ಅಮ್ಮ ಗಿರಿಜಾ ಹಾಗೂ ಅಮ್ಮನ ಗೆಳತೀ ಇಬ್ಬರ ತುಲ್ಲಿನ ತೀಟೆ (ಮಗನಿಂದ ತೀರಿಸಿಕೊಂಡರು)

Posted on

HI HELLO FRIENDS – YELLA TUNNE HAGU TULLUGALIGE nimma redbear na NAMASKARA ಎಲ್ಲರೂ ತುಣ್ಣೆನ ಹೊರಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಗಿಚ್ಚ್ಜಿ ಹೊಡಿರಿ ಕಥೆ ರೀಡ ಮಾಡ್ತಾ. ತುಲ್ಲ್ ಇದ್ರೆ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಬೆರಳು ಹಾಕತಾ ಫೀಲ್ ನಲ್ಲೀ ರೀಡ ಮಾಡಿ

ಕಥೆಗೆ ಬರೋಣ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ನನ್ನ ಹೆಸರು ಪ್ರೀತಮ ನಮ್ಮ ಅಮ್ಮನ ಹೆಸರು ಗಿರಿಜಾ ನಮ್ಮದು ಮಿಡಲ್ ಕ್ಲಾಸ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ನಾನು private ಕಂಪನಿ ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡ್ತಾ ಇದೀನಿ. ನನ್ನ ಅಮ್ಮ ಸೆಕ್ಸಿ ಬಾಂಬ್ ಆಂಟಿ ಥರ ಇದಾಳೆ age – 45 ಬ್ರಾ ಕಾಚ ಸೆಕ್ಸಿ ಯಾಗಿ ಇನ್ನು ಹಾಕತಾಳೆ ಫ್ಯಾನ್ಸಿ ಯಾಗಿರತ್ತೆ v shape ಹಾಕ್ತಾಳೆ ಸಂಸ್ಕಾರಿ ಇದಾಳೆ but ತುಲ್ಲಿಗೆ ತೀಟೆ ಜಾಸ್ತಿ ಇದೆ ಇವಳಿಗೆ ( ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಅಣ್ಣನ ತುನ್ನೆನು ಬಿಟ್ಟಿಲ್ಲ
ಈ ಸೆಕ್ಸಿ ಅಮ್ಮ ಗಿರಿಜಾ ರಾಖಿ ಹಬ್ಬದ್ ದಿನ ಇಬ್ಬರು ಅಣ್ಣ ಮೋಹನ್ ಮತ್ತೆ ಗಿರಿಜಾ ( ನನ್ನ ತಾಯಿ ) ಬೆಡ್ ರೂಮ್ ನಲ್ಲಿ ಸೀರೆ ಮೇಲೆ ಮಾಡಿ v ಶೇಪ್ ಗ್ರೀನ್ ಕಲರ ಕಾಚಾ ಅರ್ಧ ಜಗ್ಗಿ ತುಲ್ಲಿಗೆ ದೆಂಗಿಸಿ ಕೊಳ್ತಾ ಇದ್ಲು ನಮ್ಮ ಮೋಹನ್ ಮಾಮ ಅವಳ ಅಣ್ಣ 7inch ತುನ್ನೆಯಿಂದ್ shot ಕೊಡ್ತಾ ಇದ್ದ ಇವ್ಳ ತುಲ್ಲುಗೆ. ಇಬ್ರರು ಕಿಸ್ಸಿಂಗ್ದ ಮಾಡ್ತಾ ನಾಲ್ಗೆ ನೆಕ್ತಾ ದೆಂಗು ಬ್ರೋ ದೆಂಗು ಫಕ್ ಮೀ common ಅಂತ ಇದ್ಲು ಅಮ್ಮ. ಸಂದಿ ಇಂದ ನಾನು ನೋಡ್ತಾ ಶಾಕ್ ಆಗಿ ಇಬ್ಬರ್ ಮಾತು ಕೆಳತ ತುನ್ನೇ ತೆಗದು jurk ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡದೇ yen ಸುಖ ಅಂತೀರಾ….. ಇಗ್ಲೂ ಡ್ಯಾಡ್ಬ ಊರಿಗ್ ಹೋದಾಗ್ಗ ಬರೋವಾಗ stylish ಕಾಚ ಬ್ರಾ thong, full cut v shape ಕಾಚ. stripped ಕಾಚ ಈ ಥರ ತಂದು ಕೊಟ್ಟು ಅಮ್ಮನ ಅಂದ್ರೆ ತಂಗಿನ ದೆಂಗಿ ರಸ ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗ್ತಾನೆ ರಸಿಕ ಮಾಮ. ಡ್ಯಾಡ್ ಮನೇಲಿದ್ದಾಗ್ಲೇ ಒಂದ್ ಸರಿ ಬ್ಲೋ job ಮಾಡಿದಳೇ ಬಾತ್ ರೂಮ್ ನಲ್ಲಿ amma ಅವರ ಅಣ್ಣನಿಗೆ ನೆಕ್ಸ್ಟ್ ಟೈಮ್ ಫುಲ್ ಸ್ಟೋರಿ ಹೇಳ್ತಿನಿ ಇವ್ರುದು )

ಕಥೆ ಹೀಗಿರೋವಾಗ ಅಮ್ಮನ ಫ್ರೆಂಡ್ ವನಜಾ ಮನೆ ಪಕ್ಕಾ ಇದ್ಲು age – 40 ಸೆಕ್ಸಿ ಆಂಟಿ ಇವ್ಳು ಕೂಡ. ಫಿಗರ್ shape ಸೂಪರ್ ಆಗಿದ್ಲು ಆಂಟಿ ಅಮ್ಮ ಇವ್ಳು ತುಂಬಾ ಕ್ಲೋಸ್ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ಒಂದಿನ ಅಮ್ಮನ ಮೀಟ್ ಮಾಡೋಕೆ ಮನೆಗ್ ಬಂದಿದ್ಲು ಈ ವನಜ ಆಂಟಿ ನಾನು ಬೆಡ್ ರೂಮ್ ನಲ್ಲಿ ಇದ್ದೆ ಅಮ್ಮಾನಿಗೂ ಗಿತ್ತಿರ್ಲಿಲ.
ಏನೆ ಗಿರಿಜಾ ಏನ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀಯ ಅಂತ ಬಂದು ಅಮ್ಮನ ಹತ್ರ ಹರಟೆ ಹೊಡಿತಾ ನಗತಾ ನಗತಾ ಕೂತಿದ್ರು ಅವಾಗ vanaja ಆಂಟಿ, ಏನೆ ಗಿರಿಜಾ ಹೇಗ್ ನಡೀತಾ ಇದೆ ನಿನ್ ಸೆಕ್ಸ್ ಲೈಫ್ ಅಂತ ಕೇಳಿದ್ಲು ಅವಾಗ ಅಮ್ಮ ಹೇಳಿದ್ಲು ನನ್ನ ಗಂಡನಿಗೆ ಇಂಟ್ರೆಸ್ಟ್ ಕಡಿಮೆ ಕಣೆ ವೀಕ್ ಗೆ ಒಂದೇ ಸತಿ ಮಾಡ್ತಾನೆ ಅದು ಜಾಸ್ತಿ ಹೊತ್ತಿಲ ಕಣೆ ಅಂತ ಬೇಜಾರ್ ಅಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ಲು ಅಮ್ಮ… ಅವಾಗ ಗಿರಿಜಾ ಆಹಾಆ ಡವ್ ರಾಣಿ ನೀನೇನೆ ಒಳ್ಳೆ ಸತಿ ಸಾವಿತ್ರಿ ಥರ ಆಡ್ಬೇಡ ಎಷ್ಟ್ ತುಣ್ಣೆನ ನೋಡಿಲ ನೀನು ಗಂಡ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರು ಮಿಡಂದಿರು ಕಡಿಮಿನ ನಿಂಗೆ ಅಂದ್ಲು ಸಕತ್ ಬಾಡಿ ಮೇಂಟೈನ್ ಮಾಡಿದೀಯ ಮೊಲೆ ಶೇಪ್ structure. ನೋಡ್ತಾ ಇದ್ರೆ ನಾನು ಹುಡ್ಗ ಆಗಿದ್ರೆ ಪಕ್ಕ ರೇಪ್ ಮಾಡ್ತಿದೆ ಕಣೆ ನಿನ್ನ ಅಂದ್ಲು…… ಗಿರ್ಜ ಮಿಠಾಕ್ಲಾಡಿ sule ಅಂದ್ಲು ಬಿಟ್ರೆ ಮಗ ಪ್ರೀತಮ್ ನು ಏರಿಸ್ಕೊತಿಯ doggya ಸ್ಟೈಲ್ nalli ಅಂದ್ಲು…. ಅಂತ ನಗ್ತಾ ಇದ್ರು ಇಬ್ರು
ನಾನು ಇವರ ಮಾತು ಕೇಳಿ ಶಾಕ್ ಆಗಿ tunne ಹಾರ್ಡ್ ಆಯ್ತು ಮಾತು ಕೇಳಿ jurk ಮಾಡ್ತಾ ಕೂತಿದೆ ಕೇಳ್ತಾ ಇನ್ನು ಏನೇನ್ ಮಾಡ್ತಾರೆ ನೋಡೋಣ ಅಂತ.
ಅವಾಗ ಗಿರಜಾ ಅಮ್ಮ – ಏನೆ ವನಜ ಮಗನ್ ಹತ್ರ ನಾ ನಾನು ಯೋಚ್ನೆನು ಮಡಿಲ್ಲಾ ಕಣೆ ಆ ಥರ.. ನೀನೇನೆ vanaja ದೊಡ್ sule ಕಣೆ ನೀನು ಸ್ವಂತ ಅಪ್ಪನ ಹತ್ರ ಕೆಯ್ಸ್ಕೊಡಿರೋ ಬೋಸುಡಿ ನೀನು ಅಂದ್ಲು.

ವನಜ – ಹೌದು ಕಣೆ ಗಿರಿಜಾ ಇವಾಗ ಟ್ರೆಂಡ್ ಚೇಂಜ್ ಆಗಿದೆ ಕಣೆ sule ಗಿರಿಜಾ ಅಮ್ಮನ ಮಗಂದಿರು ಸೆಕ್ಸಿ ಯಾಗಿ ನೋಡ್ತಾರೆ. ಅಮ್ಮಂದಿದ್ರು ಮಗನ್ನ seduce ಮಾಡಿ ಮನೇಲೆ setup ಮಾಡ್ಕೊಂದ್ದು ಕಾಮ ತೀಟೆ ತೀರ್ಸ್ಕೊಂತ ಇದಾರೆ ಕಣೆ ಎಷ್ಟ್ ಜನ ಇದಾರೆ ಗೊತ್ತ ಗಂಡನ್ನ ಬಿಟ್ಟು ರಾತ್ರಿ ಮಗನ್ ಬೆಡ್ ಅಲ್ಲಿ ಮಲ್ಕೊಂಡು ತುಲ್ಲು ಕೊಡ್ತಾ ಇದಾರೆ ಅಮ್ಮದಿರು ಮಗಂದಿರಿಗೆ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದಾರೆ ಹಟ್ಟಡ್ತಾ ಗೊತ್ತ…. ನೈಟ್ ಗಂಡ ಮಲಗಿದ್ಮೇಲೆ ಮಗನ್ ರೂಮ್ ಗೆ ಹೋಗಿ ನೈಟಿ ಎತ್ತಿ ಕಾಚಾ ತೆಗೆದು ಮಗನ ಯಂಗ್ ತುಣ್ಣೆಗೆ ಏರಿ ಡೆಂಸ್ಕೊತಾರೆ ಕಣೆ ಅಂದ್ಲು.
Exampale ನಾನೆ ಇದೀನಿ ನಾನು ನ್ನನ್ನ ಮಗನ್ ಹತ್ರ ಬೇಕಾದಾಗೆಲ್ಲ ಕರ್ದು ಡೆಂಗೀಸ್ಕೊತಿನಿ baghroom nalli ಗಂಡ ಇದ್ದಾಗ್ಲೇ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿಸೋ ನೆನಪದಲ್ಲಿ ಡೋರ್ ಹಾಕಿ ಫುಲ್ಲು ಕಾಚಾ ಬ್ರಾ ತೆಗದು ದೆಂಗಿಸ್ಕೊತಿನಿ ನನನ್ನ ಮಗ ಸಕತ್ ಎನರ್ಜಿಟ್ಇಕ್ ಆಗಿ ಕೇಯ್ತಾನೆ ಮಾಡ್ತಾನೆ ಬ್ಲೋ ಜಾಬ್ ಮಾಡ್ತೀನಿ ತುಂಬಾ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡ್ತೀವಿ ಕಣೆ ಅಂದ್ಲು. ಗಂಡ ಊರಿಗ್ ಹೋದ್ರೆ ಫುಲ್ಲು ಡ್ರಿಂಕ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇಬ್ರು 69ಮಾಡಿ ಅವ್ನು ತುಲ್ಲು ಬಿಡೋದೇ ಇಲ್ಲಾ ನೆಕ್ತಾನೆ ನಾನು ನನ್ನ ಮಗನ್ tunne ಬಾಯಿಗೆ ಹಾಕಿ ನೇಕ್ತಿನಿ ಸುಖ ತಡ್ಕೊಳಕ ಅಗಲಾ ಕಣೆ ಗಿರಿಜಾ ಅಂದ್ಲು…… Amel 6 inch ತುಣ್ಣಿ ಇಂದ ಡೆಂಗೀಸ್ಕೊತಿನಿ ನೈಟ್ ಬೆಡ್ ನಲ್ಲಿ ತುಲ್ಲು ಕೆಂಪ್ ಗ್ ಆಗೋ ವರ್ಗು ಹಾಡ್ತಾನೆ ಗಿರಿಜಾ gotta ಆದ್ರೂ ಇನ್ಸಸ್ಟ್ ಸೆಕ್ಸ್ ಮಗನ್ ಹತ್ರ ಸೂಪರ್ ಟೇಸ್ಟ್ ಕಣೆ ಅಂದ್ಲ ನೀನು ಟ್ರೈ ಮಾಡುಅಂತ ಅಂದ್ಲು

Griija – ಏನೆ ಬೊಗಳತ ಇದ್ದೀಯ ನಿನ್ನು ಸ್ವಂತ ಮಗನ್ನು ಬಿಟ್ಟಿಲ ನೀನು ಅಂದ್ಲು.

Vanaja – ಹೌದು ಕಣೆ ಏನ್ ತಪ್ಪು 50 ಆದ್ಮೇಲೆ ಗಂಡಂದು ತುಣ್ಣೆ ಏಳಲ್ಲ ಅವಾಗ ಮಗಂದಿರು ತಾನೇ ಅಮ್ಮಾದಿರಿಗೆ ಸೂಟ್ ಆಗಿ setup ಆಗೋದು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ತುಲ್ಲು ಕೊಟ್ರೆ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ dengtare ಇನ್ಸಸ್ಟ್ ಬಹಳ nadita 👄 ಇದೆ ಕಣೆ ಅಂದ್ಲು vanaja ಅಣ್ಣ ತಂಗಿ. ಅಪ್ಪ ಮಗಳು. ಅಮ್ಮ ಮಗ. Maiduna – attige. ಅತ್ತೆ – ಅಳಿಯ, ಇವೆಲ್ಲಾ ನಡೀತಾ ಇದೆ ಕಣೆ ಸ್ವಂತ ಮನೇಲಿ ಯಾರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿಲ್ದೆ
ಹೊರಗಡೆ ಓಪನ್ ಆಗಿ ಯಾರು ಹೇಳಲಾ ಗೊತ್ತಾ ಅಂದ್ಲು..

ಅಮ್ಮ ( ಗಿರಿಜಾ ) vanaja ಹತ್ತಿರ ಬಂದು ಆಹಾಆಆ bare vanaja ಹಾಗಾದ್ರೆ ಇವತ್ತು ನಿನ್ನೆ ರುಚಿ ನೋಡ್ತೀನಿ ಅಂತ ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡಿದ್ಲು vanjaa ಗೆ… Bare ಗಿರಿಜಾ ಸೆಕ್ಸಿ ಯಾಗಿದೀಯ ಬಾ ಲೆಸ್ಬಿಯನ್ ಸೆಕ್ಸ್ ಆಗ್ಲಿ ಪಾರ್ವಾಗಿಲ ತುಲ್ಲಿಗೆ ತುಲ್ಲು haki ಜಾಡಿಯೋಣ ಬಾ ಅಂತ ಇಬ್ರು ಹುಚ್ರು ಥರ ಸೀರೆ ಬಿಚ್ಚಿದ್ರು ಒಬ್ರಿಗೊಬ್ರು ಕಾಚ ನೋಡ್ತಾ maitumba kisss ಮಾಡ್ತಾ ಲಿಪ್ಸ್ ಕಿಸ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ರು ಆಹಾಆಆ ಏನೆ lavdi vanaja ಇವತ್ತು ಕಿಕ್ ಕೊಟ್ಟೆ ಕಣೇ ಏನೋ ಹೇಳಿ ಮಗನ್ ಹತ್ರ ಡೆಂಸ್ಕೊಳೋ ಕಥೆ ಹೇಳಿ ಯಾವಾಗ್ ನಾನು nan ಮಗನ್ ತುಣ್ಣಿ ಲಿ ಕ್ರಯ್ಸ್ಕೊತಿನೋ ಅನ್ನಿಸ್ತಾ ಇದೆ ಇವಾಗ್ ಅವ್ನ್ ಬಂದ್ರೆ ತುಲ್ಲು ಹರಿಯೋವರೆಗೆ ಕೆಯ್ಸ್ಕೊತೀನಿ ಕಾಚ bichiii….. ಬಾರೆ ರಂಡಿ ವನಜ ಅಂತ ವನಜ ಳ ಕಾಚ ಸೈಡ್ಸೆ ಜಗ್ಗಿ ಸೆಕ್ಸಿ ತನ್ನ ನಾಲಿಗೆ ಇಂದ ತುಲ್ಲು ನೆಕ್ತಾ ಇದ್ಲು amel ಮೆಲ್ ಬಂದು ಇಬ್ರು ಕಾಚ ಹುಚ್ರು ಥರ ತೆಗ್ದೆದ್ರೂ ರred and blue clr ಕಾಚಾಗಳು ಸೆಕ್ಸಿ ಯಾಗಿದ್ವು ಆಮೇಲೆ ಇಬ್ರು ತುಲ್ಲಿಗೆ ತುಲ್ಲು ಸೆಟ್ಟ್ಲು ಮಾಡಿ ಕೇಯೋಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದ್ರು sule ಥರ hyreeeee ವನಜ ಯು ರ್ಟ ಟು ಸೆಕ್ಸಿ ಕಣೇ ಅಂತ ಕಕೆಳಗೆ ಕೇಯ್ತಾ ಮಜಾ ತಗೋಂತಾ ಮೇಲೆ ಲಿಪ್ಸ್ಚ್ಮಾ ಟು ಲಿಫ್ಟ್ಡಿ ಕಿಸ್ಸಿಂಗ್ತು ಮಾಡ್ತಾ ಲ್ಲಿಗೆ ತುಲ್ಲನ್ನ ಡೆಂಕೊಳ್ತಾ ಇದ್ರು ಸೂಳೆರು ಶುರು ಮಾಡಿದ್ರು ಆಹಾಆ ಮಾಡೇ ಮಾಡು ಏನ್ ಸುಖ ಕಣೆ ನಿನ್ ಮೊಲೆ ಕೊಡೆ ಅಂತ ಹಿಚಿಕಾಟ ಮಾಡ್ತಾ ಇಬ್ರು ಸುಖದಲ್ಲಿದ್ರೂ ಇವ್ರು ತಲೆಗೆ ಕಿಕ್ ಏರಿ…. ಏನೆ ವನಜ ನಿನ್ ಮಗ ಸಕತ್ ಆಗಿ ಹಡ್ತಾನ ನಿನ್ನ ಅಂತ ಕೇಳಿದ್ಲು?
ವನಜ – ಏನ್ ಕೇಳ್ತಿಯಾ ಗಿರಿಜಾ ನನ್ನ ಮಗ ನಾನು ಸಂಡೆ ಬಂದ್ರೆ ಸಾಕು ಸಕತ್ ಆಗಿ ಬಿಯರ್ ಕುಡಿದು ನಷೆ ನಲ್ಲೀ ಸೆಗರೇಟ್ ಎಳೀತಾ ಅವ್ನು ಬಂದು nan nighty ಮೇಲೆ ಎಬ್ಸಿತಾನೆ ಆಮೇಲೆ ನನ್ ಕಾಚಾ ಬ್ರಾ ಮೇಲೆ ಇಬ್ರು ಡಾನ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಸೆಗರೇಟ್ ಎಳೆದು ಅವ್ನ್ ಬಾಯಿಗೆ ಹೋಗೆ ಬಿಡ್ತೀನಿ ಏನ್ ಕಿಕ್ ಅಂತೀಯಾ amel ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇಬ್ರು ಹಾಗೆ ಬೆಡ್ ಗ್ ಹೋಗ್ತಿವಿ ಆಮೇಲ್ ಅವ್ನು ಹಸಿದ ಹುಲಿ ಥರ ತನ್ನ ತುಣ್ಣೆನ ಅಲ್ಲಾಡಿಸ್ತಾ ನನ್ ಬಾಯಿಗ್ ಕೊಡ್ತಾನೇ ಆಮೇಲೆ nanau ಲೊಚ ಲೊಚ ಲೊಚ ಅಂತ ಚೀಪ್ತಾ ಸಿಪ್ಪೆ ಜರ್ಸಿ ಸ್ಟೋಬೇರಿ ಥರ ಅವ್ನ್ ತುಣ್ಣೆಗೆ ಮುತ್ತು ಕೊಡ್ತಾ ಬಾಯೊಳಗೆ ಎಳ್ಕೊಂಡು ಚಿಪ್ತಿನಿ ಆಮೇಲ್ ಅವ್ನು ಉಲ್ಟಾ ಮಲಗಿ ನನ್ನ ಕಾಚ ಸೈಡ್ ಜಗ್ಗಿ ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಬಾಯ್ ಹಾಕ್ತಾನೆ ayooo ಅಮ್ಮ ಏನ್ ಸುಖ ಕೊಡ್ತಾನೆ ಅಂತೀಯಾ ನನ್ ಮಗ ನಾಲ್ಗೆ ಒಳ್ಗ್ ಹಾಕಿ ಜರ್ಕ ಕೊಡ್ತಾ ಇಬ್ರು ಸುಖದಲ್ಲಿ ತೆಲಡ್ತೀವಿ ಕಣೇ….. ಆಮೇಲೆ ಎದ್ದು ತುಣ್ಣೆಗೆ ನಾನು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದು ಅವನ್ನ 6.5inch ತುಣ್ಣಿ ಹಾರ್ಡ್ ಆಗಿರತ್ತೆ ಹಿಡಿದು ಕೆಂಪು ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಸೆಟ್ ಮಾಡಿ ಬಿಡ್ತೀನಿ ದೆಂಗೋಗ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡ್ತಾನೇ ವಾವ್ ಸ್ವರ್ಗ ಸುಖ ಹಾಗೆ speed ಜಾಸ್ತಿ ಮಾಡಿ ಕೇಯ್ತಾನೆ ತುಲ್ಲು ಕೆಂಪು ಮಾಡೋವರ್ಗು ಬೀಡಲ್ಲಾ ಕಣೇ….. ಆಮೇಲೆ doggyy ಸ್ಟೈಲ್ nalli ನಿಲ್ಲಿಸ್ತಾನೆ ಹಿಂದೇಯಿಂದ ಬಂದು ತುಣ್ಣಿ ತುರ್ಕತನೇ ಬೈತಾ ಹಯೇ SULE ಅಮ್ಮ ಹೇಗಿದೆ ಶಾಟ್ ಅಂತ ದೆಂಗೋಕೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿ ayooooo ayooooo ಆಹಾಆಆ ಆಹಾಆ ಚೆನಾಗಿದೆ ಇನ್ನು ಜೋರಾಗಿ ಕೆಯಿ ಅಂತೀನಿ ಹಾಕ್ತಾನೆ ಜೋರಾಗಿ ಶಾಟ್ಸ್ಸ ಹೊಡೀತಾನೆ ಸಕತ್ಕ ಮಜಾ ಬರತ್ತೆ ಇಬ್ರು ಏಏಏ ಥರ ಅಮ್ಮ ಮಗ ನಾಚ್ಕೆ ಬಿಟ್ಟು ಒಂದೇ ಬೆಡ್ಚ ಮೇಲೆ NUDE AGI ಚಟ ತೀರಿಸ್ಕೊತ ಇದಿದೀವಿ ಇಬ್ರುಗೂ ನಮಗೆ ಆಮೇಲ್ ಸಕತ್ ಮೂಡ್ and ಟಾಪ್ ಲೆವೆಲ್ ಅಲ್ಲಿ kicckkk ಬಂದು ರಸ ಎಲ್ಲಾ ನನ್ 36DD MOLE ಮೇಲೆ ಬಿಸಳ್ತಾನೆ ಆಹಾಆಆಆಆಆಅಅಆಆಆಅ AYIOOOOOO ಕಾಮ ಸುಖ ಅಂದ್ರೆ ಗಂಡನಿಗಿಂತ ಮಿಂಡ ಮಗನ್ ಹತ್ರನೇ ಜಾಸ್ತಿ ಸುಖ ಕಣೇ SULE ಗಿರಿಜಾ ಟ್ರೈ ಮಾಡು ದಿಸ್ ಐಸ್ ಕಾಮನ್ YAAA ಅಂದ್ಲು….. ಸುಖ ಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಹೋಗಿ ನಿನ್ ಮಗನ್ ತುಣ್ಣೆಗೆ ತುಲ್ಲು ಕೊಡು ಅಂದ್ಲು…………. USSSSSSSSS ಸುಖ ತಗೋಬೇಕು ಕಣೇ ಒಂದೇ ಜೀವನ age ಅದ್ಮೇಲ್ ತಗೋತಿಯ ಇವಾಗ್ಲೆ ಮಗ ವಯ್ಸುಸಿಗೆ ಅವರಿಗೂ ತುಣ್ಣೆಗೆ ತುಲ್ಲು ಹುಡಕ್ತಾ ಇರ್ತಾರೆ ಹೇಗೂ ನಮ್ಮ ಗಂಡಂದಿರ್ದು ಏಳಲ್ಲ ಸೊ ಎಂಜಾಯ್ ಬೇಬಿ chillll ಅಂತ ಮತ್ತೆ ಕಿಸ್ ಮಾಡಿದ್ರು ನಮ್ಮ ಇಂಡಿಯನ ಆಂಟಿ type ಅಮ್ಮಂದಿರು……..

ಅವಾಗ ನನ್ ಅಮ್ಮ – ವಾವ್ ಸೂಪರ್ ಆಗಿ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡಿದಿರಾ ಕಣೇ ನಾನು ಹೇಗೂ ನನ್ ಗಂಡ ಬಿಸಿನೆಸ್ ಟ್ರಿಪ್ ಮೇಲೆ ಹಿರ್ಗಿದರೆ ಇವತ್ ಟ್ರೈ ಮಾಡ್ತೀನಿ ನನ್ ಮಗನ್ನ jote ಕಣೇ ಅವ್ನ್ ತುಣ್ಣೆಗೆ ಇವತ್ ನನ್ ತುಲ್ಲು ಕೊಡ್ತೀನಿ ಸಕ್ಕತ್ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡ್ತೀನಿ ಕಣೇ ಅಂದ್ಲು

ನಾನು ಕೇಳ್ಸ್ಕೊಂಡು ಫುಲ್ಲು khuss ಅಗ್ಗಿ ಬಾತ್ ರೂಮ್ ಹೋಗಿ ತಡಿಯೋಕೆ ಆಗದೆ ನನ್ ಅಮ್ಮ ಆಂಟಿ ನೆಂಸ್ಕೊಂಡು ಅವಳ್ ಸೆಕ್ಸಿ ಕಾಚಾ ಸ್ಮೆಲ್ ನೋಡ್ತಾ braa ತುಣ್ಣೆಗೆ ಹಿಡ್ಕೊಂಡು jataka ಹೊಡ್ಕೊಂಡೇ ರಸ ಹಾಗೆ 1inch ಜಿಗಿತ್ತು ಬೆಣ್ಣೆ ಥರ ಇನ್ಸಸ್ಟ್ ಸನ್ ಆಗಿ ಬಿಟ್ಟೆ ಏನ್ ಸುಕಾ ಅಂತೀರಾ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ನಿಮ್ ಮನೇಲಿ ಅಮ್ಮ ಇದ್ರೆ or ಮ್ಯಾರೀಡ್ sister ಇದ್ರೆ ಹೋಗಿ ಬ್ರಾ ಕಾಚಾ ಇದ್ರೆ ಬಾತ್ರೂಮ್ ನಲ್ಲಿ ತುಣ್ಣೆಗೆ ಹಾಕಿ ಸ್ಮೆಲ್ ನೋಡ್ತಾ ಹೊಡಿರಿ ಅವಾಗ್ ನೋಡಿ ಹೇಗ್ ಕಿಕ್ಕ್ ಬರತ್ತೆ ಅಂತ ಸುಖದಲ್ಲಿ ರಸ ಬಿಡ್ತೀರಾ ಅನುಭವ ಮಾಡಿ ರಿಯಲ್ ಆಗಿ ನಂಗು pic kalsi ಮೇಲ್ ಗೆ………. ಚಾನ್ಸ್ ಸಿಕ್ರೆ ಅಮ್ಮನ ದೆಂಗಿ ಸುಖ ಪಡೀರಿ……… ಲಕ್ಕಿ ಸನ್ ಹಾಟ್ ಅಮ್ಮನ ತುಲ್ಲ್ಲುಗೆ ರಸ ಸುರ್ಸಿ ಆಹಾಯಾ shhaaa ಅಂತ ಅಮ್ಮನ್ ಮುಖದಲ್ಲಿ ಸೆಕ್ಸಿ ಕಾಮ ತುಂಬಿರೋ sule ಹೊರ್ಗ್ ಬರ್ತಾಳೆ…

ನೈಟ್ ಅಮ್ಮ ಏನ್ಏ ಮಾಡಿದ್ಲು ಅಂತ ನಾಯ್ತು ಅಂತ ನೆಕ್ಸ್ಟ್ ಪಾರ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಬರೀತೀನಿ
ಕಥೆ ಇಷ್ಟ ಆಗಿದ್ರೆ ಮೇಲ್ ಮಾಡಿ

ಯಗರ್ಲ್ಸ್ or ಬಾಯ್ಸ್ ಪಕ್ಕ ಇನ್ಸಸ್ಟ್ ಆಗಿ ಸ್ವಂತ ಮನೇಲಿ ರಿಯಲ್ ಆಗಿ ಇನ್ಸಸ್ಟ್ ಥರ ಇರೋರಿಗೆ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡೋದಿದ್ರೆ ಚಾಟ್ ಮಾಡಿ ಸೆಕ್ಸಿ ಚಾಟ್ ನನ್ ಮೇಲ್ ಗೆ msg ಮಾಡಿ
ಇನ್ಸಸ್ಟ್ ಇಷ್ಟ ಇಲ್ದೋರು pls ಮೇಲ್ ಮಾಡ್ಬೇಡಿ….
ರಿಯಲ್ instrested ಲಿಮಿಟ್ ಲೆಸ್ ಎಂಜಾಯ್ ಕಾಮ baysoru ಮಾತ್ರ ಚಾಟ್ ಮಾಡಿ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡೋಣ……….. Thank ಯು ನಿಮ್ಮ್ಮ್ ತುಣ್ಣೆಗೆ ಈಈ ಕಥೆ ಸಕತ್ ಕಿಕ್ಕ್ ಕೊಟ್ಟು ರಸ ಬಿಟ್ಟಿದೀರಾ ಅಮ್ಮನ ಕಾಚ ದಲ್ಲಿ ಅಂತ ಅನ್ಕೋತೀನಿ ಮೇಲ್ ಮಾಡಿ
ಇನ್ನು ಕಥೆ ಬೇಕಾದ್ರೆ ಮೇಲ್ ನಲ್ಲಿ ಹೇಳಿ ಯಾವ್ ಥರ ಬೇಕು ಅಂತ but only incest ಸ್ಟೋರಿ type…..

ನೆಕ್ಸ್ಟ್ ಪಾರ್ಟ್ ಇನ್ನು ದೊಡ್ಡದಾಗಿ barintini ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡಿ tunne and tullu ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್…………. [email protected]Kate

This story ಅಮ್ಮ ಗಿರಿಜಾ ಹಾಗೂ ಅಮ್ಮನ ಗೆಳತೀ ಇಬ್ಬರ ತುಲ್ಲಿನ ತೀಟೆ (ಮಗನಿಂದ ತೀರಿಸಿಕೊಂಡರು) appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *