ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ – Part 6

Posted on

Hi I am your hot, sexy, ಕುದುರೆ ತುಣ್ಣೆ.. Krish.. Welcome back to my story…
ತುಣ್ಣೆಲಿ ಮತ್ತು ತುಲ್ಲು ಅಲ್ಲಿ.. Rasa 💦💦💦 ಚಿಮ್ಮತ್ತೆ. ವರಿಸಿಕೊಳ್ಳೋಕೆ ಹತ್ತಿರ ದಲ್ಲಿ.. Batte ಇಟ್ಕೊಳ್ಳೆ.. 💦💦💦

ಇದು ನನ್ ರೀಡರ್ ಒಬ್ಬರ Real life story.. ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ಅದುಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಸಾಲಾ ಹಾಕಿ ಬರಿದ್ದಿದೀನಿ ಈಗ ಅವ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಅವ್ರ ಕಥೆ ಹೇಳ್ತಾರೆ ಓದಿ enjoy ಮಾಡಿ.. ಈ ಕಥೆಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ರೆಸ್ಪೋನ್ಸ್ ಕೊಡ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲರಿಗೂ.. ನನ್ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.. 🙏🏻🙏🏻🙏🏻

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ..

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ.. part 2

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ.. part 3

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ.. part 4

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ.. part 5

ಇದು part 6

ನಂಗೆ ಯಾಕೋ ಸಾಕಾಗ್ಲಿಲ್ಲ ಅನುಸ್ತು.. ಮತ್ತೆ ನನ್ಜ ತುಲ್ಲಿಗೆ.. ಜೋರಾದ ಹೊಡೆತಗಳು ಬೇಕು ಜೋರಾಗಿ.. ಕೇಯಿಸ್ಕೊ ಬೇಕು ಅನುಸ್ತು ಇತ್ತು ಅದುಕ್ಕೆ ನಾನು ಒಂದು ಪ್ಲಾನ್ ಮಾಡಿದೆ…

ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಜೋರಾಗಿ ದೆಂಗುಸ್ಕೊಬೇಕು ಅಂತ ತುಂಬಾ ಅಸೆ ಆಗ್ತಾ ಇತ್ತು ಅದುಕ್ಕೆ ನಾನು ಅದುಕ್ಕೆ ದಿಂಬು ಕೆಳಗೆ ಇದ್ದ ಸ್ವಲ್ಪ ಅಮೃತ ಅನಂಜನ್ ತಗೊಂಡು ಬೆರಳು ಇಂದ ಎತ್ಕೊಂಡು.. ಸ್ವಲ್ಪ ಹಾಗೆ ಅವನ ಎದೆ ಮೇಲೆ ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಅವನು ಸುಸ್ತ್ ಆಗಿ ಮಲಗಿದ್ದ… ಅವನ ತುಣ್ಣೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಎದ್ದಿತ್ತು.. ನಾನು ಅವನ ತುಣ್ಣೆ ಚರ್ಮ ನ ಹಿಂದೆ ಎಳೆದು.. ಅವನ ತುಣ್ಣೆ ತುದಿ ಗೆ ಅಮುರುತಜನ್ ಹಚ್ಚಿ…
ಮೇಲೆ ಕೆಳಗೆ ಜಟ್ಕಾ ಹೊಡಿತಾ ಇದ್ದೆ ಅವನ ತುಣ್ಣೆಗೆ ಬೆಂಕಿ ಬಿದ್ದ ಹಾಗೆ ಹಾಗಿ… ಅವನು ಎಚ್ಚರ ಆಗಿ.. Haaa ಉರಿ ಉರಿ ಅಂತ ಇದ್ದ ಇದೆ ಟೈಮ್ ಅಂತ ಅವನ ಮೇಲೆ ಹತ್ತಿ ತುಣ್ಣೆ ಮೇಲೆ ನನ್ ತುಲ್ಲು ಇಟ್ಟು ಒಳಗೆ ಇಳುಸ್ಕೊಂಡೆ ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೂ ಉರಿ ಬರೋಕೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಅಯ್ತು.. Ammma haaaa haaa ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ ಅಂತ ನಾನು ಕೇಯಿಕೊಂತ ಇದ್ದೆ.. ಅವನ್ಗೆ ತಡಿಯೋಕೆ ಆಗ್ದಲೆ… ನನ್ ಇಡ್ಕೊಂಡು ಒಂದು ಉರುಳು ಬಿದ್ದ ನಾನು ಕೆಳಗೆ ಅವನು ನೆಲಕ್ಕೆ..

ಅಣ್ಣ : haa ತುಣ್ಣೆ ಉರಿತ ಇದೆ hmmmm haaa ಅಮ್ಮ hooo ಅಂತ ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಸ್ಪೀಡ್ ಆಗಿ ದೆಂಗ್ತಾ ಇದ್ದ..

Me : haa ಅಯೋ ammma haaa hooo haaa ದೆಂಗೊ ದೆಂಗೊ ammmma ಅಯೋ ನನ್ ತುಲ್ಲು haaa ಅಹ್ಹಯಾ haa haaa haa ಸೂಪರ್ ಕಣೋ haaa haaa huuuu ammmma ಬಿಡ್ಬೇಡ ಹಾಕು ಹಾಕು ಇನ್ನು ಜೋರಾಗಿ ಹೊಡಿ haaa haaa haaa ammmma haaa

ಅವನು ಹುಚ್ಚು ಹಿಡಿದು ಇದಿದೆ ಅನ್ನೋ ಹಾಗೆ ನನ್ ಮೈ ಎಲ್ಲಾ… ನಾಯಿ ಕಚೋ ಹಾಗೆ ಕಚ್ತ… ದಬ್ ದಬ್ ಅಂತ ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ದ ನನ್ ತುಲ್ಲು ಊರಿಗೆ… ಎತ್ತಿ ಎತ್ತಿ ಕೊಟ್ಟ ಹಾಗೆ ಅವನು ತಳಕ್ಕೆ ಹಾಕೊಂಡು ಲಚ್ಚುಕ ಪಚ್ಕ ಅಂತ ಕೇಯಿತಾ ನೆ ಇದ್ದ…
ನಾನು ammma ಅಯೋವ್ ಹೊಯ್ತು ನನ್ ತುಲ್ಲು haaa haaa 👌 ಅಂಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಯಾ hoooo ಸಾಕು ಸಾಕು ನಿಲಸೊ ಅಮ್ಮ್ಮ್ ಉರಿತ ಇದೆ ಅಂತ ರಸ ಬಿಟ್ಕೊಂಡೇ ಆದ್ರೆ ಅವನು..

ಅಣ್ಣ : haa haa ಅಂತ ತಿಕ್ಲು ಹಿಡಿದು ಇರೋ ಹಾಗೆ ಗಾಚ್ ಗಾಚ್ ಕೇಯಿತನೇ ಇದ್ದ ನನ್ ಮೊಲೆ ತೊಟ್ಟು ಮೇಲೆ ಟಾಪ್ ಟಾಪ್ ಅಂತ ಬರುಸ್ತಾ ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ದ…

Me : haaa ammma ಕೇಯಿಯೋ ಕೇಯಿಯೋ ammma haaa hooo ammma ಹರಿಯೋ ನನ್ ತುಲ್ಲ್ನ ammma haaa haaa ಯಾಪ್ಪ್ಪ ಏನ್ ಕೇಯಿಯ ಇದಿಯೋ ammmma haaa hoooo hmmm haaaaaa ಕೆಯಿ ಕೆಯಿ ಇನ್ನ ಜೋರಾಗಿ.. ಆಹ್ಹ್ಹ್ಹ್ ಅವನು ತುಣ್ಣೆ ಊರಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಸ್ಪೀಡ್ ಆಗಿ ದೆಂಗ್ತಾ ಅಂದ್ರೆ ಅವನ ಒಂದು ಒಂದು ಹೊಡೆತಕ್ಕೆ ನಾನು ಮೈ ಮೇಲೆ ಕೆಳಗೆ.. ಹೋಗಿ ಬರ್ತಾ ಇತ್ತು.. ಅವ್ನ್

ಅಣ್ಣ : ಏನ್ ಅಚ್ಚುದೆ ನನ್ ತುಣ್ಣೆ ಗೆ haaa haaa hmmmm hooo ammmma haaaa ಸೂಳೆ ಮುಂಡೆ… Haaaa ಇಷ್ಟೊಂದು ಉರಿತ ಇದೆ haaa haaa hmmm ಅಂತ ಪಚ್ಕ ಪಚ್ಕ ಅಂತ ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ದ ಮಚ್ಚಾನು ಜೋರಾಗಿ ಅಲಡ್ತಾ ಇತ್ತು… Haaa haaa hmmm haaa ಹ್ಮ್ಮ್ hooo ಅಂತ ಕೇಯಿಸ್ಕೊಂತ.. ನಾನು ಹಾಸಿಗೆ ನ ಹಿಂಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ…

ಹಾಗೆ ದೆಂಗ್ತಾ.. ಅವನು ನನ್ ಎಬ್ಬಸಿ ನಾಯಿ ತರ ಬಗ್ಗಸಿ ಮಂಚದ ತುದಿ ಲಿ.. ನಿಲ್ಸಿ ಅವನು ನಿಂತ್ಕೊಂಡು.. ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ತುಣ್ಣೆ ಹಾಕಿ ದೆಂಗೋಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದ… ಯಾಪ್ಪ್ಪ ಏನ್ ಸ್ಪೀಡ್ ಅಂತೀರಾ.. ಮಂಚ ಕಿರಾ ಕಿರಾ ಅಂತ ಇತ್ತು ಅವನು ನನ್ ದೆಂಗ್ತಿವನೋ ಇಲ್ಲ ಮಂಚನೋ ಅನ್ನೋ ಹಾಗೆ ಕೇಯಿತಾ ನೆ ಇದ್ದ…

Me : ammma hooo haaa haaa hmmm ಜಡಿ ಜಡಿ haaa haaa ಅಂಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಊಊ ನನ್ ತುಲ್ಲು haaaa haaa haaa… Haa haaa ಅಣ್ಣ ಕೇಯಿಯೋ ನಿನ್ ಮುದ್ದು ತಂಗಿಗೆ ಸುಖ ಕೊಡೊ ammmma ಹಾಗೆ ಹಾಕು ಹಾಕು ಇನ್ನ haaa haaa ammma haaa haaa ಎಸ್ಸ್ಸ್ ಎಸ್ಸ್ಸ್ yesss haaaaa haaa haaa ಅಣ್ಣ ಬರ್ತಾ ಇದೆ ಕಣೋ haaaa ammmma haaaaa ಕೆಯಿ ಕೆಯಿ ಜೋರಾಗಿ ಇನ್ನ ಜೋರಾಗಿ haa haa haa haa haa ಬಂತು ಬಂತು ಬಂತು haaa ಅಂತ ರಸ ಬಿಟ್ಕೊಂಡೇ….

ಆದ್ರೆ ಅವ್ನ್ ಮಾತ್ರ ಕೇಯಿದು ಕೇಯಿದು ನನ್ ತುಲ್ಲ್ನ ಚಟ್ನಿ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದ…

ನಾನು : ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ hmmm haa hmmm ಅಯೋ haaa ammmma ಅಣ್ಣ.. ಯಾಕೋ… ಇಷ್ಟೊಂದು ಸುಖ ಕೊಡ್ತಾ ಇದ್ದೀಯ haa haaa ನನ್ ಕೈಲಿ ತಡಿಯೋಕೆ ಆಗ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಅಂತ.. ಸುಖದ ನಶೆಲಿ ಹೇಳ್ತ.. ಹಾಸಿಗೆ ಮೇಲೆ ಮೊಲೆ ಒತ್ತಿಕೊಂಡು.. ಬಿದ್ದೆ ಆದ್ರೆ ಅವನು ನನ್ ಬೆನ್ನ ಮೇಲೆ ಅವನ ಎದೆ ಹಾಕೊಂಡು ಅವನ ಸೊಂಟ ನ ಎತ್ತಿ ಎತ್ತಿ ಬಿಡತಾ… ಇದ್ರೆ ಅವನ ತುಣ್ಣೆ ಸೀದಾ ನನ್ಕೇ ತುಲ್ಲಿನ ತಳಕ್ಕೆ ಗುದ್ದಿ ಗುದ್ದಿ ಬರ್ತಾ ಇತ್ತು ಹಾಗೆ ಕೆಯಿತಾ ಇದ್ದ…

ನಾನು : haaa ammma hooo haaa haaa hmmm ಜಡಿ ಜಡಿ haaa haaa ಅಂಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಊಊ ನನ್ ತುಲ್ಲು haaaa haaa haaa… Haa haaa ಅಣ್ಣ ಕೇಯಿ haa haa ಹೊಡಿ ಹೊಡಿ ಇನ್ನ ಜೋರಾಗಿ ಅಂತ ಕೇಯಿಸ್ಕೊಂತ ಇದ್ದೆ.. ಆಮೇಲೆ ಅವನು ನನ್ ಎತ್ಕೊಂಡು ಹಾಲಿಗೆ ಬಂದು

ಗೋಡೆಗೆ.. ನನ್ನ ವರುಗ್ಸಿ ಒಂದು ಕಾಲನ್ನು ಎತ್ತಿ ಇಡ್ಕೊಂಡು.. ತುಲ್ಲಿಗೆ ತುಣ್ಣೆ ಹಾಕಿ ಕೇಯಿಕೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದ…

ನಾನು : ಯಾಪ್ಪ್ಪ haaa ammmma haaa ammma ಸಾಕು ಬಿಡೋ ammma.. Hooo ಎಂತ ತಪ್ಪು ಮಾಡಿದೆ ನಾನು haaa haaa ನಿನ್ ತುಣ್ಣಿಗೆ ಅಮೃತಾಂಜನ್ haa haa ಅಚ್ಚಿ… ನನ್ ತುಲ್ಲು ಅಲ್ಲಿ ammma hooo haaa haaa hmmm haaa ರಕ್ತ ಬಾರೋ ಹಾಗೆ ಕೇಯಿತಾ ಇದಿಯಲ್ಲೋ.. Haaa ammmma ಸಾಕು ಬಿಡೋ ಬಿಡೋ ಅಂತ… ಇದ್ದೆ… ಆದ್ರೆ ಅವನು ನನ್ ಬಾಯಿ ನ ಅವನ ಬಾಯಿ ಇಂದ ಮುಚ್ಚಿ… ಗಚಕ್ ಗಚಕ್ ಅಂತ ಕೇಯಿತನೇ ಇದ್ದ..

Me : ಲೋ ಅಣ್ಣ ಏನೋ ಹಿಂಗೆ ಕೇಯಿತಾ ಇದಿಯೋ ಸಾಕು ಬಿಡೋ.. ಮಾಂಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಆಮೇಲೆ ಮಾಡುವಂತೆ ammmma haaa haaa haaa haaa haaa

ಅಣ್ಣ : ನಿನ್ನ ಬಿಡೋ ಮತ್ತೆ ಇಲ್ಲ… Haaa haaa ಅಂತ ಎದುಸಿರು ಬಿಡ್ತಾ ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ದ..

ಅವನ ತುಣ್ಣೆಗೆ ಉರಿ ಕಮ್ಮಿ ಆಗಿರ್ಲಿಲ್ಲ.. ಆಮೇಲೆ… ನನ್ನ ಬಾಗಿಲಿಗೆ ಬಗ್ಸಿ… ಹಿಂದೆ ಇಂದ.. ತುಲ್ಲಿಗೆ ತುಣ್ಣೆ ತುರ್ಸಿ ಕೇಯಿಕೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದ… ನಾನು ಬಾಗಿಲು ಮೇಲೆ ಎರಡು ಕೈ ಇಟ್ಕೊಂಡು.. ಕೇಯಿಸ್ಕೊಂತ ಇದ್ರೆ.. ಅವನು

ಅಣ್ಣ : ಏನೆ ಸೂಳೆ… ನನ್ ತುಣ್ಣೆಗೆ ಅಮೃತನಂಜನ್ ಹಾಕ್ತಿಯೋ.. ತಗೋ ತಗೋ ಇನ್ನ ಅಂತ.. ನನ್ ಕುಂಡಿ ಮೇಲೆ ಬರುಸ್ತಾ ದೆಂಗ್ತಾ ಇದ್ದ… ನನ್ ಬಾಗಿಲು ಇಡ್ಕೊಂಡು ಮೈ ನಡುಗಸ್ತಾ..

Me : Haaa haaa ammma ಕೇಯಿಯೋ ಕೇಯಿಯೋ ammma haaa hooo ammma ಹರಿಯೋ ನನ್ ತುಲ್ಲ್ನ haaa haaa haaa ammma..

ಅಣ್ಣ : ನಿನ್ ಅಂತ ಚೂಲು ತುಲ್ಲಿಗೆ ಹಿಂಗೆ ಕೇಯಿಬೇಕು ಕಣೆ haaa haaa

Me : haa haaa haaa haaa hooo haaa hooo ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಹ್ಮ್ಮ್ ಹ್ಮ್ಮ್ ಅಂತ ಇದ್ದೆ… ಸಾಕು ಬಿಡೋ ಅಂತ ಅವನ ತೆಳ್ಳಿ.. ಹೋಗೋಕೆ ಹೋದೆ ಆಗ ಅವನು ನನ್ ಜುಟ್ಟು ಇಡಿದು.. ನೆಲದ ಮೇಲೆ ತೆಳ್ಳಿ… ನನ್ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದ…

Me : ಲೋ ಸಾಕು ಕಣೋ ನನ್ ಕೈಲಿ ತಡ್ಕೊಳೋಕೆ ಆಗ್ತಾ ಇಲ್ಲ..

ಅಣ್ಣ : ನನ್ ತುಣ್ಣೆ ಉರಿ ಕಮ್ಮಿ ಆಗ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಏನ್ ಮಾಡ್ಲಿ ಹೇಳು ಅಂತ.. ಅವನ ತುಣ್ಣೆ ನ ಜಟ್ಕಾ ಹೊಡ್ಕೊಂತ ನನ್ ಕಾಲು ಅಗಲ ಮಾಡೋಕೆ ಹೋದ ನಾನು ತಡಿ ಅಂದು ಎದ್ದು.. ಅಲ್ಲೇ ಟಿವಿ ಸ್ಟಾಂಡ್ ಮೇಲೆ ಇದ್ದ ಬಟ್ಟೆ ತಗೊಂಡು tunne ನ ವಾರ್ಸಿ… ತುಣ್ಣೆಗೆ ಬಾಯಿ ಹಾಕ್ದೆ.. ಚೀಪೋಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದೆ.. ಅವ್ನ್ ಕಣ್ಣು ಮುಚ್ಚಿ haaa haaaa ಅಂತ ಇದ್ದ.. ನಾನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಚೀಪಿ ಚೀಪಿ… ಅವನ ತುಣ್ಣಿ ತುದಿ ಕೆಂಪಾಗಿದೆ ಅದುನ್ನ ನೋಡಿ ನಂಗೆ ಆಯೋ ಪಾಪ ಅನುಸ್ತು.. ಆಮೇಲೆ ಅವ್ನ್ ತುಣ್ಣಿ ಇನ್ನು ಘಟ್ಟಿಯಾಗಿ.. ನಿಗುರಿ.. ಅವನು ನನ್ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ತೆಳ್ಳಿ ಕಾಲು ಇಡ್ಕೊಂಡು ಆಗಾಲ ಮಾಡಿ ತುಣ್ಣಿ ನ ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಹಾಕಿ.. ಕೇಯಿಕೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದ.. ನಂಗು ಉರಿ ಕಮ್ಮಿ ಆಗಿತ್ತು… ಅವನು ಈಗ ಸ್ವಲ್ಪ ನಿಧಾನುಕ್ಕೆ ದೆಂಗ್ತಾ ಇದ್ದ.. ನಂಗು ಸುಖ ಸಿಗ್ತಾ ಇತ್ತು..

Me : haaa haaa ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಹ್ಮ್ಮ್ haaa haaa ಮಾಡು haa ಇನ್ನ ಮಾಡು ಹಾಗೆ ammma ammmma ಹಾಗೆ ಅಂತ ಇದ್ದೆ..

ಅವನು ಹ್ಮ್ಮ್ ಹ್ಮ್ಮ್ ಅಂತ ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ದ.. ಹಾಗೆ ಒಂದು 20 ನಿಮಿಷ… ಲಚ್ಚುಕ ಪಚ್ಕ ಅಂತ ಕೇಯಿದು ಕೇಯಿದು ಕೊನೆಗೆ

ಅಣ್ಣ : haaa haaa ಹ್ಮ್ಮ್ ಬರ್ತಾ ಇದೆ ಕಣೆ..

Me : haa haaa haaa haaa ಬಿಡೋ ನನ್ ಚಿನ್ನ ಒಳಗೆ ಬಿಡೋ haaa haaa hmmmm… ಕೆಯಿ ಅಣ್ಣ haaa hmmmm ಒಳಗೆ ರಸ ಬಿಡೋ haaa ಈ ನಿನ್ ಸೂಳೆ ತಂಗಿ ತುಲ್ಲಿಗೆ haaaa haaa ನೀರು ಹ್ಯಾಸೋ…. Haaaa haaa ammma ammma haaa ammma hooo haaa haaa hmmm ಜಡಿ ಜಡಿ haaa haaa ಅಂಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಊಊ ನನ್ ತುಲ್ಲು haaaa haaa haaa… Haa haaa ಅಣ್ಣ ಕೇಯಿ haa haa ಹೊಡಿ ಹೊಡಿ ಇನ್ನ ಜೋರಾಗಿ ಅಂತ ಕೇಯಿಸ್ಕೊಂತ ಇದ್ದೆ.

ಆಮೇಲೆ ಅವನು ಸ್ಪೀಡ್ ಆಗಿ 15 ಶಾಟ್ ಹಾಕಿ.. ರಸ ನ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಇಳುಸದ.. ನನ್ನಾ ಮೊಲೆ ಮೇಲೆ ತಲೆ ಇಟ್ಟು ಬಿದ್ದ..

Me : haaaa ಅಬ್ಬಬ್ಬಾ ಅಣ್ಣ ಏನ್ ಸುಖ ಕೊಟ್ಟೋ.. Ammma haaa… ಸೂಪರ್ ಕಣೋ ಅಂತ ಅವನ ತಲೆ ಸಾರುವತಾ ಇದ್ದೆ…

ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೂ ಸಮಾಧಾನ ಆಗಿ ನಂಗು ಸುಖದ ನಿದ್ದೆ.. ಹತ್ತಿ.. ಹಾಗೆ ಇಬ್ಬರು ತಬ್ಬಕೊಂಡು ಮಲ್ಕೊಂಡ್ವಿ….

ಆಮೇಲೆ.. Time ಒಂದು.. 5.30 ಅನ್ಸುತ್ತೆ.. ನನ್ಶ ಹೆಸರು ಕೂಗೋದು ಕೇಳ್ಸಿ ನಂಗೆ ಎಚ್ಚರ ಅಯ್ತು…

ಕಣ್ಣು ಬಿಟ್ಟು ನೋಡುದ್ರೆ.. ಅಮ್ಮ ಮನೆ ಒಳಗೆ ನಮ್ ಎದ್ರುಗಡೆ ನೆ ನಿಂತಿದಳೇ… ನನ್ ಕಡೆ ಕೋಪದಲ್ಲಿ ನೋಡ್ತಾ ಇದ್ದಳು.. ಅಣ್ಣ ನನ್ ಮೇಲೆ ಮಲ್ಗೆ ಇದ್ದ… ನಂಗೆ ಅಳು ಬರೋಕೆ ಶುರು ಅಯ್ತು ಅವನ ಪಕ್ಕೆ ತೆಲ್ದೆ.. ಅವನು ಅಂಗತ ಬಿದ್ದು ಅವನ tunne ಆಕಾಶ ನೋಡ್ತಾ ಇತ್ತು ತುಣ್ಣೆ ತುದಿ ಕೆಂಪಗೆ ಆಗಿ.. ನಿಗುರಿದೆ… ಅಮ್ಮ ಅವನ ತುಣ್ಣೆ ನೋಡ್ತಾ ಹಾಗೆ ನಿಂತಿದ್ಲು… ನಾನು ಇದೆ ಸರಿಯಾದ ಟೈಮ್ ಅನ್ಕೊಂಡು ಎದ್ದು ರೂಮ್ಗೆ ಹೋಗಿ ಬಾಗಿಲು ಹಾಕೊಂಡೆ… ಅಮ್ಮ ಬಂದು ಬಾಗಿಲು ಬಡಿತ ಇದ್ದಳು ತೆಗಿಯ ಸೂಳೆ ಮುಂಡೆ.. ಎಂತ ಕೆಲಸ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ ನೀವು ಇಬ್ಬರು.. Haa ತೇಗಿಯೇ.. ಚಿನಾಲಿ.. ತೇಗಿ ಬಾಗಿಲು.. ಅಂತ ಬಡಿತ ಇದ್ದಳು…

Me : ನನ್ ತೆಗಿಯೋಲ್ಲ ammma ಅಂತ ಅಳುತ ಇದ್ದೆ… ಒಂದು 10 ನಿಮಿಷ ಬಡಿದು… ಅಮ್ಮನಿಗೆ.. ಫೋನ್ ಬಂತು ಮಾತಾಡ್ತಾ ಇದ್ದಳು… ಆದ್ರೆ ನಂಗೆ… ಅದೇನು ಸರಿಯಾಗಿ ಕೇಳುಸ್ತಾ ಇರ್ಲಿಲ್ಲ… ಆಮೇಲೆ ಅಮ್ಮ ಬಾಗಿಲು ಅಕಿದ ಶಬ್ದ ಕೇಳುಸ್ತು… ಆಮೇಲೆ ಅಮ್ಮ ಅಣ್ಣನ ಎಬ್ಬರುಸ್ತಾ ಇರೋ ಹಾಗೆ ಕೇಳುಸ್ತು.. ಆಮೇಲೆ ಏನು ಸೌಂಡ್ ಬರ್ಲಿಲ್ಲ… ನಾನು ಬಾಗಿಲು ತೆಗೆದು… ಹಾಲ್ ಗೆ ಬಂದೆ.. ಅಮ್ಮ್ ಚೇರ್ ಮೇಲೆ ಕೂತು.. ಅಣ್ಣ ಹಾಗೆ ಬೆತ್ತಲೆ ಆಗಿ ನೆ ಸುಮ್ನೆ ತಲೆ ತಗ್ಗುಸ್ಕೊಂಡು.. ನಿಂತಿದ್ದ… ನಾನು ಬಂದಿದು ನೋಡಿ ಅಮ್ಮ

ಅಮ್ಮ : ಬರೆ ಸೂಳೆ ಬಾ ನಿನ್ ಅಮ್ಮನ್ ಬಾ ನಿನ್ ಅಣ್ಣನ ತುಣ್ಣೆ ಮೇಲೆ ಅಸೆ ಬಂತಾ.. ಅಷ್ಟೊಂದು ಚುಲ ನಿನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ.. ಬಾ ಬಾ ನಿಂಗೆ ಅಯ್ತೆ ಬಾ…

Me : sorry ಅಮ್ಮ ಅದು ನಂಗೆ ಗೊತಿಲ್ದೆ…

ಅಮ್ಮ : ಏನ್ ಗೊತ್ತಿಲ್ದೆ ಅವ್ನ್ ತುಣ್ಣೆ ನಿನ್ ತುಲ್ಲು ಒಳಗೆ ಹೊಯ್ಥ… ನಿಂಗೆ ಗೊತಿಲ್ದೆ ಅವನು ನಿನ್ ದೆಂಗುದ್ನ… ಆಲ್ ನೋಡು ಅವ್ನ್ ತುಣ್ಣೆ ತುದಿ ಎಷ್ಟು ಕೆಂಪಾಗಿದೆ ಅಂದ್ರೆ ಸರಿಯಾಗಿನೇ.. ಕೇಯಿಕೊಂತ ಇದ್ದೀರಾ…

ಅಣ್ಣ : ಅಮ್ಮ ಅದು.. ತಪ್ಪು ಅಯ್ತು..

ಅಮ್ಮ್ : ಮುಚ್ಚೋ ಬಾಯಿನ.. ನಿಮ್ಮ ಅಪ್ಪಗೆ ಗೊತ್ತಾಗದ್ರೆ ಏನ್ ಕಥೆ… Haa.. ಎನ್ರೋ.. ಚೂಲು ತಡಿಯೋಕೆ ಆಗ್ತಾ ಇಲ್ವಾ ನಿಮ್ಮ ಇಬ್ಬರುಗು.. ಬಾಯಿ ಬಿಟ್ಟು ಮಾತಾಡ್ರಿ..

ಅಣ್ಣ : ಅಮ್ಮ sorry.. ಅಪ್ಪನಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಹೇಳ್ಬೇಡ.. ನನ್ನ ಸಾಯಿಸಿ ಬಿಡ್ತಾನೆ.. Pls ಅಮ್ಮ..

ಅಮ್ಮ ಎದ್ದು ಬಂದು ಇಬ್ಬರಿಗೂ ಕಪ್ಪಾಳಕ್ಕೆ 2 ಬರ್ಸಿ.. ನಿಮ್ಮ ಇಬ್ಬರಿಗೂ.. ಸರಿಯಾಗಿ ಮಾಡ್ತೀನಿ… ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾ.. ಫೋನ್ ಎತ್ಕೊಂಡು… ಅಪ್ಪನಿಗೆ call ಮಾಡೋಕೆ ರೂಮ್ಹೋ ಒಳಗೆ ಹೋಗಿ ಮಂಚದ ಮೇಲೆ ಕೂತ್ರೆ ಆಗ ನಾನು ಮತ್ತೆ ಅಣ್ಣ ಏನ್ ಮಾಡೋದು ಅಂತ ಯೋಚ್ನೆ ಮಾಡ್ತಾ ಇಬ್ಬರು ಅಮ್ಮನ ಕಾಲಿಗೆ ಹಿಡಿದು.. ಅಮ್ಮ sorry sorry ಅಂತ ಕೇಳ್ಕೊಂತಾ ಇದ್ದ್ವಿ ಅಷ್ಟ್ರಲ್ಲಿ ಅಪ್ಪ call ರಿಸಿವಿ ಮಾಡಿ.. Hello hello ಅಂತ ಇದ್ರು ನಂಗೆ ಭಯ. ಜಾಸ್ತಿ ಆಗಿ ನಾನು ಅಮ್ಮನ ಮೊಲೆಗಳ್ನ ಎರಡು ಕೈ ಇಂದ ಮೊಲೆಗಳ್ನ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹಿಸ್ಕೊಕೆಕ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದೆ… ಅಣ್ಣ ಎದ್ದು.. ಮಂಚದ ಮೇಲೆ ನಿಂತು ಅಮ್ಮನ ಬಾಯಿ ಇಡಿದು ತುಣ್ಣಿ ತುರ್ಸಿ.. ಬಾಯಿ ನಾ ಕೇಯಿಕೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದ..

ಅಮ್ಮ : ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್

ಅಪ್ಪ : helo ಹೇಳೇ ಏನ್ ವಿಷಯ.. ಅಂತ ರೆಗ್ತಾ ಇದ್ರು..

ಅಮ್ಮ : ನನ್ನ ಗುರಾಯ್ಸ ನೋಡ್ತಾ.. ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಅಂತ ಇದ್ದರು…

ಅಪ್ಪ : ಥೋ ಏನು ಕೇಳುಸ್ತಾ ಇಲ್ಲ.. ಅಂತ ಹೇಳಿ call ಕಟ್ ಮಾಡಿದ್ರು…

ಅಮ್ಮ ನನ್ನ ಗುರಾಯ್ಸತಾ ಇದ್ರು.. ಆದ್ರೆ ನಾನು ಮಾತ್ರ ಅಮ್ಮನ ಮೊಲೆ ನಾ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಹಿಸುಕ್ತಾನೆ ಇದ್ದೆ ಅಣ್ಣನು.. ಅಷ್ಟೇ.. ಬಾಯಿ ನಾ ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ದ…

ಮುಂದೆ ಏನ್ ಅಯ್ತು ಅಂತ ಮುಂದಿನ ಭಾಗ ದಲ್ಲಿ ಹೇಳ್ತಿನಿ..!

ನನ್ ಕಥೆ ಓದುತ್ತಾ ತುಣ್ಣೆ. ಹೊಡ್ಕೊಂತಾ ಇರೋ. ತುಣ್ಣೆಗಳಿಗೆ.. ಹಾಗೂ ಕಥೆ ಓದುತ್ತಾ ತುಲ್ಲು ಅಲ್ಲಿ ಬೆರಳು ಹಾಕೊಂಡು.. ಕೈಕೊಂತ ಇರೋ.. ತುಲ್ಲುಗಳಿಗೆ. ಒಂದು ವಿನಂತಿ

ಕಥೆ ಓದಿ ರಸ.. 💦💦💦 ಸುರಿಸಿಕೊಂಡು, ಸುಮ್ನೆ ಆಗ್ಬೇಡಿ 💦💦💦💦 ಕಥೆ ಹೇಗಿತ್ತು ಅಂತ ರಸ 💦💦💦💦 ಮೆತ್ತಿರೋ ಬೆರಳುಗಳಿಂದ ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ ನನಗೆ ಮೇಲ್ ಮಾಡಿ Ok na.. ನನ್ ಮುದ್ದಿನ ನೀಗ್ರೋ ತುಣ್ಣೆ ಗು,, ಹಾಗೂ ನವೆ.. ತುಲ್ಲಿಗೂ ondu 💋💋👅👅👅💋💋 💦💦💦💦

E-mail : [email protected]

Telegram ID : @Krishkrish1235

Insta ID : krishkrish8984

telegram ID and insta ID ge msg madi. Mail madi. chat madona

Nimma stories.. Athva nimma anubahvna nam hatra mukta vagi hanchko bahudu.. Hage nan meet madbeku ankollo avru nange mail madi tisle.. meet agona.. Nimma identity.. ಗೌಪ್ಯ ವಾಗಿ ಇಡಲಾಗುವುದು Don’t worry. Open up agi nimge esta eddre. helko bahudu.. yavde force ella..

This story ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ – Part 6 appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *