ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ – Part 9

Posted on

Hi I am your hot, sexy, ಕುದುರೆ ತುಣ್ಣೆ.. Krish.. Welcome back to my story…
ತುಣ್ಣೆಲಿ ಮತ್ತು ತುಲ್ಲು ಅಲ್ಲಿ.. Rasa 💦💦💦 ಚಿಮ್ಮತ್ತೆ. ವರಿಸಿಕೊಳ್ಳೋಕೆ ಹತ್ತಿರ ದಲ್ಲಿ.. Batte ಇಟ್ಕೊಳ್ಳೆ.. 💦💦💦

ಇದು ನನ್ ರೀಡರ್ ಒಬ್ಬರ Real life story.. ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ಅದುಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಸಾಲಾ ಹಾಕಿ ಬರಿದ್ದಿದೀನಿ ಈಗ ಅವ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಅವ್ರ ಕಥೆ ಹೇಳ್ತಾರೆ ಓದಿ enjoy ಮಾಡಿ.. ಈ ಕಥೆಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ರೆಸ್ಪೋನ್ಸ್ ಕೊಡ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲರಿಗೂ.. ನನ್ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.. 🙏🏻🙏🏻🙏🏻

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ..

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ.. part 2

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ.. part 3

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ.. part 4

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ.. part 5

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ.. part 6

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ.. part 7

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ.. part 8

ಇದು part 9

ನಾನು ಮನೆ ಒಳಗೆ ಬಂದು ನೋಡುದ್ರೆ.. ನಂಗೆ ಫುಲ್ಲು ಶಾಕ್… ಇದು ನಮ್ ಮನೇನ ಅನುಸ್ತು… ಮನೆ ಒಳಗೆ ಹೂವು ಎಲ್ಲಾ ಹಾಕಿ ಸಿಂಗಾರ ಆಗಿದೆ ಹಾಗೆ ಬೆಡ್ ರೂಮ್ ಕಡೆ ಬಗ್ಗಿ ನೋಡಿದೆ.. ಹಾಸಿಗೆ ಮೇಲೆ ಎಲ್ಲಾ ಹೂವು ಹಾಕಿ 1st ನೈಟ್ ಗೆ ready ಮಾಡಿರೋ ಹಾಗೆ ಇತ್ತು… ಟಬೇಲ್ ಮೇಲೆ ಕಾಂಡೊಮ್ 10 ಪ್ಯಾಕ್, ಸಿಗರೇಟ್, ಎಣ್ಣೆ, ಎಲ್ಲಾ ಇತ್ತು ರೂಮ್ ತುಂಬಾ ಘಮ್ ಘಮ್ ಅಂತ ಇತ್ತು… ಅಮ್ಮ ಮತ್ತೆ ಅಣ್ಣ ಎಲ್ಲೂ ಕಾಣುಸ್ಲಿಲ್ಲ… ನಾನು ಹಾಲ್ ಅಲ್ಲಿ ಚೇರ್ ಮೇಲೆ ಕೂತೆ.. ಆಗ ನಂಗೆ ಟಿವಿ ಸ್ಟಾಂಡ್ ಮೇಲೆ ಒಂದು ಕವರ್ ಕಾಣುಸ್ತು.. ಅದೇನು ಅಂತ ತೆಗದು ನೋಡಿದೆ… ಅದ್ರಲ್ಲಿ ಒಂದು ಡ್ರೆಸ್ ಇತ್ತು ಅದು ಒಂದೆ ಪೀಸ್.. ಅಂದ್ರೆ ಅದು ಅರ್ಧ ತಿಕ ಮುಚ್ಚೋ ಹಾಗೆ ಇತ್ತು.. ಹಾಗೆ ಒಂದು ಚೀಟಿ ಕೂಡ ಇತ್ತು… ಒಳಗೆ ಏನು ಹಾಕ್ಬೇಡ, ಅಂತ ನಾನು ಸರಿ ಅಂತ ಬಟ್ಟೆ ಬಿಚ್ಚಿ.. ಹಾ ಬಟ್ಟೆ ಹಾಕೊಂಡೆ ಒಳಗೆ ಏನು ಹಾಕ್ಲಿಲ್ಲ. ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದ polish ಬಟ್ಟೆ… ಭುಜದ ಮೇಲೆ ಒಂದು ದಾರ ತರ ಇತ್ತು ಆಮೇಲೆ ನನ್ ಮೊಲೆ ನಾ ಮುಚ್ಚಿ ಸೊಂಟ transparent ಆಗಿ ಕಣೋ ತರ ಹಾಗೆ ನನ್ ತುಲ್ಲು ವರಿಗೂ ಮಾತ್ರ ಇತ್ತು ಹಿಂದೆ ತಿಕ ಅರ್ಧ ಮುಚ್ಚಿ.. ಇತ್ತು ನನ್ ಕನ್ನಡಿಲಿ ನೋಡ್ತಾ ಇದ್ರೆ.. ನನ್ ನಾನೆ ಕೇಯಿನ ಅನ್ಸೋದು… ಅಷ್ಟು ಮೂಡ್ ಬರೋದು.. ಹಾಗೆ ಇತ್ತು..

ನಾನು ಬಟ್ಟೆ ಹಾಕೊಂಡು… Ready ಅದೆ ಮೊಬೈಲ್ ತಗೊಂಡು ಅಮ್ಮಗೆ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದೆ

Me : hello ಅಮ್ಮ ಎಲ್ಲಿ ಇದ್ಯಾ..

ಅಮ್ಮ : ಲೇ ತುಲ್ಲಿ.. ನನ್ ಹೇಳೋದು ಕೇಳು ಇವತ್ತು ನಿಂಗೆ ಹೊಸ ತರ ಸುಖ ಕೊಡುಸ್ತೀನಿ.. ನನ್ ಹೇಳಿದ ಹಾಗೆ ಮಾಡು..

Me : ಅಮ್ಮನ ಮಾತು ಕೇಳಿ ತುಲ್ಲು ಜುಮ್ ಅಂತು ಸರಿ ಅಮ್ಮ ಹೇಳು…

ಅಮ್ಮ : ನೋಡು ಬಟ್ಟೆ ಹಾಕೊಂಡು ready ಆಗು ಹಾಗೆ.. ಬಾಗಿಲ ಕಡೆ ಬೆನ್ನು ಮಾಡಿ.. ಡೋರ್ open ಮಾಡಿ ನಿಲ್ಲು… ಅಂದ್ಲು…

Me : ನಾನು ಅಮ್ಮ ಏನೋ ಮಾಡ್ತಾಳೆ ಇವತ್ತು ನನ್ ಅನ್ಕೊಂಡು.. ಸರಿ ಅಮ್ಮ ಅಂತ ಹೇಳಿ.. ಹಾಗೆ ನಿಂತೇ
ಬಾಗಿಲು open ಮಾಡಿ ಬಾಗಿಲ ಕಡೆ ಬೆನ್ನು ತೋರುಸ್ತಾ ನಿಂತೇ

ಒಂದು 15 ನಿಮಿಷ ಅಯ್ತು ಅಷ್ಟೇ ಆಗ ಯಾರೂ ಒಳಗೆ ಬರ್ತಾ ಇದಾರೆ ಅನ್ನುಸ್ತು… ನಾನು ಹಿಂದೆ ತಿರುಗಿ ನೋಡ್ಲಿಲ್ಲ… ಬಾಗಿಲು ಹಾಕಿದ ಸೌಂಡ್ ಅಯ್ತು.. ಗಡಿಯಾರ ಕಡೆ ನೋಡಿದೆ 7.30 ಆಗಿತ್ತು.. ಹಾಕಿದ್ದ ಲೈಟ್ ಆಫ್ ಮಾಡುದ್ರು.. ನನ್ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಒಂದು ಕಪ್ಪು ಪಟ್ಟಿ ಕಟ್ಟುದ್ರು.. ಆಮೇಲೆ.. ಆಮೇಲೆ.. ನನ್ ಕೈ ನಾ ಪಟ್ಟಿ ಇಂದ ಕಟ್ಟಿ.. ನನ್ ಹಿಂದೆ ಬಂದು ನಿಂತ್ರು.. ಒಂದು 2 ನಿಮಿಷ ಏನು ಮಾಡ್ಲಿಲ್ಲ ನಾನು ಏನ್ ಮಾಡ್ತಾರೆ ಅಂತ ಕಾಯ್ತ ಇದ್ದೆ ನನ್ ಮೈ ಕಾಮದಿಂದ ಕಾವು ಏರುತ್ತ ಇತ್ತು..

Me : ಯಾರು ಅದು ಏನಾದ್ರು ಮಾಡಿ ನನ್ನ… ಅಂದೆ ಆಕಡೆ ಇಂದ ಏನು ಉತ್ತರ ಬರ್ಲಿಲ್ಲ..

ಅದರ ಬದಲು ನನ್ ಹಿಂದೆ ಬಂದು ನನ್ ಅರ್ಧ ತಿಕ ಮುಚ್ಚಿರೋ ಬಟ್ಟೆನ ಸ್ವಲ್ಪ ಎತ್ತಿ ನನ್ ಕುಂಡಿ ನಾ ಹಿಸೂಕ್ತ ಇತ್ತು… ನಂಗೆ ಮೈ ಎಲ್ಲಾ ಚೇಳು ಹರಿಯೋ ಹಾಗೆ ಆಗ್ತಾ ಇತ್ತು.. ಹಾಗೆ ಸಡನ್ ಆಗಿ ನನ್ ಕುಂಡಿ ಗೆ ಟಾಪ್ ಅಂತ ಬರ್ಸುದ್ರು.. ಮೊದಲೇ ಕಾಮ ದಲ್ಲಿ ಬೇಯಿತಾ ಇದ್ದ.. ಮೈ ಗೆ ಏಟು ಬೀಳ್ತಾ ಇದ್ದ ಹಾಗೆ ನೋವು ಬದಲು.. ಏನೋ ಒಂತರ ಸುಖ ಸಿಕ್ತು…

Me : ಇಸ್ಸ್ಸ್ haaaaa ಅಂದೆ..

ಮತ್ತೆ ಎರಡು ಕುಂಡಿಗೆ ಪಾಟ್ ಪಾಟ್ ಅಂತ ಬಿತ್ತು..
ನಾನು ಸುಖದಲ್ಲಿ ನರುಳ್ತಾ ammmmma isssss haaaa ಅಂದೆ…

ಹಾಗೆ ನನ್ ಹಿಂದೆ ಬಂದು ನಿಂತು.. ಹಿಂದೆ ಇಂದ ನನ್ ಮೊಲೆ ನಾ ಹಿಸ್ಕೊಕೆ ಶುರು ಅಯ್ತು ಆಗ.. ನನ್ ಕುಂಡಿಗೆ ತುಣ್ಣೆ ಟಚ್ ಅಯ್ತು ಆಗ.. ನನ್ ಗೆ ಗೊತಾಯ್ತು ಬಂದಿರೋದು ಗಂಡಸು ಅಂತ.. ನಾನು ನನ್ ಕುಂಡಿ ಸೀಳಿಗೆ.. ಅವನ ತುಣ್ಣೆ ಹಾಕೊಂಡು ಕುಂಡಿ ಇಂದ ಉಜ್ಜುತಾ ಇದ್ದೆ ಅವನು ನನ್ ಬೆನ್ನಿಗೆ ಅವನ ಎದೆ ಒತ್ತಿ ಮೊಲೆ ನಾ ಹಿಂಡುತ ಇದ್ದ… ನಾವು ಇಬ್ಬರು ನಿಂತ್ಕೊಂಡೆ ಸುಖ ತಗೋಂತಾ ಇದ್ದ್ವಿ… ಆಗ ಕೆಲ್ಗಡೆ ಇಂದ ನನ್ ಕಳ್ನಾ ಇನ್ನ ಎರಡು ಕೈ ಅಗಲ ಮಾಡಿ ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಬಾಯಿ ಹಾಕುದ್ರು.. ನನ್ ಎದೆ ಜಾಲ್ ಅಂತು… ಇನ್ನು ಒಬ್ಬರು ಇದರ… ಹಾಗೆ ನನ್ ತುಲ್ಲಿನ ತುಟಿ ಗೆ ಅವ್ರು ತುಟಿ ಸೇರಿತು.. ಲಿಪ್ ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡೊತರ ತುಲ್ಲು ಗೆ ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ನನ್ ಒಂದು ಕಾಲು ನಾ ಭುಜಕ್ಕೆ ಹಾಕಿ ಕೂತು ನನ್ ತುಲ್ಲ್ನ ನೆಕ್ಕತ ತುಲ್ಲಿನ ಆಳಕ್ಕೆ ನಾಲಿಗೆ ನಾ ಇಳ್ಸಿ ಒಳಗೆಲ್ಲ ನಾಲಿಗೆ ಅಡ್ತ ಇತ್ತು.. ನನ್ ಮನಸಲ್ಲಿ.. ಅಣ್ಣನ ನಾಲಿಗೆ ಇಷ್ಟೊಂದು ಉದ್ದ ಇಲ್ಲ… ಹಾಗೆ ತುಣ್ಣೆ ನನ್ ಕುಂಡಿ ಮೇಲೆ ಇದೆ ಯಾರೂ ಗಂಡಸು ಹಿಂದೆ ಇದಾರೆ ಕೆಳಗೆ ಯಾರು ಇರೋದು ಅಂತ ಯೋಚ್ನೆ ಮಾಡ್ತಾಇದ್ದೆ.. ಅಷ್ಟ್ರಲ್ಲಿ ನನ್ ತುಲ್ಲು ರಸ ನಾ ಚಿಮ್ಮಿ.. ಆಮೇಲೆ ನನ್ನ ಕಟ್ಟಿರೋ ಕೈ ಇಡ್ಕೊಂಡು ಕರ್ಕೊಂಡು ಹೋದ್ರು… ನನ್ ಒಂದು ಕಡೆ ನಿಲ್ಸಿ.. ತೆಲ್ಲೂದ್ರು.. ನಾನು ಅಮ್ಮ್ ಅಂತ ಬಿದ್ದೆ ಬಿದ್ದು ಮೇಲೆ ಗೊತಾಯ್ತು ಅದು ಬೆಡ್ ಅಂತ ಆಮೇಲೆ ನನ್ ಮೇಲೆ ಹೆಸದಿರೋ ಹುಲಿ ತರ ಬಂದು ನನ್ ಎರಡು ಮೊಲೆಗಳ್ನ ಇಡ್ಕೊಂಡು ಹಿಸೂಕ್ತ ಹಾಗೆ ಎರಡು ಕೈ ನನ್ ತುಲ್ಲ್ನ ಅಗಲ ಮಾಡಿ… ಒಂದೆ ಏಟಿಗೆ ಏನೋ ಒಳಗೆ ನುಗ್ತಾ.. ತುಲ್ಲು ಬಿಗಿ ಆಗಿ..

Me : ಅಮ್ಮಮ್ಮಮ್ haaaa ಯಾರು ನೀವು.. Haaa ಏನ್ ನುಗುಗುಸದೋ ಒಳಗೆ ಅಮ್ಮ್ಮ್ haa

ಆಮೇಲೆ ಹಾಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತು ಇದ್ದ.. ತುಣ್ಣೆ ತುಲ್ಲು ಒಳಗೆ ಇತ್ತು… ಆಮೇಲೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಮಷೀನ್ ತರ ಕೇಯೋಕೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದ..

Me : ammma ಅಯೋ haa haa haaa ಅಂತ ಇದ್ರೆ..

ಇನ್ನೊಬ್ರು ನನ್ ಎರಡು ಮೊಲೆ ತೊಟ್ಟು ನಾ ಗಿಲ್ಲಿ ಮೊಲೆ ಮೇಲೆ ಪಾಟ್ ಪಾಟ್ ಅಂತ ಬರ್ಸುದ್ರು…

ನಂಗೆ ಸುಖದಲ್ಲಿ ಏನ್ ಏನೋ ಅನ್ಸುತ್ತಾ ಇತ್ತು ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬಟ್ಟೆ ಕಟ್ಕೊಂಡು, ಎರಡು ಕೈ ನಾ ಜೋಡ್ಸಿ ಕಟ್ಟಿ, ಕೇಯಿತಾ ಇರೊದುನ್ನ sex vedios ಅಲ್ಲಿ ನೋಡಿದೆ.. ಆದ್ರೆ ನನ್ life ಅಲ್ಲಿ ನೆಡಿತಾ ಇದ್ರೆ.. ಇದ್ರಲ್ಲಿ ಇಷ್ಟೊಂದು ಸುಖನ ಅನ್ಸೋದು ನಾನು ಸುಖ ತೊಂಗ್ತಾ ಇದ್ದೆ… ಅವನು ಪಚ್ಕ ಪಚ್ಕ ಅಂತ ಕೇಯಿತನೇ ಇದ್ದ

Me : haaa hooo hmmm ಅಯೋ ನನ್ ತುಲ್ಲು ammma haaa haaa hmmm ಅಯ್ಯಪ್ಪಪ್ಪೋ ಏನ್ ಕೇಯಿತಾ ಇದಿಯೋ ammma ಅಮ್ಮಮ haaa haaa hmmm ಹೂಊಊಉ ಆಹ್ಹ್ಹ್ಹ್ ಇಸ್ಸ್ಸ್ ಅಂತ ಇದ್ರೆ ಒಂದು ಕೈ ನನ್ ಮೊಲೆ ಹಿಸೂಕ್ತ, ಇನ್ನೊಂದು ಕೈ ನನ್ ತುಲ್ಲು ಉಜ್ಜುತಾ ಇದ್ರೆ.., ಒಬ್ಬ ನನ್ ಎರಡು ಕಾಲು ಹೆಗಲು ಮೇಲೆ ಇಡ್ಕೊಂಡು.. ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ರು ನಾನು ಯಾರು ಇವ್ರು ಇಬ್ಬರು ಅಂತ ಗೋತಗತಿಲ್ಲ.. ಆದ್ರೆ ಸುಖ ಮಾತ್ರ ಮಸ್ತ್ ಸಿಗ್ತಾ ಇತ್ತು.. ನನ್ ತುಲ್ಲುಗೆ

Me : haaa ಕೇಯಿರೋ ಕೇಯಿರಿ haaa haaa hmmm ನನ್ ತುಲ್ಲು ಹರಿದು ಊರು ಬಾಗಿಲು ಮಾಡು haaa hmmm hooo ಅಬ್ಬಬ್ಬಾ ಅಬ್ಬಬ್ಬಾ ಏನ್ ದೆಂಗ್ತಿಯೋ haaaa ಅಂತ ಇದ್ದೆ ಅವನ ತುಣ್ಣೆ ನನ್ ತುಲ್ಲು ತುಂಬಿ ಒಳಗೆ ಹೊರಗೆ ಹೋಗಿ ಬರ್ತಾ ಇತ್ತು ಜೊತಿಲಿ ತುಲ್ಲು ಉಜ್ಜುತಾ ಇದ್ರು ನಂಗೆ ಸುಖ ತಡಿಯೋಕೆ ಆಗ್ತಾ ಇರ್ಲಿಲ್ಲ…

ಅವ್ರೇನು ಮಾತಾಡ್ತಾ ಇರ್ಲಿಲ್ಲ… ನಂಗೆ ಸ್ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ತೆಲತ ಇರೋ ಹಾಗೆ.. ಸುಖ ಯಪ್ಪಾ ಏನ್ ಸುಖ ಅಂತೀರಾ…

Me : ಅಮ್ಮ haaa ಜಡಿ ಜಡಿ ಯಾಪ್ಪ್ಪ haaa haaa ಏನೋ ಸುಖದಲ್ಲಿ ಸಯ್ಸ್ತೀಯಾನೋ haaa hmmm ಯಮ್ಮ ಕೆಯಿ ಕೆಯಿ haaa haaa ತುಲ್ಲಿಂದ ರಸ ಹರಿತ ಇತ್ತು ಒಂದು ಒಂದು ಏಟಿಗೆ..

ಅವನು ನನ್ ಕಾಲು ಭುಜದಿಂದ ಇಳ್ಸಿ.. ಕಾಲು ಅಗಲ ಮಾಡಿ ನನ್ ಮೇಲೆ ಬಂದು ನನ್ ಮೊಲೆ ನಾ ಅಪ್ಪಚ್ಚಿ ಮಾಡ್ಕೊಂಡು.. ನನ್ ಕುತ್ತಿಗೆ ನನ್ ತುಟಿ ಎಲ್ಲಾ.. ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡಿ ಸ್ಲೋ ಆಗಿ ಕಚ್ತ ಕೆಳಗೆ ದಬ್ ದಬ್ ಅಂತ ಸ್ಪೀಡ್ ಆಗಿ ಕೇಯಿತನೇ ಇದ್ದ.. ನಾನು

Me : haaa haaa hmm ಯಾರೂ ನೀನು ammmma ಏನೋ ಹಿಂಗೆ ಮಾಡಿ ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ದೀಯ haaa haa hmmm hoooo haaaa haa haaa ಅಂತ ಇದ್ದೆ ಅವನ ಕೇಯಿದಾಟಕ್ಕೆ.. ಅವನ ತಬ್ಬಿಕೊಂಡು ಬೆನ್ನು ಪ್ರಚಾಣ ಅನ್ಸೋದು.. ಆದ್ರೆ ಕೈ ಒಂದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸೇರಿಸಿ ಕಟ್ಟಿತು.. ಆದ್ರು ನಂಗೆ ಸಿಗತಾ ಇದ್ದ ಸುಖ ಬೇರೆ ಲೆವೆಲ್ ಇತ್ತು…

ಹಾಗೆ ಅವನು ನನ್ ತುಲ್ಲ್ನ 40 ನಿಮಷ ಚೆನ್ನಾಗಿ ದೆಂಗಿ ದೆಂಗಿ ನನ್ ತುಲ್ಲಿಂದ ಎಷ್ಟು ಸಲ ರಸ ಬರ್ಸಿದ್ನೋ ನೆನಪಿಲ್ಲ ನೇಣುಸ್ಕೊಂಡ್ರೆ ಮಾತ್ರ ಈಗ್ಲೂ ತುಲ್ಲು ರಸ ಕರುತ್ತೆ..

ಆಮೇಲೆ ನಾ ಎರಡು ಕಾಲು ಇಡ್ಕೊಂಡು ಎತ್ತಿ ತಿರುಗ್ಸಿ.. ಮಂಚದ ತುದಿ ಲಿ.. ನಾಯಿ ತರ ಬಗ್ಗಸಿ ನಿಲ್ಸಿ ಅವನು ಮಂಚದಿಂದ ಕೆಳಗೆ.. ನಿಂತು.. ಹಿಂದೆ ಇಂದ ತುಲ್ಲಿಗೆ ತುಣ್ಣೆ ತುರ್ಸಿ.. ತಿಕದ ತೂತ ಗೆ 1 ಬೆರಳು ಹಾಕಿ ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ದ ನನ್ ಕುಂಡಿಗೆ ಬರ್ಸಿ ಬರ್ಸಿ ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ದ.. ಹಾಗೆ ಮುಂದೆ ಇಂದ ನನ್ ಕಪಾಳಕ್ಕೆ ಪಾಟ್ ಪಾಟ್ ಅಂತ ಬರುಸ್ತಾ ಇದ್ರು… ನಂಗೆ ಕಾಮದ ದೇಹಕ್ಕೆ ಏಟು ಬೀಳ್ತಾ.. ಹಿಂದಗಡೆ ಇಂದ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಪಚ್ಕ ಪಚ್ಕ ಕೇಯಿಯೋ ಏಟು ನನ್ ದೇಹಕ್ಕೆ ಸ್ವರ್ಗ ಸುಖ ಆಮೇಲೆ ನನ್ ಕಪಾಳಕ್ಕೆ ಬರುಸ್ಬೇಡ ಅಂದೆ ಅದುಕ್ಕೆ ಆಕಡೆ ಇಂದ ಇನ್ನ ಎರಡು ಏಟು ಬಿದ್ದು.. ನನ್ ಬಾಯಿ ಒಳಗೆ ಎರಡು ಬೆರಳು ಹಾಕಿ ನಾನು ಬೆರಳು ಚೀಪ್ತಾ ಇದ್ದೆ.. ಹಾಗೆ ಅದೆ ಬೆರಳು ನನ್ ತುಟಿ ನಾ ಸಾರುವತಾ ಇದ್ದೋ ಹಿಂದೆ ಕೇಯಿತಾ ಇರೋನು ನನ್ ಬೆನ್ನ ಮೇಲೆ ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡಿ ಬಗ್ಗಿ ಕೆಳಗೆ ನೇತಾಡ್ತಾ ಇರೋ ಮೊಲೆ ನಾ ಹಿಂಡತಾ ನನ್ ಭುಜ ನಾ ಕಚ್ಚಿ ಕಚ್ಚಿ ನಂಗೆ ಇನ್ನ ಚೂಲು ಜಾಸ್ತಿ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ರು.. ನಾನು

Me : ಯಪ್ಪಾ haaa hmmm ಯಾರೂ ನೀವು ಹಿಂಗೆ ಸುಖ ಕೊಡ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ haaa hmmm hooo hmmm haaa ಯಾಪ್ಪ್ಪ ಸಾಕು ಕಣರೋ haaa hmmm ಇಷ್ಟೊಂದು ಸುಖ ಕೊಡ್ಬೇಡ್ರಿ.. Haaaa haaa ನಾನು ಸುಖದಲ್ಲೇ ಸತ್ತು ಹೋಗ್ತೀನಿ ಅಷ್ಟೇ haaa hmmm hmmm ammmmma ಏನ್ ಸುಖನೋ ಇದು Ahhhhhh hmmm hoooo hmmmmm haaaaa

ನನ್ ತಿಕದಲ್ಲಿ ಬೆರಳು, ತುಲ್ಲು ಅಲ್ಲಿ ತುಣ್ಣೆ, ಬಾಯಿ ಅಲ್ಲಿ 2 ಬೆರಳು, ಬೆನ್ನು ಕಚ್ಚಿ ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇರೋ ಬಾಯಿ, ಆಗ ಆಗ ಮಧ್ಯ ದಲ್ಲಿ ಕಾಮದ ಏಟು.. ಯಪ್ಪಾ ನನ್ ದೇಹಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲೂ ಸಿಗದ ಸುಖ… ಅಯೋ ಏನ್ ಸುಖ ನನ್ ಕೇಯಿತಾ ಇರೋನು ಇನ್ನು ಜೋರಗಿ ದೆಂಗಿ ದೆಂಗಿ ನನ್ ನನ್ ತುಲ್ಲುಗೆ ಸುಖ ಕೊಡ್ತಾ ಇದ್ದ.. ಹಾಗೆ ತಿಕದಲ್ಲಿ ಬೆರಳು ಹಾಕಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಅಗಲ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದ..

Me : haa hmm ಕೇಯಿರೋ ಕೇಯಿರಿ haaa hmmm ammma ಏನ್ ಕೇಯಿತಿರೋ ಯಾರೂ ನೀವು ಅಮ್ಮಮ್ haaa ದೆಂಗು ದೆಂಗು ಇನ್ನ ಜೋರಾಗಿ ಅಂದೆ ಅಷ್ಟೇ

ಅವನು ನನ್ ಉಲ್ಟಾ ತಿರುಗಿಸಿ… ಬೆಡ್ ತುದಿ ಲಿ ನನ್ ಕುಂಡಿ ಇರ್ಸಿ ನನ್ ಒಂದು ಕಾಲು ಎತ್ತಿ.. ಇಡ್ಕೊಂಡು ತುಣ್ಣೆ ತುರ್ಸಿ ಕೇಯಿಕೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಯಪ್ಪಾ ಎಷ್ಟು ಸ್ಪೀಡ್ ಆಗಿ ನನ್ ತುಲ್ಲು ಒಳಗೆ ಅವನ ತುಣ್ಣೆ ನುಗ್ತಾ ಇತ್ತು ಅಂದ್ರೆ.. ನನ್ tullu ಒಳಗೆ ಅವನ ತುಣ್ಣೆ ಹೊಯ್ತು ಅಂಕೋಳೋ ಅಷ್ಟ್ರಲ್ಲಿ ಅವನ ತುಣ್ಣೆ 2 ನೆ ಸಲ ಒಳಗೆ ನುಗುತ್ಹ್ಹ ಇತ್ತು ಅಷ್ಟು ಸ್ಪೀಡ್ ನನ್ ತುಲ್ಲುಗೆ ಬೆಂಕಿ ಬಿತ್ತು ಅನ್ನೋ ಹಾಗೆ ಉರಿ ಬರೋಕೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಅಯ್ತು.. ಅವನು ಹಾಕ್ತಾ ಇದ್ದ ಒಂದು ಒಂದು ಏಟಿಗೆ ತುಲ್ಲು ಅದುರಿ ಹೋಗಿ ರಸ ಹಾರುಸ್ತಾ ಇತ್ತು.. ಹಾಗೆ ಇನ್ನ ಒಬ್ಬರು ತುಲ್ಲಿಗೆ ಎಂಜಲು ಹಚ್ಚಿ ಉಜ್ಜುತಾ ಇದ್ರು ನಾನು..

Me : haa hmmm ammma hmmm haaa ಅಮ್ಮಮ್ಮ ನಿನ್ ಅಮ್ಮನ್ ದೆಂಗು ದೆಂಗು haa haaa hmmm ದೆಂಗಿ ದೆಂಗಿ ನನ್ ತುಲ್ಲ್ನ ಹರಿತಿರೆಂನ್ರೋ… Ammma haa haa haa haa ಕೇಯಿಯೋ ಕೆಯಿ ಇವತ್ತು ನನ್ tullu ಹರಿಬೇಕು haaa haaa haaa hmmm ಇಲ್ಲ ನಿನ್ ತುಣ್ಣಿ ಮುರಿಬೇಕು haa haa ಜಡಿ ಜಡಿ ಜಡಿ haaa haaa ಅಂತ ನಾನು ತುಟಿ ಕಚ್ಚಿ ಕೊಂಡು.. ಸುಖದ್ಲಲಿ ನರುಳ್ತಾ ಇದ್ದೆ…

ನಂಗೆ ಸುಖ ತಡಿಯೋಕೆ ಅಗ್ಧೆ.. ಕೈ ಬಿಚ್ಕೋಳೋಣ ಅಂದ್ಕೊಂಡ್ರೆ ಆಗ್ಲಿಲ್ಲ.. ಒಬ್ಬ ಗಂಡಸು ಇನ್ನೊಬ್ರು ಗಂಡ್ಸ ಅತ್ವ ಹೆಂಗ್ಸು.. ಗೊತಾಗ್ತಾ ಇರ್ಲಿಲ್ಲ ನಂಗೆ ಸುಖ ಮಾತ್ರ ಕಮ್ಮಿ ಸಿಗ್ತಾ ಇರ್ಲಿಲ್ಲ.. ನನ್ ತುಲ್ಲುನ ಚಿಂದಿ ಚಿಂದಿ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದ..

Me : hmm haaa haaa ನನ್ ತುಲ್ಲುನ ಬಿಡ್ಬೇಡ ಹೊಡಿ ಹೊಡಿ haaa haaa ಅಬ್ಬಬ್ಬಾ ammma haaaa ಹೂಊಊಉ haa haaa ಕೇಯಿಯೋ ನನ್ ತುಲ್ಲಾ haaa haaa haaa

ಹಾಗೆ 20 ನಿಮಿಷ ದೆಂಗಿ ದೆಂಗಿ ನನ್ ಹಣ್ಣು ಗಾಯಿ ನೀರು ಗಾಯಿ ಮಾಡಿ.. ನನ್ ತುಲ್ಲುನ ಚೆಚ್ಚಿ ಚಟ್ನಿ ಮಾಡ್ತಾ ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ರಸ ಬಿಟ್ಟ.. ನಾನು ಅವನು ರಸನ ನನ್ ತುಲ್ಲು ಅಲ್ಲಿ ತುಂಬಿಸಿ.. ಹಾಗೆ ಇಟ್ಟಿದ… ಅವನ ತುಣ್ಣೆ.. ಮುದ್ರುಕೊಂತ ಇರೋ ಫೀಲ್ ಆಗ್ತಾ ಇತ್ತು ನಾನು ಜೋರಾಗಿ ಉಸಿರು ಅಡ್ತ ಇದ್ದೆ.. ಆಗ ನನ್ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಕಟ್ಟಿರೋ ಪಟ್ಟಿ ನ.. ತೆಗುದ್ರು.. ನನ್ ಕಣ್ಣು ನಿಧಾನುಕ್ಕೆ ತೆಗದು ನೋಡಿದೆ.. ಅಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ಅಲ್ಲ 4 ಜನ ಇದ್ರು.. ಅವ್ರ್ನ ನೋಡಿ ನನ್ ತಲೆ ತಿರ್ಗೋ ಹಾಗೆ ಅಯ್ತು…

ಮುಂದೆ ಏನ್ ಅಯ್ತು ಅಂತ ಮುಂದಿನ ಭಾಗ ದಲ್ಲಿ ಹೇಳ್ತಿನಿ..!

ನನ್ ಕಥೆ ಓದುತ್ತಾ ತುಣ್ಣೆ. ಹೊಡ್ಕೊಂತಾ ಇರೋ. ತುಣ್ಣೆಗಳಿಗೆ.. ಹಾಗೂ ಕಥೆ ಓದುತ್ತಾ ತುಲ್ಲು ಅಲ್ಲಿ ಬೆರಳು ಹಾಕೊಂಡು.. ಕೈಕೊಂತ ಇರೋ.. ತುಲ್ಲುಗಳಿಗೆ. ಒಂದು ವಿನಂತಿ

ಕಥೆ ಓದಿ ರಸ.. 💦💦💦 ಸುರಿಸಿಕೊಂಡು, ಸುಮ್ನೆ ಆಗ್ಬೇಡಿ 💦💦💦💦 ಕಥೆ ಹೇಗಿತ್ತು ಅಂತ ರಸ 💦💦💦💦 ಮೆತ್ತಿರೋ ಬೆರಳುಗಳಿಂದ ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ ನನಗೆ ಮೇಲ್ ಮಾಡಿ Ok na.. ನನ್ ಮುದ್ದಿನ ನೀಗ್ರೋ ತುಣ್ಣೆ ಗು,, ಹಾಗೂ ನವೆ.. ತುಲ್ಲಿಗೂ ondu 💋💋👅👅👅💋💋 💦💦💦💦

E-mail : [email protected]

Telegram ID : @Krishkrish1235

Insta ID : krishkrish8984

telegram ID and insta ID ge msg madi. Mail madi. chat madona

ನಿಮ್ಮ ಸ್ಟೋರೀಸ್.. ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಅನುಭವ ನಮ್ ಹತ್ರ ಮುಕ್ತ ವಾಗಿ ಹಂಚ್ಕೊ bahudu.. Hage nan meet madbeku ankollo avru nange mail madi tisle.. meet agona.. Nimma identity.. ಗೌಪ್ಯ ವಾಗಿ ಇಡಲಾಗುವುದು Don’t worry. Open up agi nimge esta eddre. helko bahudu.. yavde force ಇಲ್ಲ..

This story ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ – Part 9 appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *