ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ – Part 3

Posted on

Hi I am your hot, sexy, ಕುದುರೆ ತುಣ್ಣೆ.. Krish.. Welcome back to my story…
ತುಣ್ಣೆಲಿ ಮತ್ತು ತುಲ್ಲು ಅಲ್ಲಿ.. Rasa 💦💦💦 ಚಿಮ್ಮತ್ತೆ. ವರಿಸಿಕೊಳ್ಳೋಕೆ ಹತ್ತಿರ ದಲ್ಲಿ.. Batte ಇಟ್ಕೊಳ್ಳೆ.. 💦💦💦

ಇದು ನನ್ ರೀಡರ್ ಒಬ್ಬರ Real life story.. ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ಅದುಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಸಾಲಾ ಹಾಕಿ ಬರಿದ್ದಿದೀನಿ ಈಗ ಅವ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಅವ್ರ ಕಥೆ ಹೇಳ್ತಾರೆ ಓದಿ enjoy ಮಾಡಿ.. ಈ ಕಥೆಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ರೆಸ್ಪೋನ್ಸ್ ಕೊಡ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲರಿಗೂ.. ನನ್ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.. 🙏🏻🙏🏻🙏🏻

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ..

# ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ.. part 2

ಇದು part 3

ಈಗ ಕಥೆ ಗೆ ಬರೋಣ..

ಅವತ್ತು. ಪ್ರಸಾದ್ ಸರ್ ನ ನನ್ ಕೇಯಿಕೆ ಬನ್ನಿ ಮನೇಲಿ ಯಾರು ಇಲ್ಲ ಬಂದು ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ತುಣ್ಣೆ ರಸ ಬಿಡಿ ಅಂದೆ ಆದ್ರೆ ಅವ್ರು ಬರೋಕು ಮುಂಚೆ. ಯಾರೋ. ಬಂದು…. ಕತ್ತಲು ಅಲ್ಲಿ ನನ್ ತುಲನ್ ಚೆನ್ನಾಗಿ… ದೆಂಗಿ ಆಮೇಲೆ ಬಾಗಿಲ್ನು ಬಡಿಯೋದು ಸೌಂಡ್ಸ ಕೇಳಿ.. Sir.. ಅನ್ಕೊಂಡು ಅವನ ಆಚೆ ಕಳ್ಸಿ ಒಳಗೆ ಬಂದಿರೋ ದು ಪ್ರಸಾದ್ sir ಅಂತ ತಿಳಿದು.. ಮತ್ತೆ ಇಸ್ಟೊತಂಕ.. ನನ್ ತುಲ್ಲುಗೆ.., ಸುಖ ಕೊಟ್ಟು… ಅವನು. ಸುಖ… ಪಟ್ಟು.. ಹೋಗಿದ್ದು.. ಯಾರು ಅಂತ ಯೋಚ್ನೆ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ… ಯಾರಪ್ಪ ನನ್ ತುಲ್ಲುಗೆ ಸುಖ ಕೊಟ್ಟು ಹೋಗಿದ್ದು ಅಂತ tension ಅದೆ…

ಆದ್ರೆ ಪ್ರಸಾದ್ ಆಗ್ಲೇ ಮೂಡ್ ಅಲ್ಲಿ ಇದ್ದ ನನ್ ಬಟ್ಟೆ ಮೇಲೇನೆ ಮುದ್ದು ಅಡ್ತ.. ನನ್ ಮೊಲೆ ಹಿಸುಕ್ತಾ ಇದ್ದ ನಂಗೆ ಯೋಚ್ನೆ ಹೋಗಿ ಮೂಡ್ ಬಂದು… ಅವನ ತಬ್ಬಿಕೊಂಡು..
ಬನ್ನಿ ಸರ್ ಹಾಸಿಗೆ ಪೂಜೆ ಮಾಡೋಣ… Ammmma ಸುಖ ಕೊಡಿ ಬನ್ನಿ ಸರ್… Hmmmmm haaa ಅಂತ ಇದ್ದೆ ಅವನ ಬಟ್ಟೆ ನ ಬಿಚ್ಚಿ ನಾನು top ಬಿಚ್ಚಿ… ಮಂಡಿ ಉರಿ ಅವನ ತುಣ್ಣೆನ ಬಾಯಿ ಅಲ್ಲಿ ಹಾಕೊಂಡು 15 min ಜೋರಾಗಿ.. ಚೀಪಿ ಚೀಪಿ.. ಅವನು ನನ್ ತಲೆ ನ ತುಣ್ಣೆಗೆ ಒತ್ತಿ.. ರಸ ಬಿಟ್ಟ.. ನಾನು… ನಂಗೆ ಉಚ್ಚೆ ಬರ್ತಾ ಇದೆ ಬಂದೆ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಬಾತ್ರೂಮ್ ಗೆ ಹೋಗಿ… ನನ್ ತುಲ್ಲ್ನ.. ಒಳಗೆ ಬೆರಳು ಹಾಕಿ ಮೊದಲು ಯಾರೋ ಕೇಯಿದು ಬಿಟ್ಟ ರಸನ ಆಚೆ ತೆಗದು.. ತುಲ್ಲುನ ತೊಳೆದು.. ಕ್ಲೀನ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡು ಆಚೆ ಬಂದೆ.. ಪ್ರಸಾದ್ ಬೆಡ್ ಮೇಲೆ tunne ನ ಇಡ್ಕೊಂಡು.. ಜಟ್ಕಾ ಹೊಡಿತಾ ಇದ್ದ ನಾನು ಹೋಗಿ ಅವನ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದು.. ಅವನ ಮುದ್ದು ಅಡ್ತ…

Me : ಬಾರೋ ಸುಖ ಕೊಡೋಊ.. Hmmm haaaa ಅಂತ ಅವನ ತುಟಿಗೆ ತುಟಿ ಸೇರಿಸಿ.. ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾ.. ಅವನ ನಾಲಿಗೆ ನ ಚೀಪಿ ಚೀಪಿ..

ಆಮೇಲೆ ಮತ್ತೆ ಅವನ bittu.. Tunne ನ ಬಾಯಿಗೆ ಹಾಕೊಂಡು.. ಪಚ್ಕ ಪಚ್ಕ ಅಂತ ಚೀಪಿ ಮತ್ತೆ avn tunne ನಿಗುರಿ… ನಾನು ಅವನ ಮೇಲೆ ಏರಿ… ಅವನ tunne ಇಡಿದು… ತುಲ್ಲಿಗೆ ಹಾಕೊಂಡು ಕೇಯಿಕೊಂತ… ಇದ್ದೆ.. ನನ್ ಮೊಲೆ ಎಗ್ಗ್ರಿ ಎಗ್ರಿ ಬೀಳ್ತಾ ಇದ್ದವು ಅವನು ನನ್ ಮೊಲೆಗಳು ನ ಹಿಂಡಿ ಹಿಂಡಿ… ನಾನು ಕೇಯಿಕೊಂತ..

Me : ಪ್ರಸಾದ. haaaa ಉಯಾ hmmm hmmmm ಉಫ್ಫ್ಫ್ಫ್ uffff…. ಹಿಂಡೋ ಹಿಂಡು.. ನನ್ ಮೊಲೆ ಹಾಲು ಬರೋತನ್ಕಾ ಹಿಂಡೋ

ಸರ್ : ಲೇ ಹೋಗೋ ಬಾರೋ ಅಂತೀಯಾ.. ಅಂತ ಮೊಲೆ ಗೆ ಬರ್ಸುದ.. ನಂಗೆ ಇನ್ನು ಚೂಲು ಜಾಸ್ತಿ ಆಗಿ ಅವನ ಎದೆ ಮೇಲೆ ಎರಡು ಕೈ ಉರಿ.. ನನ್ ಸೊಂಟ ನ ಮೇಲೆ ಕೆಳಗ speed ಆಗಿ ಅಡುಸ್ತಾ ಕೇಯಿಕೊಂತ ಇದ್ದೆ… ಹಾಗೆ 10 min ಕೇಯಿಕೊಂಡು ರಸ ಬಿಟ್ಟಿ.. ಸುಸ್ತ್ ಆಗಿ ಅವನ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದೆ.. ಅವನ ನನ್ ತಬ್ಬಿಕೊಂಡು ಹಾಗೆ ಉರುಳಿ.. ನಾನು ಕೆಳಗೆ ಅವನು ಮೇಲೆ ಬಂದಿದ್ದ.. Missionary ಲಿ… ಅವನ ತುಣ್ಣೆ ನನ್ ತುಲ್ಲು ಅಲ್ಲಿ ಇತ್ತು ಈಗ ಅವನು ಕೇಯಿಕೆ start ಮಾಡಿದ… ನಾನು ಸುಖದಲ್ಲಿ ನರುಳ್ತಾ…

Me : haaa hmmmm ಕೇಯಿಯೋ ammma huuu ಸುಖ ಕೊಡೋ ammma haaa haaa haaa ಹಾ ಅಂತ ಸೊಂಟ ಎತ್ತಿ ಎತ್ತಿ ಕೊಡ್ತಾ ಕೇಯಿಸ್ಕೊಂತ ಇದ್ದೆ..

ಅವನು ಸ್ಪೀಡ್ ಆಗಿ ದೆಂಗ್ತಾನೆ ಇದ್ದ… ನಾನು ಅವನ ಕತ್ತಿನ ಸುತ್ತ.. ನನ್ ಎರಡು ಕೈಗಳು ಸುತ್ತಿ ಎಳ್ಕೊಂಡು.. ತುಟಿಗೆ ತುಟಿ ಸೇರಿಸಿ.. ತುಟಿ ನ ಚೀಪ್ತಾ… ಹಾ ammma ದೆಂಗೊ.. ನನ್ ರಾಜ ದೆಂಗೂ hmmm ammmma ಕೊಡೊ ಸುಖ ಕೊಡು ಇನ್ನು ಜೋರಾಗಿ.. ದೆಂಗೋ… Hmmm hmmm ಹಾ haaa ಅಂತ ಅವನ ಕಣ್ಣು ನ ನೋಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ ಅವನು ನನ್ ಕಣ್ಣು ನೋಡ್ತಾ.. ನಾನು ನರಳೋದುನ್ನ ಕೇಳ್ತಾ ಕೆಳಗೆ ಜೋರಾಗಿ ದೆಂಗ್ತಾ ಇದ್ದ… ಹಾಗೆ 20 ನಿಮಿಷ ಕೇಯಿದು ಕೇಯಿದು… ನಂಗೆ ರಸ ಬಾರೋ ತರ ಆಗಿ ಅವನ ತುಟಿ ಕಚ್ಕೊಂಡು.. ರಸ ಬಿಟ್ಟೆ… ಆದ್ರೆ ಅವ್ನ್ ತುಣ್ಣೆ ಇನ್ನು ರಸ ಬಿಟ್ಟಿರ್ಲಿಲ್ಲ… ಅವನು ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ರೆ ನನ್ ತುಲ್ಲಿಂದ ಲಚ್ಚುಕ ಪಚಕ ಅಂತ ಸೌಂಡ್ ಬರ್ತಾ ಇತ್ತು….

Me : haaaa haa haa haaa ಸೂಪರ್ ಚಿನ್ನ ಹಂಗೆ ಕೇಯಿತಾ ಇರು ನಿಲುಸ್ಬೇಡ… Haaa haaa hmmm hoooo.. Ammmmma keyiooo ಇನ್ನು ಹಾಕೊಂಡು ಕೇಯಿಯೋ…

ಸರ್ : ಹಾ haa haa ಕೇಯಿತಿನಿ ಕಣೆ ಬಿಡ್ತೀನಾ… ಅಂತ

ಒಂದೆ ಸಮನೆ ಕೇಯಿತನೇ ಇದ್ದ ನಾನು ಸುಖದ್ದಲ್ಲಿ ತೆಲತ ಇದ್ದೆ… ಅವನು ಹಾಗೆ ಕೇಯಿತಾ… ರಸ… ಬರ್ತಾ ಇದೆ
ನಾನು ಅವನ ತಬ್ಬಿಕೊಂಡು.. ಸೊಂಟಕ್ಕೆ ಕಾಲು ಸುತ್ಕೊಂಡು.. ತುಲ್ಲಿಗೆ ಅದುಮಿ… ಒಳಗೆ ಬಿಡೋ.. Haaa hmmm ನಿನ್ ಬಿಸಿ ತುಪ್ಪ ನ ಒಳಗೆ ಬಿಡೋ… Ammma… ಅಂತ ಇದ್ದೆ.. ಅವನು ಜೋರಾಗಿ.. 20 ಶಾಟ್ಸ್ ಹಾಕಿ ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ತುಪ್ಪ ಬಿಟ್ಟ… ಇಬ್ಬರು ಬೇವತು ಹೋಗಿ ಸುಸ್ತ್ ಆಗಿದ್ದೋ.. ಅವನು ನಾನು ಬೆತ್ತಲೆ ಆಗಿ ತಬ್ಬಕೊಂಡು malgdho…

ಆಮೇಲೆ ಮತ್ತೆ ನಂಗೆ ಮೂಡ್ ಬಂದು… ಬಾರೋ ಇನ್ನೊಂದು ಸಲ ಕೆಯಿ ಅಂದೆ.. ಅವ್ನು ಜೋಶ ಅಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಎದ್ದು ನನ್ನ ನಾಯಿ ತರ ಬಗ್ಗಸಿ ನಿಲ್ಸಿ… ಹಿಂದೆ ಇಂದ ತುಲ್ಲಿಗೆ ತುಣ್ಣೆನ ಹಾಕಿ ನನ್ ಕುಂಡಿ ನ ಇಡ್ಕೊಂಡು ಕೇಯಿಕೆ start ಮಾಡಿದ

Me : Haaa hmmm ಎಷ್ಟು ಜನನ ಕೇಯಿದಿಯ ನೀನು…..

ಸರ್ : ತುಂಬಾ ಜನನ.. ದೆಂಗಿದ್ದೀನಿ…

Me : hooo ಸೂಪರ್… ಅದುಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಪಲಗಿರೋ… ಕಿಲಾಡಿ ನೀನು..

ಸರ್ : huuu ಚಿನ್ನ…

Me : haaa haaa haaa haa ನಮ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಅಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಮತ್ತೆ.. ಲತಾ ನ ಬಿಟ್ಟು hmmmm haaaa ಇನ್ನು ಯಾರು ಯಾರು ನಿಮ್ಮ ತುಣ್ಣೆಗೆ ತುಲ್ಲುನ ಕೊಟ್ಟವ್ರೆ.

ಸರ್ : haa haaa haaa 6 ಜನ ನಿಮ್ಮ ಕ್ಲಾಸ್ ಇಂದ ಮತ್ತೆ biolagy ಟೀಚರ್ ಅರುಣಾ, ಸೋಶಿಯಲ್ ಟೀಚರ್ ಸುಗುಣ,, ಮತ್ತೆ ಯೋಗ ಟೀಚರ್.. ಮಮತಾ… ಕಣೆ..

Me : haa haaa haaa ಹಾಗಾದ್ರೆ ನಿನ್ ತುಣ್ಣೆಗೆ.. ರೆಸ್ಟ್ ಇಲ್ಲ… Hmmm ammmma haaaa huuu.. ಕೇಯಿರಿ ಸರ್.. ನನ್ನ ಇಟ್ಕೊಳಿ ಸರ್ ಜೀವನ ಪೂರ್ತಿ ಕೇಯಿಕೊಂಡು… ಇರಿ ನನ್… Haaa hmmm huuu… ಕೊಡಿ ಸರ್ ಸುಖ ಕೊಡಿ… ಇನ್ನು haaa hmmmm huuu hooo…

ಅಂತ ಕೇಯಿಸ್ಕೊಂತ ಇದ್ದೆ.. ಅವ್ನು ನನ್ ಬಿಡಲಿಲ್ಲ ಹಾಗೆ ಒಂದೆ ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲ್ಲಿ ಕೇಯಿತಾ ಕೇಯಿತಾ.. ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಅವನ ಬಿಸಿ ಬಿಸಿ ಪಾಯಸ ನ ಬಿಟ್ಟು ಬೆಡ್ ಮೇಲೆ ಸುಸ್ತು ಆಗಿ ಬಿದ್ದ ಆದ್ರೆ ನಂಗೆ ಇನ್ನು ಬೇಕು ಅನುಸ್ತಾ ಇತ್ತು ಒಂದು 20 ನಿಮಿಷ ಬಿಟ್ಟು.. ಮತ್ತೆ.. ಅವನ ತುಣ್ಣೆಗೆ ಬಾಯಿ ಹಾಕಿ ಚೀಪಿ ನಿಗ್ರುಸಿ.. ಬಾ ಕೆಯಿ ಅಂತ ನನ್ ಕಾಲು ಆಗಳುಸ್ಕೊಂಡು ಮೇಲೆ ಎಳ್ಕೊಂಡೆ..

ಅವತ್ತು ರಾತ್ರಿ ಇಬ್ಬರು ನಿದ್ದೆ ಮಾಡೇಯಿಲ್ಲ.. ಬರೆ.. ದೆಂಗತಾನೆ ಇದ್ದ ಅವನು.. ನಂಗು ಸಾಕು ಸಾಕು ಅನ್ನೋ ಅಷ್ಟು ಸುಖ ಕೊಟ್ಟ.. ಇಬ್ಬರು ರಾತ್ರಿ ಫುಲ್ಲು ಇನ್ನು 5 ರೌಂಡ್… ಚೆನ್ನಾಗಿ ನನ್ ಕೇಯಿದ.. ಬೆಳಗ್ಗೆ.. 9 ಕೆ ಇಬ್ಬರು ಇದ್ದು.. ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ನಾನ್ ಮಾಡಿ ಬಾತ್ರೂಮ್ ಅಲ್ಲಿ ಬಗ್ಗುಸ್ಕೊಂಡು ಒಂದು ಸಲಿ ಕೇಯಿದ.. ಆಮೇಲೆ ಹಾಲ್ ಅಲ್ಲಿ ಹೀಗೆ ಮನೆ ಮೂಲೆ ಮೂಲೆ ಲು ನನ್ ಹಾಕೊಂಡು ಕೇಯಿದ… ಮಧ್ಯಾಹ್ನ.. 2 ಕೆ ಅವ್ನು ಕಳುಸದೆ… ಅವ್ನು ಹೋದ್ಮೇಲೆ ನನ್ ತುಲ್ಲ್ನ ನೋಡ್ಕೊಂಡೆ ನನ್ ತುಲ್ಲುನ ಕೆಂಪು ಗೆ ಮಾಡಿ ದೆಂಗಿದ್ದ.. ನಂಗು ನಿದ್ದೆ ಬಂದು ಮಲ್ಕೊಂಡೆ… ಸಂಜೆ 6 ಕೆ ಅಮ್ಮ call ಮಾಡಿ..

Me : ಹೇಳಮ್ಮ..

ಅಮ್ಮ : ಏನ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀಯ…

Me : ಓದ್ಕೊಂತ ಇದ್ದೆ..

ಅಮ್ಮ ನಂಗೆ ಒಂದು ವಿಷಯ ಹೇಳುದ್ರು.. ಅದುನ್ನ ಕೇಳಿ ನಂಗೆ ತಲೆ ತಿರ್ಗೋ ಹಾಗೆ ಅಯ್ತು…

ಮುಂದೆ ಏನ್ ಅಯ್ತು ಅಂತ ಮುಂದಿನ ಭಾಗ ದಲ್ಲಿ ಹೇಳ್ತಿನಿ..!

ನನ್ ಕಥೆ ಓದುತ್ತಾ ತುಣ್ಣೆ. ಹೊಡ್ಕೊಂತಾ ಇರೋ. ತುಣ್ಣೆಗಳಿಗೆ.. ಹಾಗೂ ಕಥೆ ಓದುತ್ತಾ ತುಲ್ಲು ಅಲ್ಲಿ ಬೆರಳು ಹಾಕೊಂಡು.. ಕೈಕೊಂತ ಇರೋ.. ತುಲ್ಲುಗಳಿಗೆ. ಒಂದು ವಿನಂತಿ

ಕಥೆ ಓದಿ ರಸ.. 💦💦💦 ಸುರಿಸಿಕೊಂಡು, ಸುಮ್ನೆ ಆಗ್ಬೇಡಿ 💦💦💦💦 ಕಥೆ ಹೇಗಿತ್ತು ಅಂತ ರಸ 💦💦💦💦 ಮೆತ್ತಿರೋ ಬೆರಳುಗಳಿಂದ ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ ನನಗೆ ಮೇಲ್ ಮಾಡಿ Ok na.. ನನ್ ಮುದ್ದಿನ ನೀಗ್ರೋ ತುಣ್ಣೆ ಗು,, ಹಾಗೂ ನವೆ.. ತುಲ್ಲಿಗೂ ondu 💋💋👅👅👅💋💋 💦💦💦💦

E-mail : [email protected]

Nana telegram ID and insta ID beku andre.. Mail madi.

Nimma stories.. Athva nimma anubahvna nam hatra mukta vagi hanchko bahudu.. Hage nan meet madbeku ankollo avru nange mail madi tisle.. meet agona.. Nimma identity.. ಗೌಪ್ಯ ವಾಗಿ ಇಡಲಾಗುವುದು Don’t worry. Open up agi nimge esta eddre. helko bahudu.. yavde force ella..

This story ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ – Part 3 appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *