ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅವಕಾಶ ಕೊಟ್ಟ ಮಮತಾ 2

Posted on

ನಮಸ್ಕಾರ ಇದು ನಾನು ನಿಮ್ಮ ನಿಖಿಲ್ ಈವಾಗ ಕಥೆ ಮುಂದೆ ಒರಿಸೋಣ ದಯವಿಟ್ಟು ಮೊದಲೇ ಕಥೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅವಕಾಶ ಕೊಟ್ಟ ಮಮತಾ ಕಥೆಯನ್ನು ಓದಿ ಈ ಕಥೆಯನ್ನು ಓದಿ

ಅವತ್ತು night ನೀದ್ದೆ ಬಂದು ಮಲಗಿಕೊಂಡೆ ಬೆಳ್ಳಗೆ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಬಂದು ಎಬ್ಬಿಸಿದಾಗಲೇ ನನಗೆ ಎಚ್ಚರವಾಗಿದ್ದು ಎದ್ದು ಪಕ್ಕ ನೋಡಿದೆ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಅವರ ಅತ್ತಿಗೆ ಆಗಲೇ ಎದ್ದು ಟಿಫನ್ ಮಾಡಿ ready ಆಗ್ತಾ ಇದ್ರು ಊರಿಗೆ ಓಗೋಕೆ ನಾನು ಹೇಗಾದ್ರೂ ಮಾಡಿ ಅವರ ನಂಬರ್ ತಗೋಬೇಕು ಅವರ ಜೊತೆ contact ಅಲ್ಲಿ ಇರಬಹುದು ಅಂತ ಅನ್ಕೊಂಡು ಬೇಗ ಎದ್ದು fresh up ಆಗಿ ಬಂದು ಟಿಫನ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ ಅವರು ready ಅಗಿ 10ಗಂಟೆ ಬಸ್ಗೆ ಅವರ ಊರಿಗೆ ಒಗೋಕೆ ready ಆದರೂ ನಮ್ ಚೀಕಪ್ಪ ನನಿಗೆ ogi ಅವರ ಬ್ಯಾಗನ ಬಸ್ಗೆ ಇಟ್ಟು ಕೊಟ್ಟು ಬಾ ಅಂಥ ಹೇಳಿ ನಮ್ ಚೀಕಪ್ಪ ಹೊಲಕ್ಕೆ ಒಯ್ತೂ ಆಮೇಲೆ ನಾನು ಟಿಫನ್ ಮಾಡಿ wait ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ ಒಂದು ಚಾನ್ಸ್ ಸಿಕ್ತು ನಂಬರ್ನ ಇಸ್ಕೊಬಹುದು ಅವರ ಜೊತೆ ಮಾತಾಡಬಹುದು ಅಂಥ ಆಮೇಲೆ ಅವರ ಬ್ಯಾಗನ ತಗೊಂಡು ಬಸ್ ಸ್ಟಾಫ್ಗೆ ಓದೆ ಆದರೆ ಅಲ್ಲಿ ಅವರ ಜೊತೆ ಮಾತಾಡೋಕೆ ದೈರ್ಯನೆ ಬರ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಆದರೂ ಬಸ್ ಬಂತು ಓಗಿ ಬ್ಯಾಗನ ಬಸ್ ಅಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟು ಅವರಿಗೆ ಆಂಟಿ ನಿಮ್ ಫೋನ್ ಕೊಡಿ ಅಂಥ ಕೇಳಿ ಅವರು ಕೂಡ ಫೋನ್ನ ಕೊಟ್ರು ತಗೊಂಡು ನನ್ನ ನಂಬರ್ ನ ಡೇಲ್ ಮಾಡಿದೆ ಅವರ ಫೋನ್ ಅಲ್ಲಿ ನನ್ ನಂಬರ್ ಸೇವ್ ಮಾಡಿ ಊರಿಗೆ ಹೋದಮೇಲೆ call ಮಾಡಿ ಅಂತ ಹೇಳಿ ವಾಪಸ್ ಬಂದೆ ಬಂದು wait ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ ಅವರು ಯಾವಾಗ ಫೋನ್ ಮಾಡ್ತಾರೆ ಅಂಥ ಆಮೇಲೆ 11:30 ಗಂಟೆಗೆ call ಮಾಡಿದ್ರು ಊರಿಗೆ ಬಂದೆ ಅಂಥ ಹೇಳು ನಿಮ್ ಆಂಟಿಗೆ ಅಂದ್ರು ಅದುಕ್ಕೆ ನಾನು ಅಂದೇ ಅವರಿಗೆ call ಮಾಡಿ ಹೇಳಿ ನೀವೇ ಅಂದೆ ಅದುಕ್ಕೆ sorry sumane ಅಂದೆ en ಹೇಳ್ಬೇಕು ಅಂತ goth ಆಗಿಲ್ಲ ಅದುಕ್ಕೆ ಅಂತ ಸರಿ evening call madtini evaga ಇಲ್ಲಿ ಯಲ್ಲಾರು ಇದ್ದಾರೆ ಅಂತ ಹೇಳಿ call ಕಟ್ ಮಾಡಿದ್ರು ಆಮೇಲೆ evening ಆಯ್ತು ಆದರೆ ಅವರು call ಮಾಡಿಲ್ಲ ನಮ್ ಚೀಕಪ್ಪ ಬಂತು ಆಮೇಲೆ outside ಓಗಿ ಬಂತು ನೈಟ್ ಊಟ ಮಾಡಿ ಮಲಗೋ ಟೈಮ್ ಅಲ್ಲಿ ಜಗಳ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಆಯ್ತು ನಮ್ ಆಂಟಿ ಚಿಕಪ್ಪಾದು ಆವಾಗ ನಾನು ಎದ್ದು ಹೋದೆ ಯಾಕೆ ಜಗಳ ಆಡ್ತಾ ಇದರೇ ಅಂತ ನೋಡೋಕೆ ಆವಾಗ ನಮ್ ಚಿಕಪ್ಪಾ ಹೇಳ್ತಾ ಇತ್ತು ಸರಿ ನೀನು ನಾನು ಹೇಳಿದ ಅಂಗೆ ದೇವರ ಮೇಲೆ ಆಣೆ ಮಾಡಿ ಬಾ ಅಂಥ ಆದರೆ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಮಾತ್ರ ಇಲ್ಲ ನಾನು ಯಾಕೆ ಮಾಡ್ಲಿ ಅಂಥ ಇತ್ತು ಅದುಕ್ಕೆ ನಾನು ಒಗಿ ಕೇಳಿದೆ ಯಾಕೆ ಏನ್ ಆಯ್ತು ಏನ್ ಅಂಥ ಆಣೆ ಮಾಡ್ಬೇಕು ಅಂತ ಕೇಳಿದೆ ಅದುಕ್ಕೆ ಏನ್ ಇಲ್ಲ ಅಂತ ಸುಮ್ನೆ ಆದರೂ ಆವಾಗ ನನಿಗೆ ಒಂದು doubt start ಆಯ್ತು ಇವರು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರೂ ಇದ್ದಾಗ ಒಂದು ದಿನ ನು ಜಗಳ ಅಡೊಲ್ಲ ಅಂತ ಅನ್ಕೊಂಡು ಸುಮ್ನೆ ಅದೇ ಆಮೇಲೆ ಬಂದು ಮಲ್ಕೋಡೆ morning ಆಯ್ತು ಟಿಫಿನ್ ಮಾಡಿ ನಮ್ ಆಂಟಿಗೆ ಕೇಳಿದೆ ಯಾಕೆ ಆಂಟಿ ನೀವು ನೈಟ್ ಚಿಕಪ್ಪಾ ನಿಮಗೆ ದೇವರ ಮೇಲೆ ಆಣೆ ಮಾಡಿ ಅಂತ ಹೇಳಿದಾಗ ನೀವೂ ಎಲ್ಲಾ ನಾನು ಮಾಡೋಲ್ಲ ಅಂಥ ಅಂದ್ರಿ ಏನ್ ಅಂಥ ಆಣೆ ಮಾಡ್ಬೇಕು ಅಂತೆ ಅಂಥ ಕೇಳಿದೆ ಆವಾಗ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಏನ್ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಥ ಹೇಳಿ ಅಡುಗೆ ಮಾಡೋಕೆ ಒಯ್ತೂ ಆವಾಗ ನಾನು ಹೇಗ್ ಆದರೂ ಮಾಡಿ ಏನ್ ಅಂಥ thilko ಬೇಕು ಅಂತ decide ಮಾಡಿದೆ ಆವಾಗ ಅದೇ ಟೈಮ್ಗೆ ನಮ್ ತಂಗಿ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಫೋನ್ ಇಟ್ಕೊಂಡು ಆಟ ಆಡ್ತಾ ಇದ್ಲು ನಾನು ಬೇಕ್ ಅಂಥ ಫೋನ್ ಕಸಿದುಕೊಂಡು ಓಪನ್ ಮಾಡೋಕೆ ನೋಡಿದರೆ ಲಾಕ್ಗೆ pasword ಇಟ್ಟಿದ್ರು ಆವಾಗ ನನು ಫೋನ್ ಕಸಿದುಕೊಂಡೆ ಅಂತ ನಮ್ ತಂಗಿ ಅಲೋಕೆ start ಮಾಡಿಡ್ಲು ಆವಾಗ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಯಾಕೆ ಅಳ್ತಾ ಇದಾಳೆ ನೋಡು ನಿಕ್ಕಿ ಅಂಥ ಹೇಳ್ತು ನಾನು ಅಡುಗೆ ಮಾಡ್ತಾ ಇದೀನಿ ಅಂದಾಗ ನಾನು ಸರಿ ಅಂದು ಓದೆ ಏನ್ ಇಲ್ಲ ಅಂದೆ ಅದುಕ್ಕೆ ಅವಳಿಗೆ ಫೋನ್ ಅಲ್ಲಿ rhymes ಇಲ್ಲ cartoon ಆಕಿ ಕೊಡು ಅಂತ ಹೇಳ್ತು ಅದುಕ್ಕೆ ಸರಿ ಅಂದು ಆಂಟಿ ಇದು password ಕೇಳ್ತಾ ಇದೆ ಅಂದೆ ಅದುಕ್ಕೆ ನಮ್ ಆಂಟಿ password na ಹೇಳಿತು ಆವಾಗ ಓಪನ್ ಮಾಡಿ first ನನ್ ಫೋನ್ ಅಲ್ಲಿ what’s up web app na download ಮಾಡಿದೆ ಆಮೇಲೆ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಫೋನ್ನ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡೆ ಆಮೇಲೆ ನಮ್ ತಂಗಿಗೆ youtube ಅಲ್ಲಿ cartoon ಆಕಿ ಕೊಟ್ಟು ನಾನೂ ರೂಮ್ಗೆ ಬಂದು what’s up web open ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಚಾಟ್ ಓಪನ್ ಮಾಡಿ ನೋಡಿದೆ ಆವಾಗ ಅಲ್ಲಿ ಬಾರಿ ನಾಮ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಅವರದೇ ಇತ್ತು ಆವಾಗ archive ಅಲ್ಲಿ ನೋಡಿದೆ ಆವಾಗ ಅಲ್ಲಿ ಒಂದು name ಇತ್ತು DP ಏನು ಎದಿಲ್ಲ ಆವಾಗ chats na open ಮಾಡಿ ನೋಡಿದಾಗ ಹಬಕ್ಕೆ ಊರಿಗೆ ಬರ್ತೀಯ ಅಲ್ವ ಹೇಗ್ ಇದ್ರು ನನ್ ಹೆಂಡತಿ ಊರಿಗೆ ಒಗ್ತ ಇದಾಳೆ ಅಂತ ಮೆಸೇಜ್ ಬಂದಿತು ನಮ್ ಆಂಟಿ ಅ ಬರ್ತೀನಿ ಅಂತ replay ಮಾಡಿತು ಆವಾಗ ಓಲ್ಡ್ chat ನೋಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ ಆವಾಗ ಅಲ್ಲಿ ಇರೋ ಫೋಟೋ ನ ಮತ್ತೆ ವೀಡಿಯೊ ನ screen record ಮಾಡ್ಕೊಂಡು google drive ಅಲ್ಲಿ ಸೇವ್ ಮಾಡಿ ಇಟ್ಕೊಂಡು ಆವಾಗ ಅಂಕೊಡ್ನೆ ನಮ್ ಆಂಟಿನ ಒಳ್ಳೆ ಪತಿವರತೆ ಅಂಕೊಂಡಿದೆ ಅವತು ಅನ್ಕೊಂಡೆ ಹೇಗ್ ಆದರೂ ಮಾಡಿ ನಮ್ ಆಂಟಿನ ಬ್ಲಾಕ್ಮೇಲ್ ಮಾಡಿ ಅವರ ಜೊತೆ ಸೆಕ್ಸ್ ಮಾಡ್ಬೇಕು ಅಂತ plan ಮಾಡಿದೆ ಅವತು evening ಅಪ್ಪ, ಅಮ್ಮ, ದೊಡ್ಡಮ್ಮ, ದೊಡ್ಡಪ್ಪ, ಯಲ್ಲಾರು ಬಂದ್ರು ನೈಟ್ ಮೆಸೇಜ್ ಬಂತು ನಮ್ ಆಂಟಿ ಫೋನ್ ಇಂದ ನಾಳೆ ಊರಿಗೆ ಬಾ ನನ್ ಜೊತೆ ನಮ್ ಊರಿಗೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ತು ನಾನು ಇಲ್ಲ ಅಂದೆ ಆವಾಗ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಅತ್ತಿಗೆ ಕರ್ಕೊಂಡು ಬಾ ಅಂದ್ರು ಅದುಕ್ಕೆ ಕೇಳಿದೆ ಅಂದ್ರು ಸರಿ ಬರ್ತೀನಿ ಅಂದೆ ಆವಾಗ ನಮ್ ಆಂಟಿನ ಕೇಳಿದೆ ಆಂಟಿ ಯಾಕೆ ನೀದ್ದೆ ಬಂದಿಲ್ವ ಅಂತ ಕೇಳಿದೆ ಆವಾಗ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರು ಆವಾಗ ನಾನು ಅಂದೇ truth or Dare game ಆಡೋಣವ ಅಂತ ಕೇಳಿದೆ hu ಅಂದ್ರು ಆವಾಗ ಕೇಳಿದೆ truth or Dare ಅಂತ ಆವಾಗ ನಮ್ ಆಂಟಿ dare ಸೆಲೆಕ್ಟ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡ್ರು ನಾನು ಕೇಳಿದೆ ನಿಮ್ ಫೋನ್ ಅಲ್ಲಿ ಇರೋ ನಿಮ್ ಫೇವರಿಟ್ ಫೋಟೋ ಸೇಂಡ್ ಮಾಡಿ ಅಂದೆ ಆವಾಗ ಅವರ saree ಅಲ್ಲಿ ಇರೋ ಪ್ಟೋಟೋ ಕಳಿಸಿದರು ಆವಾಗ ನಾನು wow sexy ಅಂತ reply ಮಾಡಿದೆ ಏನ್ ನಿಕ್ಕಿ ಎದುರಿಗೆ ಮಾತಾಡ್ಬೇಕು ಆದರೆ ಫುಲ್ decent ಆಗಿ ಇರ್ತಿಯ ಈವಾಗ ಇತರ ದೈರ್ಯ ಇಂದ ಮತಾಡ್ತಿಯ ಅಂತ ಅಂದ್ರು ahh ನಾವು ಅಂಗೆ ಅಂದೆ ಆಮೇಲೆ ಅವರು ನನಿಗೆ ಕೇಳಿದ್ರು truth or Dare ಅಂತ ನಾನು truth ಸೆಲೆಕ್ಟ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡೆ ಆವಾಗ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಕೇಳಿದ್ರು ನೀನು 18+ ವೀಡಿಯೋಸ್ನ ನೋಡಿದಿಯ ಅಂತ ಅದುಕೆ ನಾನು ಹು ಆದರೆ ಈವಾಗ ವಿಡಿಯೋ ನ ನೋಡಲ್ಲ ಸ್ಟೋರೀಸ್ನ ಓದ್ತಿನಿ ಅಂದೆ Abba ಬಹಳ ಎದಿಯ ನಾನು ಇನ ಸಣ್ಣ ಹುಡುಗ ಅನ್ಕೊಂಡಿದ್ದೆ ಆಮೇಲೆ next ನಾನೇ question ಕೇಳಿದೆ truth or Dare ಅಂತ ನಮ್ ಆಂಟಿ dare ಸೆಲೆಕ್ಟ್ ಮಾಡ್ತು ಆಂಟಿ ನಿಮ್ದು hot 🥵 agi ಇರೋ ಫೋಟೋ ಕಳಿಸಿ ಅಂದೆ ಅದುಕ್ಕೆ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಅವರಿಗೆ ಕಳಿಸಿದ್ರಲ್ಲಿ ಒಂದು ಫೋಟೋ ನನಿಗೆ send ಮಾಡ್ತು one peice 👗 du nodi nam ತಮ್ಮ full control ತಪ್ಪಿದ ಆಮೇಲೆ reply ಮಾಡಿದೆ ನಿಜ ಚಿಕಪ್ಪಾ ಅದೃಷ್ಟ ಮಾಡಿದರೆ ಅಂತ ಆವಾಗ ನಮ್ ಆಂಟಿ ನಿಮ್ ಚಿಕಪ್ಪಾ ಅದೃಷ್ಟ ಮಾಡಿದರೆ ಆದರೆ ನಾನು ಮಾಡಿಲ್ಲ ಅಂಥ ಮೆಸೇಜ್ ಮಾಡ್ತು ಯಾಕೆ ಏನ್ ಆಯ್ತು ಅಂದೆ ಅದುಕ್ಕೆ ಅದು ಯಲ್ಲಾ ನೀನಿಗೆ ಗೊತ್ ಆಗೋಲ್ಲ ಬಿಡು ಅಂತ ಹೇಳ್ತು ಆಮೇಲೆ ನನಿಗೆ ಕೇಳ್ತು truth or Dare ಅಂತ ನಾನು ಮತ್ತೆ ಕೂಡ truth na ಸೆಲೆಕ್ಟ್ ಮಾಡ್ಕೊಡ್ನೆ ಆವಾಗ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಕೇಳ್ತು ನೀನಿಗೆ ಮೊನ್ನೆ ನಾನು ಸ್ನಾನ ಮಾಡ್ಬೇಕಾದ್ರೆ ನನ್ನ ಬೆತ್ತಲೆ ನೋಡಿ ಏನ್ ಅನಿಸ್ತು ನಿಜ ಹೇಳು ಅಂಥ ಕೇಳ್ತು ಆವಾಗ ನಾನು ನಮ್ ಆಂಟಿಗೆ ಬ್ಲಾಕ್ಮೇಲ್ ಮಾಡಿ ಅವರನ್ನ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಆಕೊಬೇಕ್ ಅಂದ್ರೆ ಈವಾಗ ಅವರೆ ಬೀಳೋ ರೇಂಜ್ಗೆ ಇದಾರೆ ಅನ್ಕೊಂಡೆ ಆವಾಗ ಅಂದೆ ಆವಾಗ ನಾನು ಅಂದೇ ಆಂಟಿ ನಾನು ಆವಾಗ ನಿಮ್ಮನ್ನ ನೋಡಿನೆ ಔಟ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡೆ ಅಷ್ಟು ಮಸ್ತ್ ಇದೀರಾ ನೀವು ಅಂದೆ ನಿಕ್ಕಿ ನಿಜ ನೀನು ಸಾಮಾನ್ಯ ಅಲ್ಲ ಬಿಡು ಮನೆಯವರು ನಿನ್ನ ಮುಗ್ದ ಅಂಕೊಂಡಿದರೆ ನೀನು ನೋಡಿದರೆ opposite ಎದಿಯ ಅಂದ್ರು ಆವಾಗ ನನಿಗೆ ಗೊತ್ ಆಂಟಿ ನೀವು ಚಿಕಪ್ಪಾ ಸೆಕ್ಸ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಅಂತ ಅದುಕ್ಕೆ ಇದೆ ಚಾನ್ಸ್ ಅಂಥ use ಮಾಡ್ಕೋತ ಇದೀನಿ ಆವಾಗ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಕೇಳಿದ್ರು ಒಂದು question ಕೇಳ್ತೀನಿ answer ಮಾಡು ಅಂದ್ರು ನಾನು ಸರಿ ಅಂದೆ ಈವಾಗ ನಾನು ಬೇಜಾರ್ ಅಗಿ ಇದೀನಿ ನೀನು ನನ್ನ ಹೇಗೆ ಸಮಾಧಾನ ಮಾಡ್ತೀಯ ಅಂದ್ರು ಆವಾಗ ನಾನು ಅಂದೇ first ondu ಕೇಳ್ತೀನಿ ಯಾಕೆ ಬೇಜಾರ್ ಅಲ್ಲಿ ಇದೀರಾ ಅಂಥ ಆಮೇಲೆ ಅಂದ್ರು ಆಮೇಲೆ ಆಮೇಲೆ ಜೋಕ್ಸ್ ನ ಹೇಳಿ ನಗಿಸ್ತಿನಿ ಅಂದೆ aste na ಅಂದ್ರು hu ಅಂದೆ ಆವಾಗ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಅಂದ್ರು ಅದೇ ನಾನು ನಿಮ್ ಹುಡುಗಿ ಆಗಿದ್ರೆ ಹೇಗ್ ಸಮಾಧಾನ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ ಅಂತ ಕೇಳಿದ್ರು ಅದುಕ್ಕೆ ನಾನು ಅಂದೇ ನನಿಗೆ ಹುಡುಗಿನೆ ಇಲ್ಲ ಏನ ಎಲ್ಲಿ ಸಮಾಧಾನ ಮಾಡೋದು ಅಂದೆ ಆವಾಗ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಹೇಳ್ತು ನಾನೇ ನಿಮ್ ಹುಡುಗಿ ಅಂಕೊ ಈವಾಗ ಹೇಳು ಹೇಗ್ ಸಮಾಧಾನ ಮಾಡ್ತೀಯ ಅಂಥ ನನಿಗೆ ಗೊತ್ ಆಯ್ತು ನಮ್ ಆಂಟಿಗು ಈವಾಗ ಮೂಡ್ ಬಂದಿದೆ ಅಂತ ಆವಾಗ ನಾನು ಅಂದೇ ಫರ್ಸ್ಟ್ ಕೇಳ್ತೀನಿ ಯಾಕೆ ಬೇಜಾರ್ ಅಗಿ ಇದಿಯ ಅಂಥ ಕೇಳುತಿನಿ ಆಮೇಲೆ ಸಮಾಧಾನ ಮಾಡ್ತೀನಿ ಅಂದೆ ಯಾವ ತರ ಅಂಥ ಕೇಳಿದ್ರು ಅದುಕ್ಕೆ ಅಂದೆ ತಬ್ಕೊಂಡು ಅಂತ ಆಮೇಲೆ ಅಂದ್ರು ಆಮೇಲೆ ಕಿಸ್ ಮಾಡಿ ಕೇಳ್ತೀನಿ ಹೇಳು ಅಂತ ಆವಾಗನು ಹೇಳಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ romance ಮಾಡಿ ಆದರೂ ಅದರಿಂದ ಆಚೆ ತರೋಕೆ ಟ್ರೈ ಮಾಡ್ತೀನಿ ಅಂತ ಹೇಳಿದೆ ಹೇಗ್ ರೊಮ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡ್ತೀಯ ಅಂತ ಕೇಳಿದಾಗ reply ಮಾಡೋ ಟೈಮ್ ಅಲ್ಲಿ ನಮ್ ಅಪ್ಪ ಸಕ್ ಮಲ್ಕೊ ಟೈಮ್ ಆಯ್ತು ಏನ್ ಹುಡುಗರೂ ಏನೋ ಅಂಥ ಬೈಯೋಕೆ start ಮಾಡ್ತು ಅದುಕ್ಕೆ gn ಹೇಳಿ phone ಇಟ್ಟು ಮಲಗಿಕೊಂಡು ಬಿಟ್ಟೆ morning phone ನೋಡುತಿನಿ 10 ಮೆಸೇಜ್ ಯಾಕೆ ಬೇಜಾರ್ ಆದ್ಯ reply ಮಾಡು ಅಂತ morning ಮೆಸೇಜ್ ಮಾಡಿದೆ sorry night ಇತರ ಆಯ್ತು ಅದುಕ್ಕೆ replay ಮಾಡಿಲ್ಲ ಅಂತ ಆವಾಗ ಹೌದಾ ಸರಿ ಬಾ ನೀನಿಗೆ esta ಅಂತ ಪುಳಿಯೋಗರೆ ಮಾಡಿನಿ ಅಂತ ಮೆಸೇಜ್ ಮಾಡಿತು ಓಗಿ ಟಿಫಿನ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ ಆವಾಗ ನಮ್ ಅಪ್ಪ ನಿಕ್ಕಿ ನೀನು ನಿಮ್ ಆಂಟಿ ಜೊತೆ ಅವರ ಊರಿಗೆ ಓಗಿ ಬಾ ಹಬ್ಬಕ್ಕೆ ನಿಮ್ ಚಿಕಪ್ಪಾದು ಕೆಲಸ ಇದೆ ಊರಲ್ಲಿ ಅಂಥ ಹೇಳಿದಾಗ ನನಿಗೆ ಫುಲ್ ಕುಶಿ ಆಯ್ತು ಆಮೇಲೆ ಬಗ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡು ಅಬ್ಬಾ ಅಂತೂ ಆಂಟಿ ಜೊತೆಗೆ ಸೆಕ್ಸ್ ಮಾಡಬಹುದು ಅಂಥ ಅನ್ಕೊಂಡು 10 ಗಂಟೆ ಬಸ್ಗೆ ಒದ್ವಿ ಅಲ್ಲಿ ಬಸ್ ಅಲ್ಲಿ ಎರೆಡು ಸೀಟು ಕಲಿ ಇದಿಲ್ಲ ಅದುಕ್ಕೆ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಒಂದು ಕಡೆ ನಾನು ಒಂದೇ ಕಡೆ ಕುತ್ವಿ ಆವಾಗ ನಾನು ಫೋನ್ ಓಪನ್ ಮಾಡಿ ವಾಟ್ಸ್ ಆ್ಯಪ್ ವೆಬ್ ನೋಡಿದೆ ಆವಾಗ ಶಾಕ್ ಅದೇ ಅವನು ನಿನ್ ಗೋಸ್ಕರ ವೈಟಿಂಗ್ ಅಂಥ ಅದುಕ್ಕೆ ಅನ್ಕೊಂಡೆ ಏನ್ ಆದರೂ ಮಾಡಿ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಇನ್ಮೇಲೆ ಅವನ ಜೊತೆ contact ಅಲ್ಲಿ ಇರಬಾರದು ಆತರ ಮಾಡ್ಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಗೊತ್ ಆಗ್ಬೇಕು ನನಿಗೆ ಇದು ಗೊತ್ ಆಗಿದೆ ಅಂಥ ಅದುನ್ನ ಹೇಗೆ ಅವರಿಗೆ ಗೊತ್ ಆಗೋ ಹಾಗೆ ಮಾಡ್ಲಿ ಅಂಥ ಯೋಚನೆ ಮಾಡಿ ಒಂದು ಪ್ಲಾನ್ ಮಾಡಿದೆ ಅಷ್ಟರಲ್ಲಿ ಉರು ಬಂತು ಮನೆಗೆ ಓಗಿ fresh up ನಮ್ ಆಂಟಿ ಅವರ ಅತ್ತಿಗೆ ನ ಮಾತಾಡಿಸಿ ಊಟ ಮಾಡಿ ರೂಮ್ಗೆ ಮಲ್ಕೊಂಡೆ ಸಂಜೆ ಎದ್ದು ಟೀ ಕುಡಿದು ವಾಪಸ್ ರೂಮ್ಗೆ ogbek ಆದರೆ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಅವರ ಅತ್ತಿಗೆ ನಿಕ್ಕಿ ನೀನು ಬಾ ಇಲ್ಲಿ ನನ್ ಜೊತೆ ಕಣಕ್ಕೆ ಓಗಿ ಅಸುದು ಹಾಲು ಕರ್ದು ಕೊಂಡು ಬರೋಣ ಅಂಥ ಕರ್ಕೊಂಡು ಒಯ್ತೂ ಅಲ್ಲಿಗೆ ಓದೆ ಅದು ಊರಿಂದ ಲಾಸ್ಟ್ಗೆ ಇತ್ತು ಇವರ ಕಣ ( ಕಣ ಅಂದರೆ ನಮ್ ಊರಿನ ಕಡೆ ಅದು ಉಲ್ಲು ಮತ್ತೆ ಅಸು ಕಟ್ಟುವ ಸ್ಥಳ ) ಅಲ್ಲಿ ದಾನದ ಕೊಟ್ಟಿಗೆ ಇತ್ತು ಒಳಗೆ ಓದೆ ಆವಾಗ a ಆಂಟಿ ಏನು ಮಾತಾಡಿಸೋದೆ ಇಲ್ಲ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅದುಕ್ಕೆ ಪ್ಲಾನ್ ಮಾಡಿ ನಿನ್ನ ನನ್ನ ಜೊತೆ ಕರ್ಕೊಂಡು ಬಂದೆ ಅಂದ್ರು ಅದುಕ್ಕೆ ನಾನು ಅಂದೇ ಅವತು evening call ಮಾಡ್ತೀನಿ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಯಾಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಅದುಕ್ಕೆ ನಿಮ್ ಮೇಲೆ ಬೇಜಾರ್ ಅದುಕ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಅಂದೆ ಆಯೋ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಲ್ಲಾರು ಇದ್ರು ಈವಾಗ ಊರಿಗೆ ಒಗಿದರೆ ಹಬ್ಬ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರು ಅದುಕ್ಕೆ ನಿನ್ನ ಕರ್ಕೊಂಡು ಬರೋಕೆ ಹೇಳಿದ್ದು ನಿಮ್ ಆಂಟಿಗೆ ಅಂದ್ರು ಆಮೇಲೆ hug 🫂 ಮಾಡಿದ್ರು ಆಮೇಲೆ ನಾನು ಕಿಸ್ ಮಾಡಿದೆ ಆವಾಗ ಅವರು ಅಂದ್ರು ಅವತ್ತು ನೈಟ್ ಇಂದ ವೈಟ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದೀನಿ ಯಾಕೆ ಅಂದ್ರೆ ನನಿಗೆ ಏಷ್ಟು ದಿನ ಆಗಿತ್ತು ಒಂದು ಗಂಡು ನನ್ನ ಟಚ್ ಮಾಡಿ ಅವತ್ತು ನನಿಗೆ ಇನ ಬೇಕು ಅಂದ್ರು ಅವತ್ತು ಸಂದರ್ಭ ಆತರ ಇತ್ತು ಅದುಕ್ಕೆ ಈವಾಗ ಇಲ್ಲಿ ಯಾರು ಬರೋಲ್ಲ ಅಂತ ಇಲ್ಲಿಗೆ ಕರ್ಕೊಂಡು ಬಂದೆ ಅಂಥ ಹೇಳಿದ್ರು ಆವಾಗ ನನಗೆ ದೈರ್ಯ ಬಂದು ಮುತ್ತು ಕೊಡ್ತಾ ಲಿಪ್ ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದೆ ಆಮೇಲೆ ಅವರ ಸೆರಗು ತಗೆದು ಮೊಲೆ ಸಿಳಿಗೆ ಮುತ್ತು ಕೊಡ್ತಾ ಒಂದು ಕೈ ಅಲ್ಲಿ back ಪ್ರೆಸ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ ಆಮೇಲೆ ಬ್ಲೌಸ್ ಬಿಚ್ಚಿದೆ ಅವರು ಬ್ರ ಆಕೊಂಡಿಲ್ಲ ಸಿದ ಮೊಲೆ ಕೈಗೇ ಸಿಕ್ತು ಒಂದು ಮೊಲೆ ಒಂದು ಕೈಗೆ ಸಿಗುತ್ತ ಎದಿಲ್ಲ ಅಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದು ಇದ್ವು ಒಂದು ಬಾಯಿ ಆಕೀ ಚೀಪ್ತಾ ಇನ ಒಂದು ಕೈ ಅಲ್ಲಿ ಈಚುಕ್ತ ಇದ್ದೆ ಅವರು ಸಿದ ನನ್ 🩳 ಗೆ ಕೈ ಆಕೀ ಅದುನ್ನ ಬಿಚ್ಚಿ under wear ಒಳಗೆ ಕೈ ಆಕೀ ನಮ್ ತಮ್ಮನ ಅಂದ್ರೆ ನನ್ ತುಣ್ಣೇ ಇತ್ತುಕೊಂಡ್ರು ಆಮೇಲೆ ಅದು ಉದ್ದ ಆಯ್ತು ಅವರ ಕೈ ಮುಟ್ಟಿದ ತಕ್ಷಣ ಆಮೇಲೆ ಕೆಳಗೆ ಕುತ್ಕೊಂದು ನನ್ ತುಣ್ಣೇಗೆ ಬಾಯಿ ಆಕಿದ್ರು ನನಿಗೆ ಅಂತೂ ಮೈ ಅಲ್ಲಿ ಕರೆಂಟ್ ಪಾಸ್ ಅದಂಗೆ ಆಯ್ತು ಆಮೇಲೆ ನಾನು ಯಲ್ಲೋ ಬೇರೆ ಲೋಕದಲ್ಲಿ ಇದೀನಿ ಅಂಥ ಅನಿಸೊಕೆ ಶುರು ಆಯ್ತು ನಾನು ಅವರು ಅಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಚೀಪ್ತಾ ಇದ್ರು ಆಮೇಲೆ ಅವರೇ ತುಣ್ಣೇ ಆಚೆ ತೆಗೆದು ನನಿಗೆ ಈವಾಗ ತಡಿಯೋಕೆ ಆಗ್ತಾ ಎಲ್ಲಾ ಇದು ಏನ ಟೈಮ್ ಸಿಕ್ಕಾಗ ಮಾಡೋಣ ಈವಾಗ ನನ್ನ ಕೈ ಅಲಿ ಆಗುತ ಇಲ್ಲ ನನಿಗೆ ಮಾಡು ಬಾ ಅಂಥು ಕರುದ್ರು ನಾನು ಓಗಿ ಅವರ saree ಮೇಲೆ ಎತ್ತಿ ಲಂಗ ಸಮೇತ ಅವರು ಪ್ಯಾಂಟಿ ಆಕೊಂಡಿದ್ರು ಅದುಣ್ಣ ಬಿಚ್ಚಿ ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಇಟ್ಟೆ ಆಮೇಲೆ ಅವರು ಅಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲು ಮೇಲೆ ಮಲ್ಕೊಂಡ್ರು ನಾನು ಅವರ ಕಾಲು ಅತಿರ ಓಗಿ ಕೂತ್ಕೊಂಡು ನನ್ ತುಣ್ಣೇ ಅವರ shave 🪒 ಆಗಿರೋ ತುಲ್ಲು ಮೇಲೆ ಉಜ್ಜುತ ಇದ್ದೆ ಅವಗ ಅವರೆ ನನ್ ತುಣ್ಣೇ ಇಟ್ಕೊಂಡು ಅವರ ತುಲ್ಲು ಒಳಗೆ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರು ನಾನು push madide ಆದರೆ ಒಳಗೆ ogilla ಮತ್ತೆ ಜೋರಾಗಿ push ಮಾಡಿದೆ ಆವಾಗ ಒಯ್ತೂ ಅವರು ಅಮ್ಮ ಅಂಥ ಜೋರಾಗಿ ಶಬ್ದ ಮಾಡಿರದು ಸದ್ಯ ಅಕ್ಕ ಪಕ್ಕ ಯಾರದು ಮನೆ ಇದಿಲ್ಲ ಆಮೇಲೆ ಅಂಗೆ ಒಂದು ನಿಮಿಷ ಬಿಟ್ಟು ಮೇಲೆ ಕೆಳಗೆ ಮಾಡೋಕೆ start ಮಾಡಿದೆ ಆಮೇಲೆ ಅವರು ಮೆಲ್ಲಗೆ ಉಸಿರು ಬಿಡುತ್ತಾ ಇದ್ರು ಅಂಗೆ ಮಾಡು ನಿಕ್ಕಿ ಎನ್ನು ಜೋರಾಗಿ ಮಾಡು ಅಂಥ ಇದ್ರು ನಾನು ಜೋಶ್ ಅಲ್ಲಿ ಸ್ಪೀಡ್ ಅಗಿ ಮಾಡೋಕೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದೆ ಆಮೇಲೆ ಅದೇ ಟೈಮ್ ಮೊಲೆ ಚೀಪ್ತಾ ಜೋರಾಗಿ shot ಆಕ್ತ ಇದ್ದೆ ಆಮೇಲೆ ಔಟ್ ಹಗೊತರ ಆಯ್ತು ಅದುಕ್ಕೆ ಕೇಳಿದೆ ಬರ್ತಾ ಇದೆ ಅಂಥ ಅದುಕ್ಕೆ ಒಳಗೆ ಬಿಡು ನಿಕ್ಕಿ ನನಿಗೆ ಮಗು ಬೇಕು ಅಂತನೆ ನಿನ್ ಜೊತೆ ಆತರ ಮಾಡಿದು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರು ಆಮೇಲೆ ಯಲ್ಲಾ ಸರಿ ಮಾಡ್ಕೊಂಡು ಹಾಲು ಕರ್ಕೊಂಡು ಮನೆಗೆ ಒದ್ವಿ ನಾನು ಸುಸ್ತು ಆಗಿತ್ತು ರೂಮ್ಗೆ ಓಗಿ ಮಲ್ಕೊಂಡೆ ನೈಟ್ ಊಟದ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಎದ್ದೆ ಆವಾಗ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಅವರ ಅಣ್ಣ ಬಂದಿದ್ರು ಅವರನ್ನ ಮಾತಾಡಿಸಿ ಊಟ ಮಾಡಿದ್ವಿ ಯಲ್ಲಾರು ಜೊತೆಗೆ…..

ಆಮೇಲೆ ನೈಟ್ ನಮ್ ಆಂಟಿ ಜೊತೆ ಹೇಗೆ sex ಮಾಡಿದೆ ಮತ್ತೆ ನಮ್ ಆಂಟಿನ a uncle ಜೋತೆ ಹೇಗೆ ಕಾಂಟ್ಯಾಕ್ಟ್ ತಪ್ಪಿಸಿದೆ ಹೇಗೆ ನಮ್ ಆಂಟಿಗೆ ಗೊತ್ ಇಲ್ಲದೆ ಅವರ ಅತಿರನೆ ನಾಟಕ ಮಾಡಿ ಆವಾಗ ಸಹಾಯ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅವರ ಅತ್ತಿಗೆ ಜೊತೆ ಸೆಕ್ಸ್ ಮಾಡಿದೆ ಅಂಥ ಮುಂದೆ ಹೇಳ್ತೀನಿ….

ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇಜಾರ್ ಆಗಬೇಡಿ ಇದು ಕಥೆ ತುಂಬ ಉದ್ದ ಇದೆ ಅದುಕ್ಕೆ ಇತರ full story ಬರ್ದಿನಿ ಇಲ್ಲಾ ಅಂದ್ರೆ clear ಅಗಿ ಅರ್ಥ ಆಗಿಲ್ಲ ಅಂಥ…..

ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆನ ತಿಳಿಸಿ…. ಇಮೇಲ್ ಮೂಲಕ

Email id: [email protected]

This story ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅವಕಾಶ ಕೊಟ್ಟ ಮಮತಾ 2 appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *