ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ – Part 4

Posted on

Hi I am your hot, sexy, ಕುದುರೆ ತುಣ್ಣೆ.. Krish.. Welcome back to my story…
ತುಣ್ಣೆಲಿ ಮತ್ತು ತುಲ್ಲು ಅಲ್ಲಿ.. Rasa 💦💦💦 ಚಿಮ್ಮತ್ತೆ. ವರಿಸಿಕೊಳ್ಳೋಕೆ ಹತ್ತಿರ ದಲ್ಲಿ.. Batte ಇಟ್ಕೊಳ್ಳೆ.. 💦💦💦

ಇದು ನನ್ ರೀಡರ್ ಒಬ್ಬರ Real life story.. ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ಅದುಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಸಾಲಾ ಹಾಕಿ ಬರಿದ್ದಿದೀನಿ ಈಗ ಅವ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಅವ್ರ ಕಥೆ ಹೇಳ್ತಾರೆ ಓದಿ enjoy ಮಾಡಿ.. ಈ ಕಥೆಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ರೆಸ್ಪೋನ್ಸ್ ಕೊಡ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲರಿಗೂ.. ನನ್ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.. 🙏🏻🙏🏻🙏🏻

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ..

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ.. part 2

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ.. part 3

ಇದು part 4

ಈಗ ಕಥೆ ಗೆ ಬರೋಣ..

Me : ಹೇಳಮ್ಮ..

ಅಮ್ಮ : ಏನ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀಯ…

Me : ಓದ್ಕೊಂತ ಇದ್ದೆ..

ಅಮ್ಮ ನಂಗೆ ಒಂದು ವಿಷಯ ಹೇಳುದ್ರು.. ಅದುನ್ನ ಕೇಳಿ ನಂಗೆ ತಲೆ ತಿರ್ಗೋ ಹಾಗೆ ಅಯ್ತು…
ಅದೇನು ಅಂದ್ರೆ..

ಅಮ್ಮ : ನಿಮ್ಮ ಅಣ್ಣ ಮನೆಗೆ ದುಡ್ಡು ಕೊಟ್ಟಿ ಹೋದ್ನ ಅವ್ನು call ಮಾಡಿ ಸಂಬಳ ಬಂದಿದೆ.. ಬರ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ.. ಅಂದ ಅದುಕ್ಕೆ ಮಾಯಾ ಇದಾಳೆ ಕೊಟ್ಟು ಹೋಗು.. ಅಂದಿದೆ…. ಬಂದಿದ್ನ.. ಅವನು.. ನಿಂಗೆ call ಮಾಡುದ್ರೆ switch ಆಫ್ ಆಗಿತ್ತು.. ಅಂದ್ರು..

ನಾನು ಏನು ಹೇಳ್ದೆ call ಕಟ್ ಮಾಡಿ..

ಆಗ ನಂಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಅರ್ಥ ಆಗ್ತಾ ಇತ್ತು… ಹಾಗಾದ್ರೆ ರಾತ್ರಿ ಅಣ್ಣ ಬಂದು ನನ್ನ ದೆಂಗಿದ್ನ.. ಅಂತ ಯೋಚ್ನೆ ಮಾಡೋಕೆ ಕುಂತೆ.. ನನಗೆ ಡೌಟ್ ಆಗ್ತಾ ಇತ್ತು ಅವ್ನೆ ಬಂದಿದ್ನ ಇಲ್ಲ ಬೇರೆ ಯಾರದ್ರು ನ ಅಂತ ಯೋಚ್ನೆ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ.. ಆಗ.. ಯಾರೂ ಬಾಗಿಲು ಬಡಿದ್ರು.. ನಾನು ಎದ್ದು ಹೋಗಿ ನೋಡಿದೆ.. ಅಲ್ಲಿ ಅಣ್ಣ ನಿಂತಿದ್ದ… ನಾನು ಅವನ ನೋಡಿ ಹಾಗೆ ನಿಂತ್ಕೊಂಡೆ ಅವನು ಮಾತ್ರ ಸುಮ್ನೆ ಒಳಗೆ ಬಂದು.. ಸ್ನಾನ ಕೆ ಹೋದ.. ಅವನು ಆಚೆ ಬಂದು ರೂಮ್ ಅಲ್ಲಿ ಬಟ್ಟೆ ಚೇಂಜ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದ ಆಗ ನಾನು ಬಾಗಿಲು ಹತ್ರ ನಿಂತು ಅವನ ಬೆನ್ನು ನೋಡಿದೆ… ಅಲ್ಲಿ ನಾನು ರಾತ್ರಿ ಅವನ ಬೆನ್ನು ಪರ್ಚೆರೋ.. ಗುರುತು ಇತ್ತು… ಅವನ ಬೆನ್ನು ಫುಲ್ಲು ನಾನು ಪರ್ಚೆರೋ.. ಗುರುತು ಇತ್ತು.. ಹಾಗೆ ನಂಗೆ ರಾತ್ರಿ ಇವ್ನು ನನ್ ಹಾಗೆ ಕೇಯಿದ್ದಿದ್ನ.. ಅಂತ ಅನ್ಕೊಂಡು ಮನಸಲ್ಲಿ ನಾಚಿಕೆ ಪಟ್ಟೆ ಹಾಗೆ ಭಯ ಕೂಡ ಆಗ್ತಾ ಇತ್ತು.. ಅವನು ನನ್ನ ದೆಂಗಿದ್ರು ಏನು ಬೈತಾ ಇಲ್ಲ ಏನು ಇಲ್ಲ ಏನು ನೆಡೆದೆ ಇಲ್ಲ ಅನ್ನೋ ಹಾಗೆ ಇದಾನೆ ಅಲ್ಲ ಅನ್ಕೊಂಡು.. ಸ್ವಲ್ಪ ಕೋಪ ಬಂದು ಧೈರ್ಯ ಮಾಡಿ.. ಅವನ ಮುಂದೆ ನಿಂತು…

Me : ಲೋ ಅದು ರಾತ್ರಿ.. ನೀನು

ಅಣ್ಣ : haaa ನೆನಪು ಇದೆ ಮತ್ತೆ ನೆನಪುಸ್ಬೇಡ.. ಅಂತ ತಲೆ ತಗ್ಗುಸದ..

Me : ಯಾಕೆ ಮಾಡೋದೆಲ್ಲ ಮಾಡಿ ನನ್ ಹಾಕೊಂಡು ದೆಂಗಿ ದೆಂಗಿ.. ಈಗ

ಅಣ್ಣ : ಏನು ಈಗ ನಿನ್ ಅಂತ ಚೂಲು ಇರೋಳು ಊರಲ್ಲೇ ಇಲ್ಲ.. ಬಂದಿರೋನು ಯಾರು ಅಂತಾನೂ ನೋಡ ಅಲ್ಲ ತುಲ್ಲಿಗೆ ತುಣ್ಣೆ ಹಾಕುಸ್ಕೊಂಡು.. ಕೇಯಿಕೊಂಡೆ ನನ್ ತಪ್ಪು ಏನ್ ಇದೆ..

ಅವನು ಹೇಳಿದ್ದು ಸರಿ ಇತ್ತು.. ತಪ್ಪು ನಂದೇ.. ಆದ್ರು..

Me : sorry ಕಣೋ.. ನಂಗೆ ಮೂಡ್ ಬಂದು.. ಪ್ರಸಾದ್ ಸರ್ ಗೆ ಬರೋಕೆ ಹೇಳ್ದೆ.. ಆದ್ರೆ.. ಅವನು ಬರೋದು late ಆಗಿ ನಿನ್ ಜೊತಿಲೇ ಅಗೋಯ್ತು.. Sorry ಅಪ್ಪ ಅಮ್ಮನಿಗೆ ಹೇಳ್ಬೇಡ.. Pls pls.. ನಿನ್ಅಂ ಕಾಲಿಗೆ ಬೀಳ್ತೀನಿ.. ಅಂದೆ…

ಅಣ್ಣ : ಏನು ನೀನು ಪ್ರಸಾದ್ ಹತ್ರ ಕೇಯಿಸ್ಕೊಂತ ಇದ್ದೀಯ.. ಎಷ್ಟು ವರ್ಷ ದಿಂದ.. ಅಂದ..

Me : ಇಲ್ಲ ಕಣೋ 2 ದಿನ ದಿಂದ ಅಷ್ಟೇ ಶುರು ಆಗಿದೆ…

ಅಣ್ಣ : ಯೋಚ್ನೆ ಮಾಡ್ತಾ ಸರಿ ಈಗ ಆಗಿದ್ದು ಆಗಿ ಹೊಯ್ತು.. ನಿಂಗೆ ನಾನು ಮಾಡಿ ನನ್ ನಿನ್ನ ಸಂಬಂಧ ನ ಚೇಂಜ್ ಮಾಡಿದೀನಿ.. ಈಗ ಇಬ್ಬರು ಅಣ್ಣ ತಂಗಿ ತರ ಇರೋಕೆ ಆಗಲ್ಲ.. ಹೊರಗಡೆ ಜನಕ್ಕೆ ಇರ್ಬಹುದು ಆದ್ರೆ.. ಮನೇಲಿ ಇಬ್ಬರೇ ಇದ್ದಾಗ… ನನ್ ಮೊಲೆ, ಮೈ ಮೇಲೆ ಕಣ್ಣು ಅಡುಸ್ತಾ.. ಭುಜ ನ ಇಡ್ಕೊಂಡು ಅಂದ..

Me : haa ಮುಂದೆ ಹೇಳು ಇಬ್ಬರೇ ಇದಾಗ.. ಅಂತ ಅವನ ಕಡೆ ನೆ ನೋಡ್ತಾ ಕೇಳ್ದೆ…

ಅಣ್ಣ : ಇಬ್ಬರೇ ಇದಾಗ ದೆಂಗಡೋಣ.. ಕಣೆ ನಿಂಗೆ ಇಷ್ಟ ಇದ್ರೆ.. ಆಯ್ತಾ.. ಅದು ಸರಿ.. ನನ್ ನಿನ್ ದೆಂಗಿದ್ದು.. ಇಷ್ಟ ಆಯ್ತಾ..

ನಂಗೆ ಒಳಗೆ ಫುಲ್ಲು ಖುಷಿ ಅಯ್ತು.. ತಡ್ಕೊಳೋಕೆ ಆಗ್ತಾ ಇರ್ಲಿಲ್ಲ.. ನಾನೆ ಅವನ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದು ಹೋದ್ರೆ.. ಸದರ ಆಗೋಗ್ತೀನಿ ಅಂತ ಅನ್ಕೊಂಡು..

Me : ಸ್ವಲ್ಪ ಸೈಲೆಂಟ್ ಆಗಿ ಇದ್ದು.. ಹಾಲ್ ಗೆ ಬಂದು ಡೋರ್ close ಮಾಡಿ.. ಹಾಗೆ ಹಿಂದೆ ತಿರುಗ್ದೆ.. ಅಣ್ಣ ಹಿಂದೇನೆ ನಿಂತಿದ್ದ ನಾನು ಡೋರ್ lock ಮಾಡಿದು ನೋಡಿ.. ನಾನು ಅವನ ಕಡೆ ತಿರ್ಗಿದ್ದು ನೋಡಿ.. ನನ್ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ತಬ್ಬಿಕೊಂಡು ಮುದ್ದುಡ್ತಾ…

ಅಣ್ಣ : ಚಿನ್ನ haaa hmm ನಿಂಗು ಇಷ್ಟ ನ… ಉಮ್ಮ್ಮ್ ಉಮ್ಮ್ಮ್ haaa haa ಅಂತ ನನ್ mayi ಮೇಲೆ ಮುದ್ದು ಅಡ್ತ ಇದ್ದ.

Me : huuu hmmmm haaa ನಿನ್ ನನ್ ಕೇಯಿದ್ದಿದು ಇಷ್ಟ ಅಯ್ತು ಕಣೋ.. Ammmmma haaaa ಇಸ್ಸ್ಸ್ hooo.. Ammma.. ನನ್ ಕೇಯಿಯೋ pls haaaa hmmmm ammma…

ಅವ್ನಿಗೆ ಸಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ.. ಅವನು ಹುಚ್ಚು ನಾಯಿ ತರ ನನ್ ಅನುಭವಿಸ್ತಾ ಇದ್ದ… ನನ್ ಬಟ್ಟೆ ಎಲ್ಲಾ ಬಿಚ್ಚಿ.. ಬೆತ್ತಲೆ ಮಾಡಿ ಅವನು ಬೆತ್ತಲೆ…. ಅದ ನಾನು ಅವನ ತುಟಿ ಗೆ ತುಟಿ ಸೇರಿಸಿ… ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ ಅವನು ನನ್ ತುಟಿ ನ ಚೀಪ್ತಾ.. ಹಾಗೆ ನನ್ ಎತ್ಕೊಂಡು… ಬೆಡ್ರೂಮ್ ಗೆ ಬಂದು ಹಾಗೆ ಇಬ್ಬರು ಹಾಸಿಗೆ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದ್ವಿ.. ಇಬ್ಬರು ಹೀಟ್ ಅಲ್ಲ ಇದ್ದ್ವಿ… ಇಬ್ಬರು ಮುದ್ದು ಅಡ್ತ.. ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಅವನು ನನ್ ಕುತ್ತಿಗೆ ಮತ್ತೆ ನನ್ ಮೊಲೆ ನ ಕಚ್ತ..

ಅಣ್ಣ : ರಾತ್ರಿ ನಿನ್ ಕೊಟ್ಟ ಸುಖ ನಂಗೆ ದಿನ ಬೇಕು.. ಕಣೆ.. Hmmm ಉಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಉಮ್ಮ್ ಉಮ್ಮ್ ಅಂತ ಮುದ್ದಾಡ್ತ ಇದ್ದ..

Me : ಅಣ್ಣ hmmmm haaa ನನ್ ದೇಹದಿಂದ ಸಿಗೋ ಸುಖ ಎಲ್ಲಾ ನಿಂಗೆ ಕಣೋ hmmm ಉಮ್ಮ್ಮ್ ಈ ನಿನ್ ಮುದ್ದು ತಂಗಿ ನ.. ಕೇಯಿದು ಮಜಾ ಮಾಡೋ… Hmmm haaa ಉಮ್ಮ್ಮ್ ಉಮ್ಮ ಉಮ್ಮ.. ಅಂತ ಇದ್ದೆ..

ಅವನು ನಾನು ಒಂದು ಮೊಲೆ ನ ಚೀಪ್ತಾ ಇನ್ನೊಂದು ಮೊಲೆ ನ ಜೋರಾಗಿ ಹಿಸೂಕ್ತ.. ಸುಖ ಕೊಡ್ತಾ ಇದ್ದ.. ನನ್ ಮೊಲೆ ತೊಟ್ಟು ನ ಕಚ್ಚಿ… ಎರಡು ಮೊಲೆಗಳ್ನ.. ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹಿಸುಕಿ.. ಮಜಾ ತಗೊಂಡ ನಂಗು ಮಜಾ ಕೊಟ್ಟ ನನ್ ತುಲ್ಲು ರಸ ಬಿಟ್ಟು ನಿಂತಿತ್ತು… ಅವನು ಹಾಗೆ ಮೊಲೆ ನ ಬಿಟ್ಟು.. ನನ್ ಸೊಂಟದ ಹತ್ತಿರ ಬಂದು ಹೊಕ್ಕುಳ ನ ನೆಕ್ಕಿ.. ನಾಲಿಗೆ ಇಂದ ತಿರುವತ್ತ ಇದ್ರೆ.. ನಾನು ಅವನ ತಲೆ ಕೂದಲು ಅಲ್ಲಿ ಕೈ ಅಡುಸ್ತಾ.. Hmmm haaa hmm.. ಅಣ್ಣ ನಿನ್ ತಂಗಿ ಗೆ ಸುಖ ಕೊಡೊ ammma hmmm haaaa.. ಪ್ಲಸ್ hmmmm huuu ಅಂತ ಇದ್ದೆ.. ಹಾಗೆ ಅವನು ನಾನು ಕಾಲು ಅಗಲ ಮಾಡಿ.. ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಲಾಭಕ್ ಅಂತ ಬಾಯಿ ಹಾಕಿದ…

Me : haaaaa ammma ಅಮ್ಮ್ ಅಮ್ಮ ಅಮ್ಮ್ನ್ಮ್ಮಅಅಮ್ಮ್ಮ್ ಹೂಊಊಉ ಹಾಆಆಅ.. ಹೂಊಊಉ hoooo.. ನೆಕ್ಕೋ ನನ್ ತುಲ್ಲ್ನ ನೆಕ್ಕೋ ಅಂತ

ಅವನ ಕುತ್ತಿಗೆ ಗೆ ನನ್ ಕಾಲು ಸುತ್ತಿ.. ಅವನ ಮುಖನ ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಅದುಮಿಕೊಂಡೆ.. ಅವನು ನಾಯಿ ನೆಕ್ಕೋ ಹಾಗೆ ಸ್ಪೀಡ್ ಆಗಿ ನೆಕ್ಕಿ ನೆಕ್ಕಿ.. ತುಲ್ಲಿನ ಒಳಗೆ ನಾಲಿಗೆ ಹಾಕಿದ… ನಾನು ಇನ್ನು ಅವನ ತಲೆ ಅದುಮಿ haaa hmmmm ನೆಕ್ಕೋ ನೆಕ್ಕೋ ಇನ್ನ haaa hmmm yesss hooo ಅಂತ ನನ್ ಕಿರುಚಿ ನನ್ ರಸ ಬಿಟ್ಟೆ ಅವನು ಒಂಚೂರು.. ಬಿಡದಲೇ.. ಎಲ್ಲಾ ರಸ ನೆಕ್ಕಿ ಕುಡಿದು ತುಲ್ಲ್ನ ಕ್ಲೀನ್ ಮಾಡಿದ.. ನಾನು ಅವನ ನ ತಲೆ ಎತ್ತಿ ನನ್ ಮುಖದ ಹತ್ತಿರ ತಂದು ಲಿಪ್ ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾ.. ಅವನ ತುಟಿ ನ ಚೀಪಿ ಚೀಪಿ ತಿಂತ ಇದ್ದೆ.. ಅವನು ಹಾಗೆ ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದ ನಾನು ಚೂಲು ತಡಿಯೋಕೆ ಆಗ್ದಲೆ.. ಕೆಳಗೆ ನನ್ ತುಲ್ಲುಗೆ ಉಜ್ಜುತಾ ಇದ್ದ ತುಣ್ಣೆ ನ ಇಡ್ಕೊಂಡು.. ತುಲ್ಲಿಗೆ ಸಿಗಸಿ.. ಅವನ ಸೊಂಟಕ್ಕೆ ಕಾಲು ಸುತ್ತಿ ಒತ್ಕೊಂಡೆ.. ಅವನು ಸೊಂಟ ನ ಆಡ್ಸೋಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದ… ಅವನ ಎದೆ ನನ್ ಮೊಲೆ ನ ಅಪ್ಪಚ್ಚಿ ಮಾಡಿದ್ದೋ..

Me : hmmm hmmm haaaa ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಕೆಯ್ಯಯೋ ಅಣ್ಣ ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ ನಿನ್ ಮುದ್ದು ತಂಗಿ ನ ದೆಂಗು hmmm haaa ammma…

ಅಣ್ಣ : ಇನ್ಮೇಲೆ ದಿನ ಕೇಯಿತಿನಿ ಕಣೆ ನಿನ್ನ haa haa ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಅಂತ ಕೇಯಿಯೋದುನ್ನ ಜೋರು ಮಾಡಿದ..

ಟಾಪ್ ಟಾಪ್ ಅಂತ ಜೋರಾಗಿ ದೆಂಗ್ತಾ ಇದ್ದ… ಅವನ ಒಂದು ಒಂದು ಏಟಿಗೆ ನನ್ ತುಲ್ಲುನ ಆಳ ಕೆ ಹೋಗಿ ಬರ್ತಾ ಇತ್ತು.. ಅವ್ನ್ ತುಣ್ಣೆ ನಂಗೆ ಸ್ವರ್ಗ ನೆ haaa hmmm ಜಡಿ ಜಡಿ… ನಿನ್ ಅಮ್ಮನ್ ದೆಂಗು ದೆಂಗು haa haa haa ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಅಣ್ಣ ನನ್ ಮುದ್ದು ಅಣ್ಣ ಕೇಯಿಯೋ haaa haa ಅಂತ ಕೇಯಿಸ್ಕೊಂತ ಇದ್ದೆ.. ಅವನು ತುಲ್ಲ್ನ 20 ನಿಮಿಷ.. ಹಾಗೆ ದೆಂಗಿ.. ನನ್ನ Lotus ಪೊಸಿಷನ್ ಅಲ್ಲಿ ಕುರ್ಸುಕೊಂಡ… ಅಂದ್ರೆ ಅವನು ಬೆಡ್ ಮೇಲೆ ಕಾಲು ಚಾಚಿ ಮಂಚಕ್ಕೆ ವರ್ಗಿ ಕೂತು ನಾನು ಅವನ ಸೊಂಟ ಅಕ್ಕ ಪಕ್ಕಾ ಕಾಲು ಹಾಕಿ ಅವನ ತುಣ್ಣೆಗೆ ತುಲ್ಲುನ ಹಾಕಿ… ನನ್ ಮೊಲೆ ನ ಅವನ ಬಾಯಿಗೆ ತುರುಕಿ.. ಕೇಯಿಕೊಂತ ಇದ್ದೆ ಅವನು ನನ್ನ ತಬ್ಬುಕೊಂಡು ಮೊಲೆ ಚೀಪ್ತಾ ಬೆನ್ನು ಸಾರುವತಾ.. ಎರಡು ಕೈ ಅಲ್ಲಿ ಕುಂಡಿ ನ ಹಿಸುಕಿ ಮಜಾ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದ ನಾನು ಅವನ ಬಾಯಿಗೆ ಮೊಲೆ ಇಟ್ಟಿ ಅವನ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ತಬ್ಬಿಕೊಂಡು… ಅವನ ತಲೆ ನ ಮೊಲೆ ಗೆ ಅದುಮಿ ಎಗುರಿ ಎಗುರಿ ಕೇಯಿಕೊಂತ ಇದ್ದೆ

Me : ಅಣ್ಣ ಆಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ haaa haa ಅಂತ ಇದ್ದೆ…

ಹಾಗೆ 10 ನಿಮಿಷ ಇಬ್ಬರು ಕೇಯಿದಡಿ.. ಆಮೇಲೆ ಅವನು ನನ್ ಬೆಡ್ ತುದಿ ಲಿ ಅಂಗತ ಮಾಲುಗಸಿ.. ನನ್ ಎರಡು ಕಾಲು ನ ಹೆಗಲು ಮೇಲೆ ಹಾಕೊಂಡು ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ತುಣ್ಣೆ ತುರ್ಸಿ.. ಜೋರಾಗಿ ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ದ..

Me : haa haa haa hmmm haaa annnna ಕೇಯಿಯೋ ನನ್ನ ಇನ್ನು ಜೋರಾಗಿ ಜಡಿ haaa haaa hmmm haaa… ನಿನ್ ತಂಗಿ ತುಲ್ಲ್ನ ಚಿಂದಿ ಚಿಂದಿ ಮಾಡೋ… Haaa hmmm ಇನ್ನು ಜೋರಾಗಿ ದೆಂಗು haaa haaa ಅಂತ ತುಲ್ಲಿಂದ ರಸ ಬಿಟ್ಟು… ಅವನು ನನ್ ಮಾತು ಕೇಳಿ ಇನ್ನು ಜೋರಾಗಿ ಸೊಂಟ ಅಡುಸ್ತಾ.. ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ದ… ನಾನು ನನ್ ಮೊಲೆ ನ ಹಿಸಿಕೊಂತ… Hmmm haaa.. Hmmm ಕೇಯಿಯೋ ನನ್ ರಾಜ hmmm haaa ammmma ಇನ್ನು ಕೇಯಿಯೋ… ದಿನ ನನ್ ದೆಂಗಿ ಹಬ್ಬ ಮಾಡೋ mmmmm haaa hmmmm ನಿಲುಸ್ಬೇಡ ಹಾಗೆ ಮಾಡ್ತಾ ಇರೋ haaa hmmm ಎಸ್ಸ್ಸ್ fuckkkk meee broooo haaaa hmmmm ammmmma ammma ಬಂತು ಬಂತು ಅಂತ ರಸ ಬಿಟ್ಟೆ ಆದ್ರೆ ಅವನು ಇನ್ನು ರಸ ಬಿಟ್ಟಿಲ್ಲ…

Me : haaa haaa hmmm ಏನೋ ಇನ್ನು ರಸ ಬಿಟ್ಟಿಲ್ಲ ನೀನು ಸೂಪರ್ ನೀನು haa hmmm haaa ಚೆನ್ನಾಗಿ ದೆಂಗ್ತಿಯಾ… Hmmm haaa hmmm ಎಷ್ಟು ತುಲ್ಲುಗೆ ನಿನ್ ತುಣ್ಣೆ ಹಾಕಿದ್ಯೋ.. Ammma haaa haaa haaa

ಅಣ್ಣ : haa haa hmmm ಸುಮಾರು ಆಂಟಿಗೆ ಮತ್ತೆ ಸೂಳೆರ್ಗೆ ಕೇಯಿದ್ದೀನಿ… Haaa.. ಕಣೆ ಅದುಕ್ಕೆ ಮನೆ ಬಿಟ್ಟು ಅಲ್ಲಿ ರೂಮ್ ಮಾಡಿರೋದು… Haa

Me : haaa haaa hmmm ಹಾಗಾದ್ರೆ ನನ್ನ ನಿನ್ ಸೂಳೆ ಮಾಡ್ಕೊಂಡು ದಿನ ಕೇಯಿಯೋ ನನ್ ರಾಜ.. Haaa ammma hmmmm hoooo hmmm haaa

ಅಣ್ಣ : ನೀನು ಇಂತ ಚೂಲು ರಾಣಿ ಅಂತ ಗೊತ್ತಿದ್ರೆ… ನಿನ್ನ ಯಾವತ್ತೂ ಕೇಯಿತ್ ಇದ್ದೆ haaa haa hmmm.. ಇನ್ಮೇಲೆ ನೋಡು.. ನಿನ್ ತುಲ್ಲ ಫುಲ್ಲು busy ಇರುತ್ತೆ.. Haaa hmmm.. ಹೇಗೂ ಈಗ ನಿಂಗೆ study holidays ಅಲ್ವ ನಿನ್ ದೆಂಗಿ ದೆಂಗಿ ಸುಖ ಕೊಡ್ತೀನಿ… ನೋಡು.. ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಅಂತ ಒಂದೆ ಸಮನೆ ಸ್ಪೀಡ್ ಆಗಿ ದೆಂಗ್ತಾ ಇದ್ದ..

Me : haa haaa ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ haa haaa.. ಕೇಯಿಯೋ ಕೇಯಿದು ಸುಖಪಡೋ… ಯಾರಬೇಡ ಅಂದ್ರು… Haaa haaa ಇನ್ಮೇಲೆ ನಿಂಗೆ ನನ್ ತುಲ್ಲು ಯಾವಾಗ್ಲೂ ತೆಗದು ಇರುತ್ತೆ… Haa haaa haaa

ಇಬ್ಬರು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತು ಹಾಗೆ ಕೇಯಿದಡಿ ಒಟ್ಟಿಗಿ ರಸ ಬಿಟ್ಟ್ಕೊಂಡ್ವಿ… ಅವ್ನ್ ರಸ ನನ್ ತುಲ್ಲು ತುಂಬಿ ಆಚೆ ಬರ್ತಾ ಇತ್ತು.. ಇಬ್ಬರುಗು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುಖ ಸಿಕ್ಕಿತು… ಸಂಜೆ 6 ವರಿಗೂ ದೆಂಗಿ… ಆಮೇಲೆ ಇಬ್ಬರು ಮಲ್ಕೊಂಡ್ವಿ… ಮತ್ತೆ ರಾತ್ರಿ 8 ಕೆ ಎದ್ದು ಅಣ್ಣ ಹೋಟೆಲ್ ಗೆ ಹೋಗಿ ಊಟ ತಂದಿದ್ದ ನಾನು ಬೆತ್ತಲೆ ಅಗಿನೇ.. ಇಬ್ಬರು ಊಟ ಮಾಡಿ ಟಿವಿ ನೋಡ್ತಾ ಕೂತಿದ್ವಿ… ಎಲ್ಲಾ ಲೈಟ್ ಆಫ್ ಮಾಡಿ… ಟಿವಿ ನೋಡ್ತಾ ಇದ್ದ್ವಿ… ಅಣ್ಣನಿಗೆ ತುಣ್ಣೆ ನಿಗುರಿ….. ನನ್ ಕೈ ತಗೊಂಡು.. ತುಣ್ಣೆ ಮೇಲೆ ಇಟ್ಟ ನಾನು ಅವನ ತುಣ್ಣೆ ನ ಮೇಲೆ ಕೆಳಗೆ ಅಡುಸ್ತಾ.. ಜಟ್ಕಾ ಹೊಡಿತಾ ಇದ್ದೆ.. ಅವನು ತುಣ್ಣೆ ಬಿಸಿ ಜಾಸ್ತಿ ಆಗಿ ನಂಗು ಚೂಲು ಬಂದು… ಅವನ ತುಣ್ಣೆ ಗೆ ಬಾಯಿ ಹಾಕಿ ಚೀಪ್ತಾ ಇದ್ದೆ.. ಅವನು ನನ್ ತಲೆ ನ ತುಣ್ಣೆಗೆ ಅದುಮಿ ಚೀಪುಸ್ಕೊಂತ ಇದ್ದ… ಆಗ ನನ್ ಫೋನ್ ರಿಂಗ್ ಅಯ್ತು.. ನಾನು ಎದ್ದು ರೂಮ್ನಾ ಅಲ್ಲಿ ಇದ್ದ ನು ಫೋನ್ ತಗೊಂಡೆ… ಆಗ

ಮುಂದೆ ಏನ್ ಅಯ್ತು ಅಂತ ಮುಂದಿನ ಭಾಗ ದಲ್ಲಿ ಹೇಳ್ತಿನಿ..!

ನನ್ ಕಥೆ ಓದುತ್ತಾ ತುಣ್ಣೆ. ಹೊಡ್ಕೊಂತಾ ಇರೋ. ತುಣ್ಣೆಗಳಿಗೆ.. ಹಾಗೂ ಕಥೆ ಓದುತ್ತಾ ತುಲ್ಲು ಅಲ್ಲಿ ಬೆರಳು ಹಾಕೊಂಡು.. ಕೈಕೊಂತ ಇರೋ.. ತುಲ್ಲುಗಳಿಗೆ. ಒಂದು ವಿನಂತಿ

ಕಥೆ ಓದಿ ರಸ.. 💦💦💦 ಸುರಿಸಿಕೊಂಡು, ಸುಮ್ನೆ ಆಗ್ಬೇಡಿ 💦💦💦💦 ಕಥೆ ಹೇಗಿತ್ತು ಅಂತ ರಸ 💦💦💦💦 ಮೆತ್ತಿರೋ ಬೆರಳುಗಳಿಂದ ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ ನನಗೆ ಮೇಲ್ ಮಾಡಿ Ok na.. ನನ್ ಮುದ್ದಿನ ನೀಗ್ರೋ ತುಣ್ಣೆ ಗು,, ಹಾಗೂ ನವೆ.. ತುಲ್ಲಿಗೂ ondu 💋💋👅👅👅💋💋 💦💦💦💦

E-mail : [email protected]

Nana telegram ID and insta ID beku andre.. Mail madi. chat madona

Nimma stories.. Athva nimma anubahvna nam hatra mukta vagi hanchko bahudu.. Hage nan meet madbeku ankollo avru nange mail madi tisle.. meet agona.. Nimma identity.. ಗೌಪ್ಯ ವಾಗಿ ಇಡಲಾಗುವುದು Don’t worry. Open up agi nimge esta eddre. helko bahudu.. yavde force ella..

This story ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ – Part 4 appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *