ಸೈರಾ ಬಾನು ಭಾಗ 1 – Kannada Sex Kathegalu

Posted on

ಇದು ನಿಜವಾದ ಕಥೆ ನಮ್ ಊರಲ್ಲಿ ನೆಡೆದ ಕತೆ ಅವ್ಳ ಹೆಸರು ಬಾನು ಮುಸ್ಲಿಂ ಆಂಟಿ ಅವಳ ವಯಸ್ಸು 32 ಅವ್ಳ ಸೈಜ್ರ 36 30 38 ರಝಾಕ್ 35 ವಯಸ್ಸು ಇವಳ ಗಂಡ ಅವ್ನಿಗ್ ದುಡ್ಡ ಮಾಡೋದೇ ದೊಡ್ಡ ಕನಸು ಯಾವಾಗ್ಲೂ ಮನೇಲಿ ಈರಲ್ಲ ವರ್ಷ ಆದ್ರೂ ಮನೆಗೆ ಬರ್ತಿರ್ಲಿಲ್ಲ ದೂರ ಹೋಗಿ ಬ್ಯುಸಿನೆಸ್ ಮಾಡ್ತಿದ್ದ. 2 ಮಗು ಕೊಟ್ಟು ಅವ್ಳ ಕಡೆ ಗಮನ ಕೊಡ್ತಿರ್ಲಿಲ್ಲ. ಇಲ್ಲಿ ಭಾನುನ ನೊಡ್ಕೊಳ್ತಿರ್ಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಹೀಗೆ ದಿನ ಕಳಿತಿತ್ಹು ಒನ್ ದಿನ ರಝಾಕ್ ಅಣ್ಣನಿಗೆ ಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್ ಆಗಿದೆ ಅಂತ ಅವರ ಊರಿನಿಂದ 📱 ಬಂತು ಅದನ್ನ ಕೇಳಿದ ರಝಾಕ್ ಅಮ್ಮ ಮತ್ತು ಭಾನು 2 ಮಕ್ಳನ್ ಕರ್ಕೊಂಡು ಊರಿಗೆ ಹೋರ್ಟ್ರು ರಝಾಕ್ ಗೆ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಸ್ವಿಚ್ಡ್ ಆಫ್ ಆಗಿದೆ ಅಂಥ ಹೇಳ್ತು ಈವಾಗ ಇ ವರಿಬ್ರೆ ಊರಿಗೆ ಕಾರ್ drive ಮಾಡ್ಕೊಂಡ್ ಹೊರ್ಟ್ರು ಊರಿಗೆ ತಲುಪಿದ ಮೇಲೆ ಜಾಸ್ತಿ ತೊಂದ್ರೆ ಇಲ್ಲ ಅಂತ ಡಾಕ್ಟರ್ ಹೇಳಿದ್ರು ಅದನ್ನ ಕೇಳಿದ ಈವರ್ಗೆ ಹೋದ ಜೀವ ಬಂದ ಹಾಗೆ ಆಗಿತ್ತು. ನೆಕ್ಸ್ಟ್ಡೆ ಸೋಮವಾರ ಅದರಿಂದ ಮಕ್ಳಿಗೆ ಸ್ಕೂಲ್ ಇರೋದ್ರಿಂದ ಎಲ್ರೂ ಹೊರಡುವ ಅಂಥ ಅಂದ್ಕೊಂಡು ಭಾನು ಹೊರಡುವ ಅಂಥ ಹೇಳೋವಸ್ತ್ರಲ್ಲಿ ರಝಾಕ್ ನ ಅಮ್ಮ ನನಿಲ್ಲೆ ಇರ್ತೀನಿ ನನ್ ಮಗನ್ ಹತ್ರ ಅಂಥ ಹೇಳಿದ್ರು ಅದಕ್ಕೆ ಭಾನು ಓಕೆ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಮಕ್ಲನ್ ಕರ್ಕೊಂಡು ಕಾರ್ ಹತ್ತಿದ್ಲು ಸಂಜೆ ಅದರಿಂದ ಮೇಲೆ ಬರುವ ಹಾಗಿತು ಅವ್ಳು ನಿದಾನಕ್ಕೆ ಕಾರ್ ನ ಓಡಿಸಿಕೊಂಡು ಬರ್ತಿದ್ಲು ಇನ್ನೇನು ಮನೆ ಹತ್ರ ಇದೆ ಅನ್ನೋವಾಗ ಮಳೆ ಬರ್ಲಿಕ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಆಗಿತ್ ಅದೇ ಸಮಯ ಕೆ ಕಾರ್ ಕೂಡಾ ಕೈ ಕೊಡ್ತು ಕಾರ್ ಅಸ್ಟ್ ಸಲ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ರು ಆಗಿಲ್ಲ. ಆವಾಗ ಭಾನು ಫೋನ್ ತಗೊಂಡು ಅತ್ತೆಗೆ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದ್ಲು ಅದ್ಕೆ ಅತ್ತೆ ಹೇಳಿದ್ಲು ರಝಾಕ್ ನ ಆತ್ತೆ ಮಗ ಅಲ್ಲೇ ಹತ್ರದಲ್ಲೆ ಇದ್ದಾನೆ ಅವಂಗ್ ಕಾಲ್ ಮಾಡು ಬಂದ್ ಹೆಲ್ಪ್ ಮಾಡ್ತಾನೆ ಅಂತ ಅವ್ಲ್ಗೆ ಆವಾಗ ನೆನ್ಪೈತು ಅವತು ಒನ್ ದಿನ ಇವಳು ಗಾಡಿಲಿ ಬರ್ತಿರುವಾಗ ಪಂಕ್ಚರ್ ಆಗಿ ಆವಂಗ್ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಅವ್ನು ಬಂದಿದ್ದ ಹೆಲ್ಪ್ ಮಾಡ್ಲಿಕ್ಕೆ ಅವ್ನು ಒಬ್ಬ ಮೆಕ್ಯಾನಿಕ್ ಅದರಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಹೆಸ್ರು ಕೂಡಾ ಮಾಡಿದ್ದ ಎಲ್ರೂ ಬಾಯಲ್ಲೂ ಸಲ್ಮಾನ್ ಅನ್ನೋ ಹೆಸ್ರು ಇತ್ತು ಸಲ್ಮಾನ್ 28 ವರ್ಷದ ಸದೃಢ ಯುವಕ ಅವತ್ತು ಗಾಡಿ ಪಂಕ್ಚರ್ ಆದಾಗ ಬರೀ ಒನ್ ಚಡ್ಡಿ ಅಲ್ಲಿ ಬಂದಿದ್ದ. ಗಾಡಿ ಪಂಕ್ಚರ್ ಹಾಕುವಾಗ ಇವಳನ್ನ ಗುರಾಯಿಸಿ ನೋಡಿದ್ದ ಯಾಕಂದ್ರೆ ಅವ್ತ್ತು ಭಾನು ಟೈಟ್ ಜೀನ್ಸ್ ಮತ್ಹೇ ಟೈಟ್ ಆಗಿರೋ ಸ್ಲೀವ್ ಲೆಸ್ ಹಾಕಿದ್ಲು ಅದರಲ್ಲಿ ಅವ್ಳ 36ಡಿ ಬ್ರಾ ಅಲ್ಲಿ ಅವ್ಳ ಮೊಲೆ ಎದ್ದು ಕಾಣುತಿತ್ತು ಎವಂಗೆ ಬಾಯಲ್ಲಿ ನೀರು ಮತೆ ಜೋಲ್ ಕೂಡ ಸುರಿತಿತು ಇವಳ 38 ಸೈಜ್ ತೀಕ ನೋಡಿ ಆಹಾ ಅಂತ ಒನ್ ಸಲ ಆದ್ರೂ ಇ ತಿಕ್ ಕೆ ಹೊಡಿಬೇಕು ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದ ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವ್ಳು ಅನೋಕ್ಕೊ ಬಗ್ಗಿದಾಗ ಅವಳ ತುಂಬಿದ ಮೊಲೆಗಳು ಈವನಿಂಗ್ ದರ್ಶನ ಕೊಟ್ಟಿದವು ಆವಾಗ ಮೊಲೆಗಳನ್ನ ಬಾಯಿ ಬಿಟ್ಟು ನೋಡಿದ್ದ ಇದನ್ನು ಗಮನಿಸಿದ ಇವಳು ಬಟ್ಟೆ ಸರಿ ಮಾಡ್ಕೊಂಡಿದಲ್ಲು ಆವಾಗ ಅವ್ನು ನೀನು ಸೂಪರ್ ಫಿಗರ್ ಕಣೇ ನಿನ್ನ ಗಂಡನಿಂದ ಏನೂ ಸುಖ ಸಿಕಲ್ಲ ನನ್ಗೆ ಕಾಲನ್ನ ಆಗಳಿಸು ಸ್ವರ್ಗ ಸುಖ ಕೊಡ್ತೀನಿ ಅಂದ ಅದಕ್ಕೆ ಇವಳು ಚೆನ್ನಾಗ್ ಬೈದು ಕಲ್ಸಿದ್ದಳು ಮತ್ಹೆ ಈವಾಗ ಅವನೇ ಕರಿಬೇಕ ಅಂದ್ಕೊಂಡು ಅವ್ನಿಗೆ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಆ ಕಡೆ ಇಂದ ಏನ್ ಸ್ವೀಟ್ ಹಾರ್ಟ್ ಈವತ್ತು ರೆಡಿನಾ ಅಂದಾಗ ಅದಕ್ಕೆ ಇವಳು ಏನು ಉತ್ತರ ಕೊಡದೆ ಕಾರ್ ಪ್ರಾಬ್ಲೆಮ್ ಆಗಿದೆ ಮಳೆ ಬೇರೆ ಬರ್ತಿದೆ ಬಂದು ಹೆಲ್ಪ್ ಮಾಡು ಅಂದ್ಲು ಅದ್ಕೆ ಅವ್ನು ಐತು ಬಂದೆ ಈರೀ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಕಟ್ರ್ ಮಾಡಿದ. 5 ನಿಮಿಷ ದಲ್ಲೆ ಒಂದು ಕಪ್ಪು ಕಲರ್ ಕಾರು ನನ್ ಕಾರ್ ಹತ್ರ ಬಂದು ನಿಂತಿತು ಅದರಲ್ಲಿ ಸಲ್ಮಾನ್ ಇಲ್ಲ್ಡು ಮನೇಲಿ ನೆನೆದುಕೊಂಡು ಕಾರ್ ಬಾನೆಟ್ ಓಪನ್ ಮಾಡಿದ ನಾನು ಕೂಡಾ ಒನ್ ಕೊಡೆ ತಗೊಂಡು ಅವ್ನು ಹತ್ರ ಹೋಗಿ ಹಿಡಿದೆ ಆವಾಗ ಗಾಳಿ ಮಳೆ ರಭಸಕ್ಕೆ ನನ್ ಮೈಯೆಲ್ಲಾ ಒದ್ದೆ ಆಗಿ ಹೋಯ್ತು ಆದ್ರೂ ಕೂಡಾ ಕೊಡೆ ಹಿಡಿದು ನಿಂತೆ ಆಗ ಅವ್ನು ಕಾರ್ ರೆಡಿ ಮಾಡ್ತಾ ಮುಂಗೈ ಇಂದ ನನ್ನ ಬಲ ಮೊಲೆನ ಟಚ್ ಮಾಡ್ತಿದ್ದ. ಅದ್ಕೆ ನಾನು ಅನು ಹೇಳಿಲ್ಲ ಆಗ ಅವ್ನು ಈವಾಗ ಇದು ರೆಡಿ ಆಗಲ್ಲ ನಾಳೆ ರೆಡಿ ಮಾಡಿ ಮನೆ ಹತ್ರ ತಂಡ್ಕೊಡ್ತಿನಿ ಅಂದ ಅದ್ಕೆ ನನ್ ಹೇಳ್ದೆ ನನ್ ಈವಾಗ ಮನೆಗ್ ಹೋಗೊಡ್ ಹೇಗೆ ಅಂತ ಕೇಳ್ದೆ ಅದ್ಕೆ ಒನ್ ಹೇಳ್ದ ನನ್ ಡ್ರಾಪ್ ಮಾಡಿ ಬರ್ತೀನಿ ಅಂದ ಅದ್ಕೆ ನಾನು ಅನು ಹೇಳ್ದ ಓಕೆ ಅಂಥ ಹೇಳಿ ಮಕ್ಳನ್ನ ಕರ್ಕೊಂಡು ಅವನ್ ಕಾರ್ ಹತ್ತಿದೆ ಅವ್ನು ಸಿದ ನಮನೆಗೆ ಕರ್ಕೊಂಡು ಬಿಟ್ಟು ಹೋದ. ನಂಗೆ ಬೇಜಾರಾಯ್ತು ಯಾಕೆಂದ್ರೆ ಒನ್ ಥಾಂಕ್ಸ್ ಕೂಡಾ ಹೇಳ್ಲಿಲ್ಲ ಅಂತ. ನಾನ್ ಸರಿ ಅಂತ ಮನೆಗ್ ಬಂದು ಫ್ರೆಷ್ ಆಗಿ ಮಕ್ಲನ್ನ ಮಲಗಿಸಿ ನಾನು ಅವನೀಗ ಥಾಂಕ್ಸ್ ಹೇಳೋಣ ಅಂಥ ಎಸ್ಎಂಎಸ್ ಕಲ್ಸಿದೆ ಅದ್ಕೆ ಅವ್ನು ಹಗ್ ಮಾಡೋ ತರ ಎಮೋಜಿ ಕಲ್ಸಿದ ನಾನು ನಕ್ಕು ನೆಟ್ ಆಫ್ ಮಾಡಿ ಮಲಗಿದೆ ಮರುದಿನ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಝಾಕ್ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿ ಮಾತಾಡಿದ್ರು ನನ್ ಹೇಳಿದೆ ನನ್ ಫ್ರಂಡ್ ಮದುವೆ ಇದೆ ಹೋಗ್ಬೇಕು ಕಾರ್ ಹಾಳಾಗಿದೆ ಏನ್ ಮಾಡೋದು ಅಂತ ಅದ್ಕೆ avr ಹೇಳಿದ್ರು ಸಲ್ಮಾನ್ ಗೆ ಹೇಳ್ತೀನಿ ಈರು ಅಂತ ಕಟ್ ಮಾಡಿದ್ರು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತು ಆದ ಮೇಲೆ ಸಲ್ಮಾನ್ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದ ನನ್ ಹೇಳ್ದೆ ಮದುವೆ ಹೋಗ್ಬೇಕು ಸಂಜೆ ಕರ್ಕೊಂಡು ಹೋಗ್ತಿಯ ಅಂತ ಕೇಳ್ದೆ ಅದ್ಕೆ ವನು ಓಕೆ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಕಾಲ್ ಕಟ್ ಮಾಡಿದ ನಾನು ಸಂಜೆ ಮದುವೆಗೆ ಹೋಗ್ಬೇಕು ಅಂತ ಪಾರ್ಲರ್ ಗೆ ಹೋಗಿ ನೀಟಾಗಿ ಬೇಡದೆ ಈರೋ ಕೂದಲನ್ನ ತೆಗೆದಿದೆ ನೀಟಾಗಿ ಶೇವ್ ಮಾಡಿ ಬಂದು ಬಿಸಿ ಬಿಸಿ ನೀರು ಹಾಕ್ಕೊಂಡು ಸ್ನಾನ ಮಾಡ್ತಿದಾಗ ಕಾಲ್ 🔔 ಆಗಿತ್ತು ನಾನು ಒನ್ ಟವಲ್ ಸುತ್ಕೊಂಡ್ ಬಾಗಿಲ್ ತೆಗೆದೆ ಅಲ್ಲಿ ಸಲ್ಮಾನ್ ನಿಂತಿದ್ದ ನನ್ ನೋಡಿ ಅಲ್ಲೇ ಸ್ಟನ್ ಆಗಿದ್ದ ಯಾಕೆಂದ್ರೆ ನನ್ 80%ಮೊಲೆ ಎದ್ದು ಕಾಣುತ್ತಿತ್ತು ಮತ್ತು ನಾನ್ ಬಿಳಿ ತೊಡೆ ನೀರನ್ನ ತೊಟ್ಟಿಕ್ ಇತ್ತು ನಾನು ಸಲ್ಮಾನ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಅಂತ 2 ಸಲ ಕರೆದೆ ಅದ್ಕೆ ಅವನು ಹಮ್ ಹಂ ಎಂದು ತಾಡ್ಬದೈಸಿ ಕಾರು ಬೀಗ ಅದು ಇದು ಅಂದ ನಾನು ಏನೂ ಅಂತ ಜೋರಾಗಿ ಕೇಳಿದೆ ಸ್ಕೆ ಅವ್ನು ಕಾರ್ ರೆಡಿ ಮಾಡಿ ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಅಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಸಿದಿನಿ ಅಂಥ ಹೇಳಿ 🗝️ ಕೊಟ್ಟು ಸಂಜೆ ಬರ್ತೀನಿ ಅಂತ ಹೋದ. ನನ್ ಕೂಡಾ ಸಂಜೆ ತನಕ ಮಕ್ಳ ಬಟ್ಟೆ ಮತ್ತು ನನ್ ಬಟ್ಟೆ ರೆಡಿ ಮಾಡಿಟ್ ಊಟ ಮಾಡಿ ಮಲಗಿದೆ. ಸಂಜೆ 5 ಗಂಟೆಗೆ ಎದ್ದು ರೆಡಿ ಆದ್ವಿ ನಾನ್ ರೆಡ್ ಕಲರ್ ಸಾರಿ ಮತ್ತೆ ಮಾಚ್ ಬ್ಲೌಸ್ ಹಾಕಿದ್ದೆ ಕೂದಲನ್ನ ಕೂಡಾ ಗಾಳಿಗೆ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದೆ 5.30 ಸಲ್ಮಾನ್ ಬಂದ. ನನ್ ನೋಡಿ ವಾವ್ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಹೊಟ್ ಫಿಗುರ್ ಅಂತ ಅಂದ ನನಗೆ ಖುಷಿ ಅಗಿ ಹೋರಡನ್ವಾ ಅಂತ ಕೇಳ್ದೆ ಅವ್ನು ಹೂ ಅಂದು ಹೋರ್ಟ್ವಿ ಹೋಗ್ತಾ ನನ್ ಕದೇನೆ ನೋಡ್ತಾ ನನ್ ಇಂಪ್ರೆಸ್ ಮಾಡ್ಲಿಕ್ಕೆ ಅನೇನೋ ಹೇಳ್ತಿದ್ದ ನಾನು ಕೂಡ ತಮಾಶೆಗೆ ನಕ್ಕು ಅವನ್ ಕೈ ಮೇಲೆ ಹೊಡಿದಿತಿದ್ದೆ. ಅವನ ಕಣ್ಣು ಮಾತ್ರ ನನ್ನ ತುಂಬಿದ ಮೊಲೆ ಮೇಲೆ ಇತ್ತು ನಾನು ಕೂಡ ಇದನ್ನ ನೋಡಿ ಅನೋ ಒಂತ್ರ ಆಗಿತ್ತು ಹಾಗೂ ಹೀಗೂ ಮದುವೆ ಮುಗ್ಸಿ ಹೊರಡೋ ಸಮಯ 9 ಗಂಟೆ ಆಗಿತ್ತು ಅಲ್ಲಿಂದ ಹೋರ್ಟ್ ಸ್ಪೀಡ್ ಆಗಿ ಬರ್ತಿಡ್ತಿದ್ವಿ ನಿದಾನಕ್ಕೆ ಮಳೆ ಶುರು ಆಗಿತ್ತು ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಚಳಿ ಕೂಡಾ 11 ಗಂಟೆ ಗೆ ಮನೆಗ್ ಬಂದ್ವಿ ಮೇಲೆ ಇನ್ನೂ ಜೋರೈತು ಪವರ್ ಬೇರೆ ಇರ್ಲಿಲ್ಲ. ಸಲ್ಮಾನ್ ನಿನ್ ಇಲ್ಲೆ ಕುತಿರು ಅಂತ ಮಕ್ಳನ ಕರ್ಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಅವ್ರನ್ನ ಮಲಗಿಸಿ ಬಂದೆ ಅವ್ನು ಹೇಳ್ದ ನನ್ ಬರ್ತೀನಿ ಅಂತ ಅದ್ಕೆ ನನ್ ಹೇಳ್ದೆ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಮಳೆ ಬರ್ತಿದೆ ಈವಾಗ ಹೋಗೋದು ತೊಂದ್ರೆ ಆಗ್ತದೆ ಇವತ್ ನೈಟ್ ಎಲ್ಲೆ ಎದ್ದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಎದ್ದು ಹೋಗು ಅಂದೆ. ಅವ್ನುಂಸರಿ ಅಂದ ನಾನು ಒಳ್ಗೆ ಹೋಗಿ ನನ್ ಗಂಡಂದು ಪ್ಯಾಂಟ್ t 👕 ತಂದುಕೊಟ್ ನಾನ್ ಬೆಡ್ರೂಮ್ ಗೆ ಹೋದೆ ಆವಾಗ ಸಲ್ಮಾನ್ ಅವನ್ ಡ್ರೆಸ್ ಬದಲಾಯಿಸಲು ರೂಮ್ಗೆ ಹೋದ ಆದ್ರೆ ಅವ್ನು ರೂಮ್ ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಹಾಗೆ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಹೋದ ನಂಗೆ ಅವನ್ ರೂಮ್ ಕ್ಲಿಯರ್ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸಿತು ಅವನು ಶರ್ಟ್ ತೆಗೆದು ಬೆಡ್ ಮೇಲೆ ಹಾಕಿದ ಆವಾಗ ನನ್ನೆದೆ ಹೊಡ್ಕೊಳೋಕ್ ಸುರು ಐತೂ ಯಾಕೆಂದರೆ ಅವನ್ ಕಪ್ಪಗಿನ ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ದೇಹ ಮಾತ್ಹೆ ಅವ್ನ ಕಪ್ಪು ಕೂದಲು ಇಡೀ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಬೆನ್ನಲ್ಲಿ ಅವ್ನು ನಿದನ್ನಕ್ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಬಿಚ್ಚಿದ. ಅವನ್ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ಕಾಚ ದಲ್ಲಿ ಅವನ ತುಣ್ನೆ ಅದ್ದು ಕುಣಿತ ಇದೆ ನಾನು ನೋಡಿ ಉಗುಳು ನುಂಗಿದೆ ನಾನು ಅನು ಮಾತಾಡದೆ ಹಾಗೆ ಮಲಗಿದೆ.

This story ಸೈರಾ ಬಾನು ಭಾಗ 1 appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *