ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ..! – Kannada Sex Kathegalu

Posted on

Hi I am your hot, sexy, ಕುದುರೆ ತುಣ್ಣೆ.. Krish.. Welcome back to my story…
ತುಣ್ಣೆಲಿ ಮತ್ತು ತುಲ್ಲು ಅಲ್ಲಿ.. Rasa 💦💦💦 ಚಿಮ್ಮತ್ತೆ. ವರಿಸಿಕೊಳ್ಳೋಕೆ ಹತ್ತಿರ ದಲ್ಲಿ.. Batte ಇಟ್ಕೊಳ್ಳೆ.. 💦💦💦

ಇದು ನನ್ ರೀಡರ್ ಒಬ್ಬರ Real life story.. ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ಅದುಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಸಾಲಾ ಹಾಕಿ ಬರಿದ್ದಿದೀನಿ ಈಗ ಅವ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಅವ್ರ ಕಥೆ ಹೇಳ್ತಾರೆ ಓದಿ enjoy ಮಾಡಿ..

Hi friends ನನ್ ಹೆಸರು ಮಾಯಾ ಅಂತ ವಯಸ್ಸು 26 ನಾನು banglore ಅಲ್ಲಿ ವಾಸ ಮಾಡ್ತೀನಿ… ನೋಡೋಕೆ ಒಳ್ಳೆಯ ರತಿ ತರ ಇದ್ದೀನಿ.. ನನ್ ಮೊಲೆ 36C ಸೊಂಟ 28 ತಿಕ 38
ಇದು ನನ್ body size ನನ್ನ ಕಥೆ ಶುರು ಆಗಿದ್ದು.. ನಂಗೆ 15 ವಯಸ್ಸು ಇದ್ದಾಗ… ಶುರು ಆಗಿದ್ದು…

ನಮ್ ಮನೇಲಿ ನಾವು 4 ಜನ ಇದ್ದ್ವಿ.. ಅಪ್ಪ ಅಮ್ಮ ಅಣ್ಣ ಮತ್ತೆ ನಾನು… ನಮ್ ಮನೆ ಚಿಕ್ಕದು.. ಒಂದೇ ರೂಮ್ ಸಣ್ಣ ಹಾಲ್ ಮತ್ತೆ ಒಂದು ಕಿಚನ್… ನಮ್ ಅಕ್ಕ ಪಕ್ಕ ತುಂಬಾ ಮನೆಗಳು ಇದಾವೆ.. ನಮ್ ಅಪ್ಪ ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ರು… ಒಮ್ಮೆ ಒಮ್ಮೆ ನೈಟ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಕೆಲಸ ಇರ್ತ ಇತ್ತು ಅಮ್ಮ ಮನೇಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ರು ನಾನು SSLC ಓದ್ತಾ ಇದ್ದೆ… Exams ಕೂಡ ಹತ್ರ ಇತ್ತು ಹೇಗೆ ನೆಡ್ತಿತ ಇತ್ತು ನಮ್ ಮನೇಲಿ ನಂಗೆ ಅಂತ ರೂಮ್ ಕೊಟ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಓದ್ಕೋ ಅಂತ ಅವ್ರು ಅಪ್ಪ ಅಮ್ಮ ಹಾಲ್ ಅಲ್ಲಿ ಮಲುಗ್ತಾ ಇದ್ರು ಅಣ್ಣ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಕೆಲಸ ಅಲ್ಲಿ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿ ರೂಮ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡು ಇದ್ದ mange ತಿಂಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಸಲ ಬಂದು ಸಂಬಳ ಕೊಟ್ಟು ಹೋಗ್ತಾ ಇದ್ದ.. ನಂಗೆ sex ಅಂದ್ರೆ ಇಷ್ಟ ಅದುಕ್ಕೆ sex vedios nodta ತುಲ್ಲಿಗೆ ಬೆರಳು ಹಾಕೊಂಡು ಸುಖ ಪಡ್ತಾ ಓದ್ಕೊಂತ ಇದ್ದೆ ಎಲ್ಲಾ ಸರಿ ಇತ್ತು… ಒಂದು ಸಲಿ.. ನಂಗೆ ಎಕ್ಸಾಮ್ ಹತ್ತರ ಇತ್ತು swalpa ಡೌಟ್ಸ್ ಇತ್ತು.. ಅದುಕ್ಕೆ ನಮ್ maths ಟೀಚರ್.. ಪ್ರಸಾದ್ ಗೆ call ಮಾಡಿ.. ಡೌಟ್ ಕ್ಲಿಯರ್ ಮಾಡ್ಕೊಂತ ಇದ್ದೆ ಹೀಗೆ ಒಂದು ಭಾನುವಾರ ದಿನ call ಮಾಡಿ ಡೌಟ್ ಇದೆ ಅಂದೇ ಅವ್ರು ನಾನು ರೂಮ್ ಕ್ಲೀನ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ ಆಮೇಲೆ call ಮಾಡ್ತೀನಿ ಅಂತ ಹೇಳುದ್ರು but ನಾನು ಸರ್ ಬೇಕಾದ್ರೆ ಅಲ್ಲಿಗೆ ಬರ್ತೀನಿ ನಂಗೆ ಹೇಳ್ಕೊಡಿ ಅಂದೇ ಅವ್ರು ಸರಿ ಒಂದು ಅರ್ಧ ಗಂಟೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಾ ಅಂದ್ರು ನಾನು ಸರಿ ಅಂದು.. ಒಂದು 10 min bittu cycle ತಗೊಂಡು ನಿಧಾನುಕ್ಕೆ ಹೊರಟೆ… ಆದ್ರು 10 min ಬೇಗ ಬಂದೆ.. ಅವ್ರ ರೂಮ್ ಹತ್ರ ನಾನು ಕೆಳಗೆ ನಿಂತು ಏನ್ ಮಾಡೋದು ಅಂತ.. ಮನೆ ಹತ್ತಿ ರೂಮ್ ಹತ್ರ ಹೋದೆ door close ಆಗಿತ್ತು.. ಆದ್ರೆ ಒಳಗೆ ಯಾರೋ ನರುಳ್ತಾ ಇರೋ ಸೌಂಡ್.. ಕೇಳಿ.. Key hole ಇಂದ ನೋಡಿದೆ ಏನು ಕಾಣಲಿಲ್ಲ.. ಆದ್ರು ಕಿಟಕಿ ಇಂದ ನೋಡಣ ಅಂತ ಕಿಟಕಿ swalpa ಲೂಸ್ ಆಗಿತ್ತು ತೆಗದು ನೋಡಿದೆ… ನೋಡಿ ನಂಗೆ ಶಾಕ್ ಅಯ್ತು ಯಾಕೆ ಅಂದ್ರೆ.. ಬೆಡ್ಅ ಮೇಲೆ ನನ್ bestfriend.. ಲತಾ.. ಮೇಲೆ ಪ್ರಸಾದ್.. ಮಲಗಿ ಮುದ್ದಾಡ್ತ ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ದಾನೆ ಅವ್ಳು ಸುಖದಿಂದ ಸೊಂಟ ನ ಎತ್ತಿ ಎತ್ತಿ ಕೊಟ್ಟು ಕೇಯಿಸ್ಕೊಂತ ಇದಾಳೆ… ನಂಗೆ 1st time real ಸೆಕ್ಸ್ ನೋಡ್ತಾ idde ಮೈ ಎಲ್ಲಾ ಒಂತರ ನಡುಕ ಶುರು ಅಯ್ತು.. ನನ್ ತುಲ್ಲುಗೆ ಏನೋ ಒಂತರ feel ಆಗ್ತಾ ಇತ್ತು… ಸರ್ ಅವಳನ್ನ ಹಾಕೊಂಡು ಚೆನ್ನಾಗಿ ದೆಂಗ್ತಾ ಇದ್ದ.. ಅವ್ಳು ಮಾಡಿ.. ಸರ್ haaaaaa ammmma hoooo ಹ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಅಂತ ಸೊಂಟನ ಎತ್ತಿ ಎತ್ತಿ ಕೊಡ್ತಾ ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ದ… ಒಳ್ಳೆಯ size ತುಣ್ಣೆನ ಹೂಡಿಕೊಂಡು ಕೇಯಿಸ್ಕೊಂತ ಇದಾಳೆ ಅಂತ ಮನಸಲ್ಲಿ ಅನ್ಕೊಂಡು… ನನ್ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಮೇಲೆ ನೆ ತುಲ್ಲ್ನ ನ ಉಜ್ಜುತ ಇದ್ದೆ… ಅವ್ಳು ಅವ್ನ ಸೊಂಟ ಕೆ ಕಾಲು ಸುತ್ತಿ.. ಸರಿಯಾಗಿ ಕೇಯಿಸ್ಕೊಂತ ಇದ್ದಳು.. ನಂಗೆ ಇದೆಲ್ಲ nodta ನೋಡ್ತಾ… ಮೂಡ್ ಗೆ ಬಂದೆ.. ಹಾಗೆ ಸುಮ್ನೆ ಕೆಳ್ಗ ಬಂದು ಸೈಕಲ್ ಹತ್ರ ನಿಂತೇ… ಒಂದು 20 ನಿಮಷ ಆದ್ಮೇಲೆ ಇಬ್ಬರು ರೂಮ್ ಇಂದ ಆಚೆ ಬಂದ್ರು ಕೆಳಗೆ ನನ್ ನೋಡಿ.. ಇಬ್ಬರು smile ಮಾಡಿ.. ಬಂದ್ರು..

ಲತಾ : ಏನೆ ಮಾಯಾ ಇಲ್ಲಿ

Me : ಸ್ವಲ್ಪ ಡೌಟ್ ಇತ್ತು ಅದುಕ್ಕೆ ಬಂದೆ… ನೀನು

ಲತಾ : ನಾನು ಅದುಕ್ಕೆ ಬಂದೆ..

Me : ಎಲ್ಲಾ ಡೌಟ್ clear ಮಾಡ್ಕೊಂಡ.. ಅವ್ರು ಮಾಡುದ್ರಾ..

ಲತಾ : sir ಕಡೆ ನೋಡಿ ಕಣ್ಣು ಹೊಡಿಯುತ್ತ.. ಹೂ ಎಲ್ಲಾ clear ಮಾಡುದ್ರು ಅಂತ ನಂಗೆ smile ಮಾಡುದ್ಲು…

Me : sir ನಂಗೆ ಒಂದು ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಡೌಟ್ ಇದೆ ಅಂದೇ

Sir : ಹೌದ.. ಸರಿ ನೀನು ಮೇಲೆ ಹೋಗಿರು ನನ್ ಬಂದು clear ಮಾಡ್ತೀನಿ ಅಂತ ಹೇಳಿ ನನ್ ಕಳ್ಸಿದ್ರು ನಾನು ಮನೆ ಮೇಲೆ ರೂಮ್ ಹತ್ರ ಬಂದು ಯಾರಿಗೂ ಕಾಣದ ಹಾಗೆ.. ನಿಂತು ಇಬ್ಬರು ಏನ್ ಮಾಡಬಹುದು ಅಂತ ನೋಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ..

ಆಗ ಆಕಡೆ ಈಕಡೆ ನೋಡಿ.. ಅವ್ಳ್ನ ಸೊಂಟ ಇಡ್ಕೊಂಡು ಹತ್ತಿರ ಯೇಳಿದು.. ಲಿಪ್ ಕಿಸ್ಸ್ ಕೊಟ್ಟು ಅವಳ ಕುಂಡಿ ನ ಹಿಸುಕಿ… ಸಂಜೆ ಬಾ ಅಂದ ಅವ್ಳು ಸರಿ ಬರ್ತೀನಿ ಚಿನ್ನ ಅಂತ ಕಿಸ್ಸ್ ಕೊಟ್ಟು ನೆಡ್ಕೊಂಡ್ ಹೋದ್ಲು… ಅವ್ರು ಮೇಲೆ ಬಂದ್ರು..

Sir : ಏನ್ ಡೌಟ್ ನಿಂಗೆ ಹೇಳು clear ಮಾಡ್ತೀನಿ ಅಂದ್ರು..

ನಾನು ಅವ್ರು ಕೇಯಿದದಿರೋ ಬೆಡ್ನಾ ಮೇಲೆ ಕೂತು ಬುಕ್ ತೆಗದು.. ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ತೋರ್ಸಿ ಹೇಳುಸ್ಕೊತ ಇದ್ದೆ ಆದ್ರೆ ನಂಗೆ ಅವ್ರ ಕೇಯಿದಾಟ ನೆ ಕಣ್ಣು ಮುಂದೆ ಬರ್ತಾ ಇತ್ತು ನನ್ ಮನಸು ಎಲ್ಲೊ ಓಡ್ತಾ ಇತ್ತು.. ಹಾಗೂ ಹೀಗೋ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಹೇಳುಸ್ಕೊಂಡು.. ಹೊರಡೋಣ ಅನ್ಕೊಂಡೆ.. ಆದ್ರೆ.. ಪ್ರಸಾದ್ sir ನನ್ ಮೈ ಮೇಲೆ ಎಲ್ಲಾ ಕಣ್ಣು ಅಡುಸ್ತಾ ಇದ್ರು.. ನಾನು ಅವ್ರ barmuda ಕಡೆ ನೋಡಿ ತುಣ್ಣೆ ನಿಗುರಿ ಟೆಂಟ್ ಹಾಕಿತ್ತು… ಅದುನ್ನ ನೋಡಿ ನನ್ ತುಲ್ಲು ರಸ ಬಿಡಿತು… ಆಗ ಅವ್ರು ಬೇರೆ ಏನಾದ್ರು ಡೌಟ್ ಇದ್ರೆ ಕೇಳು.. ಹೇಳ್ತಿನಿ ಅಂದ್ರು.. ನಾನು ಧೈರ್ಯ ಮಾಡಿ…

Me : ನೀವು ಅವ್ಳ್ನ ಎಷ್ಟು ದಿನದಿಂದ ದೆಂಗ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ ಅಂದೇ…

ಅವ್ರು ನನ್ ಮುಖನೆ ನೋಡ್ತಾ… ಭಯ ದಿಂದ..

Sir : ಎಲ್ಲಾ ನೋಡ್ದ

Me : ಹೂ ನೋಡಿದೆ.. ನೀವು ಅವ್ಳ್ನ ಹಾಕೊಂಡು ಕೇಯಿಯ್ತಾ ಇರೊದುನ್ನ ನೋಡ್ದೆ ಹೇಳಿ sir..

Sir : ಇನ್ನ ಯಾಕ್ ಮುಚ್ಚು ಮರೆ.. ಅವ್ಳು 8th ಇಂದ ನನ್ ಹತ್ರ ದೆಂಗುಸ್ಕೊಂತ ಇದಾಳೆ… ಅವ್ಳ್ಗೆ ಬೋರ್ ಆದಾಗ, ಮೂಡ್ ಬಂದಾಗ, exam stress ಇದಾಗ ಬಂದು ಕೇಯಿಸ್ಕೊಂಡು ಹೋಗ್ತಾಳೆ..

Me : ಹೌದ ಅದುಕ್ಕೆ ಅವ್ಳದು high ಸ್ಕೂಲ್ ಇಂದನು maths ಅಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಮಾರ್ಕ್ಸ್.. ಬರ್ತಾ ಇರೋದು.. ನಂಗೆ ಈಗ ಅರ್ಥ ಅಯ್ತು.. ಅವಳ ಮಾರ್ಕ್ಸ್ ಎಲ್ಲಾ ಅವ್ಳು ಬರಿಯೋ answers ಗೆ ಅಲ್ಲ.. ಅವಳ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಸಿಗ್ತಾ ಇರೋದು ಅಲ್ವ sir ಅಂದೆ

Sir : ಅವ್ರು ಭಯ ದಿಂದ.. ಹೂ ಆದ್ರೆ ಈ ವಿಚಾರ ಯಾರಿಗೂ ಹೇಳ್ಬೇಡ ಮರಿಯದೆ ಹೋಗುತ್ತೆ.. ಅವಳ life ಕೂಡ ಹಾಳು.. Pls..

ನಾನು ಒಂದು 10 min ಯೋಚ್ನೆ ಮಾಡಿ..

Me : ಸರಿ ಅಯ್ತು ಯಾರಿಗೂ ಹೇಳೊಲ್ಲ.. ಆದ್ರೆ ನಂದು.. ಒಂದು ಕಂಡೀಶನ್.. ಇದೆ..

Sir : ಅದೂ ಏನು ಹೇಳು ನಾನು ready

Me : ನಂಗೆ ದುಡ್ಡು ಮತ್ತೆ ಸುಖ ಎರಡು ಬೇಕು ನನ್ ಕೇಳ್ದಗ ಕೊಡ್ಬೇಕು… ಇಲ್ಲ ಅನ್ಬಾರ್ದು..

ಅವ್ನು ಖುಷಿ ಇಂದ ನನ್ ನೋಡಿ smile ಮಾಡಿ.. ನಾನು ಅವ್ನ ನೋಡಿ smile ಮಾಡಿ ಕಣ್ಣು ಹೊಡೆದೆ.. 😉😉😉
ಹಾಗೆ ಎದ್ದು ರೂಮ್ door lock ಮಾಡಿ ಬಂದು
ಅವ್ನು ಖುಷಿ ಇಂದ ನನ್ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದು.. ಕುತ್ತಿಗೆ, ಕೆನ್ನೆ ಎಲ್ಲಾ ಕಚ್ಚಿ ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದ.. ನಾನು ಅವ್ನ ತಲೆ ಕೂದಲು ಅಲ್ಲಿ ಬೆರಳು ಅಡುಸ್ತಾ.. ಸುಖ ಅನುಭಹುಸ್ತಾ ಇದ್ದೆ.. ನನ್ life ಅಲ್ಲಿ 1st time ಒಂದು ಗಂಡಿನ ಸುಖ ಸಿಗ್ತಾ ಇತ್ತು… ಅವ್ನು.. ನನ್ T shirt ಮೇಲೆ ನೆ ನನ್ ಎಲೆ ಮೋಷಬಿ ಮೊಲೆ ನ ಹಿಸುಕಿ ಹಿಸುಕಿ ನಂಗೆ ಸುಖ ಕೊಡ್ತಾ ಇದ್ದ…

Me : ಸರ್ ನಂಗೆ ಬೇಗ ಮಾಡಿ ಆಗ್ತಾ ಇಲ್ಲ..

Sir : ಏನೆ ಈ ವಾಸಿಗೆ ಇಷ್ಟೊಂದು ಚೂಲು ನಿಂಗೆ..

Me : ಅಯ್ಯೋ ಸರ್ ಸುಖ ಪಡೋಕೆ ಯಾವ್ age limit ಇಲ್ಲ ಬೇಗ ಮಾಡಿ

ಅಂತ ಅವ್ರ barmuda ನ ಎಳೆದು ಹಾಕ್ದೆ.. ಒಳಗೆ ಕಾಚ ಇಲ್ಲ ತುಣ್ಣೆ ಎದ್ದು ನಿಗುರಿ ಕುಣಿತ ಇತ್ತು ಒಂದು 6 ಇಂಚ್ ಇತ್ತು.. ಅವಂದು.. ಅವ್ನು ನನ್ ಎಬ್ಸಿ.. ನನ್ ಬಟ್ಟೆ ಬಿಚ್ಚಿ.. ಬೆತ್ತಲೆ ಮಾಡಿ.. ಅವ್ನ shirt ತೆಗದು.. ಬೆತ್ತಲೆ ಅದ.. ಇಬ್ಬರು ಬೆತ್ತಲೆ ದೇಹ.. ತಬ್ಬಿಕೊಂಡು ಮೈಗೆ ಮೈ ಉಜ್ಜುಕೊಂಡು ಇನ್ನು ಚೂಲು ಜಾಸ್ತಿ ಮಾಡ್ಕೊಂಡ್ವಿ… ನನ್ ಇಂಚ ಇಂಚು ನೆಕ್ಕಿ ಕಿಸ್ಸ್ ಮಾಡಿ.. ನನ್ ಮಲಿಗ್ಸಿ ತೊಡೆ ನ ಅಗಲ ಮಾಡಿ.. ನನ್ತು ಎಳೆ ತುಲ್ಲು ನೋಡ್ತಾ ಜೊಲ್ಲು ಸುರುಸ್ತಾ… ಚಿಕ್ಕ ಚಿಕ್ಕ ಶಾಟ.. ಒಳ್ಳೆಯ ರಸಗುಲ್ಲ ತರ ಬಿಳಿ ತುಲ್ಲು ನೋಡಿ ಅಸೆ ಆಗಿ.. ನಾಯಿ ತರ ಬಾಯಿ ಹಾಕಿ ನಿಕ್ಕೋಕೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿ..

Me : haaaaa huuuuui hooooooo isssss ammmmmma haaaaa ನೆಕ್ಕಿ ಸರ್ haaa ammmma ಅಂತ ಅವ್ನ ತಲೆ ನ ತುಲ್ಲುಗೆ ಅದುಮಿ ಸುಖ ಪಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ

ಅವ್ನು ನೆಕ್ಕಿ ನೆಕ್ಕಿ.. ತುಲ್ಲಿನ ಒಳಗೆ ನಾಲಿಗೆ ಹಾಕಿ ನಾಲಿಗೆ ಇಂದ ಕೇಯಿಕೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದ..

Me : hoooo sirrrrrrrrr… Hmmmmm haaaa… ಸುಖ ಕೊಡಿ ಸರ್ haaaa hmmm ammmma yesssss yesss haaaa hmmmmm

ನಾನು vedio ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ನೋಡಿದ್ದೇ ಈಗ ನನ್ life ಅಲ್ಲಿ real ಆಗಿ sex ಸುಖ ಪಡಿತ ಇದ್ದೆ ನನ್ ತುಲ್ಲು ರಸ ಬಿಡ್ತಾನೆ ಇತ್ತು.. ಅವ್ನು ನೆಕ್ಕಿ ನೆಕ್ಕಿ… ಸುಸ್ತ್ ಆಗಿ ಮೇಲೆ ಎದ್ದ… ಎದ್ದು.. ಅವ್ನ ತುಣ್ಣೆನ ನ ಇಡ್ಕೊಂಡು.. ಜಟಕಾ ಹೊಡಿತಾ.. ಚೀಪು ಬಾ ಅಂದ ನಾನು ಬೆಡ್ ಮೇಲೆ ಮಂಡಿ ಉರಿ.. ಬಾಯಿ ತೆಗದು ಅವ್ನ ತುಣ್ಣೆನ ಇಡ್ಕೊಂಡು ಹಿಂದೆ ಮುಂದೆ ಮಾಡ್ತಾ…

Me : ಸರ್ ನಿಮ್ಮ ತುಣ್ಣೆನ ತಿನ್ನಬೇಕು ಅನುಸ್ತಾ ಇದೆ..

ಸರ್ : ತಿನ್ನು ಚಿನ್ನ ನಿಂದೆ ಅದು ಇನ್ಮೇಲೆ ಅದು ನಿಂಗೆ ಅಂತ ತುಣ್ಣೆನ ಮುಂದೆ ತಂದ..

ನಾನು.. ಅವ್ರು ತುಣ್ಣೆನ ತುಟಿ ಮೇಲೆ ಇಟ್ಕೊಂಡು.. ನಾಲಿಗೆ ಇಂದ ತುಣ್ಣೆನ ತುದಿ ನ ನೆಕ್ಕಿ ತುದಿ ಮೇಲೆ ನನ್ ನಾಲಿಗೆ ಇಂದ ರಂಗೋಲಿ ಹಾಕ್ತಾ ಇದ್ರೆ..

Sir : haaaaa ಚಿನ್ನನ yen ನಾಲಿಗೆ ಅಡುಸ್ತಾ ಇದ್ದೀಯ haaaa hmmmmm ಅಂತ ಕಣ್ಣು ಮುಚ್ಚಿ ತೆಲತ ಇದ್ದ..

ನಾನು ಅವ್ನ ತುದಿ ಮಾತ್ರ ಬಾಯಿ ಅಲ್ಲಿ ಎಳೆದು ಎಳೆದು ಚೀಪಿ.. ಮಜಾ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ ಅವನ್ಗೆ 28 age.. ನನ್ ಆಟಕ್ಕೆ ಅವ್ನು

Sir : ahhhhhhhhhhhh ಎಲ್ಲಿ ಕಲ್ತೆ ತುಣ್ಣೆ ಚೀಪೋದು.. Haaaaa hmmmmm hooooooooo issssss haaaaa

Me : vedios ನೋಡಿ ನೋಡಿ ಕಲ್ತೆ ಈಗ್ಲೇ ಮಾಡ್ತಾ ಇರೋದು..

Sir : hoooo yen ಸುಖ ಅಂತ ನನ್ ತಲೆ ಇಡ್ಕೊಂಡು ನನ್ ಬಾಯಿ ನ ಕೆಯ್ಯಕೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿ ಅವ್ನ್ ತುಣ್ಣಿ ನನ್ ಘಂಟಲ್ ತನಕ ಹೋಗಿ ಹೋಗಿ ಬರ್ತಾ ಇತ್ತು ನನ್ ಎಂಜಲು.. ಫುಲ್ಲು ಅವ್ನ ತುಣ್ಣೆನ ಮೆತ್ತಿ ಅವ್ನ್ ತುಣ್ಣಿ ಹೊಳಿತಾ ಇತ್ತು… ಹಾಗೆ ಮಾಡಿ ಮಾಡಿ.. ಅವ್ನು ಫುಲ್ಲು ಮೂಡಿಗೆ ಬಂದು.. ತುಣ್ಣೆನ ಬಿಡುಸ್ಕೊಂಡು.. ನನ್ ಬೆಡ್ ಮೇಲೆ ತೆಳ್ಳಿ… ನನ್ ಕಾಲು ಅಗಲ ಮಾಡಿ ನನ್ ಮೇಲೆ ಬಂದು ನನ್ ಮೈಗೆ ಅವ್ನ ಮೈ ಉಜ್ಜುತಾ ಇದ್ರೆ ಅವ್ನ ತುಣ್ಣೆ ನನ್ ತುಲ್ಲುಗೆ ಉಜ್ಜಿ ಉಜ್ಜಿ ನಂಗೆ ಇನ್ನು ಮೂಡ್ ಜಾಸ್ತಿ ಆಗಿತ್ತು… ಹಾಗೆ ಒಂದು ಹತ್ತು ನಿಮಿಷ ಹಾಗೆ ಇಬ್ಬರು ಹೀಟ್ ಆಗಿ ನಂಗೆ ತಡಿಯೋಕೆ ಆಗ್ದಲೆ.. ಕೆಳಗೆ ಕೈ ಹಾಕಿ.. ಅವ್ನ ತುಣ್ಣೆನ ಇಡ್ಕೊಂಡು ಹಿಂದೆ ಮುಂದೆ ಮಾಡಿ ನನ್ ತುಲ್ಲಿನ ತುತ್ತು ಗೆ ಇಟ್ಟಿ ಅವ್ನ ತಬ್ಬಿಕೊಂಡು ಕಿವಿ ಲಿ

Me : haaa ಕೇಯಿರಿ ಸರ್… Haaaa ನಂಗೆ ಆಗ್ತಾ ಇಲ್ಲ

ಸರ್ : hmmm ಅಂತ ಹೇಳಿ ಸೊಂಟ ನ ಮುಂದೆ ಮಾಡಿದ.. ಆಗ ಅವ್ನ ತುಣ್ಣೆ ನನ್ ರಸ ನ ಮೆತ್ತಿ ಕೊಂಡು ಒಳಗೆ ಹೊಯ್ತು.. ನಂಗೆ ನೋವು ಆಗಿಲ್ಲ..

ಸರ್ : ಏನೆ ಆಗ್ಲೇ ದೆಂಗುಸ್ಕೊಂಡು ಇದಿಯ್ ಇಷ್ಟು easy ಆಗಿ ಹೊಯ್ತು

ಅಂತ ಸೊಂಟ ನ ಹಿಂದೆ ಮುಂದೆ ಮಾಡ್ತಾ ಸ್ಲೋ ಆಗಿ ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ದ avn ತುಣ್ಣೆ ನನ್ ತುಲ್ಲು ಒಳಗೆ ಹೋಗಿ ಬರ್ತಾ ಇದ್ರೆ ನಂಗೆ ಸ್ವರ್ಗ.. Haaaa 😍 hmmmm hooooo ahhhhhh..

Me : ಅಯೋಊ ಅಂಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ಮ್ ಯಾರು ದೆಂಗಿಲ್ಲ ಸರ್ ನನ್ ತುಲ್ಲು ಒಳಗೆ haaaaa hmmmm ಸಾವತೆಕಾಯಿ, ಬದನೇಕಾಯಿ ಹಾಕೊಂಡು ಕೇಯಿಕೊಂತ ಇದ್ದೆ.. ಅದುಕ್ಕೆ ನನ್ ಸೀಲ್ ಹರಿದು ಹೋಗಿದೆ haaaaa hmmmm ಮಾಡಿ ಸರ್ ನನ್ ಚೂಲು ತುಲ್ಲ್ನ ammmma ಜೋರಾಗಿ ಮಾಡಿ..

Sir : haaaa ಎಂತ ಚೂಲು ತುಲ್ಲೇ ನಿಂದು.. ನೋಡು ಇವತ್ತು ಹೇಗೆ ದೆಂಗ್ತಿನಿ ಅಂತ.. ಜೋರಾಗಿ ಕೇಯೋಕೆ start ಮಾಡುದ್ರು…

Me : ಮಾಡಿ sir haaaa ನನ್ ತುಲ್ಲು ನಿಮಗೆ ಎಷ್ಟು ಬೇಕಾದ್ರು ದೆಂಗ್ರಿ.. Haaa hmmm hooo ammmm ಮಾಡಿ ಇನ್ನು ಜೋರಾಗಿ ಮಾಡಿ haaaa hmmm huuu

ಅವ್ರು speed agi ದೆಂಗ್ತಾ ಇದ್ರೆ ನಾನು ಸೊಂಟನ ಎತ್ತಿ ಎತ್ತಿ ಕೊಡ್ತಾ.. ಹೊಡಿ ಹೊಡಿ ಇನ್ನು ಜೋರಗಿ dengooooo haaa hmmm ಅಂತ ನರುಳ್ತಾ ಇದ್ರೆ.. ಅವ್ನು ಬಿಟ್ಟಿ ತುಲ್ಲು ಸಿಗ್ತು ಅಂತ.. ಸರಿಯಾಗಿನೇ ದೆಂಗ್ತಾ ಮಜಾ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದ.. ಎಳೆ ತುಲ್ಲು.. ಸಿಕ್ತು ಅಂತ ಸೊಂಟ ನ ಎತ್ತಿ ಎತ್ತಿ ಹಾಕಿ ಕೇಯಿತಾ ಇದ್ರೆ avn ತುಣ್ಣೆ ನನ್ ತುಲ್ಲಿನ ಆಳಕ್ಕೆ.. ಹೋಗಿ ಹೋಗಿ ಬರ್ತಾ ಇತ್ತು ನಂಗೆ ಸುಖ ಜಾಸ್ತಿ ಆಗಿ ರಸ ಬಿಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ ಅಗಾ ಅವ್ನು ಕೇಯಿಯೋ ಸೌಂಡ್ ಪಚಕ್ ಪಚಕ್ ಅಂತ.. ಸೌಂಡ್ ಬರ್ತಾ ಇತ್ತು…. ಹಾಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತು ನನ್ ದೆಂಗಿ.. ನನ್ doggy style ಅಲ್ಲಿ ಮಂಚದ ಮೇಲೆ ಬಗ್ಸಿ ನಿಲ್ಸಿ.. ಹಿಂದೆ ಇಂದ ಕಾಲು ಅಗಲ ಮಾಡಿ ಹಿಂದೆ ಇಂದ ನನ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ತುಣ್ಣೆನ ಹಾಕಿ ಜಡಿಯೋಕೆ start ಮಾಡಿದ… ನನ್ ಸೊಂಟ ನ ಹಿಡ್ಕೊಂಡು speed ಆಗಿ ದೆಂಗ್ತಾ ಇದ್ದ.. ನಾನು ಸುಖ ದಿಂದ..

Me : ಸರ್ ದೆಂಗಿ haaa hmmmm ammma hoooo ದೆಂಗೋಊ haaa ಹಾ ಹಾ ಹಾ ಹಾ hmmm yessssss ಕೇಯಿರಿ ಸರ್ ಹಾಗೆ ಇನ್ನು ಜೋರಾಗಿ ಅಂತ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕೇಯಿಸ್ಕೊಂತ ಇದ್ದೆ

ಹಾಗೆ ನನ್ನ 30 ನಿಮಿಷ ಕೇಯಿದು ನನ್ ಹಸಿ ತುಲ್ಲು ಒಳ್ಗಗೆ.. ಅವ್ನ ಬಿಸಿ ರಸ ನ ಬಿಟ್ಟ ನಾನು ರಸ ಬಿಟ್ಟ್ಕೊಂಡು… ಇಬ್ಬರು ಸುಸ್ತ್ ಆಗಿ ಬೆಡ್ ಮೇಲೆ ಬೆತ್ತಲೆ ಆಗಿ ತಬ್ಬಿಕೊಂಡು ಮಲ್ಕೊಂಡ್ವಿ… ಆಮೇಲೆ ನಾನು ಅವ್ನ ಎಬ್ಬಸಿ ಇನ್ನೊಂದು ಸರಿ ಕೇಯಿರಿ ನನ್ ಅಂದು ಅವ್ನ ಪಕ್ಕ ಕಾಲು ಅಗಲ ಮಾಡ್ಕೊಂಡು ಮಲ್ಕೊಂಡೆ ಅವ್ನು ನನ್ ಮೇಲೆ ಬಂದು.. ಮುದ್ದಾಡಿ ತುಣ್ಣೆನ ನ ತುಲ್ಲುಗೆ ಹಾಕಿ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ.. ಸಂಜೆ 4 ಘಂಟೆ ವರಿಗೂ ಕೇಯಿದು ಸುಖಪಟ್ಟು ನಂಗು ಸುಖ ಕೊಟ್ಟು.. ನಾನು ಅವನಿಗೂ ಅವನ ತುಣ್ಣೆಗೆ ಮುತ್ತು ಕೊಟ್ಟು ಬಟ್ಟೆ ಹಾಕೊಂಡು..

Me : ಸರ್ ನಾನು ಬರ್ತೀನಿ time ಅಯ್ತು

Sir : ಸರಿ ಚಿನ್ನ ಉಷಾರು.. ಮತ್ತೆ ಸಿಗೋಣ ಅಂತ ನನ್ ತಿಕದ ಮೇಲೆ ಬರ್ಸಿ ಕಳುಸದ..

ನಾನು ಕೆಳಗೆ ಬಂದು ಸೈಕಲ್ ಹತ್ತಿ ಹೋಗ್ಬೇಕಾದ್ರೆ ಅವ್ನು ಬಿಟ್ಟ ರಸ ನನ್ ಕಾಲು ಇಂದ ಹರಿತ ನಂಗೆ ಒಂತರ ಸುಖ.. ಜೊತಿಲೇ ತುಲ್ಲು ನೋವ್ತಾ, ಮೈ ಕೈ ನೋವ್ತಾ ಇತ್ತು.. ಹೇಗೋ ಮನೆಗೆ ಬಂದು.. ಸೇರ್ಕೊಂಡೆ… ಅವತ್ತು ರಾತ್ರಿ.. ನಾನು ಮಲಗಿದ್ದಾಗ.. ನನ್ ರೂಮ್ಗೆ..

ಮುಂದೆ ಏನ್ ಅಯ್ತು ಅಂತ ಮುಂದಿನ ಭಾಗ ದಲ್ಲಿ ಹೇಳ್ತಿನಿ..!

ನನ್ ಕಥೆ ಓದುತ್ತಾ ತುಣ್ಣೆ. ಹೊಡ್ಕೊಂತಾ ಇರೋ. ತುಣ್ಣೆಗಳಿಗೆ.. ಹಾಗೂ ಕಥೆ ಓದುತ್ತಾ ತುಲ್ಲು ಅಲ್ಲಿ ಬೆರಳು ಹಾಕೊಂಡು.. ಕೈಕೊಂತ ಇರೋ.. ತುಲ್ಲುಗಳಿಗೆ. ಒಂದು ವಿನಂತಿ

ಕಥೆ ಓದಿ ರಸ.. 💦💦💦 ಸುರಿಸಿಕೊಂಡು, ಸುಮ್ನೆ ಆಗ್ಬೇಡಿ 💦💦💦💦 ಕಥೆ ಹೇಗಿತ್ತು ಅಂತ ರಸ 💦💦💦💦 ಮೆತ್ತಿರೋ ಬೆರಳುಗಳಿಂದ ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ ನನಗೆ ಮೇಲ್ ಮಾಡಿ Ok na.. ನನ್ ಮುದ್ದಿನ ನೀಗ್ರೋ ತುಣ್ಣೆ ಗು,, ಹಾಗೂ ನವೆ.. ತುಲ್ಲಿಗೂ ondu 💋💋👅👅👅💋💋 💦💦💦💦

E-mail : [email protected]

Nana telegram ID and insta ID beku andre.. Mail madi.. Kodtine… keyiskolo ಆಸೆ iroru…. Mail madi tilsi.. Nim ತುಲ್ಲಿಗೆ.. Swaraga.. Torustine.. And force illa nimge ista iddre matra illa andre illa

Nimma stories.. Athva nimma anubahvna nam hatra mukta vagi hanchko bahudu.. Hage nan meet madbeku ankollo avru nange mail madi tisle.. meet agona.. Nimma identity.. ಗೌಪ್ಯ ವಾಗಿ ಇಡಲಾಗುವುದು Don’t worry. Open up agi nimge esta eddre. helko bahudu.. yavde force ella..

This story ಯಾರು ಸಾಚಾ ಅಲ್ಲ..! appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *