ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನರ ನಿಷಿದ್ಧ ರಕ್ತಸಂಬಂಧಿಗಳೊಡನೆ ಸಂಭೋಗ ಭಾಗ ೧

Posted on

ಇದು ಶತಮಾನಗಳ ಹಿಂದೆ ಕಾಡಿನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದ ‘ಟಿಟೀಸ್ ( ಮೊಲೆಗಳು )’ ಎಂಬ ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಬುಡಕಟ್ಟು ಸಮುದಾಯದ ಕಥೆ. ಅವರು ಮಾಡಿದ್ದು ಬರೀ ಬೇಟೆಯಾಡುವುದು ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಆಹಾರವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವುದು ಮಾತ್ರ. ಈ ಸಮುದಾಯದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಐವತ್ತು ಕುಟುಂಬಗಳು ಮಾತ್ರ ಇದ್ದವು, ಅವರು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಸಂತೋಷದ ಕುಟುಂಬವಾಗಿ ಪರಸ್ಪರ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾ ವಾಸಿಸುವ ಜನರು.

ಈ ಬುಡಕಟ್ಟಿನ ಮೇಲೆ ಆಡಳಿತವನ್ನು ಹೊಂದಲು, ಈ ಜನರು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿ, ಐದು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಅವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರನ್ನು ತಮ್ಮ ನಾಯಕನನ್ನಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಚುನಾಯಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ರಾಜನಂತೆ ಇದ್ದನು ಮತ್ತು ಅವನ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಸರ್ವಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಕಾವಲು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು. ಈ ಬುಡಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಇತರ ಪುರುಷರ ಹೆಂಡತಿಯರೊಂದಿಗೆ ಲೈಂಗಿಕತೆ ಅಥವಾ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾಗಿ ನಿಷೇಧಿಸಲಾಗಿತ್ತು.

ಅಲ್ಲಿನ ಜನ ತುಂಬಾ ತಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ ಉತ್ತಮವಾದ ಗುಡಿಸಲುಗಳಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದರು, ಗುಡಿಸಲುಗಳು ಮಳೆ, ಗಾಳಿ ಇತ್ಯಾದಿಗಳಿಂದ ರಕ್ಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟುವಂತಹದಾಗಿದ್ದವು. ಬುಡಕಟ್ಟಿನ ರಾಜನು ಮತ್ತು ಅವನ ಕುಟುಂಬ ಭವ್ಯವಾದ ಮತ್ತು ಐಷಾರಾಮಿ ಗುಡಿಸಲಿನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದರು.

ಟಿಟೀಸ್ ಬುಡಕಟ್ಟಿನವರು ವಿಗ್ರಹಗಳನ್ನು ಪೂಜಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಬದಲಿಗೆ ಅವರು ಗಾಳಿ, ಮಳೆ ಮತ್ತು ಬೆಂಕಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸುತಿದ್ದರು. ಹೆಂಗಸರು ತಮ್ಮ ಸ್ತನಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಾ ತಮ್ಮ ಯೋನಿಯನ್ನು ಹತ್ತಿಯ ತುಂಡಿನಿಂದ ಮುಚ್ಚಿಕೊಂಡು ದಿನನಿತ್ಯ ಜೀವನ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಆ ಹತ್ತಿಯ ತುಂಡು ಹೆಂಗಸರ ತುಲ್ಲಿನ ತುಟಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಮುಚ್ಚಿ, ಅದು ಅವರ ಸೊಂಟಕ್ಕೆ ಕಟ್ಟಲಾಗುವ ಲೇಸ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು, ಒಂದು ಲೇಸ್ ಹೆಂಗಸರ ಕುಂಡಿಗಳ ಬಿರುಕುಗಳ ಮೂಲಕ ಹಾದುಹೋಗಿ, ಅಲ್ಲಿದ್ದ ಹೆಂಗಸರು ತಮ್ಮ ದಪ್ಪ ಕುಂಡೆಗಳನ್ನು ತಮ್ಮ ಗಂಡಸರಿಗೆ ಒಡ್ಡುವ ಮೂಲಕ ಅವರು ಗಂಡಸರಿಗೆ ಸೆಳೆಯುತ್ತಿದ್ದರು.

ಬುಡಕಟ್ಟಿನ ಮಹಿಳೆಯರು ಕಡಿಮೆ ಆಭರಣ ಉಡುತಿದ್ದರು, ಸೊಗಸಾದ ಆಭರಣಗಳಾದ ಮಣಿ ಹಾರ, ಸೊಂಟಕ್ಕೆ ಉಡುದಾರ ಮತ್ತು ದಪ್ಪವಾದ ಗೆಜ್ಜೆಗಳನ್ನು ಧರಿಸುತಿದ್ದರು. ಯಾವುದೇ ಗುಡಿಸಲಿಗೆ ಬಾಗಿಲು ಇರಲಿಲ್ಲ, ಸಂಜೆ ಕತ್ತಲಾದ ಮೇಲೆ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಮನೆಗಳಿಂದ ಕಾಮದ ಸ್ವರ್ಗ ಸುಖ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದ ಅಲ್ಲಿನ ಜನ, ಹೆಂಗಸರು ಧರಿಸಿದ ಗೆಜ್ಜೆಗಳ ಶಬ್ದ ಮತ್ತು ಅವಳ ನರಳುವಿಕೆ ತುಂಬಾ ಸೊಗಸಾಗಿ ಕೇಳುತ್ತಿತ್ತು. ಮಹಿಳೆಯರು ಹೇರಳವಾಗಿ ದೊರೆಯುತ್ತಿದ್ದ ಶ್ರೀಗಂಧದಿಂದ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುರಿದ್ದರು.

ಪುರುಷರು ಕೂಡ ತಮ್ಮ ದೊಡ್ಡ ಶಿಶ್ನಗಳನ್ನು ಗೋಣಿಚೀಲದಂತಹ ಬಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಮುಚ್ಚುತಿದ್ದರು, ಅದು ಅವರ ತೊಡ್ಡು ಬೀಜಗಳನ್ನು ಉತ್ತಮ ಆಕಾರದಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದಿಡುತಿದ್ದವು. ಆದರೆ ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ಸಮುದಾಯದಲ್ಲಿ ಹಬ್ಬದ ಆಚರಣೆಯ ಹೊರತು ಯಾವುದೇ ಆಭರಣಗಳನ್ನು ಧರಿಸುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ವಾರಗಳ ಕಾಲ ಬೇಟೆಗೆ ಹೋಗುವ ಪುರುಷರು ಬೇರೆ ಬುಡುಕಟ್ಟಿನ ಸಮಾಜದ ಹೆಂಗಸರ ಜೊತೆ ಸಂಭೋಗ ಮಾಡಿ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯುವುದು ಮಾಮೂಲು ಪದ್ಧತಿ.

ಈ ಕಥೆಯಲ್ಲಿ, ನಾನು ನಮ್ಮ ರಾಣಿ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಅಮ್ಮನಾದ ಸುಜಾತಾ, ವಯಸ್ಸು 35, 36-30-42 ಅಳತೆಯ ಸೆಕ್ಸಿ ಮಹಿಳೆಯ ಕಥೆಯನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ಸುಜಾತಾ ‘ಕ್ಲಾಡಿಯಾ’ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಹೆಚ್ಚು ನಾಗರಿಕ ಬುಡಕಟ್ಟಿನಿಂದ ಬಂದವಳು, ಅಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ಗುಪ್ತಾಂಗಗಳನ್ನು, ತಮ್ಮಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಬಟ್ಟೆಯಿಂದ ಮುಚ್ಚಿಕೊಂಡು ಜೀವನ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಆದರೆ 40 ವರ್ಷದ ವಯಸ್ಸಿನ ಕಿಂಗ್ ರೆಹಮಾನ್ ( ನನ್ನ ಅಪ್ಪ ) ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾದ ನಂತರ, ಅವಳು ತನ್ನ ಗಂಡನ ಸಮುದಾಯದ ಇತರ ಮಹಿಳೆಯರಂತೆ ತನ್ನ ಸ್ತನಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕಾಯಿತು.

ಅವಳು ತನ್ನ ಹೊಸ ಬುಡಕಟ್ಟಿನ ಉಡುಪುಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿದ್ದಳು. ಆದರೆ ಟಿಟೀಸ್ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದವರು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಕೆಲವು ವಿಲಕ್ಷಣ ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳನ್ನು ಅವಳು ಯಾವಾಗಲೂ ವಿರೋಧಿಸುತ್ತ ಬಂದಿದ್ದಳು. ಅವುಗಳು ಈ ಕೆಳಗಿನಂತಿವೆ.

ಮೊದಲನೆಯದು: ಗಂಡು ಮಕ್ಕಳ ಶಿಶ್ನಗಳ ಸುನ್ನತಿ, ಇದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಸುಜಾತಾ ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರೂ, ಈ ಪದ್ಧತಿ ನಿಂತಿರಲಿಲ್ಲ. ಸ್ವಂತ ರಾಜನೇ ಹೋಗಿ, ಈ ತುಣ್ನೆಯ ಮುಂದೊಗಲನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಿ ಕತ್ತರಿಸುವ ಸಮಾರಂಭ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರು, ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ತಮ್ಮ ರಾಣಿಯ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿ ಜನರು ಖಂಡಿಸಿದ್ದರು.

ಎರಡನೆಯದು: ಮೊದಲ ಪರಾಕಾಷ್ಠೆಯ ಆಚರಣೆ: ಅಲ್ಲಿ ತಾಯಿಯು ತನ್ನ ಮಗನ ಬೆಳೆದ ಶಿಶ್ನವನ್ನು ಅವಳು ಪರಾಕಾಷ್ಠೆಯಾಗುವವರೆಗೆ ಚೀಪಬೇಕು ಮತ್ತು ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮ ಪ್ರೌಢಾವಸ್ಥೆಯನ್ನು ತಲುಪಿದಾಗ, ತಂದೆ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಮಗಳ ಯೋನಿಯನ್ನು ಕಾಲಗಲಿಸಿ ನೆಕ್ಕುತ್ತಾನೆ.

ನಿಷಿದ್ಧ ಸಂಭೋಗ: ಹಿರಿಯ ಮಗನು ತನ್ನ ತಾಯಿಯನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಲು ಅವಕಾಶ, ಅದು ತಂದೆ ಸತ್ತಾಗ ಮಾತ್ರ ಅವಳೊಂದಿಗೆ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹೊಂದಲು ಹಕ್ಕಿತ್ತು. ತಾಯಿ ಸತ್ತರೆ ಹಿರಿಯ ಮಗಳು ತಂದೆಯನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತಾಳೆ. ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಮರಣದ ನಂತರವೇ ಸಂಭೋಗವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಕಾನೂನುಬಾಹಿರ ಮತ್ತು ಅಪರಾಧ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಾರ್ಹ ಅಪರಾಧವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ತಾಯಿ ಮಗನನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುವ, ಇಂತಹ ದರಿದ್ರ ಸಂಭಂದ ಸುಜಾತಾಗೆ ಒಂಚೂರೂ ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲದ ಸಂಪ್ರದಾಯ.

ಮೇಲೆ ಹೇಳಿದ ಈ ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳು ‘ಟಿಟೀಸ್ ಬುಡಕಟ್ಟಿನವರು’ ತಲೆಮಾರುಗಳಿಂದ ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಕೆಲವು ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳಾಗಿವೆ. ರಾಣಿ ಸುಜಾತಾ ಈ ಬುಡಕಟ್ಟಿಗೆ ಬಂದಾಗಿನಿಂದ ಅವುಗಳನ್ನು ವಿರೋಧಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು. ಆದರೆ ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಪ್ರಸ್ತಾಪದಿಂದ ಸ್ವತಃ ರಾಜ ಮತ್ತು ಅವನ ಸಮುದಾಯವು ಕೋಪಗೊಂಡು ಖಂಡಿಸುತಿದ್ದರು, ಅವುಗಳನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ಒಂದು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ಸ್ಥಿತಿ ಇತ್ತು.

ರಕ್ತ ಸಂಬಂಧದ ಸಂಭೋಗವು ತಪ್ಪು ಮತ್ತು ಅದು ಹೇಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸುಜಾತಾಗೆ ತಿಳಿದಿತ್ತು. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಅವರು ಪ್ರತಿದಿನ ಸಂಜೆ ಕೆಲವು ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿ ಈ ಕೆಟ್ಟ ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅವರಿಗೆ ವಿವರಿಸಿ ತಿಳಿಸಲು ಅದೆಷ್ಟೇ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರೂ, ಪುರುಷ ಪ್ರಾಬಲ್ಯದ ಬುಡಕಟ್ಟನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಸುಜಾತಾ ಟಿಟೀಸ್ ಬುಡಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವ ಅತ್ಯಂತ ಸುಂದರ ಮಹಿಳೆ. ಅವಳು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಭೆಗಳಲ್ಲಿದ್ದಾಗಲೆಲ್ಲಾ, ತನ್ನ ಸಿಂಹಾಸನದ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತುಕೊಂಡಾಗ, ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ರಾಣಿಯ ಮೇಲಿನ ಅಭಿಮಾನ ಮತ್ತು ಕಾಮದ ಆಸೆಯಿಂದ ಅವರ ತುಣ್ಣೇ ಗಡುಸಾಗಿಸಿ ನಮಸ್ಕರಿಸುತಿದ್ದರು. ತನ್ನ ಬುಡಕಟ್ಟು ಪುರುಷರಿಂದ ಇಂತಹ ಆರಾಧನೆಯನ್ನು ಅವಳು ಇಷ್ಟಪಡುತಿದ್ದಳು. ಆದರೆ ಅವಳು ರಾಜ ರೆಹಮಾನ್‌ನಿಂದ ಪ್ರತಿದಿನ ಎರಡು ಬಾರಿ ದೆಂಗಿಸಿಕೊಂಡು ಸುಖ ಪಡುವ ಮೂಲಕ ಬೇರೆ ಗಂಡಸರ ತುಣ್ನೆಗೆ ಕೇರ್ ಮಾಡುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ.

ಅವಳ ಇಡೀ ದೇಹದಲ್ಲಿ, ಅವಳ ದಪ್ಪವಾಗಿದ್ದ ಸ್ತನಗಳು ಪ್ರತಿದಿನ ಹೆಚ್ಚಿನ ನೋವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತಿದ್ದವು. ಆಕೆಯ ಮೊಲೆತೊಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಕಚ್ಚಿ ಹಾಲು ಕುಡಿಯುತ್ತಾ ಇದ್ದ ಅವಳ ಮಗ. ತನ್ನ ಮಗ ರಾಜಕುಮಾರ ಆದಿಲ್ ಗೆ 16 ವರ್ಷ ಮತ್ತು ರಾಜಕುಮಾರಿ ಸಂಗೀತಾಗೆ 18 ವರ್ಷ ತುಂಬಿದ್ದವು. ಆಕೆಯ ಮಗ ಆದಿಲ್‌ನ ಮೊದಲ ಪರಾಕಾಷ್ಠೆಯ ಸಮಾರಂಭವು ಸಮೀಪಿಸುತಿತ್ತು, ಈ ಸಂಪ್ರದಾಯವನ್ನು ಹೇಗೆ ನಿಲ್ಲಿಸುವುದು ಎಂದು ಅವಳಿಗೆ ತಿಳಿಯಲಿಲ್ಲ.

ಅವಳು ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸದಿದ್ದರೆ ಅವಳ ಗಂಡನ ರಾಜನ ಹುದ್ದೆಯಿಂದ ಕೆಳಗಿಳಿಸುವ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯೂ ಬರಬಹುದು, ಇದೆಲ್ಲಾ ಅವಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಚೀಂತೆಯ ವಿಚಾರವಾಗಿತ್ತು. ರಾಜಕುಮಾರಿ ಸಂಗೀತಾ ಅವರಿಗೆ 16 ವರ್ಷ ತುಂಬಿದಾಗ ತನ್ನ ಮಗಳ ಮೊದಲ ಪರಾಕಾಷ್ಠೆ ಸಮಾರಂಭವನ್ನು ರಾಜ ರೆಹಮಾನ್ ನೆರವೇರಿಸಿದ್ದ ದಿನವನ್ನು ಸುಜಾತಾ ಇನ್ನೂ ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಅವಳಿಗೆ ಅದೊಂದು ಕಪ್ಪು ದಿನವಾಗಿತ್ತು.

ಅದನ್ನು ಸುಜಾತ ನೆನಪಿನಿಂದ ಮರೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಳು. ಆದರೆ ಅವಳ ಗಂಡ ತನ್ನ ಮಗಳ ಟೈಟ್ ತುಲ್ಲನ್ನು ತನ್ನ ನಾಲಿಗೆಯಿಂದ ಹಾವಿನಂತೆ ನೆಕ್ಕುವುದು ಮತ್ತು ಸಂಗೀತಾಳ ಗುದಕ್ಕೆ ತನ್ನ ಬೆರಳುಗಳನ್ನು ಆಡಿಸಿ ಬೆರಳಿಟ್ಟು ತನ್ನ ಬೆರಳನ್ನು ನೆಕ್ಕುವುದನ್ನು ಅವಳಿಗೆ ತಾಜಾ ನೆನಪಿನಂತಿತ್ತು. ರಾಜ ರೆಹಮಾನ್ ತನ್ನ ಮಗಳ ರಸವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ರುಚಿ ನೋಡಿದ್ದನ್ನು ಅವಳು ನೋಡಿದ್ದಳು.

ರಾಜಕುಮಾರ ಆದಿಲ್ ಯಾವಾಗಲೂ ತನ್ನ ತಾಯಿಯ ಸುತ್ತಾನೆ ಇರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವಳನ್ನು ಚುಂಬಿಸಿ, ನೆಕ್ಕುತ್ತಾ ದಿನಕ್ಕೆ ಕನಿಷ್ಠ ಮೂರು ಬಾರಿ ಅವಳ ಹಾಲನ್ನು ಸೇವಿಸುತ್ತಾನೆ. ವಯಸ್ಸಾದಂತೆ ಅವನು ತುಂಬಾ ಒರಟು ಸ್ವಭಾವದವನಾಗಿದ್ದ. ಅವನ ಪ್ರೌಢಾವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ, ಅವನು ಕಡಿಮೆ ಹಾಲು ಕುಡಿಯುತ್ತಿದ್ದನು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ತನ್ನ ನಾಲಿಗೆಯಿಂದ ತನ್ನ ತಾಯಿಯ ಮೊಲೆತೊಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಕೀಟಲೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದನು. ಅಂತಹ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಸುಜಾತ ಬೇಗನೆ ಗಮನಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು. ಅವಳು ತನ್ನ ಮಗ ಆದಿಲ್‌ಗೆ ದಿನವಿಡೀ ತನ್ನ ಹಾಲು ಹೀರಲು ಬಿಡದೆ ಶಿಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು. ಆದರೆ ಆದಿಲ್ ಶಿಕ್ಷೆಯಿಂದ ಕಲಿಯಲೇ ಇಲ್ಲ.

ಅವನು ತನ್ನ ತಾಯಿ ಮೂತ್ರ ವಿಸರ್ಜಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಅವಳ ಹಿಂದೆ ಹೋಗಿ ಅವಳನ್ನು ಗಟ್ಟಯಾಗಿ ತಬ್ಬಿಕೊಳ್ಳುತಿದ್ದ ಮತ್ತು ಅವನು ತನ್ನ ತಾಯಿಯ ತಿಕದ ಸೀಳಿನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಶಿಶ್ನವನ್ನು ಇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅವನೂ ಸಹ ಉಚ್ಚೆ ಹೊಯ್ದು ಸುಖ ಪಡುತಿದ್ದ.

ರಾಜಕುಮಾರಿ ಸಂಗೀತಾ ಸಂಭೋಗಿಸಲು ಹತಾಶಳಾಗಿದ್ದಳು. ಅವಳು ತನ್ನ ತಾಯಿಯ ಸಹೋದರನೊಂದಿಗೆ ಮದುವೆಯಾಗಲು ಹೊರಟಿದ್ದಳು. ಆದರೆ ಆಕೆಯ ಸಹೋದರ ಆದಿಲ್ ಅವರ ಕಮ್ಮಿಂಗ್ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲು ಆಕೆಯ ಮದುವೆಯನ್ನು ಮುಂದೂಡಲಾಯಿತು. ಸಂಗೀತಾ ತನ್ನ ಸಹೋದರನ ವರ್ಜಿನಿಟಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಹ ಒಂದು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಳು.

ಸಂಗೀತಾ ಕೂಡ ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಕಾತುರದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಳು. ತನ್ನ ತಾಯಿಯ ಬುಡಕಟ್ಟಿನ ಗಂಡಸರ ತುಣ್ಣೆಗಳು, ತನ್ನ ಬುಡಕಟ್ಟು ಗಂಡಸರಿಗಿಂತ ಚಿಕ್ಕ ತುಣ್ಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ಅವಳು ತಿಳಿದಿದ್ದಳು. ಬಹು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಅವಳು ತನ್ನ ಹಸಿದ ತುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಕಿರಿಯ ಸಹೋದರನ ಗೂಟಕ್ಕೆ ತಯಾರಾಗಿದ್ದಳು. ತಾಯಿಯ ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಿನ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ವಿರುದ್ಧವೂ ಸಂಗೀತಾ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ದೆಂಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ರೆಡಿ ಇದ್ದಳು.

ಕೊನೆಗೆ ಆ ದಿನ ಬಂದೇ ಬಿಟ್ಟಿತು, ಇಡೀ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನರ ಸಮ್ಮುಖದಲ್ಲಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಆದಿಲ್‌ಗೆ ಮೊದಲ ಕಮ್ ಸಮಾರಂಭ ನಡೆಯುವ ದಿನ ಬಂದಿತು. ಸುಜಾತಾಳಿಗೆ ಅಂತಹ ಅನೈತಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಯನ್ನು ವಿರೋಧ ಮಾಡುವ ಬೇರೆ ದಾರಿಯಿಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿದಿತ್ತು. ತನ್ನ ರಾಜ ರೆಹಮಾನ್‌ನನ್ನು ಸಂತೋಷವಾಗಿರಿಸಲು ಅವಳು ಹೀಗೆ ಮಾಡುಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದಳು.

ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಆದಿಲ್ ಅವರನ್ನು ನಾಲ್ವರು ಮಹಿಳೆಯರು ಬೆತ್ತಲೆಯಾಗಿ
ಬೃಹತ್ ಮೈದಾನದ ಕೇಂದ್ರಕ್ಕೆ ಓಡುತ್ತಾ ಕರೆತಂದರು. ಅವರ ಯೋನಿಗಳು ಕೂಡ ಈ ಸಂದರ್ಭಕ್ಕಾಗಿ ಬಹಿರಂಗಗೋಳಿಸಿದ್ದರು. ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ರಾಜಕುಮಾರ ತನ್ನ ತಾಯಿಯನ್ನು ದೆಂಗಲು ಅನುಮತಿ ಇರಲಿಲ್ಲ, ಅದೇಕಾರಣ ಈ ನಾಲ್ವರು ಬೆತ್ತಲೆಯಾಗಿದ್ದ ಮಹೇಳೆಯರು ತಮ್ಮ ರಾಜಕುಮಾರನ ಕೈಗಳು ಮತ್ತು ಕಾಲುಗಳನ್ನು ಬಿಗಿಯಾಗಿ ಹಿಡಿದಿದ್ದರು. ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ರಾಣಿ ಸುಜಾತಾ ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಪದ್ಧತಿ.

ಕೊನೆಗೂ ಸುಜಾತಾಳನ್ನು ನಾಲ್ಕು ಜನ ಗಂಡಸರು ಬೆತ್ತಲೆಯಾಗಿ ಹೊತ್ತೊಯ್ದರು. ಆಕೆಯ ದೇಹವನ್ನು ಆಕಾಶದ ಕಡೆಗೆ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಓಡುತ್ತಿದ್ದ ಎಲ್ಲರೂ, ಅವಳನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಸ್ನಾನದ ಕೊಠಡಿಯಿಂದ ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಬಂದಿದ್ದರು. ಸುಜಾತಾಳನ್ನು ಮೈದಾನಕ್ಕೆ ಕರೆತರುವಾಗ ಕಾಡಿನ ಜನರು ಸೀಟಿಹೊಡೆದು ತಮ್ಮ ರಾಣಿಯನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.

ಸುಜಾತ ತನ್ನ ಮಗನ ಮುಂದೆ ನಿಂತಾಗ, ರಾಜ ರೆಹಮಾನ್ ಮುಂದೆ ಬಂದು ಸುಜಾತಾಳ ತುಲ್ಲನ್ನು ಹತ್ತಿಯ ಬಟ್ಟೆಯಿಂದ ತೆಗೆದು ಸಮಾರಂಭವನ್ನು ತೆರೆದು, ಅದರ ವಾಸನೆಯನ್ನು ಎಳೆದು ನೋಡಿ ಬೇರೆ ಗಂಡಸರಿಗೆ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯ ತುಲ್ಲಿನ ವಾಸನೆ ನೋಡಲು ಆ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ಪಾಸ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಸುಜಾತಾಳ ತುಲ್ಲನ್ನು ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನರು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ನೋಡಿದರು. ಅವಳ ಹೊಳೆಯುವ ಗುಲಾಬಿ ಬಣ್ಣದ ತುಲ್ಲಿನ ಒಳ ತುಟಿಯನ್ನು ನೋಡಿ, ಗಂಡಸರು ತಮ್ಮ ತುಣ್ಣೆಯನ್ನು ಉಜ್ಜಿಕೊಂಡು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾ ನಿಂತರು.

ಸುಜಾತ ತನ್ನ ಮಗನ ಕಡೆಗೆ ತೆರಳಿ ಅವನ ಸುನ್ನತಿ ಮಾಡಿದ ಶಿಶ್ನವನ್ನು ತನ್ನ ಯೋನಿ ಸೀಳಿನ ಮೇಲೆ ಉಜ್ಜಿದಳು ಮತ್ತು ತನ್ನ ಮಗನನ್ನು ಚುಡಾಯಿಸಿದಳು. ನಂತರ ಅವಳು ಬಗ್ಗಿ ಹಿಂತಿರುಗಿ ರಾಜಕುಮಾರ ಆದಿಲ್ ಗೆ ತನ್ನ ದೊಡ್ಡ ಗಾತ್ರದ ತಿಕದ ಬಿರುಕು ತೋರಿಸಿದಳು. ಆವತ್ತು ಅವಳ ತಿಕವನ್ನು ಸಾರಭೂತ ತೈಲಗಳಿಂದ ಮಸಾಜ್ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿತ್ತು ಮತ್ತು ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ಬಿಸಿಲಿನಲ್ಲಿ ಅವಳ ತುಲ್ಲು ರಸ ಸುರಿಸುತ್ತ ಹೊಳೆಯುತ್ತಿತ್ತು.

ತನ್ನ ತಾಯಿಯ ಕುಂಡೆಯ ಸೀಳಿನ ಆಳವನ್ನು ನೋಡಿ ಆದಿಲ್ ನಡುಗಿದನು. ಅವನು ಸುಜಾತಾಳನ್ನು ದೆಂಗಲು ಎಗರಾಡಿದರು ಆದಿಲ್‌ನನ್ನು ಹಿಡಿದಿದ್ದ ಮಹಿಳೆಯರು ಅದಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಲಿಲ್ಲ. ನಂತರ ಸುಜಾತಾ ತನ್ನ ಕುಂಡೆಯನ್ನು ಹರಡಿಸಿ ತನ್ನ ಮಗನ 8 ಇಂಚಿನ ದಪ್ಪ ಕರೀ ತುಣ್ನೆಯ ತುಂಬಾ ಅಪಾಯಕಾರಿಯಾಗಿ ಹತ್ತಿರ ಬಂದಳು. ( ಕಿಂಗ್ ರೆಹಮಾನ್ ಅವರ 6 ಇಂಚಿನ ತುಣ್ಣೇಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದು ).

ಅವಳು ಅವನ ತುಣ್ಣೆಯನ್ನು ಹಿಡಿದು ತನ್ನ ತೊಡೆಗಳ ಸಂದಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅವಳ ತಿಕದ ಬಿರುಕಿನಲ್ಲಿ ಉಜ್ಜಿಕೊಂಡಳು. ಆದಿಲ್‌ನ ದೊಡ್ಡ ತುಣ್ಣೇ ಅವನ ತಾಯಿಯ ಆಸ್ ಕ್ರ್ಯಾಕ್ ನಡುವೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಜಾರಿತು. ಆದಿಲ್ ಉಸಿರಾಟಕ್ಕಾಗಿ ಬಾಯಿ ತೆರೆದು ಸುಜಾತಾಳ ಬಿಸಿ ಕತ್ತಲ ಗುಹೆಯ ಉಷ್ಣತೆ ಮತ್ತು ಆಳವನ್ನು ತನ್ನ ತುನ್ನೆಯಿಂದ ಸವಿದ. ನಂತರ ಸುಜಾತಾ ಅವರು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ನೃತ್ಯವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದರು.

ತನ್ನ ಮೊಲೆಗಳನ್ನು ಎರಡೂ ಕೈಗಳಿಂದ ಹಿಚುಕುತ್ತಾ, ಸುಜಾತಾ ತನ್ನ ಮಗನ ತುಣ್ಣೆಯನ್ನು ಅವಳ ತಿಕದ ಸೀಳಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ, ತನ್ನ ಸೊಂಟವನ್ನು ಎತ್ತೆತ್ತಿ ಕೊಟ್ಟು ಅಲ್ಲಾಡಿಸಿದಳು. ಮೈಯಲ್ಲಿ ದೇವರು ಬಂದಂತೆ ಆಡುತಿದ್ದ ತಮ್ಮ ರಾಣಿಯನ್ನು ನೋಡಿ ಜನ ಬೆರಗಾಗಿದ್ದರು. ಹತ್ತು ನಿಮಿಶದ ನೃತ್ಯದ ನಂತರ ಅವಳು ಮಂಡಿಯೂರಿ ತನ್ನ ಮಗನ ತುಣ್ಣೆಯನ್ನು ತನ್ನ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಳು. ಸುಜಾತ ತನ್ನ ಮಗನ ತುಣ್ಣೆಯನ್ನು ಒಮ್ಮೆಲೇ ನುಂಗಿ ಚೀಪಿದಳು. ಆದಿಲ್ ಅನಿಯಂತ್ರಿತನಾಗಿ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಅವನ ತುನ್ನೆಯನ್ನು ತನ್ನ ತಾಯಿಯ ಗಂಟಲಿಗೆ ಒತ್ತಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದನು.

ಆದರೆ ಸುಜಾತಾಳಿಗೆ ಕೊಂಬಿನ ಮಗನನ್ನು ಹೇಗೆ ಪಳಗಿಸುವುದು ಎಂದು ಗೊತ್ತಿತ್ತು. ಅವಳು ಅವನ ಬೀಜಗಳನ್ನು ಹಿಡಿಯುವ ಮೂಲಕ ಅವನನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿದಳು ಮತ್ತು ಆಗಲೇ ರಸವನ್ನು ಸೋರುತ್ತಿದ್ದ ತನ್ನ ಮಗನ ಶಿಶ್ನದ ತುದಿಯನ್ನು ನಿಧಾನವಾಗಿ ನೆಕ್ಕಿದಳು. ನಂತರ ಸುಜಾತಾ ತನ್ನ ಮಗನ ತುಣ್ನೆಯ ಹಿಂಭಾಗವನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಅದರ ಮೇಲೆ ಬಲವಾಗಿ ಚಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅವನ ಹಾವನ್ನು ಬಾಯಿಯಿಂದ ಜೊಲ್ಲು ಸುರಿಸಿ ನೆಕ್ಕುತ್ತಾ ಇದ್ದಾಗ ಹಿಂದಿನಿಂದ ತನ್ನ ಗಂಡ ರೆಹಮಾನ್ ಬಂದು ಅವಳ ತಿಕವನ್ನು ಹಿಸುಕುತ್ತ ಅವಳ ತಿಕದ ತೂತಿಗೆ ನಾಲಿಗೆ ಇಟ್ಟನು.

ಕೊನೆಗೆ ತನ್ನ ಮಗನನ್ನು ಕೆಲವೇ ಹೊಡೆತಗಳಲ್ಲಿ ಮುಗಿಸಿದಳು. ಅವಳ ಮಗನ ಕಮ್‌ನ ರಭಸದ ಬಲದಿಂದ ನೇರವಾಗಿ ಅವಳ ಗಂಟಲಿಗೆ ಬಡಿಯಿತು. ಕಮ್ ಸಮಾರಂಭ ಮುಗಿದ ನಂತರ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನ ಘರ್ಜನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಜನರ ಸಂಬ್ರಮ್ಮಕ್ಕೆ ಸುಜತಾಳನ್ನು ದೆಂಗುವ ಮೂಲಕ ರಾಜ ರೆಹಮಾನ್ ಜನರಿಗೆ ಸಂತಸ ನೀಡಿದರು. ತಾಯಿ ಮತ್ತು ಮಗ ಇಬ್ಬರನ್ನು ಈಗ ಬೇರ್ಪಡಿಸಿ, ಆದಿಲ್ ನನ್ನು ಆ ಬೆತ್ತಲೆ ಹೆಂಗಸರು ಈಗ ಅವನನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ರಾಜಕುಮಾರಿಯ ಕೊಠಡಿಗೆ ಒಡಿ ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಹೋದರು. ಇತ್ತ ರಾಜ ರಾಣಿಯರ ದೆಂಗಾಟ ನೋಡ್ತಾ ಜನ ನಿಂತರು.

ಸುಜಾತಾ ತನ್ನ ಗಂಡನನ್ನು ಕೆಳಗೆ ತಳ್ಳಿ, ಅವನ ತೊಡೆಗಳ ಮೇಲೆ ಕುಂತು ತನ್ನ ಕುಂಡೆಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿ ನಿಧಾನವಾಗಿ ತನ್ನ ಗಂಡನ ತುಣ್ಣೆಯನ್ನು ಹಿಡಿದು ತನ್ನ ತುಲ್ಲೊಳಗೇ ಇಂಚು ಇಂಚಾಗಿ ಸೇರಿಸಿಕೊಂಡು ದೆಂಗಿದಳು. ಆ ಬಿಸಿಲಿನಲ್ಲಿ ಬೆವೆತು ಸುಸ್ತಾಗಿದ್ದ ಸುಜಾತಾ ಈಗ ತನ್ನನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಬಂದ ಇಬ್ಬರೂ ಗಂಡಸರ ತುಣ್ಣೆಗಳನ್ನು ಕೈಯ್ಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದು ತನ್ನ ದೇಹವನ್ನು ಎತ್ತಿ ಕವ್ ಗರ್ಲ್ ಪೊಸಿಷನ್ ನಲ್ಲಿ ದೆಂಗಿ ಸಂಭ್ರಮಿಸಿದಳು. ಅವಳು ತನ್ನ ಗಂಡನ ಆರೋಗ್ಯ ಕ್ಷೇಮಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿದಿನವೂ ದೇವರಲ್ಲಿ ಬೇಡಿಕೊಂಡಳು, ಗಂಡ ಸತ್ತರೆ ತನ್ನ ಮಗನ ಜೊತೆ ಮದುವೆಯಂತು ಯಾವತ್ತೂ ಬೇಡ ದೇವರೇ ಎಂದು ಬೇಡಿಕೊಳ್ಳುತಿದ್ದಳು.

ರಾಜಕುಮಾರಿ ಸಂಗೀತಾ ತನ್ನ ಹಾಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸಹೋದರನನ್ನು ತೆರೆದ ತೋಳುಗಳಿಂದ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದಳು. ಆದಿಲ್‌ನ ತುಣ್ಣೇ ರಸ ಕಾರೀ ಜೋತುಬಿದ್ದಿತ್ತು, ಅದನ್ನು ಗಡುಸಾಗಿಸಲು ಅವಳು ತನ್ನ ಮೊಲೆಗಳನ್ನು ಅವನ ಬಾಯಿಗೆ ಇಟ್ಟಳು, ಅವಳ ಕರೀ ತೊಟ್ಟನ್ನು ಕಚ್ಚಿ ರೊಚ್ಚಿಗೆದ್ದು ಅವನ ತುಣ್ಣೆಯನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಉಜ್ಜಿಕೊಂಡು ತನ್ನ ಗೂಟವನ್ನು ಎಬ್ಬಿಸಲು ಯತ್ನಿಸಿದ.

ರಾಜಕುಮಾರಿ ಸಂಗೀತಾ ಅವನ ಕೂದಲು ಹಿಡಿದೆಳೆದು ಅವನ ತುಟಿಗಳಿಗೆ ಮುತ್ತಿಟ್ಟಳು. ಆದರೆ ಆದಿಲ್ ಚುಂಬನವನ್ನು ಮುರಿದು ಅವಳ ಸ್ತನಗಳನ್ನು ಚುಂಬಿಸಲು ಹಿಂತಿರುಗಿದನು. ಆದರೆ ಈಗ ಅವನು ತನ್ನ ಸಹೋದರಿಯ ಕೂದಲುಳ್ಳ ಬೆವೇತಿರುವ ಕಂಕುಳಿನಿಂದ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದ ವಿಚಿತ್ರವಾದ ಕಾಮಪ್ರಚೋದಕ ವಾಸನೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದನು, ಅದು ಅವನ ತುಟಿಗಳನ್ನು ಅದರ ಕಡೆಗೆ ಆಕರ್ಷಿಸಿತು. ಸಂಗೀತಾಳ ಕಂಕುಳನ್ನ ತನ್ನ ಮೂಗಿನಿಂದ ಎಳೆದು ಕೊಂಡು ಅವಳ ಆರ್ಮ್ಪಿಟ್ ಅನ್ನು ತನ್ನ ನಾಲಿಗೆಯಿಂದ ಚೀಪಿದ.

ಅವಳು ಆಗ ಒಂದು ಕೈಯಿಂದ ಅವನ ಶಿಶ್ನವನ್ನು ಹಿಡಿದಳು, ಇನ್ನೊಂದು ಕೈಯಿಂದ ಅವನ ಸಹೋದರನ ಮುಖವನ್ನು ತನ್ನ ಕಂಕುಳಲ್ಲಿ ಆಳವಾಗಿ ತಳ್ಳಿದಳು. ಆದಿಲ್ ತನ್ನ ಸಹೋದರಿಯ ಕಂಕುಳಿನ ರುಚಿಯನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟು ಚೀಪಿದಾಗ ಅವನಿಗೆ ನಶೆ ಏರಿತು. ಆದ್ದರಿಂದ ಅವನು ತನ್ನ ಬಾಯಿಯನ್ನು ಅಗಲವಾಗಿ ತೆರೆದು ಅವಳನ್ನು ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಕಚ್ಚಿ ನೆಕ್ಕಿದನು.

ಅವನು ತನ್ನ ಸಹೋದರಿಯ ಕಂಕುಳಿನ ಕೂದಲಿನಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಪರಿಮಳವನ್ನು ಜೋರಾಗಿ ಎಳೆದ. ಅಂತಿಮವಾಗಿ ತನ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ತುಣ್ಣೇ ನಿಂತಾಗ, ಸಂಗೀತಾ ಆಗ ತನ್ನ ಕಾಲುಗಳನ್ನು ಅಗಲಿಸಿ ತನ್ನ ಸಹೋದರನ ಗಡುಸಾಗಿ ನಿಂತ ಅವನ ತುಣ್ನೆಯ ಮುಂದೊಗಲನ್ನು ತನ್ನ ಸೀಳಿನಲ್ಲಿ ಉಜ್ಜುವ ಮೂಲಕ ಜೋರಾಗಿ ನರಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಳು.

ಸಂಗೀತಾ ನಂತರ ತನ್ನ ಸಹೋದರನನ್ನು ನೆಕ್ಕುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವಂತೆ ಕೇಳಿಕೊಂಡಳು ಮತ್ತು ಅವನ ಶಿಶ್ನವನ್ನು ತನ್ನ ಹಸಿದ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಹಾಕುವಂತೆ ಕೇಳಿಕೊಂಡಳು. ಸಂಗೀತಾ ಆ ದೊಡ್ಡ ಕಪ್ಪು ಡಿಕ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ತನ್ನ ಕಾಲುಗಳನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಅಗಲಗೊಳಿಸಿದಳು. ಆದಿಲ್ ನಿಧಾನವಾಗಿ ತನ್ನ ತುಣ್ಣೆಯನ್ನು ಅವಳ ತುಲ್ಲಿನ ಪ್ರವೇಶದ್ವಾರದಲ್ಲಿ ಚುಚ್ಚಿದನು.

ಸಂಗೀತಾ ಈಗ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲಾಗದೆ ಕಿರುಚಾಟ ನಡೆಸಿದಳು. ಅವಳು ತನ್ನ ಸಹೋದರನ ತಿಕದ ಕೆನ್ನೆಗಳನ್ನು ಒದೆಯುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಆದಿಲ್ ಆಗ ಅವನ ಶಿಶ್ನವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಅವನು ಅವಳ ತುಲ್ಲಿಗೆ ತಳ್ಳಿದಾಗ, ಅವಳ ಕನ್ಯಾಪೊರೆ ಹರೆದುಹೋಯಿತು. ಸಂಗೀತಾ ನೋವು ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಅಳುತ್ತಾಳೆ ಆದರೂ ಸಹ ತನ್ನ ಸಹೋದರನನ್ನು ಬಲವಾಗಿ ಫಕ್ ಮಾಡಲು ಕೇಳಿದಳು.

ತನ್ನ ತಂಗಿಯ ಅಳುವಿನಿಂದ ಉದ್ರೇಕಗೊಂಡ ಆದಿಲ್ ಅವಳೊಳಗೆ ತನ್ನ ಶಿಶ್ನವನ್ನು ನಿಷ್ಕರುಣೆಯಿಂದ ಹೊಡೆದನು. ಸಂಗೀತಾ ತನ್ನ ಸಹೋದರನ ಹೊಡೆತಕ್ಕೆ ಅನೈಚ್ಛಿಕವಾಗಿ ತನ್ನ ಸೊಂಟವನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆತ್ತಿದಳು. ಕೇವಲ ಐದು ನಿಮಿಷಗಳ ದೆಂಗಾಟಕ್ಕೆ ಅವಳ ತುಲ್ಲಿನ ತುಟಿಗಳು ಕೆಂಪಾಗಿದ್ದವು.

ತಾನು ಯಾವಾಗ ಬೇಕಾದರೂ ಮುಗಿಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಆದಿಲ್‌ಗೆ ತಿಳಿದಿತ್ತು. ಆದ್ದರಿಂದ ಅವನು ಅವಳನ್ನು ತುಂಬಾ ಬಲವಾಗಿ ಹೊಡೆದನು, ಸಂಗೀತಾಳ ದೇಹವು ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಚಲಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. ಮುಂದಿನ ಕೆಲವು ಬಲವಾದ ಹೊಡೆತಗಳಲ್ಲಿ, ಅವನು ಅವಳ ಯೋನಿಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಶಕ್ತಿಯುತ ಕಮ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದನು. ಅವರಿಬ್ಬರ ಮೈಗಳು ಬೆವರುತ್ತಾ ಅಕ್ಕಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಮಲಗಿದರು.

ಇಮೈಲ್: [email protected]

This story ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನರ ನಿಷಿದ್ಧ ರಕ್ತಸಂಬಂಧಿಗಳೊಡನೆ ಸಂಭೋಗ ಭಾಗ ೧ appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *