ಮೊಬೈಲ್ ನಿಂದ ಮಂಚದ ವರಗೆ – Kannada Sex Kathegalu

Posted on

ನಮಸ್ಕಾರ ಪ್ರಿಯಾ ಓದುಗರೇ ಮೊಬೈಲ್ ನಿಂದ ಮಂಚದವರೆಗೆ ಇದು ನನ್ನ ಜೀವನದ ನೈಜ ಗಟನೆ. ನನ್ನ ಹೆಸರು ಮನು ಅಂತ ಮೂಲತಃ ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಹುಡುಗ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಬೆಂಗಳೂರುನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತಿದ್ದೇನೆ ಮನುಷ್ಯರಿಗೆ 3 ರೀತಿ ಕೆಲಸಗಳು ಕುಷಿ ಕೊಡುತ್ತವೆ ಅಂದುಕೊಂಡ ಸಾಧನೆ ಮಾಡುವುದು, ಪರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದ, ಕೊನೆಯ ಹಾಗೂ ಮುಖ್ಯವಾದದು ದೈಹಿಕ ಸುಖ, ಕಾಮ ಕೇಳಲು ಅಸಹಜ ಅನಿಸಿದರು ಕೂಡ ಎಲ್ಲರೂ ಇಷ್ಟಪಡುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯ. ಕಥೆಗೆ ಬರೋಣ ಕಥಾನಾಯಕಿ ಹೆಸರು ಮೇಘ ಅಂಥ ಸ್ವಂತ ಊರು ಚಿಕ್ ಮಂಗಳೂರು ಇರುವುದು ಬೆಂಗಳೂರು ನಲ್ಲಿ ( ಪಿಜಿ ) ಅಚಾನಕಿಗೆ ಅವರ ಇನ್ಸ್ಟಾ ಗ್ರಾಮ ಅಕೌಂಟಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕ ಆಡ್ಬೂತ ಸುಂದರಿ ವಯಸ್ಸು 25 ಕಾಸಗಿ ಕಂಪನಿ ಉದ್ಯೋಗಿ

ಮೊದಲಿಗೆ ನನ್ನ ಸಂದೇಶಕ್ಕೆ ರಿಪ್ಲೈ. ಮಾಡುತಿರ್ಲಿಲ್ಲ ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಒಂದ್ ದಿನ ರಿಪ್ಲೈ ಮಾಡಿದರು ಆರಂಭದ ಕೆಲ ದಿನ ಕೇವಲ ಊಟ ಉಪಚಾರ ಕುಟುಂಬದ ಇನ್ನೆಲೆ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಂಡವು ಒಂಚೂರು ಕ್ಲೋಸ್ ಆದ ಕ್ಷಣ ಅದು ನಂತ್ರ bf gf ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ ಇಬ್ರೂ ಸಿಂಗಲ್ ಅನ್ನೋ ವಿಷ್ಯ ಗೊತಾಯ್ತು ನಂತರ ಒಂದು ದಿನ ಕ್ಯಾಶುಯಲ್ ಮೂವಿ ಮೀಟ್ ಆಗಲು ನಿರ್ದಾರಮಾಡಿ ಲೂಲೂ ಮಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿವೆ ನೋಡಲು ಫೋಟೋ ಗಿಂತಲೂ ಸ್ಪ್ರುರಾದ್ರೂಪಿ ಆಕೆ ತೆಳ್ಳೆಗೆ ಬೆಳ್ಳಗೆ ಲಕ್ಷ್ಮಣ್ ವಾಗಿ ಇದ್ದ ನನ್ನ ಮನಸಿಗೆ ಮೊದಲೇ ನೊಟದಲ್ಲೇ ಇಷ್ಟವಾದಳು ನಂತರ ಮೂವೀಸ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಆಯ್ತು ಎಸಿ ಜಾಸ್ತಿ ಇದುದ್ರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಚಳಿ ಅನುಭಾವ ಇಇಬ್ಬರಿಗೂ ಆದರೂ ಏನು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಇಬ್ನರು ಆವಾಗ ಅವ್ಗ ಮುಖ ನೋಡಿ ಒಂದು ಕಿರು ನಗೆ ಕೊಡ್ತಿದ್ವು ಅಷ್ಟೇ ಸೊ ಮೂವಿ ಕಥೆ ಅಷ್ಟೊಂದು ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಆಗಿರ್ಲಿಲ ಆದರೆ ಅದೇ ನಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಸೆಕ್ಸ್ ಅನುಭವಕ್ಕೆ ಮುನ್ನುಡಿ 😂

ಮೂವಿ, ಊಟ ಮುಗಿಸಿ ಇಬ್ರೂ ಹೊರಟವೂ ಆ ದಿನ ರಾತ್ರಿ ನಮ್ಮ ಚಾಟ್ ಈಗಿತು ಮೇಘ- hi oota ಆಯ್ತಾ ಮನು- ಆಯ್ತುನಿಮ್ದು. ಮೇಘ- ಹೇಗ್ ಅನ್ಸ್ತು ಇವತು ಮನು- ನನ್ನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಇದು ಕೂಡ ಒಂದು ಬೆಸ್ಟ್ day. ಮೇಘ- ಓಹ್ ಹೌದು ನನಗೂ ಕೂಡ ಈ ದಿನಗಳಲಿ ಯಾರಿಗೂ ನಂಬಲು ಆಗಲ್ಲ ಆದರೂ ನಿಮ್ಮ ನ ಭೇಟಿ ಆದ ಮೇಲೆ ತುಂಬಾ ನಂಬಿಕೆ ಬಂತು ಮನು- oh thank you. ಇದು ನೆಡಿದೆ ಕೇಳುವ ದಿನದನಂತರ ನಾವು ಮತ್ತೆ. ಬೇಟಿ ಆದವು ಕ್ಯಾಶುಯಲ್ ಮೀಟ್ ಆಗಿತು ಅಷ್ಟೆ ಈಗೆ ಒಂದು ದಿನ ಚಾಟ್ ನಲ್ಲಿ ಸೆಕ್ಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತು ಆಡಿದೆವು ನಂತರ ಇಬ್ರೂ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ವಿಥ್ ಬೆನಿಫಿಟ್ಸ್ ರಿಲೇಷನ್ ನಲ್ಲಿ ಇರಲು ತೀರ್ಮಾನ ಮಾಡಿದೆವು

ಒಂದು ಶನಿವಾರ ನಮ್ಮ ಮೊದಲ ಸಮ್ಮಿಲನ ನಿಗದಿ ಅಯ್ತು ಒಂದು ಹೋಟೆಲ್ ಅಲ್ಲಿ ರೂಮ್ ಬುಕ್ ಮಾಡಿ ರಾತ್ರಿ 9 ಕ್ಕೆ ಹೋಟೆಲ್ ತಲಿಪಿದೆವು ರೂಮಿ ಗೆ ಹೋದ ತಕ್ಷ್ಣ ಅವಳು ಫ್ರೆಶ್ ಆಗಲು ಹೋದಳು ನಾನ್ ಬೆಡ್ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿದ್ದೆ ಅವಲ್ ಕ್ಯಾಶುಯಲ್ ಡ್ರೆಸ್ ಹಾಕಿ ಕೊಂಡು ಬಂದಳು ಹಾಗೆ ಮುಖ ನೋಡಿ ಒಂದ್ ಸ್ಮೈಲ್ ಕೊಟ್ಲು ಮತ್ತೆ ಬಂದು ಪಕ್ಕ ಕೂತಿ ಯಾಕೋ ನರ್ವಸ ಅಗ್ ಇದಿನಿ ಅಂದ್ಲು ನಾನ್ ಏನು ಆಗಲ್ಲ ಅಂಥ ಅವಳ ಕೈ ಇಡಿದುಕೊಂಡೆ ಹಾಗೆ ಕಿಸ್ ಕೊಯ್ ಅವಲ್ ಸ್ವಲ್ಪ ಕೂಲ್ ಆದಳ ನಂತರ ತಡ ಮಾಡದೆ ಲಿಪ್ ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದ ಅವಳು ಫುಲ್ ಮೂಡ್ ಗೆ ಬಂದಳು ಹಾಗೆ ಇಬ್ಬರು ನಿಂತು ಕೊಂಡು ಸ್ಮೂಚ್ ಮಾಡ್ತಾ ಅವಳ ತಿಕಾಕ್ಕೆ ಕೈ ಬಿಟ್ಟ ವಾ ಮಲ್ಲಿಗೆ ಅಷ್ಟೆ ಮೃದು ಥಿಕ ಅವಳದು ಹಾಗೆ ಪ್ರೆಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ ನಂತರ ನಮ fav ಮೊಲೆ ಮೇಲೆ ಕೈ ತಂದೆ ಟ್ ಷರ್ಟ್ ಮೇಲೆ ನೆ ಪ್ರೆಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ ಅವಳು ನರಳ್ತಾ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ಲು ಅವಲ್ ಟಟ್ ಷರ್ಟ್ ಮೇಲೆ ಎತ್ತ ಇದ್ರ ನಮ ಸ್ವರ್ಗದ ಬಾಗೇಲ್ ಓಪನ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದೀನಿ ಏನೋ ಅನೋ ಆಸ್ರು ಕುಶಿ ಆಗ್ತಾ ಇತ್ತು ಅವಳು ಬ್ಲಾಕ್ ಕಲರ್ bra ಹಾಕಿದ್ಲು ಷರ್ಟ್ ಮೇಲೆ ನಾರ್ಮಲ್ ಸೈಜ್ ಇದ್ದ ಅವಳ ಮೊಲೆ ಇವಾಗ ಸ್ವಲ್ಪ ದೊಡ್ ದಾಗಿ ಇತು ಹಾಗೆ ಇಬ್ರೂ ಸ್ಮೂಚ್ ಮಾಡ್ತಾನೆ ಇದ್ವಿ. ನಂತರ ಅವಳ ಬ್ರಾ ತೆಗ್ದೆ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಕುಶಿ ಕೊಟ್ಟ ಸೀನ್ ಇದು ಬೆಳ್ಳನೆ ರೌಂಡ್ ಶೇಪ್ ನ ಅವಳ ಮೊಲೆ ಪ್ರೆಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಎಂಥ ಈತಅಂತಿರಾ ಕೈಗೆ ಅವಳು ಲೋ ನಿಧಾನ ಕಾಣೋ ಮೊಲೆ ನಿಂದೆ ನೈಟ್ ಪೂರ್ತಿ ಅನುಭವಸು ಅಂದ್ರೆ ನಂಗೆ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಕೋಟಂಗ್ ಇತ್ತು ಅವಳ ಮಾತು ಮಂಚದ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿಸಿ ಪಾಂಟ್ ಬಿಚ್ಚಿದ ವಾ ಅವಳ ತೊಡೆ ಬಾಳೆ ದಿಂಡು ತುಂಬಾ ವೈಟ್ ಆಗಿ ಇತ್ತು ಹಾಗೆ ಕೈ ಇಂದ ಸವರಿ ಮುತ್ತು ಕೊಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ ತೊಡೆ ಗೆ ಹಾಗೆ ಮೇಲೆ ಬಂದು ಅಹ್ ಮೊಲೆ ಗಳ ಜೊತೆ ಒಂದು ಬಾಯಲ್ಲಿ ಇನೋಮ್ಡ್ ಕೈಯಲಿ ಅವಳು ತುಂಬಾ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ಲು ನಂತರ ಅವಳ ಕಚ ಬೀಚಿ ನಾನು ಫುಲ್ ಬೆತ್ತಲೆ ಅದೇ ಅವಳ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿ ಕಿಸ್ ಮದ್ಯ ಒಂದು ಬೆರಳನ್ನು ಅವಳ ತುಲ್ಲುಗೆ ನಿಧಾನಕ್ಕೆ ಹಾಕಿದ ಅವಳ ಜೋರಾಗಿ ಹುಸಿರು ತಗೊಂಡ್ಲು ಹಾಗೆ ನಿಧಾನಕ್ಕೆ ತುಲ್ಲು ಹುಜ್ಟ ಇದ್ದೇ ನಾನಿರ ಇನೊಂದು ಬೆರಳ ಹಾಕಿದೆ ಅವಳು ಬೇಡ ನಾವ್ ಆಗುತೆ ಅಂದ್ಲು ಆದರೂ ಸೇರಿಸಿದೆ ನನ್ನ ಬಾಯ್ ಮಾತ್ರ ಅವಳ ಬಾಯ್ ಜೊತೆ ಆಟಆಡ್ತಾ ಇದ್ದು ನಿಧಾನಕ್ಕೆ ಕೆಳಗೆ ಬಂದು ಅವಳ ತಳ್ಳಿಗೆ ಮುತ್ತು ಕೊಟ್ಟೆ ಆಗಲೇ ಅವಳು ಸ್ವಲ್ಪ ರಸ ಬಿತ್ತಿದಳು ನಾನು ಬಟ್ಟೆ ಇಂದ ಒರಸಿ ನನ್ನ ನಾಲಿಗೆ ಇಂದ ಅವಳ ತುಲ್ಲುನ CLIT ನ ಟಚ್ ಮಾಡಿದೆ ಅವಳ ನರಳ್ತಾ ಜಾಸ್ತಿ ಆಯ್ತು ಕುಶಿ ಆಗ್ತಾ ಇದೀಯ ಅಂತ ಕೇಳ್ದೆ ಅದಕ್ ಅವಲ್ ಜೀವನ ಪೂರ್ತಿ ನಿನ್ ಜೊತೆ ತುಲ್ಲ ನೆಕ್ಸ್ಕೋಬೇಕು ಅಂದ್ಲು 😂 ಹಾಗೆ ೧೦ min ಅವಳ ತುಲ್ಲಿನ ಜೊತೆ ಆಟ ಆಡಿ ಮೇಲೆ ಎದ್ದು ನನ್ನ ತುಣ್ಣೆಯನ್ನು ಚೀಪಲು ಹೇಳಿದೆ ಅವಳ ಬೇಡ ಅಂದ್ಲು ನಾನ್ ಫೋರ್ಸ್ ಮಾಡ್ಲಿಲ್ಲ ಹಗ್ ಅವಳು ನನ್ಮ ಮೇಲೆ ಬಂದ ರೊಮಾನ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ನನ್ನ ನಿಪ್ಪಲ್ ಚೀಪ್ತಾ ಇದ್ಲು ಒಂತರ ಕುಶಿ ಆಗ್ತಾ ಇತ್ತು ಹಾಗೆ ಕೆಳಗೆ ಬಂದು ತುಣ್ಣೆ ಇಡ್ಕೊಂಡ್ ಕಿಸ್ ಕೋಟ್ಲು ಹಾಗೆ ಬಾಯಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ಚೀಪೋಕ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ಲು ಹ್ಯಾಪಿ ನ ಅಂತ ಅಂದ್ಲು ಹೂ ಅಂಥ ನಾನ್ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ ಒಳ್ಳೆ ಲಾಲಿಪಾಪ್ ತರ ಚೀಪ್ತಾ ಇಡ್ಲ್ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಆದ್ಮೇಲೆ ಫೈನಲ್ ಆಗ್ ಫಕ್ ಮಾಡೋಣ ಅಂದೆ ಲೆಟ್ಸ್ ಫಕ್ ಅಂದ್ಲು 😂.

ಹಾಗೆ ಅವಳನ್ನ ಕೆಳಗೆ ಮಲಗಿಸಿ ತನ್ನೆ ನ ಅವಳ ತುಲ್ಲಿನ ಹತ್ರ ತಂದೆ ಮೇಲೆ ಇಂದ ಹುಜ್ಟಾ ಇದ್ದೆ ಅವಳ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಶನ್ ವಾವ್ ಹಾಗೆ ಹೊಳಗೆ ಹಾಕಲು ಟ್ರೈ ಮಾಧ್ದೆ ಅವಳು virgin ಆಗಿದ್ದಳು ಕಷ್ಟ ಆಯ್ತು ಅವಳಿಗೆ ನೋವ ಕೂಡ ಆಯ್ತು. ಸ್ವಲ್ಪ ಟೈಮ್ ಟ್ರೈ ಮಾಧ್ದೆ ಕಷ್ಟ ಆಯ್ತು ಸೊ ನಿಲ್ಲಿಸಿ ಅವಳು ಮಂಚ ಬಿಟ್ಟು ನಿಂತುಕೊಂಡು ಅವಳು ಕೆಳಗೆ ಕೂತು ಬ್ಲೌಜೋಬ್ ಕೊಡ್ತಾ ಹಾಗೆ ಔಟ್ಮಾಡಿಕೋ ಅಂದಳು ಹಾಗೆ ಔಟ್ ಮಾಡಿ ಸ್ವಲ್ಪ ರೆಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದೆವು ಆಫ್ಟರ್ hour ಮತ್ಯೆ ನಮ್ಮ ಕಾಮದ ಆಟ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದೀವೆ ರೊಮಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿ ಅವಳು ಫಕ್ ಮಾಡು ಈ ಕ್ಯಾನ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ಮೈ pain ಅಂದಳು ಸೊ ನಿಧಾನಕ್ಕೆ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಸೇರಿಸಿದ ಕೊನೆಗೂ ಅವಳ ತುಲ್ಲಿನ ಸೀಲ್ ಓಪನ್ ಮಾಧ್ದೆ ಹಾಗೆ ಸುಮಾರ್ ಹೋತು ಡೆಂಗ್ಡೆ ಅವಳು ಕೂಡ ಔಟ್ ಆಡಲು ನಾನು ಕೂಡ ರಸ ಬಿತ್ತು ಹಾಗೆ ಮಲಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಐನೊಂದ್ ರೌಂಡ್ ಮಾಡಿ ಮಲಗಿದೇವಿ. ಥಾಂಕ್ ಯು ಫಾರ್ ಯುವರ್ ಟೈಮ್ ಟು ಎಲ್ಲ ಓದುಗರಿಗೆ. ಮುಂದಿನ ಸಲ ಐನೊಂದ್ ನೈಜ ಘಟನೆ ಯೊಂದಿಗೆ ಬರುತೇನೆ ಸೇಮ್ ವಿಥ್ online ಫ್ರೆಂಡ್.

please share your opinions

insta- sachinrider166

Mail- [email protected]

This story ಮೊಬೈಲ್ ನಿಂದ ಮಂಚದ ವರಗೆ appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *