ಕರಿಮಣಿ ಮಾಲೀಕ ರಾವುಲ್ಲಾ ಅಲ್ಲಾಡಿಸಪ್ಪಾ – 4

Posted on

ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ಸರೋಜಾ ಆಂಟಿ ಇಬ್ರು ರಾವುಲ್ ಇಂದ ತುಲ್ಲು ಚೀಪಿಸಿ ಹೊಡೆಸಿಕೊಂಡು ಸುಸ್ತಾಗಿ ರೆಸ್ಟ್ ತೊಗೋತಿದ್ರು. ರಾವುಲ್ ಅವರ ಮೊಲೆ ಮತ್ತು ತುಲ್ಲು ಜೊತೆ ಬಾಯಿ ಬೆರಳು ಎಲ್ಲ ಹಾಕಿ ಆಟ ಆಡಿಕೊತಿದ್ದ.

ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತು ಆದ್ಮೇಲೆ ಇಬ್ಬರು ಆಂಟಿರ ಮಧ್ಯೆ ಮಲಗಿದ. ಸರೋಜಾ ಆಂಟಿ ಗೆ ಕಿಸ್ ಕೊಡುತ್ತ ಅವರನ್ನ ತಬ್ಬಿಕೊಂಡ. ಹಿಂದೆ ಇಂದ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ಅವನ ಬೆನ್ನಿಗೆ ಕುತ್ತಿಗೆಗೆ ಕಿಸ್ ಕೊಟ್ರು. ಆ

ಮೇಲೆ ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿಗೆ ಕಿಸ್ ಕೊಟ್ಟ. ಅವನ ೯ ಇಂಚು ಮುಂಜಿ ಮಾಡಿಸಿದ ಕರಿ ತುಣ್ಣೆ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ತುಲ್ಲಿಗೆ ತಾಗುತ್ತಿತ್ತು. ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ‘ಆಹ್ ಔಚ್’ ಅಂತ ನರಳುತ್ತಿದ್ರು. ಆಮೇಲೆ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ಬೆನ್ನಮೇಲೆ ಮಲಗಿ ಕಾಲು ಮೇಲೆ ಎತ್ತಿ ತೊಡೆ ಅಗಲಿಸಿದ್ರು. ಅವರ ತುಲ್ಲು ಕೆಂಪಗೆ ರೋಜಾ ಹೂವಿನ ರೀತಿ ಇತ್ತು. ಈಗಾಗಲೇ ರಸ ಸುರಿಸಿಕೊಂಡು ಒದ್ದೆ ಆಗಿತ್ತು. ರಾವುಲ್ ಅವರ ತುಲ್ಲಿಗೆ ತನ್ನ ಪಿಂಕ್ ಕಲರ್ ಲಾಲಿಪಾಪ್ ರೀತಿ ಇರೋ ತುಣ್ಣೆ ಮಣಿಯನ್ನ ಉಜ್ಜಾಡಿಬಿಟ್ಟ. ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ನರಳಾಡಿದ್ರೂ. ರಾವುಲ್ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿಯ ಭಗಾಂಕುರಕ್ಕೆ ತುಣ್ಣೆ ಮಣಿಯಿಂದ ಹೊಡೆದ. ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ತುಲ್ಲು ಚಿಂದಿ ಮಾಡಿಬಿಟ್ಟ.

ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ‘ಅಯ್ಯೋ ಅಮ್ಮ ಚೂಲು ತಡ್ಕೊಳೋಕ್ಕೆ ಆಗ್ತಿಲ್ಲ ರಾವುಲ್ಲಾ ಬೇಗ ತೂತು ಒಳಗೆ ತೋರಿಸೋ’ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರು. ರಾವುಲ್ ಅವನ ದಪ್ಪಗಿದ್ದ ತುಣ್ಣೆ ಮಣಿಯನ್ನ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ತುಲ್ಲಿನೊಳಕ್ಕೆ ನುಗ್ಗಿಸೋಕ್ಕೆ ನೋಡಿದ. ಅದು ಒಳಗೆ ತೂರಲೇ ಇಲ್ಲ. ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ಚೂಲು ಹೆಂಗಸು. ಗಂಡನ ಜೊತೆ ದಿನಾಗ್ಲೂ ಸೆಕ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಿದ್ಲು. ಅವಳ ಗಂಡ ಹಾರ್ಟ್ ಅಟ್ಯಾಕ್ ಆಗಿ ಸತ್ತ. ಅವರು ಸೆಕ್ಸ್ ಮಾಡ್ಬೇಕಾದ್ರೆ ಸತ್ತ ಅಂತ ಗುಸು ಗುಸು ಇತ್ತು. ಕಾಲೇಜ್ ದಿನದಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟೋ ಬಾಯ್ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ಹತ್ರ ತುಲ್ಲು ಕೆಯ್ಸ್ಕೊಂಡಿದ್ರು. ಅಂತಹ ಅನುಭವಸ್ಥ ತುಲ್ಲಿನೊಳ್ಗೆ ಕೂಡ ರಾವುಲ್ ತುಣ್ಣೆ ಮಣಿ ತೋರಲಿಲ್ಲ. ಅವನ ತುಣ್ಣೆ ಅಷ್ಟು ದಪ್ಪ ಇತ್ತು.

ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ಜೊಲ್ಲು ಸುರಿಸುತ್ತ ‘ಕಳ್ಳ ರಾವುಲ್. ಚಿಕ್ಕ ವಯಸ್ಸಲ್ಲೇ ಗಿಣಿಮರಿಗೆ ಮುಂಜಿ ಮಾಡಿಸ್ಕೊಂಡು ಬಿಟ್ಟವ್ನೆ. ಅದಕ್ಕೆ ತುಣ್ಣೆ ಎರ್ರಾ ಬಿರ್ರಿ ದಪ್ಪಗೆ ಬೆಳೆದುನಿಂತಿದೆ. ಥು ಪೋಲಿ. ನೀ ಯಾಕೋ ಮುಂಜಿ ಮಾಡಿಸ್ಕೊಂಡೆ? ನೀನು ಮುಸ್ಲಿಮ?’ ಅಂತ ಛೇಡಿಸಿದ್ರು.

ರಾವುಲ್ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ತುಲ್ಲಿವೆ ಎಂಜಲು ಉಗಿದು ಬೆರಳಾಡಿಸಿದ. ಆಮೇಲೆ ಒಮ್ಮೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಸುಳಿಹು ಕೊಡದೆ ಅವರ ತುಲ್ಲೊಳಕ್ಕೆ ತುಣ್ಣೆ ನುಗ್ಗಿಸಿ ಬಿಟ್ಟ. ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ‘ಅಯ್ಯಮ್ಮಾ ಅಯ್ಯಯ್ಯೋ ನನ್ನ ತುಲ್ಲು ಹಾರಿದೆ ಹೋಯ್ತು. ಸರೋಜಾ ಕಾಪಾಡೆ. ಆಗಲಪ್ಪಾ. ಯಪ್ಪಾ ಆ ಹಾರಿದೆ ಹೊಯ್ತು. ನನ್ನ ಮೊದಲನೇ ಸಲ ರಹೀಮ ಕಾಲೇಜಲ್ಲಿ ತುಲ್ಲು ಸೀಲ್ ಓಪನ್ ಮಾಡಿದಾಗ್ಲೂ ಇಷ್ಟು ನೋವಾಗಿರ್ಲಿಲ್ಲ. ಅಯ್ಯೋ ಥು ಹಾರಿದೆ ಹಾಕಬಿಟಿಯಲ್ಲೊ ನನ್ನ ತುಲ್ಲನ್ನ’ ಅಂತ ಬಾಯಿ ಬಾಯಿ ಬಡ್ಕೊಂಡ್ರು. ಸರೋಜಾ ಆಂಟಿ ಸಮಾಧಾನ ಮಾಡುತ್ತ ‘ಏನು ಆಗಲ್ಲ ಶೋಭಾ. ಎರಡು ನಿಮಿಷ. ಆಮೇಲೆ ನೋವಿಗಿಂತ ೧೦ ಪಾಲು ಮಜಾ ಬರುತ್ತೆ. ೯ ಇಂಚು ತುಣ್ಣೆ ಯಾರಿಗುಂಟು ಯಾರಿಗಿಲ್ಲ. ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕೆಯ್ಸ್ಕೊ’ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರು.

ರಾವುಲ್ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ತುಲ್ಲು ದೆಂಗೋಕ್ಕೆ ಶುರು ಮಾಡ್ಕೊಂಡ. ನಿಧಾನಕ್ಕೆ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ತುಲ್ಲಲ್ಲಿ ನೋವು ಕಡಿಮೆ ಆಗಿ ಮಜಾ ಬರೋಕೆ ಶುರು ಆಯಿತು. ಅವರ ಕಿರುಚಾಟ ‘ಅಯ್ಯಯ್ಯೋ’ ಇಂದ ‘ಆಹ್ ಅಮ್ಮ ಆಹ್’ ಗೆ ಬದಲಾಯಿತು. ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ತಿಗ ಎತ್ತಿ ಎತ್ತಿ ಕೊಟ್ರು. ರಾವುಲ್ ಅವರ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಏಟು ಕೊಡುತ್ತ ಹೋದ. ಅವನ ೯ ಇಂಚು ಕರಿ ತುಣ್ಣೆ ಅರ್ಧ ಮಾತ್ರ ಒಳಕ್ಕೆ ಹೋಗಿತ್ತು. ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ತುಲ್ಲು ಒಳಗಿನ ಹಾಟ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಗೆ ರಾವುಲ್ ತುಣ್ಣೆ ಮಣಿ ಉಜ್ಜಿತು. ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ನರಳಾಟ ಹೆಚ್ಚಿ ಬೇಗ ಬೇಗ ದಪ್ಪ ತಿಗ ಎತ್ತಿ ಎತ್ತಿ ಕೊಡೋಕ್ಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದ್ರು. ರಾವುಲ್ ಕೂಡ ಜೋರು ಜೋರಾಗಿ ಕೇಯೋಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದ. ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ತುಲ್ಲಿಂದ ರಸ ಹರಿದು ಬರ್ತಿತ್ತು.

ರಾವುಲ್ ತುಣ್ಣೆ ಆಗಾಗ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ತುಲ್ಲಿಂದ ಜಾರಿ ಜಾರಿ ಹೊರಕ್ಕೆ ಬರ್ತಿತ್ತು. ಆಗ ಸರೋಜಾ ಆಂಟಿ ಅದನ್ನ ಚೀಪಿ ಚೀಪಿ ಮತ್ತೆ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ತುಲ್ಲೊಳಗೆ ತೂರಿಸ್ತಿದ್ರು ಮತ್ತು ರಾವುಲ್ ಕೆಯ್ದಾಟ ಮುಂದುವರಿಸ್ತಿದ್ದ. ೧೫ ನಿಮಿಷ ದೆಂಗಾಡಿಕೊಂಡ್ರು. ಆಮೇಲೆ ರಾವುಲ್ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ತಿಗಕ್ಕೇ ಎಂಜಲು ಉಗಿದು ತುಣ್ಣೆ ನುಗ್ಗಿಸಿಬಿಟ್ಟ. ಮತ್ತೆ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ‘ಅಯ್ಯಯ್ಯೋ ನನ್ನ ತಿಗ ಹರಿದುಹಾಕಿ ಬಿಟ್ಟ. ಥು ಪೋಲಿ. ನನ್ನ ಎಲ್ಲ ತೂತು ಹರಿದು ಹಾಕ್ತಿಯೇನೋ. ತಿಗ ಒಂದಾದ್ರು ಬಿಡಬಾರ್ದಾ?’ ಅಂತ ಕಿರುಚಾಡಿದ್ರು. ರಾವುಲ್ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ತಿಗ ದೆಂಗೋಕ್ಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದ. ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ದಪ್ಪ ತಿಗ ಎತ್ತಿ ಕೊಟ್ರು. ಅವರಿಗೆ ಮಜಾ ಬಂದು ಚೂಲು ತೃಪ್ತಿ ಆಯಿತು. ‘ಅಯ್ಯಮ್ಮ ತಿಗ ಕೆಯ್ಸ್ಕೊಂಡು ಎಷ್ಟು ವರಹಗಳೇ ಆಗಿ ಹೋಗಿತ್ತು. ಅದರಲ್ಲಿರೋ ಮಜಾ ಬೇರೇನೇ. ಅದು ಮುಂಜಿ ಮಾಡಿಸಿದ ಕರಿ ತುಣ್ಣೆ ಇಂದ ತಿಗ ಕೆಯ್ಸ್ಕೊಳೋ ಮಜಾ ಬೇರೇನೇ ಕಣೆ ಸರೋಜಾ’ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರು. ೧೫ ನಿಮಿಷ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ತಿಗ ಕೆಯ್ದಾಟ ಭರ್ಜರಿಯಾಗಿ ಆಯಿತು. ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ತೂತುಗಳನ್ನ ಚಿಂದಿ ಮಾಡಿಬಿಟ್ಟ ರಾವುಲ್.

ಮುಂದೆ ಸರೋಜಾ ಆಂಟಿ ಟರ್ನ್ ಬಂತು. ಅವರು ‘ನಾನು ಡಾಗಿ ಸ್ಟೈಲ್ ಅಲ್ಲಿ ಕೆಯ್ಸ್ಕೊತಿನಿ’ ಅಂತ ಹೇಳಿ ನಾಯಿ ಮರಿ ಹಾಗೆ ಕೂತುಕೊಂಡ್ರು ಕೈ ಮತ್ತು ಮಂಡಿಗಳ ಮೇಲೆ. ಅವರ ತಿಗ ಎತ್ತಿ ಅಲ್ಲಾಡಿಸಿದ್ರು. ನಾಯಿ ಮರಿ ಬಾಲ ಅಲ್ಲಾಡಿಸೋ ಹಾಗೆ. ‘ಬಾರೋ ರಾವುಲ್ಲಾ ನನ್ನ ಬಾಲ ಮೂಸಿ ಕೆಯ್ದುಹಾಕು ಬೀದಿ ನಾಯಿ ಕೇಯೋಹಾಗೆ ಕೆಯಿ. ನಿನಗೋಸ್ಕರ ಈ ಹೆಣ್ಣು ನಾಯಿಯ ಹಸಿದ ತುಲ್ಲು ಕಾಯ್ತಾ ಇದೆ. ನಿನ್ನ ೯ ಇಂಚು ಕರಿ ತುಣ್ಣೆ ತೂರಿಸು. ನನ್ನ ಪಾಪದ ತುಲ್ಲಿನ ಮೇಲೆ ನಿನ್ನ ಗಂಡಸುತನ ತೋರಿಸು’ ಅಂತ ಪ್ರಚೋದಿಸಿದ್ರು. ರಾವುಲ್ ಅವರ ತುಲ್ಲು ಒಳಗೆ ತುಣ್ಣೆ ನುಗ್ಗಿಸಿಬಿಟ್ಟ. ಸರೋಜಾ ಆಂಟಿ ಅವನ ದಪ್ಪ ತುಣ್ಣೆ ನುಗ್ಗಿಸಿದಮೇಲೆ ಬಾಯಿ ಬಾಯಿ ಬಡ್ಕೊಂಡ್ರು. ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ಸಮಾಧಾನ ಮಾಡಿದ್ರು. ಆಮೇಲೆ ಸರೋಜಾ ಆಂಟಿ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಮಜಾ ಬರೋಕೆ ಶುರು ಆಯಿತು. ಅವರು ಬೀದಿ ನಾಯಿ ಕೆಯ್ಸ್ಕೊಳೋ ರೀತಿ ತಿಗ ಎತ್ತಿ ಎತ್ತಿ ಕೊಟ್ಟು ಡೆಂಗಿಸ್ಕೊಂಡ್ರು. ರಾವುಲ್ ಜೋರು ಜೋರಾಗಿ ಏಟು ಕೊಟ್ಟ. ಆಮೇಲೆ ತಿಗ ಕೆಯ್ದ. ಸರೋಜಾ ಆಂಟಿ ನಾಯಿ ಮರಿ ಹಾಗೆ ನರಳಾಡಿದ್ರೂ.

ಈ ರೀತಿ ೧ ಘಂಟೆ ಇಬ್ಬರ ಆಂಟಿರ ಜೊತೆ ರಾವುಲ್ಲಾನ ದೆಂಗಾಟ ಭರ್ಜರಿಯಾಗಿ ಸಾಗಿತ್ತು. ಆಮೇಲೆ ಇಬ್ಬರ ತೂಳು ತಿಗ ಚಿಂದಿ ಆದ್ಮೇಲೆ ವಯಾಗ್ರ ಪ್ರಭಾವ ಕಡಿಮೆ ಆಗುತ್ತಾ ಬಂದಿತ್ತು. ರಾವುಲ್ ರಸ ಸುರಿಸೋಕ್ಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದ. ಸರೋಜಾ ಆಂಟಿ ತುಲ್ಲಲ್ಲಿ ರಸ ಸುರಿಸಿದ. ಆಗ ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ಅವನ ತುಣ್ಣೆ ಹೊರಗೆ ತೆಗೆದು ಅವರ ತುಲ್ಲಲ್ಲಿ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ರಸ ತಗೊಂಡ್ರು.

ಚೆನ್ನಾಗಿ ರಸ ಕಾರಿಕೊಂಡ ರಾವುಲ್. ಇಬ್ಬರು ಆಂಟಿರ ತುಲ್ಲುಗಳಲ್ಲಿ. ಆಮೇಲೆ ಎಲ್ಲ ಮಲಗಿ ನಿದ್ರೆ ಮಾಡಿದ್ರು. ಮರುದಿನ ಎಲ್ಲ ಎದ್ದು ಸ್ನಾನ ಆದ್ಮೇಲೆ ಇಬ್ಬರು ಆಂಟಿರು ರಾವುಲ್ ಕಾಲಿಗೆ ನಮಸ್ಕಾರ ಮಾಡಿದ್ರು. ನೀನೆ ನಮ್ಮ ಗಂಡ. ನಮ್ಮ ತುಲ್ಲು ತೃಪ್ತಿ ಪಡಿಸಿದೆ. ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರು. ಸರೋಜಾ ಆಂಟಿ ತಮ್ಮ ತಾಳಿ ಬಿಚ್ಚಿ ರಾವುಲ್ ಕೈ ಇಂದ ಮತ್ತೆ ಹಾಕಿಸಿಕೊಂಡ್ರು. ಶೋಭಾ ಆಂಟಿ ಗಂಡ ಸತ್ತು ಹೋಗಿದ್ರು. ಹಾಗಾಗಿ ಅವರು ಅರಿಶಿನ ದರವನ್ನ ಕಟ್ಟಿಸಿಕೊಂಡ್ರು. ಆಮೇಲೆ ಇಬ್ಬರು ‘ಕರಿಮಣಿ ಮಾಲೀಕ ರಾವುಲ್ಲಾ’ ಅಂತ ಖುಷಿಯಾಗಿ ಕಳಿಸಿಕೊಟ್ಟರು ರವುಲ್ಲ ನ್ನ.

ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಇಬ್ಬರು ಆಂಟಿರಿಗೂ ತಿಳಿಯಿತು ಅವರು ಬಸುರಿ ಆಗಿದ್ದರೆ ಅಂತ. ಒಂದೇ ಭಾರಿಗೆ ಅಲ್ಲಾಡಿಸಿ ಬಸುರಿ ಮಾಡಿದ್ದ ಇಬ್ಬರು ಆಂಟಿ ಗಳನ್ನ.

ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನ ಇಮೇಲ್ ಮೂಲಕ ಅಥವಾ ಕೆಳಗೆ ತಿಳಿಸಿ. [email protected]

ಹಿಂದಿನ ಕಥೆಗೆ ತುಂಬ ಲೇಡೀಸ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೋಡಿ ಖುಷಿ ಆಯಿತು.

This story ಕರಿಮಣಿ ಮಾಲೀಕ ರಾವುಲ್ಲಾ ಅಲ್ಲಾಡಿಸಪ್ಪಾ – 4 appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *