಚಿಕ್ಕಿ.

ನಾನು : ಹೌದು ಚಿಕ್ಕಿ ಶಿರಿಷ ಎಲ್ಲಿ ಹೋದಳು ಕಾಣ್ತಾ ಇಲ್ಲ?

ಚಿಕ್ಕಿ : ಅದು… ಅದು…

ನಾನು : ಸರಿಯಾಗಿ ಹೇಳು ಚಿಕ್ಕಿ ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋದಳು?

ಚಿಕ್ಕಿ : ಅವಳ ಫ್ರೆಂಡ್ ಗೆ ಸೀಲ್ ಓಪನ್ ಆಗಿದೆ ಅದಕ್ಕೆ ಹೋಗಿದಾಳೆ ಕಣೋ.

ನಾನು : ಅಂದ್ರೆ!???

ಚಿಕ್ಕಿ : ಅವಳ ಫ್ರೆಂಡ್. ದೊಡ್ಡೊಳು ಆಗಿದ್ದಾಳೆ ಕಣೋ. ಸಾಕಾ! ನಿನಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಬಿಡಿಸಿ ಬಿಡಿಸಿ ಹೇಳಬೇಕಾ! ( ನಗುತ್ತಾ ).

ನಾನು : ಈ ವಯಸ್ಸಲ್ಲಿ ಏನು ಚಿಕ್ಕಿ?

ಚಿಕ್ಕಿ : ಎಲ್ಲರೂ ನಿನ್ನ ತಂಗಿಯ ಹಾಗೆ 11 ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಚಾಪೆ ಹತ್ತಲ್ಲ ಕಣೋ. ಆದ್ರೂ ಅವಳಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಲೇಟ್ ಆಯ್ತು.

ನಾನು : ಹೌದು ಚಿಕ್ಕಿ ನೀನು ಯಾವಾಗ ಹತ್ತಿದ್ದು ಚಾಪೆ?

ಚಿಕ್ಕಿ : ನನ್ನ ಹತ್ತನೇ ವಯಸ್ಸಿಗೆ ಚಾಪೆ ಹತ್ತಿದೆ ಕಣೋ ನನ್ನ ಮುದ್ದು ಮಿಂಡ. ನಿನ್ನ ಮಾತುಗಳಿಂದನೇ ನನಗೆ ಹುಚ್ಚೆಬ್ಬಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದೀಯ ಕಣೋ. ಒಳಗೆ ಹೋಗೋಣ ನಡಿ. ನನ್ನ ತುಲ್ಲಿನ ಪುಷ್ಪದಿಂದ ಮಕರಂದ ಊರುತ್ತಾ ಇದೆ ಅದನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಕುಡಿದು ನೆಕ್ಕು ಬಾರೋ ನನ್ನ ರಾಜಾ.

ನಾನು : ಸರಿ ನಡಿ ಚಿಕ್ಕಿ

ನಾವು ಒಳಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಕಾರ್ ಹಾರನ್ ಶಬ್ಧ ಕೇಳಿಸಿತು. ಹಾಗ ನೆನಪಾಯಿತು ಶ್ರಾವಣಿ ಸಿಂಧೂಗೆ ಬರೋಕೆ ಹೇಳಿದ್ದೀನಿ ಅಂತ.

ನಾನು : ಚಿಕ್ಕಿ ಸುಮತಿ ಅತ್ತೇ ಮಕ್ಕಳು ಬಂದ ಹಾಗೆ ಇದ್ದಾರೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ಇರು. ಚಿಕ್ಕಿ. ನೋಡ್ತೀನಿ ( ಅಂತ ಹೇಳಿ ಬಾಗಿಲು ತೆಗೆದೆ )

“ಹಾಯ್ ಬಾವ, ಏನು ಪತ್ತೆನೇ ಇಲ್ಲಾ” ಅನ್ನುತ್ತಾ ನನ್ನನ್ನು ತಳ್ಳಿಕೊಂಡು ಒಳಗೆ ಬಂದರು ಇಬ್ಬರೂ. ಚಿಕ್ಕಿ ಫ್ರಿಡ್ಜ್ ನಲ್ಲಿ ಇದ್ದ ಕೂಲ್ ಡ್ರಿಂಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಮೂರು ಲೋಟಗಳಿಗೆ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಬಂದರು. ‘ಬನ್ನಿ ಬನ್ನಿ ಕೂತ್ಕೊಳ್ಳಿ’ ಅಂತ ಸೋಫಾ ತೋರಿಸುತ್ತಾ ‘ಎಷ್ಟು ದೊಡ್ಡೋರು ಆಗೋಗಿದಿರೆ’ ಅನ್ನುತ್ತ ಸೋಫಾ ಮೇಲೆ ಕೂಲ್ ಡ್ರಿಂಕ್ಸ್ ಇಟ್ಟರು ಚಿಕ್ಕಿ. “ಹಾಯ್ ಅತ್ತೇ” ಅನುತ್ತಾ ತಲಾ ಒಂದೊಂದು ಕಡೆ ಸೇರಿಕೊಂಡು ಚಿಕ್ಕಿಗೆ ಒತ್ತಿಕೊಂಡರು ಸಿಂಧೂ ಶ್ರಾವಣಿ. ಶ್ರಾವಣಿ ಸಿಂಧೂಗೆ ಮುದ್ದಾಗಿ ಬೆಳೆದ ಮೊಲೆಗಳು ಚಿಕ್ಕಿ ಮೊಲೆಗಳಿಗೆ ತಗಲುತ್ತಾ ಚಿಕ್ಕಿ ಮೈ. ಜುಮ್ ಜುಮ್ ಅಂದಿತು. ಇವೇನಾದರು ಇನ್ನೂ ಎರಡು ನಿಮಿಷ ಹೀಗೆ ಇದ್ದರೆ ನನ್ನ ತುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಇರುವ ರಸ ಸುರಿದು ಕೆಳಗೆ ನೆಲಕ್ಕೆ ಬೀಳುತ್ತೆ ಅನ್ನಿಸುತ್ತಿತ್ತು ಚಿಕ್ಕಿಗೆ.
ನಾನು : ಸಾಕು ಸಾಕು ನಿಮ್ ಅತ್ತೇ ಮೇಲೆ ಪ್ರೀತಿ. ಬಂದು ಕೂತ್ಕೊಳ್ಳಿ.

ಸಿಂಧೂ : ಹೋಗು ಬಾವ ಎಷ್ಟೋ ದಿನಗಳ ನಂತರ ಸಿಕ್ಕಿದ್ದಾರೆ ಅತ್ತೇ.

ನಾನು : ಇಷ್ಟಕ್ಕೂ ಏನ್ ವಿಷಯ, ಅಷ್ಟೊಂದು ಸಲ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದ್ದೀಯ?

ಸಿಂಧೂ : ಅದೂ ಬಾವ ನಮ್ಮ ಊರಿನಲ್ಲಿ ಜಾತ್ರೆ ಇದೆ. ನಿನ್ನನ್ನು ನಮ್ಮ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಕರ್ಕೊಂಡು ಹೋಗೋಣ ಅಂತ ಬಂದೆ.

ಇದಕ್ಕೂ ಮುಂಚೆ ಎಲ್ಲೂ ಹೋಗದ ನಾನು, ಜಾತ್ರೆಗೆ ಹೋಗೋಣ ಅಂತ ಹೇಳಿದ ತಕ್ಷಣ ನನಗೆ ಖುಷಿ ಆಗಿ ‘ಸರಿ ಬರ್ತೀನಿ’ ಅಂತ ಹೇಳಿಬಿಟ್ಟೆ.

ಚಿಕ್ಕಿ : ಲೋ ನೀನು ಸ್ವಲ್ಪ ಸುಮ್ಮನೆ ಇರು. ಇಲ್ಲಾ ಸಿಂಧೂ ಅವನು ಬರಲ್ಲ.

ಸಿಂಧೂ : ಅದೇನು ಅತ್ತೇ. ಇಲ್ಲೇ ಪಕ್ಕದಲ್ಲೇ ಅಲ್ವಾ ನಮ್ಮ ಊರು. ಪ್ಲೀಸ್ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಿ ಅತ್ತೇ.

ನನ್ನ ಮುದುಡಿದ ಮುಖ ನೋಡಿ ಚಿಕ್ಕಿಗೆ ಏನ್ ಹೇಳಬೇಕೋ ಗೊತ್ತಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಚಿಕ್ಕಿ : ಕಿರಣ್ ನೀನು ಹೋಗಲೇಬೇಕು ಅಂದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಪಾರ್ವತಿ ಆಂಟಿಗೆ ಹೇಳಿ ಹೋಗು.

ನಾನು : ನಿನಗೆ ಪಾರ್ವತಿ ಆಂಟಿ ಹೇಗೆ ಗೊತ್ತು ಚಿಕ್ಕಿ!?

ಚಿಕ್ಕಿ : ನನಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಗೊತ್ತು. ನಿಮ್ಮ ಪಾರ್ವತಿ ಆಂಟಿ ಹೋಗು ಅಂದರೆ ಹೋಗಿ. ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಬೇಡ.

ನಾನು : ಸರಿ ಚಿಕ್ಕಿ ( ಮೊಬೈಲ್ ತೆಗೆದು ಪಾರ್ವತಿ ಆಂಟಿಗೆ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದೆ ).

ಪಾರ್ವತಿ ಆಂಟಿ : ಹಾಯ್ ಕಿರಣ್ ಹೇಗಿದ್ದಿಯೋ? ಇಷ್ಟು ದಿನಗಳ ನಂತರ ನೆನಪಾದೆನ? ಏನ್ ವಿಷಯ ಹೇಳು.

ನಾನು : ಆಂಟಿ ನಾನು ಜಾತ್ರೆಗೆ ಹೋಗಬೇಕು ಅಂದರೆ ಚಿಕ್ಕಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳಲು ಹೇಳಿದರು.

ಪಾರ್ವತಿ ಆಂಟಿ : ಜಾತ್ರೆ ಗೀತ್ರೆ ಏನೂ ಬೇಡ. ಎಲ್ಲೂ ಹೋಗಬಾರದು ನೀನು.

ನಾನು : ಪ್ಲೀಸ್ ಆಂಟಿ. ಇಲ್ಲೇ ಪಕ್ಕದಲ್ಲೇ ಬರಿ 50 ಕಿಲೋ ಮೀಟರ್ ಅಷ್ಟೇ ಆಂಟಿ. ಪ್ಲೀಸ್ ಆಂಟಿ.

ಪಾರ್ವತಿ ಆಂಟಿ : ಸರಿ ನಿನಗೋಸ್ಕರ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ. ಆದ್ರೆ ಹುಷಾರಾಗಿ ಹೋಗು. ನಿನಗೆ ಏನೇ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇದ್ದರೂ ನನಗೆ ತಕ್ಷಣ ಕಾಲ್ ಮಾಡು ( ಅಂತ ಹೇಳಿ ಒಂದು ಕಿಸ್ ಕೊಟ್ಟು ಕಟ್ ಮಾಡಿದರು ).

ನಾನು : ಚಿಕ್ಕಿ ಪಾರ್ವತಿ ಆಂಟಿ ಹೋಗಲು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಚಿಕ್ಕಿ : ಸರಿ ಯಾವಾಗ ಹೊರಡುತ್ತಿರ ಸಿಂಧೂ?

ಸಿಂಧೂ : ಸಾಯಂಕಾಲ 5 ಗಂಟೆಗೆ ಅತ್ತೇ. ಬಾವಾ ನೀನೇ ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಪಿಕಪ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ನಾನು : ಸರಿ ಅದರಲ್ಲೇನಿದೆ. ಬರ್ತೀನಿ ಬಿಡು.

ಸಿಂಧೂ : ಸರಿ ನಾವಿನ್ನೂ ಬರ್ತೀವಿ ( ಅನ್ನುತ್ತಾ ಮೇಲೆ ಎದ್ದರು ಇಬ್ಬರೂ ).

ಚಿಕ್ಕಿ : ಇರ್ರೇ ಊಟ ಮಾಡ್ಕೊಂಡು ಹೋಗಿರಂತೆ.

ಶ್ರಾವಣಿ : ಇನ್ನೊಂದು ಸಲ ಬಂದಾಗ ಊಟ ಮಾಡ್ತೀವಿ ಅತ್ತೇ, ಇವಾಗ ಸ್ವಲ್ಪ ಕೆಲಸಗಳು ಇದ್ದಾವೆ. ಸರಿ ಬಾವಾ ಬಾಯ್, ಅತ್ತೇ ಬಾಯ್ ( ಅಂದು ಹೊರಟು ಹೋದರು ).
ಚಿಕ್ಕಿ : ಏನೋ ಕಿರಣ್ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇದ್ದಾರೆ ಅಲ್ವಾ ಇಬ್ಬರೂ. ಏನಾದ್ರೂ ಮಾಡಿದ್ದೀಯ ಅವರಿಗೆ? ಅವರಿಬ್ಬರ ಮೊಲೆಗಳು ನನ್ನ ಮೊಲೆಗಳಿಗೆ ಟೂಚ್ ಆಗ್ತಾ ಇದ್ದರೆ ನನ್ ತುಲ್ಲಲ್ಲಿ ರಸ ಸುರಿದು ಹೋಯ್ತು ಗೊತ್ತಾ.

ನಾನು : ಅವರಿಬ್ಬರಿಗೆ ಇನ್ನೂ ಏನೂ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಚಿಕ್ಕಿ. ಸಮಯ ಬರ್ಲಿ ಅಂತ ವೇಯ್ಟ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ.

ಚಿಕ್ಕಿ : ನಿನ್ನ ಗಂಡಸ್ತನ ತೋರಿಸಿದರೆ ನಿನ್ನ ದಾಸಿಯರಾಗಿ ನಿನ್ನ ಮುಂದೆ ಮೊಣಕಾಲುಗಳ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತು ಬೇಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಬಿಡು ಇಬ್ಬರೂ. ಇವಾಗ ನನ್ನ ಬಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಊರುತ್ತಿರುವ ರಸವನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಚಪ್ಪರಿಸು ಬಾ ( ಅನ್ನುತ್ತಾ ಸೀರೆ ಮೇಲಿಂದ ತುಲ್ಲನ್ನು ಅದುಮಿಕೊಂಡಳು ).

ಕಿರಣ್ ಚಿಕ್ಕಿಯನ್ನು ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಇದ್ದ ಸೋಫಾ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿಸಿ, ಲಂಗ ಸಮೇತ ಸೀರೆಯನ್ನು ಮೇಲೆ ಎತ್ತಿ ಚಿಕ್ಕಿ ತೊಡೆಗಳ ಮಧ್ಯೆ ತಲೆ ತೋರಿಸಿದ. ಕಿರಣ್ ಉಸಿರು ಚಿಕ್ಕಿ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಬೆಚ್ಚೆಗೆ ತಗಲುತ್ತಿದ್ದರೆ ಹೇಗೇಗೋ ಆಗುತ್ತಿತ್ತು ಚಿಕ್ಕಿಗೆ. ಹಾಗೆ ಕಿರಣ್ ನಾಲಿಗೆ ತುಲ್ಲಿಗೆ ತಗಲುತ್ತಿದ್ದ ಹಾಗೆ ಮತ್ತೆ ತುಲ್ಲಿನಿಂದ ಪ್ರವಾಹ ಶುರು ಆಯಿತು. ನವ ನಾಡಿಗಳು ಸ್ಥಂಬಿಸುವ ಹಾಗೆ ಚಿಕ್ಕಿಯ ಪುಷ್ಪವನ್ನು ನೆಕ್ಕುತ್ತಾ ಅದರಲ್ಲಿ ಸುರಿಯುತ್ತಿದ್ದ ಮಕರಂದವನ್ನು ಸವಿಯುತ್ತಿದ್ದ. ಕಿರಣ್ ನೆಕ್ಕುವಿಕೆಗೆ ಚಿಕ್ಕಿ ಮೂರು ಸಲ ಸ್ಖಲಿಸಿಕೊಂಡಳು. ಸುರಿದ ಅಷ್ಟೂ ರಸವನ್ನು ಒಂದೂ ತೊಟ್ಟು ಬಿಡದೆ ಹೀರಿ ಚಿಕ್ಕಿ ಲಂಗಾದಿಂದ ಎದ್ದು ಆಚೆ ಬಂದ ಕಿರಣ್ ಮುಖ ನೋಡಿ ನಕ್ಕಳು ರಾಜೇಶ್ವರಿ.

ಕಿರಣ್ : ಯಾಕೆ ಚಿಕ್ಕಿ ನಗುತ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ?

ಚಿಕ್ಕಿ : ಬೆಣ್ಣೆ ಮೂತಿಗೆ ಮೆತ್ತಿದ ಬಾಲಕೃಷ್ಣನ ಹಾಗೆ ಇದ್ದೀಯ ಕಣೋ.

ಅನ್ನುತ್ತಾ ಎದ್ದು ಮೆತ್ತಿದ್ದಾ ಅವಳ ಬೆಣ್ಣೆಯನ್ನು ನೆಕ್ಕಿ ಬುಸುಗುಡುತ್ತಿದ್ದ ಕಿರಣ್ ಗಂಡಸ್ತನದ ದಂಡವನ್ನು ಪ್ಯಾಂಟ್ ಮೇಲಿಂದ ಅಮುಕುತ್ತಾ ‘ಇದಕ್ಕೆ ಆಯಾಸ ಅನ್ನೋದೇ ಅಗಲ್ವೇನೋ. ಇನ್ನೂ ಎಷ್ಟು ತೂತುಗಳು ಇದರ ತಿವಿತಕ್ಕೇ ಕಾಯುತ್ತಾ ಇದ್ದವೋ ಏನೋ ಕಣೋ ಕಿರಣ್’ ಅನ್ನುತ್ತಾ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಬಿಚ್ಚಿ ಮುಷ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡರು ಕಿರಣ್ ಆಯುಧವನ್ನು ಚಿಕ್ಕಿ. ಚಿಕ್ಕಿ ಕೈ ತಗಲುತ್ತಿದ್ದಾ ಹಾಗೆ ಸೈಜ್ ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ಆದ ಫೀಲ್ ಆಯ್ತು ಕಿರಣ್ ಗೆ. ಮೇಲೆ ಕೆಳಗೆ ಆಡಿಸುತ್ತಾ ಮುತ್ತಿನ ಬಿಂದುಗಳ ಹಾಗೆ ಹೊರಗೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದ ಪ್ರೀ ಕಮ್ ಅನ್ನು ನಾಲಿಗೆಯಿಂದ ನೆಕ್ಕಿ ತುಣ್ಣೆಯ ಮುಂಭಾಗಕ್ಕೆ ಮುತ್ತಿನ ಮಳೆ ಸುರಿಸಿದಳು ರಾಜೇಶ್ವರಿ. ಕಿರಣ್ ‘ನಿನ್ನಲ್ಲಿ ಏನೋ ಮಾದಕತೆ ಇದೆ ಚಿಕ್ಕಿ ಹಾಗೆ ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡು ನನ್ನ ಮುದ್ದು ಚಿಕ್ಕಿ’ ಅನ್ನುತ್ತಾ ಕಲವರಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದ. ತನ್ನ ಮಗನು ತನ್ನನ್ನು ಹೊಗಳುತ್ತಿದ್ದ ಹಾಗೆ ತನ್ನ ಪ್ರಾವೀಣ್ಯತೆ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಶುರು ಮಾಡಿದಳು ಗಂಟಲ ವರೆಗೂ ತುರುಕಿಕೊಂಡು ಚೀಪುತ್ತಾ ಇದ್ದಾಳೆ ರಾಜಿ. ಕಿರಣ್ ಚಿಕ್ಕಿಯ ಚೀಪುವಿಕೆಯಿಂದ ಯಾವುದೋ ಲೋಕದಲ್ಲಿ ವಿಹರಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದಾನೆ. ತರಡುಗಳನ್ನು ಮೃಧುವಾಗಿ ನೇವರಿಸುತ್ತಾ ಬೆರಳಿಂದ ತಿಕದ ತೂತನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸಿದಳು ರಾಜಿ. ಒಂದೇ ಸಲ ಬೆಚ್ಚಿ ಬಿದ್ದು ಸೊಂಟವನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ನೂಕಿದ್ದರಿಂದ ಕಿರಣ್ ತುಣ್ಣೇ ಪೂರ್ತಿ ಚಿಕ್ಕಿ ಗಂಟಲ ಒಳಕ್ಕೆ ಇಳಿದು ಒಂದು ಕ್ಷಣ ಉಸಿರಾಡಲು ಕಷ್ಟವಾಗಿ, ಮತ್ತೆ ಸರಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಹಾಗೆ ಚೀಪುತ್ತಾ ತಿಕದ ತೂತನ್ನು ಬೆರಳಿಂದ ಹಾಗೆ ನೇವರಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದಳು ರಾಜೇಶ್ವರಿ.

ಕಿರಣ್ : ಪ್ಲೀಸ್ ಚಿಕ್ಕಿ ಅಲ್ಲಿಂದ ಕೈ ತೆಗಿರಿ.

ಚಿಕ್ಕಿ : ( ಬಾಯಿಂದ ಅವನ ತುಣ್ಣೇ ಆಚೆ ತೆಗೆದು ) ಬರಿ ಬೆರಳು ಇಟ್ಟು ನೇವರಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದರೇನೇ ಇಷ್ಟೊಂದು ವಿಲ ವಿಲ ಒದ್ದಾಡಿ ಹೋಗುತ್ತಾ ಇದ್ದೀಯಾ. ಆನೆ ಸೊಂಡಲಿನ ಹಾಗೆ ಇರುವ ನಿನ್ನ ತುಣ್ಣೆಯನ್ನು ನಮ್ಮ ತಿಕದಲ್ಲಿ ಇಳಿಸಿದರೆ ನಾವು ತಡ್ಕೊಬೇಕು ಅಲ್ವಾ???

ಕಿರಣ್ : ಓಯ್ ಚಿಕ್ಕಿ ಒಂದು ಹೆಂಗಸು ಇಷ್ಟ ಆದವನಿಗೋಸ್ಕರ ಎಷ್ಟೇ ನೋವನ್ನೇ ಆದರೂ ಭರಿಸುತ್ತಾಳೆ ಅನ್ನುವುದು ಎಷ್ಟು ಸಹಜವೋ ಹಾಗೆ ಒಬ್ಬ ಗಂಡಸು ಇಷ್ಟವಾದ ಹೆಣ್ಣಿನ ಎಲ್ಲಾ ರಂಧ್ರಗಳಲ್ಲಿ ತನ್ನದನ್ನು ಇಳಿಸಬೇಕು ಅಂತ ಅನ್ನಿಸುವುದು ಅಷ್ಟೇ ಸಹಜ ಚಿಕ್ಕಿ.
ಚಿಕ್ಕಿ : ಮಾತುಗಳು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಲಿತಿದ್ದಿಯ ಕಣೋ ( ಅನ್ನುತ್ತಾ ಸೀರೆಯನ್ನು ಲಂಗಾ ಸಮೇತ ಮೇಲಕ್ಕೆತ್ತಿ ) ಇವಾಗ ನನ್ನ ಮೇಲೆ ಹತ್ತು ( ಕೆಳಗೆ ಮಲಗಿ ತೊಡೆಗಳನ್ನು ಅಗಲಿಸಿದಳು ).

ಚಿಕ್ಕಿ ತುಲ್ಲಿನ ಮುಂದೆ ಕುಳಿತುಕೊಂಡು ಚಿಕ್ಕಿ ಕಾಲುಗಳನ್ನು ತನ್ನ ಭುಜದ ಮೇಲೆ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಕಸಕ್ಕನೆ ಇಳಿಸಿದ ತನ್ನ ದಂಡವನ್ನು ಚಿಕ್ಕಿ ತುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಕಿರಣ್. ‘ಆಹ್ಹ್… ಅಮ್ಮಾ… ಹ್ಮ್ಮ್… ಏನ್ ಇಳಿಸಿದೆಯೋ… ಅಬ್ಬಾ…. ಹಾಗೆ ಇಳಿಸು… ನನ್ನ ಮುದ್ದು ಮಗನೇ’ ಅನ್ನುತ್ತಾ ಸೊಂಟವನ್ನು ಎಗರಿಸಿದಳು ರಾಜೇಶ್ವರಿ. ತೊಡೆಗಳನ್ನು ಸಪೋರ್ಟ್ ಆಗಿ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ತನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಪೂರ್ತಿ ಚಿಕ್ಕಿ ತುಲ್ಲಿನ ಮೇಲೆ ತೋರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಕಿರಣ್. ಅವನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ರೀತಿಗೆ ಇನ್ನೂ ಜೋರಾಗಿ ಅರಚುತ್ತಾ ಹಾಗೆ ದೆಂಗೊ… ಆಹ್ಹ್… ಆಹ್ಹ್… ಆಹ್ಹ್… ನಿನ್ನ ಈ ಚಿಕ್ಕಿಯನ್ನು ಸುಖಪಡಿಸೋದಕ್ಕೋಸ್ಕರನೇ ನಿಮ್ಮ ಅಮ್ಮಾ ನಿನ್ನನ್ನು ಹೆತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಕಣೋ… ಆಹ್ಹ್… ಆಹ್ಹ್… ಅಮ್ಮಾ… ಏನ್ ಸುಖ ಇದೆಯೋ… ದೇವರೇ…. ಮಗನ ಕೆಳಗೆ ಹೀಗೆ ನಲುಗಿದರೆ ಇಷ್ಟೊಂದು ಸುಖ ಇರುತ್ತಾ… ಆಹ್ಹ್… ಆಹ್ಹ್… ಆಹ್ಹ್… ಹಾಗೇ ಮಾಡು… ಹಾಗೆ ಕೆಯ್ಯಿ… ಹ್ಮ್ಮ್… ಹ್ಮ್ಮ್… ಹ್ಮ್ಮ್… ನನಗೆ ಆಗೋಗ್ತಾ ಇದೆ ಕಣೋ ಕಿರಣ್’ ಅನ್ನುತ್ತಾ ಭುಜದ ಮೇಲೆ ಇದ್ದ ಕಾಲುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಕಿರಣ್ ಸೊಂಟಕ್ಕೆ ಸುತ್ತಿಕೊಂಡಳು. ಕಿರಣ್ ಹಾಗೆ ಚಿಕ್ಕಿ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿಕೊಂಡು ಬ್ಲೌಸ್ ಬಟನ್ ಬಿಚ್ಚಿ ಮೊಲೆಗಳನ್ನು ಹಿಸುಕುತ್ತಾ, ಚೀಪುತ್ತಾ ಹಾಗೆ ದೆಂಗುತ್ತಾ ಇದ್ದಾನೆ. ಅವನ ದೆಂಗುವಿಕೆಗೆ ನಾನು ಏನೂ ಕಮ್ಮಿ ಇಲ್ಲ ಅನ್ನುವಂತೆ ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಸೊಂಟವನ್ನು ಎತ್ತಿ ಎತ್ತಿ ಕೊಡುತ್ತಾ ದೆಂಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಇದ್ದಾಳೆ ರಾಜೇಶ್ವರಿ. ಅವರಿಬ್ಬರ ಆವೇಶ ಅದೊಂದು ಎತ್ತರದ ಸ್ಥಾಯಿಗೆ ಹೋಗಿತ್ತು. ಮೇಲೆ ಫ್ಯಾನ್ ತಿರುಗುತ್ತಾ ಇದ್ದರೂ ಸಹಾ ಇಬ್ಬರೂ ಬೆವರಿನಿಂದ ತೋಯ್ದು ಹೋಗಿದ್ದರು. ರೂಮ್ ಪೂರ್ತಿ ತಪಕ್… ಥಪಕ್… ಅನ್ನುವ ಶಬ್ಧದಿಂದ ಎಕೋ ಆಗ್ತಾ ಇತ್ತು. ಚಿಕ್ಕಿ ‘ಚಿನ್ನಾ… ನನ್ನ ಬಂಗಾರ… ನಂಗೆ ಆಗೋಗ್ತಾ ಇದೇ ಕಣೋ’ ಅಂದರು. ಕಿರಣ್ ‘ನನಗೂ ಹತ್ತಿರ ಬರ್ತಾ ಇದೆ ಚಿಕ್ಕಿ’ ಅನ್ನುತ್ತಾ ಮೊಲೆಗಳನ್ನು ಹಿಸುಕುತ್ತಾ ಚೀಪುತ್ತಾ ಚಿಕ್ಕಿ ತುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ತುಂಬಿಸಿದ.

ತುಂಬಾ ದಿನಗಳ ನಂತರ ಮಗ ಮೇಲೆ ಹತ್ತಿದ ಸುಖದಲ್ಲಿ ಹಾಗೆ ಮಲಗಿ ನಿದ್ರಿಸಿಬಿಟ್ಟಳು ರಾಜೇಶ್ವರಿ. ಕಿರಣ್ ಸಹ ಚಿಕ್ಕಿ ಮೇಲೆ ಹಾಗೆ ಮಲಗಿ ನಿದ್ರಿಸಿಬಿಟ್ಟ. ಕಾಲಿಂಗ್ ಬೆಲ್ ಮೊಳಗುತ್ತಿದ್ದರೆ ಎಚ್ಚರವಾಗಿ ಎದ್ದಳು ರಾಜೇಶ್ವರಿ. ತನ್ನ ಮೇಲೆ ಕಿರಣ್ ಮಲಗಿದ್ದಾನೆ, ಕೆಳಗೆ ತುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ನಿಗುರಿ ಇದ್ದ ತುಣ್ಣೇ ಇರುವುದು ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತಿತ್ತು ರಾಜೇಶ್ವರಿಗೆ. ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮೊಳಗಿತು ಕಾಲಿಂಗ್ ಬೆಲ್. ತನ್ನ ಮೇಲಿಂದ ಕಿರಣ್ ನನ್ನು ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಿದಳು. ಟಪ್ ಅಂತ ಶಬ್ಧ ಮಾಡುತ್ತಾ ತುಲ್ಲಿಂದ ಹೊರಗೆ ಬಂದಿತು ಕಿರಣ್ ತುಣ್ಣೇ. ‘ಲೋ ಕಿರಣ್ ಹೋಗಿ ನಿನ್ನ ರೂಮ್ ನಲ್ಲಿ ಮಲಗು ಹೋಗೋ’ ಅಂದಳು ರಾಜೇಶ್ವರಿ. ಚೆನ್ನಾಗಿ ನಿದ್ರೆ ಮತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಇದ್ದ ಕಿರಣ್ ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿದ. ‘ಈ ನನ್ ಮಗನಿಗೆ ಯಾವಾಗ್ಲೂ ಎದ್ದೇ ಇರುತ್ತೆ’ ಅಂತ ಅಂದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ತನ್ನ ಬೆರಳುಗಳಿಂದ ಅವನ ತುಣ್ಣೇ ಮೇಲೆ ಮೃಧುವಾಗಿ ತಟ್ಟಿ ಅವನನ್ನು ಸೋಫಾ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿಸಿ ರಗ್ಗು ಹೊದಿಸಿ, ಸೀರೆ ಮತ್ತೆ ಕೂದಲನ್ನು ಸರಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಬಾಗಿಲು ತೆಗೆದಳು ರಾಜೇಶ್ವರಿ.

ಶಿರಿಷ : ಎಷ್ಟೋತ್ತು ಮಮ್ಮಿ ಬಾಗಿಲು ತೆಗೆಯೋದಕ್ಕೆ?

ರಾಜೇಶ್ವರಿ : ಯಾಕೆ ಅಷ್ಟೊಂದು ಕೋಪ? ನಿದ್ರೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ದೆ ಗೊತ್ತಾಗಲಿಲ್ಲ ಅದಕ್ಕೆ ಲೇಟ್ ಆಯ್ತು. ಸರಿ ಒಳಗೆ ಬಾ ( ಒಳಗೆ ನಡೆದಳು ರಾಜೇಶ್ವರಿ ).

ತಾಯಿಯ ತಿಕದ ಮೇಲೆ ಇದ್ದ ಅಂಗೈ ಅಷ್ಟು ಅಗಲದ ಕಲೆ ಆಕರ್ಷಿಸಿತು ಶಿರಿಷಳನ್ನು. ಕುತೂಹಲ ತಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಆಗದೆ ಕೇಳಿಯೇ ಬಿಟ್ಟಳು.

ಶಿರಿಷ : ಹಿಂದೆ ಏನಮ್ಮಾ ಆ ಕಲೆ!!!

ರಾಜೇಶ್ವರಿ : ( ತನ್ನ ಪಿರ್ರೆಗಳ ಮೇಲೆ ಇದ್ದ ಕಲೆಯನ್ನು ಮುಟ್ಟಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಈ ನನ್ ಮಗ ಎಷ್ಟೊಂದು ಸುರಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಅನ್ಯಾಯವಾಗಿ ಇವಳ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬೀಳುವ ಹಾಗೆ ಮಾಡಿಬಿಟ್ಟ ಅಂದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ) ಇದಾ! ಈ ಕಲೆ ಆಗಲೇ ಬಟ್ಟೆ ಹೊಗೆಯುವಾಗ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳದೆ ವದ್ದೆ ಆಗಿದ್ದ ಮಣೆ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತುಕೊಂಡಾಗ ಆಗಿರುವ ಕಲೆ ಕಣೇ. ನಾನು ಸ್ನಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಕು ( ಅಂತ ಹೇಳಿ ಬಾತ್ರೂಮ್ ಒಳಗೆ ತೂರಿಕೊಂಡಳು ).

ಅಮ್ಮನ ಪಿರ್ರೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ಚೆನ್ನಾಗೇ ಇದಾವೆ ಅಂದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಸೋಫಾ ಕಡೆ ನೋಡಿದಳು ಶಿರಿಷ. ಗಾಢ ನಿದ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದಾನೆ ತನ್ನ ಅಣ್ಣಾ ಕಿರಣ್. ಸೋಫಾ ಹತ್ತಿರ ಹೋಗಿ ಅಣ್ಣನ ಮೇಲೆ ಇದ್ದ ರಗ್ಗನ್ನು ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಎಳೆದಳು. ನಾಗರ ಹಾವಿನ ಹಾಗೆ ಬುಸುಗುಡುತ್ತಾ ಇರುವ ಹಾಗೆ ಎದ್ದು ಕುಣಿಯುತ್ತಿತ್ತು ತುಣ್ಣೇ. “ಅಣ್ಣನ ತುಣ್ಣೆಗೆ ವದ್ದೆ ಅಂಟಿದೆ, ಅಮ್ಮನ ತಿಕಕ್ಕೂ ವದ್ದೆ ಅಂಟಿದೆ. ಹಾಗಾದ್ರೆ ಅಮ್ಮ ಅಣ್ಣಾ ಏನಾದ್ರೂ!!!??? ಛಿ… ಛಿ… ಅಮ್ಮಾ ಅಂತವಳು ಅಲ್ಲ. ಹಾಗೇನಾದ್ರೂ ಆಗಿದ್ದರೆ ಅಣ್ಣಾ ನನ್ನ ಹತ್ತಿರ ಹೇಳ್ತಾ ಇದ್ದ ಅಲ್ವಾ!!! ನಾನು ಹೇಗಿದ್ರೂ ಅಣ್ಣನ ಹತ್ತಿರ ದೆಂಗಿಸಿಕೊಳ್ತಿನಿ, ಹಾಗೆ ಅಮ್ಮನನ್ನು ಅಣ್ಣನ ಹತ್ತಿರ ದೆಂಗಿಸಿಬಿಟ್ಟರೆ ಇನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಏನೂ ತೊಂದರೆ ಇರಲ್ಲ” ಅಂದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ತುಣ್ಣೆಯನ್ನು ಬಾಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಳು.

ಕಿರಣ್ ಕಣ್ಣು ತೆರೆದು ನೋಡಿ ‘ಚಿಕ್ಕಿ ಬರ್ತಾಳೇನೋ ಇವಾಗ ಬೇಡ ಕಣೆ’ ಅಂತ ಹೇಳಿದ. ‘ನನ್ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಆಗೋಲ್ಲ ಅಣ್ಣಾ. ಜಾಸ್ತಿ ದಿನ ಆಗಿದೆ ನಿನ್ ತುಣ್ಣೇ ಚೀಪಿ ರಸ ಕುಡಿದು’ ಅನ್ನುತ್ತಾ ತುಣ್ಣೇ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ತನ್ನ ರೂಮಿಗೆ ಎಳೆದುಕೊಂಡು ಹೋದಳು.

ಕಿರಣ್ : ಏನೇ ಸಿರಿ, ಯಾವಾಗ ಬಂದೇ? ಯವೊಳಿಗೋ ಸೀಲ್ ಓಪನ್ ಆದ್ರೆ ಹೋಗಿದ್ದೆ ಅಂತೆ?

ಶಿರಿಷ : ಅವಳದು ಏನೂ ಸ್ಪೆಷಲ್ ಇಲ್ಲ ಬಿಡು ಅಣ್ಣಾ. ನಂದು ಓಪನ್ ಆಗಿ ಐದು ವರ್ಷ ಆಗಿದೆ. ನಿನ್ನ ತುಣ್ಣೇ ಯಾವಾಗ ತೂರುತ್ತೋ ಅಂತ ಕಾಯ್ತಾ ಇದೆ.

ಅಣ್ಣನ ತುಣ್ಣೆಯನ್ನು ತನ್ನ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಆಗುವಷ್ಟು ಬಾಯಿ ಒಳಕ್ಕೆ ತುರುಕಿಕೊಂಡು ಚೀಪುತ್ತಾ ಇದ್ದಾಳೆ. ಶಿರಿಷ ಚೀಪುತ್ತಾ ಇದ್ದರೆ ಕನ್ಯೆ ತುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ತುಣ್ಣೇ ತೂರಿದ ಹಾಗೆ ಅನ್ನಿಸುತ್ತಿತ್ತು ಕಿರಣ್ ಗೆ. ಶಿರಿಷ ಬಾಯಿಂದ ತುಣ್ಣೇ ಹೊರಗೆ ತೆಗೆದು;

ಶಿರಿಷ : ಅಣ್ಣಾ! ನನಗೆ ಯಾವಾಗ ಈ ಕನ್ಯಾ ಸೆರೆಯಿಂದ ಮುಕ್ತಿ?

ಕಿರಣ್ : ನಿನ್ನದೇ ಲೇಟ್ ಮುದ್ದು ತಂಗಿ! ರಮ್ಯಾನಾ ನೆನ್ನೆ ತಾನೇ ಕೆಯ್ದೆ!!!

ಶಿರಿಷ : ಹಾಗಾದ್ರೆ ಇನ್ನೂ ತಡ ಯಾಕೆ. ಈಗಲೇ ಶುರು ಹಚ್ಕೋ ಅಣ್ಣಾ!!!

ಕಿರಣ್ : ಇವತ್ತು ಬೇಡ ಮುದ್ದು. ಪೌರ್ಣಮಿ ದಿನ ಮಾಡೋಣ ಅಂದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ.

ಶಿರಿಷ : ಅದೇನು ಅಣ್ಣಾ ಹಾಗೆ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟೇ? ಸರಿ ಬಿಡು ನಿನ್ನಿಷ್ಟ!

ತುಣ್ಣೆಯನ್ನು ಬಾಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಚೀಪಲು ಶುರುಮಾಡಿದಳು. ಕಿರಣ್ ಶಿರಿಷ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಕೈ ಇಟ್ಟು ನೇವರಿಸುತ್ತಾ ಇನ್ನೊಂದು ಕೈಯನ್ನು ಎಡ ಮೊಲೆಯ ಮೇಲೆ ಹಾಕಿ ಸವರುತ್ತಾ ಹಿಸುಕುತ್ತಾ ಇದ್ದಾನೆ. ಶಿರಿಷ ಚೀಪುವ ವೇಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತಾ ತರಡುಗಳನ್ನು ನೇವರಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದರೆ ಕಿರಣ್ ‘ಆಹ್ಹ್… ಆಹ್ಹ್… ಅಮ್ಮಾ… ತಂಗೀ… ನಂಗೆ ಆಗೋಯ್ತು’ ಅನ್ನುತ್ತಾ ಶಿರಿಷ ಬಾಯಲ್ಲಿ ಸುರಿಸಿಬಿಟ್ಟ. ಅಣ್ಣಾ ಸುರಿಸಿದ ರಸವನ್ನು ಪೂರ್ತಿ ಅಮೃತದ ಹಾಗೆ ನುಂಗಿ ತುಣ್ಣೆಗೆ ಅಂಟಿದ್ದ ರಸವನ್ನು ಚೀಪಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೆಕ್ಕಿದಳು. ಕಿರಣ್ ‘ಸಿರಿ ನಾನು ಸಾವನದುರ್ಗ ಹೋಗ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ ಜಾತ್ರೆಗೆ. ಅಲ್ಲಿಂದ ಬಂದ ಮೇಲೆ ನಮ್ಮಿಬ್ಬರ ಮಿಲನ ಮುಹೂರ್ತ ಆಯ್ತಾ ಮುದ್ದು ತಂಗಿ’ ಅನ್ನುತ್ತಾ ಕಿಸ್ ಮಾಡಿ ತನ್ನ ರೂಮಿಗೆ ಹೊರಟು ಹೋದ.

***

ರಜಿಯಾ ತಂದುಕೊಟ್ಟ ಕಾಫಿಯನ್ನು ಕುಡಿಯುತ್ತಾ ಇದ್ದರೆ ಟೆಲಿಫೋನ್ ಗಣ ಗಣ ಮೊಳಗಿತು. ರಜಿಯಾ ಫೋನ್ ಲಿಫ್ಟ್ ಮಾಡಿ ಹಲೋ ಅಂದಳು. ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿ ‘I want to speak to Parvati’ ಅಂತ ಒಂದು ಗಂಡಸಿನ ಧ್ವನಿ ಕೇಳಿಸಿತು.

ರಜಿಯಾ : ಮೇಡಂ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ರ ಯಾರೋ ಮಾತಾಡಬೇಕಂತೆ ( ಅಂತ ಪಾರ್ವತಿಗೆ ಹೇಳಿದಳು ).

ಪಾರ್ವತಿ : ಈ ಟೈಮ್ ನಲ್ಲಿ ಯಾರಪ್ಪಾ??? ( ಅನ್ನುತ್ತಾ ಎದ್ದು ರಿಸೀವರ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಕಿವಿಗೆ ಇಟ್ಟು ) ಹಲೋ ಯಾರು?

ಇನ್ಸ್ಪೆಕ್ಟರ್ ವಿಕ್ರಂ : ಹಲೋ ಪಾರ್ವತಿ ಕಿರಣ್ ಎಲ್ಲಿ???

ಪಾರ್ವತಿ : ಸಾರ್ ಕಿರಣ್ ಜಾತ್ರೆಗೆ ಹೋಗ್ತೀನಿ ಅಂದ್ರೆ ಕಳುಹಿಸಿದೆ.

ಇ|| ವಿಕ್ರಂ : ಎಂತಾ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ರಿ ಪಾರ್ವತಿ ನೀವು!!! ಕಿರಣ್ ನನ್ನು ಎಲ್ಲಿಗೂ ಕಳಿಸಬೇಡ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ದೆ ಅಲ್ವಾ. ಯಾಕೆ ಕಳಿಸಿದ್ದು ನೀವು???

ಪಾರ್ವತಿ : ಸಾರ್ ನಾನು ಕಳಿಸಬಾರದು ಅಂತಾನೇ ಇದ್ದೆ. ಆದರೆ ಅವನು ಬೇಜಾರ್ ಮಾಡ್ಕೋಬಾರದು ಅಂತ ಕಳಿಸಿದೆ. ಆ ಊರು 50 ಕಿ ಮಿ ಒಳಗೆ ಇದೆ ಅದಕ್ಕೆ ಕಳಿಸಿದೆ.

ಇ|| ವಿಕ್ರಂ : ತಪ್ಪು ಮಾಡಿದೆ ಪಾರ್ವತಿ. ಕಿರಣ್ ನನ್ನು 5 ವರ್ಷದಿಂದ ಟೂರ್ ಅಂತ ಕೇಳಿದರೂ ಎಲ್ಲಿಗೂ ಕಳಿಸದೆ ತುಂಬಾ ಹುಷಾರಾಗಿ ನೋಡಿಕೊಂಡು ಇದ್ದೇವೆ. ಆದರೆ ಈಗ ನೀವು ಯಾರನ್ನೂ ಕೇಳದೆ ಕಳಿಸಿದ್ದಿರ. ಸರಿ ಅವನಿಗೆ ನೀವು ಏನಾದ್ರೂ ಹೇಳಿದ್ದೀರ?

ಪಾರ್ವತಿ : ಸಾರ್ ಕಿರಣ್ ಗೆ ಕುಂಗ್ ಫು ಕಲಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಕುಂಗ್ ಫು ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಗೆ ಜಾಯಿನ್ ಮಾಡಿಸಿದೆ ಸಾರ್.

ಇ|| ವಿಕ್ರಂ : ಅಯ್ಯೋ ಹುಚ್ಚಿ ಪಾರ್ವತಿ, ನೀನು ಇವಾಗ ಅವನನ್ನು ಜಾಯಿನ್ ಮಾಡಿಸಿದೆ. ಆದರೆ ಕಿರಣ್ ಚಿಕ್ಕಂದಿನಿಂದಲೂ ಕುಂಗ್ ಫು ನಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಪರಿಣಿತಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಿದ್ದಾನೆ. ನಿನ್ನ ಮಾತಿಗೆ ಇಲ್ಲಾ ಅನ್ನದೆ ಅವನು ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಗೆ ಜಾಯಿನ್ ಆಗಿದ್ದಾನೆ. ಆದರೆ ಅವನ್ 6 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನಿಂದ ಆತ್ಮ ರಕ್ಷಣಾ ಕಲೆಯಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಟ್ರೈನ್ ಆಗಿದ್ದಾನೆ. ಆ ಹುಡುಗಿ ಹರಿಣಿಯನ್ನು ಅಷ್ಟು ಚಿಕ್ಕ ಹುಡುಗ 4 ಜನ ಆಗಂತುಕರಿಂದ ಕಾಪಾಡಿದಾಗಲೆ ನೀವು ಅರ್ಥ ಮಾಡ್ಕೊಳ್ಳಬೇಕಿತ್ತು. ಆದರೆ ಅದನ್ನು ನೀವು ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದೆ ಹೋದಿರಿ. ಕಿರಣ್ ನನ್ನು ನೀವು ಯಾವಾಗಾದ್ರು ಸರಿಯಾಗಿ ಗಮನಿಸಿದ್ದೀರಾ!? ಅವನ ಜೀವಮಾನದಲ್ಲಿ ಕಿರಣ್ ಕೋಪ ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಘಟನೆಗಳು ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆ. ಅವನು ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಹೋಗ್ತಾನೆ. ತನ್ನನ್ನು ಪ್ರಾಣಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಸುವ ಅಮ್ಮ ಮತ್ತು ಅಕ್ಕನನ್ನು ಯಾವತ್ತೂ ಬಿಟ್ಟು ಇರದವನು ಈ 5 ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಒಂದೂ ಸಲಾನೂ ಭೇಟಿ ಆಗಲಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಅವನ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು. ಅಷ್ಟು ಕಠಿಣವಾಗಿ ಇರಬಲ್ಲ ಅವನ ನಿರ್ಧಾರಗಳಿಗೆ ಕಟ್ಟುಬಿದ್ದು. ಆದರೆ ತನ್ನವರು ಯಾವುದಾದರೂ ಆಪತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಇದ್ದಾರೆ ಅಂದರೆ ಕಿರಣ್ ನನ್ನು ಯಾರಿಂದಲೂ ತಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಸರಿ ಅವನಿಗೆ ಕಾವಲಾಗಿ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಕಳುಸಿದ್ದಿರಾ?

ಪಾರ್ವತಿ : ಇಲ್ಲಾ ಸಾರ್.

ಇ|| ವಿಕ್ರಂ : ಇಷ್ಟಕ್ಕೂ ಯಾವ ಊರಿಗೆ ಹೋಗಿರೋದು ಕಿರಣ್?

ಪಾರ್ವತಿ : ಸಾವನದುರ್ಗಾ ಸಾರ್.

ಇ|| ವಿಕ್ರಂ : ಅಯ್ಯೋ ಪಾರ್ವತಿ ಎಂತಾ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ರಿ!!! ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ರಾಘವ ರಾವ್ ಅವರ ಊರು ಅದು.

ಪಾರ್ವತಿ : ಸಾರ್ ಏನಾದ್ರೂ ತೊಂದರೆ ಇದೆಯಾ ಆ ಊರಿನಲ್ಲಿ?

ಇ|| ವಿಕ್ರಂ : ಕಿರಣ್ ಹೇಗೆ ಇರುತ್ತಾನೆ ಅಂತ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೆ ಇರುವುದರಿಂದ ಸಧ್ಯಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆ ಇಲ್ಲ. ಆದರೆ ಒಬ್ಬ ಗೆಸ್ಟ್ ಆಗಿ ಹೋಗಿರುವ ಕಿರಣ್ ಯಾವುದೇ ಗಲಾಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿ ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳದ ಹಾಗೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ನಮ್ಮವರು ಒಂದು ಹತ್ತು ಜನರನ್ನು ಆ ಊರಿಗೆ ಕಳಿಸು. ದೂರದಲ್ಲೇ ಇದ್ದು ಗಮನಿಸಲು ಹೇಳು. ಕಿರಣ್ ಮಾಡುವ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ವ್ಯತ್ಯಾಸ ಕಂಡುಬಂದರೆ ನಮ್ಮ ಕೆಲಸಗಳು ಹೋದರೆ ಹೋಗಲಿ ಆದರೆ ನಮ್ಮನ್ನು ಜೀವಸಹಿತ ಬಿಡೋಲ್ಲ ಅವರು. ಅಲ್ಲಿನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ನನಗೆ ಗಂಟೆ ಗಂಟೆಗೂ ರಿಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರು. ( ಅಂತ ಹೇಳಿ ಕಾಲ್ ಕಟ್ ಮಾಡಿದ ).

ರಜಿಯಾ ಜೊತೆ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಮಾಡಿದ್ದ ಪ್ಲಾನ್ ಎಲ್ಲಾ ಉಲ್ಟಾ ಆಗಿ ತಕ್ಷಣ ಎದ್ದು ರೆಡಿ ಆಗಿ ಪೊಲೀಸ್ ಸ್ಟೇಷನ್ ಗೆ ಹೋಗಿ ಹತ್ತು ಜನ ಪೊಲೀಸರನ್ನು ಸಿವಿಲ್ ಡ್ರೆಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸಾವನದುರ್ಗಕ್ಕೆ ಕಳುಸಿದಳು ಪಾರ್ವತಿ.

***

ಕಾರ್ ಇಳಿದು ಒಳಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಾ ಸಿಂಧೂ ಶ್ರಾವಣಿ ‘ಯಾಕೆ ಬಾವಾ ಅಲ್ಲೇ ನಿಂತುಬಿಟ್ಟೆ, ಬಾ ಒಳಗೆ’ ಅನ್ನುತ್ತಾ ತಮ್ಮ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಣ್ ನನ್ನು ಒಳಕ್ಕೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋದರು. ಸಿಂಧೂ ಮತ್ತೆ ಶ್ರಾವಣಿಯರ ಅಜ್ಜಿ ಎದುರಿಗೆ ಬಂದು ‘ಬನ್ನಿ ಬನ್ನಿ’ ಅನ್ನುತ್ತಾ ಮೊಮ್ಮೊಕ್ಕಳನ್ನು ಒಳಕ್ಕೆ ಆಹ್ವಾನಿಸುತ್ತಾ ‘ಈ ಬಾರಿ ನಿಮ್ಮ ಅಮ್ಮಾ ತುಂಬಾ ಅಂದವಾಗಿ ಇರುವ ಡ್ರೈವರ್ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾಳೆ’ ಅಂತ ಅಂದರು ಅಜ್ಜಿ ಅನಸೂಯಮ್ಮ.

ಸಿಂಧೂ : ಅಯ್ಯೋ ಅಜ್ಜಿ ಅವನು ಡ್ರೈವರ್ ಅಲ್ಲಾ. ನಮ್ಮ ಫ್ರೆಂಡ್! ಜಾತ್ರೆ ನೋಡೋಕೆ ನಾವೇ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಬಂದೆವು.

ಅನಸೂಯಮ್ಮ : ಓಹ್ ಹೌದಾ ಅಮ್ಮ, ನನಗೆ ಗೊತ್ತಾಗಲಿಲ್ಲ. ಏನೂ ಬೇಜಾರ್ ಮಾಡ್ಕೋಬೇಡ ರಾಜಾ. ಇವರ ಅಮ್ಮಾ ಒಂದೊಂದು ಸಲ ಒಬ್ಬೊಬ್ಬ ಡ್ರೈವರ್ ಜೊತೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಈ ಸಲನೂ ಹಾಗೆ ಅಂದುಕೊಂಡೆ. ನಿನ್ನ ಮುಖದಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕಳೆ ತುಂಬಿ ತುಳುಕುತ್ತಿದೆ. ಬಾ ರಾಜಾ ಒಳಕ್ಕೆ. ( ಅನ್ನುತ್ತಾ ) ಅಮ್ಮಾ ಸುನೀತಾ ನಿನ್ನ ಸೋದರ ಸೊಸೆಯಂದಿರು ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಸ್ನೇಹಿತ ಕೂಡ ಬಂದಿದ್ದಾನೆ ಬಾರೇ.

ಸುನೀತಾ : ( ಒಳಗಿನಿಂದ ಹೊರಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಾ ) ಎಷ್ಟು ಹೊತ್ತು ಆಯಿತು ಬಂದು. ಬನ್ನಿ ಒಳಕ್ಕೆ.

ಕಿರಣ್ : ( ಆಶ್ಚರ್ಯದಿಂದ ) ನೀನೇನೆ ಇಲ್ಲಿ!!? ( ನಂತರ ಸಾವರಿಸಿಕೊಂಡು ) ನೀವೇನು ಇಲ್ಲಿ!!!!?
ಅನಸೂಯಮ್ಮ : ಏನಮ್ಮಾ ಈ ಹುಡುಗ ನಿನಗೆ ಮೊದಲೇ ಗೊತ್ತಾ?

ಸುನೀತಾ : ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೆ ಏನಮ್ಮಾ. ನಾನು ಹೇಳಿದ್ದೆ ಅಲ್ವಾ ಕಿರಣ್ ಅಂತ, ಅದು ಇವನೇ. ಬಾ ಕಿರಣ್ ಒಳಗೆ, ಫ್ರೆಶ್ ಆಗು ( ಅನ್ನುತ್ತಾ ಒಂದು ರೂಮ್ ಗೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ) ಈ ರೂಮ್ ನೀನೇ ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊ.

ಸುನೀತಾ : ( ಹೊರಗೆ ಬಂದು, ಅವಳ ಸೋದರ ಸೊಸೆಯಂದಿರ ಹತ್ತಿರ ) ಏನ್ರೆ ಕಿರಣ್ ನನ್ನು ಹೀಗೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಬಂದಿದ್ದೀರಾ? ಅವರ ಚಿಕ್ಕಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಳಾ?

ಶ್ರಾವಣಿ : ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು ಅತ್ತೇ. ಕಿರಣ್ ಸಹ ನಮ್ಮ ಊರಿನಲ್ಲಿ ಜಾತ್ರೆ ನೋಡಲಿ ಅಂತ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಬಂದೆವು.

ಸುನೀತಾ : ಸರಿ ಬಿಡಿ ಒಳ್ಳೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ. ಈಗ ಫ್ರೆಶ್ ಅಪ್ ಆಗಿ ರೆಡಿ ಆಗಿ ಡಿನ್ನರ್ ಮಾಡೋಣ ( ಅಂತ ಹೇಳಿ ಅಡುಗೆ ಮನೆ ಒಳಗೆ ಹೋದಳು ).

ಎಲ್ಲರೂ ಡೈನಿಂಗ್ ಟೇಬಲ್ ಮುಂದೆ ಕುಳಿತಿದ್ದಾರೆ.

ಅನಸೂಯಮ್ಮ : ಕಿರಣ್ ಇನ್ನೂ ಬರಲಿಲ್ಲ.

ಸುನೀತಾ : ಅಮ್ಮಾ ಅವನಿಗೆ ಸಂಕೋಚ ಜಾಸ್ತಿ. ನೀವು ಕೂತ್ಕೊಳ್ಳಿ ನಾನು ಹೋಗಿ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಬರ್ತೀನಿ ( ಅಂತ ಹೇಳಿ ಕಿರಣ್ ಹತ್ತಿರ ಹೋಗಿ ) ಬಾ ಕಿರಣ್ ನಿನಗೋಸ್ಕರ ಎಲ್ಲರೂ ಕಾಯುತ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ( ಅಂತ ಹೇಳಿ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಬಂದು ಡೈನಿಂಗ್ ಟೇಬಲ್ ಮುಂದೆ ಕೂರಿಸಿ ಊಟ ಬಡಿಸಿದಳು ).

ಎಲ್ಲರೂ ಊಟ ಮುಗಿಸಿ ಕೈ ತೊಳೆದುಕೊಂಡು ಎದ್ದರು.

ಸುನೀತಾ : ಕಿರಣ್ ಈಕೆ ನಮ್ಮ ಅಕ್ಕ ಭಾಗ್ಯಲಕ್ಷ್ಮಿ. ಇವಳು ಅವಳ ಮಗಳು ಪ್ರಿಯಾ ( ಅಂತ ಪರಿಚಯ ಮಾಡಿಸಿದಳು ).

ಭಾಗ್ಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ತುಂಬಾ ಸಂಪ್ರದಾಯಸ್ಥ ಹೆಣ್ಣಿನ ಹಾಗೆ ಕಂಡಳು. ಕಿರಣ್ ಎರಡು ಕೈಗಳಿಂದ ನಮಸ್ಕಾರ ಮಾಡಿದ. ಅದಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಯಾಗಿ ನಮಸ್ಕಾರ ಮಾಡಿದಳು ಭಾಗ್ಯಲಕ್ಷ್ಮಿ.

ಸುನೀತಾ : ಕಿರಣ್ ಅಕ್ಕನವರು ಲಂಡನ್ ನಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಈ ಜಾತ್ರೆಗೋಸ್ಕರ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಅನಸೂಯಮ್ಮ : ಸರಿ ಈಗಾಗಲೇ ತುಂಬಾ ತಡವಾಗಿದೆ. ಬೆಳಗ್ಗೆ ಬೇಗ ಎದ್ದೆಳಬೇಕೂ. ಎಲ್ಲರೂ ಅವರವರ ರೂಮ್ ಗಳಿಗೆ ಹೋಗಿ ಮಲಗಿಕೊಳ್ಳಿ. ಕಿರಣ್ ಗೆ ಯಾವ ರೂಮ್ ಏರ್ಪಾಟು ಮಾಡಿದ್ದೀಯ ಸುನೀತಾ?

ಸುನೀತಾ : ಅಮ್ಮಾ ಕಿರಣ್ ನನ್ನ ರೂಮಿನಲ್ಲಿ ಮಲಗುತ್ತಾನೆ.

ಕಿರಣ್ : ಹೌದು ಅಜ್ಜಿ ನಾನು ಚಿಕ್ಕಮ್ಮನ ರೂಮಿನಲ್ಲಿ ಮಲಗುತ್ತಿನಿ.

ಅನಸೂಯಮ್ಮ : ( ಕಿರಣ್ ಅಜ್ಜಿ ಅಂದಾಗ ಹೃದಯ ತುಂಬಿ ಬಂದು ) ಅಯ್ಯೋ ನನ್ನ ಬಂಗಾರ ಹಾಗೆ ಆಗಲೀ. ಸುನೀತಾ ಹುಡುಗನ್ನ ಹುಷಾರಾಗಿ ನೋಡ್ಕೋ ( ಅಂತ ಹೇಳಿ ಹೊರಟು ಹೋದರು ).

‘ಸರಿ ಅತ್ತೇ ನಾಳೆ ಮಾತಾಡೋಣ ಬಾಯ್’ ಅಂತ ಹೇಳಿ ತಮ್ಮ ರೂಮ್ ಗೆ ಹೋದರು ಶ್ರಾವಣಿ ಸಿಂಧೂ.

***

ಕಿರಣ್ ರಮ್ಯಾ ಮತ್ತೆ ಶ್ರಾವ್ಯಳನ್ನು ರೈಲ್ವೆ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಡ್ರಾಪ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಶ್ರಾವ್ಯಳ ಅಪ್ಪ ಅಮ್ಮನನ್ನು ಪಿಕಪ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶ್ರಾವ್ಯಳ ಮನೆಗೆ ಹೊರಟಳು ರಮ್ಯಾ. ಅಲ್ಲೇ ಎಲ್ಲರೂ ಲಂಚ್ ಮಾಡಿದ ಮೇಲೆ ಶ್ರಾವ್ಯ ‘ಅಮ್ಮಾ ನಾನು ಈಗ ಅಕ್ಕನ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಮನೆಗೆ ಹೋಗ್ತೀನಿ. ಅಕ್ಕನ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಓದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿನಿ’ ಅಂತ ಹೇಳಿದಳು. ರಮ್ಯಾ ಅಂದರೆ ಶ್ರಾವ್ಯ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟ. ಯಾಕಂದರೆ ರಮ್ಯಾ ತುಂಬಾ ಶಿಸ್ತು ಸಂಯಮದಿಂದ ಇರುವ ಹುಡುಗಿ ಅಂತ ಒಳ್ಳೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಇದೆ. ಶ್ರಾವ್ಯ ತಂದೆ ತಾಯಿ ಹಾಗಾಗ ರಮ್ಯಾ ಜೊತೆ ಸೇರಿ ಅವಳ ಹಾಗೆ ಒಳ್ಳೆ ಬುದ್ದಿ ಕಲಿತ್ಕೊ ಅಂತ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದರು. ಒಂದೆರಡು ಸಲ ಹೋಗಿದ್ದಳು ರಮ್ಯಾ ಜೊತೆ. ಆದರೆ ಮೊದ ಮೊದಲು ರಮ್ಯಾ ಪದ್ಧತಿಗಳು ಅವಳಿಗೆ ಇಷ್ಟ ಆಗುತ್ತಾ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಈಗ ಅಕ್ಕ ಸಹ ತನ್ನ ದಾರೀಲಿ ಇದ್ದಾಳೆ, ಇನ್ನೂ ಹೇಳಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಇವತ್ತು ಅಪ್ಪ ಅಮ್ಮ ಬಾರದೆ ಇದ್ದಿದ್ದರೆ ಕಿರಣ್ ಹತ್ರ ಇವತ್ತು ದಿನ ಪೂರ್ತಿ ತನ್ನ ತೀಟೆ ತೀರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಅಂತ ಇದ್ದಳು. ಆದರೆ ಅಪ್ಪ ಅಮ್ಮ ಬಂದರು. ಈಗ ಕಿರಣ್ ನನ್ನ ತೀಟೆ ತೀರಿಸದೆ ಇದ್ದರೂ ಸಹಾ ಅಕ್ಕ ಇದ್ದಾಳೆ ತನ್ನ ತುಲ್ಲನ್ನು ನೆಕ್ಕಿ ಸುಖ ಪಡಿಸುತ್ತಾಳೆ ಅಂತ ಅಕ್ಕನ ಜೊತೆ ಹೋಗ್ತೀನಿ ಅಂತ ಹೇಳಿದಳು.

‘ಸರಿ ನಿನಗೆ ಈಗಲಾದರೂ ಓದಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಅಂತ ಮನಸ್ಸಾಗಿದೆ ಅಲ್ವಾ ಅದೇ ಸಂತೋಷ’ ಅಂತ ಹೇಳಿ ‘ರಮ್ಯಾ ಅವಳು ಚಿಕ್ಕ ಹುಡುಗಿ, ಸ್ವಲ್ಪ ಹುಷಾರಾಗಿ ನೋಡ್ಕೋ’ ಅಂತ ಹೇಳಿದಳು ಶ್ರಾವ್ಯ ಅಮ್ಮ ರಾಗಿಣಿ. ‘ಏನೂ ಅವಳು ಚಿಕ್ಕ ಹುಡುಗಿನಾ! ನೆನ್ನೆ ತಾನೇ ಎರಡು ತುಣ್ಣೇಗಳಿಂದ ದೆಂಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ ಆದರೂ ಇನ್ನೂ ಅವಳ ತುಲ್ಲು ಮುಲ ಮುಲ ಅನ್ನುತ್ತಾ ಇದೆ. ದೊಡ್ಡ ಸೂಳೆ ಮುಂಡೆ ಅವಳು ಚಿಕ್ಕ ಹುಡುಗಿ ಅಂತೆ’ ಅಂದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ನಕ್ಕಳು ರಮ್ಯಾ. ಅಕ್ಕನ ನಗುವಿನಲ್ಲಿ ಇದ್ದ ಅರ್ಥವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ ತಾನು ಮೆತ್ತಗೆ ನಕ್ಕಳು ಶ್ರಾವ್ಯ.

ರಾಗಿಣಿ : ಯಾಕ್ರೆ ಹಾಗೆ ನಗುತ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ?

ರಮ್ಯಾ : ಏನೂ ಇಲ್ಲ ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ. ಏನೋ ನೆನಪಾಯ್ತು ಅಷ್ಟೇ. ಸರಿ ನಾನು ಶ್ರಾವ್ಯನಾ ಇವತ್ತು ರಾತ್ರಿ ನನ್ನ ಜೊತೆಯಲ್ಲೇ ಇರಿಸಿಕೊಂಡು ನಾಳೆ ಕಾಲೇಜ್ ಗೆ ಹೋಗಿ ಬಂದು ನಾಳೆ ಸಾಯಂಕಾಲ ಕಳಿಸುತ್ತೇನೆ ಆಯ್ತಾ.

ರಾಗಿಣಿ : ಸರಿ ನಿನ್ನಿಷ್ಟ.

ರಮ್ಯಾ ಶ್ರಾವ್ಯ ಹೊರಗೆ ಬಂದು;

ರಮ್ಯಾ : ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಹೋಗೊಣ್ವಾ?

ಶ್ರಾವ್ಯ : ಅಕ್ಕಾ ಯಾವಾಗ್ಲೂ ಕಾರಿನಲ್ಲೇ ಅಲ್ವಾ ಹೋಗೋದು. ಇವತ್ತು ಆಟೋದಲ್ಲಿ ಹೋಗೋಣ.

ರಮ್ಯಾ : ಸರಿ ಬಿಡು ನಿನ್ನಾಸೆ ನಾನು ಯಾಕೆ ಬೇಡ ಅನ್ನಲಿ. ಅಟೋದಲ್ಲೆ ಹೋಗೋಣ.

ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದ ಆಟೋವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದಳು ಶ್ರಾವ್ಯ. ಅದರಲ್ಲಿ ಪವನ್ ಇದ್ದ. ಅವನೊಬ್ಬ ಹುಟ್ಟು ತರ್ಲೆ. ಕಾಣುವ ಪ್ರತಿ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಗೋಳು ಹುಯ್ದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಇರುತ್ತಾನೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಮೊದಲು ಅವನ ಭಯದಿಂದ ಅವನ ಆಟೋ ಹತ್ತುತ್ತಾ ಇರಲಿಲ್ಲ ಶ್ರಾವ್ಯ. ಈಗ ಕಿರಣ್ ಅಣ್ಣಾ ಇದ್ದಾನೆ. ಏನೇ ತೊಂದರೆ ಆದರೂ ಅಣ್ಣಾ ನೋಡಿಕೊಳ್ತಾನೆ ಅನ್ನುವ ಧೈರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವನ ಆಟೋ ಹತ್ತಿ ಅಡ್ರೆಸ್ಸ್ ಹೇಳಿದರು. ಆಟೋ ನಡೆಸಲು ಶುರು ಮಾಡಿದಾಗಿಂದ ಯಾವುದೋ ಒಂದು ನೆಪದಲ್ಲಿ ಶ್ರಾವ್ಯನ ಮಾತನಾಡಿಸಲು ಟ್ರೈ ಮಾಡುತ್ತಲೇ ಇದ್ದ. ಇವಳು ಯಾರು ನಿಮ್ಮ ಅಕ್ಕಾನಾ? ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇದ್ದಾಳೆ ‘ಅಂತ ಪವನ್ ಹೇಳಿದಾಗ ಶ್ರಾವ್ಯಗೆ ತಿಕ ಉರಿದು ಹೌದು ನಮ್ಮ ಅಕ್ಕಾನೇ ಏನಿವಾಗ? ಇಲ್ಲೇ ನಿಲ್ಲಿಸಿದರೆ ನಾವು ಇಳಿದು ಹೋಗ್ತೀವಿ’ ಅಂತ ಹೇಳಿದಳು. ಪವನ್ ಆಟೋ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ತಕ್ಷಣ ಕೆಳಕ್ಕೆ ಇಳಿದು ಹಣವನ್ನು ಕೊಟ್ಟು ಅಕ್ಕನ ಜೊತೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕಿದಳು.

ರಮ್ಯಾ : ಯಾಕೆ ಇಲ್ಲೇ ಇಳಿಸಿದೆ. ನಮ್ಮ ಮನೆ ಇರುವುದು ಪಕ್ಕದ ಬೀದಿಯಲ್ಲಿ ಅಲ್ವಾ?

ಶ್ರಾವ್ಯ : ಹಾಗಂತ ಅವನಿಗೆ ಅಡ್ರೆಸ್ಸ್ ಕೊಟ್ಟು, ಮನೇ ಒಳಗೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಹಾಲು ಏನಾದ್ರೂ ಕೊಡಬೇಕಿತ್ತಾ? ಅವನೊಬ್ಬ ಹುಟ್ಟು ಬೇವರ್ಸಿ ನನ್ ಮಗ ಅಕ್ಕ. ಅದಕ್ಕೆ ಇಲ್ಲೇ ಇಳಿದಿದ್ದು.

ಸ್ವಲ್ಪ ದೂರ ನಡೆದು ಇಬ್ಬರೂ ಸೇರಿ ಮನೆ ಒಳಗೆ ಹೋದರು.

This story ಕಾಮುಕ ಕುಟುಂಬವೊಂದರಲ್ಲಿ 30 appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *