ನವದಂಪತಿಗಳಾದ ಅನುಪಮಾ – Kannada Sex Kathegalu

Posted on

ನವದಂಪತಿಗಳಾದ ಅನುಪಮಾ ಹಾಗು ನಿರಂಜನ್ ಅವನ ಗೆಳೆಯರೆಲ್ಲರೂ ಸೇರಿ ಡ್ರಿಂಕ್ಸ್ ಮಾಡಿ ನಿರಂಜನ್ ರೂಮ್ ಗೆ ತೆರಳಿದಾಗ ಗೆಳೆಯರೆಲ್ಲ ಸೇರಿ ಅನುಪಮಳ ತುಲ್ಲು ಕೆಯ್ದು ಚಿಂದಿ ಆಗಿಸಿದ್ದು.

ಗೆಳೆಯರೇ ತುಂಬಾ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ತುಂಬಾ ಸಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತೀರ. ನನ್ನ ಸ್ಟೋರಿ ಗೆ ಕೆಲವರಂತೂ ತಪ್ಪದೆ ಮೆಸೇಜ್ ಕಳುಹಿಸುತ್ತಾರೆ ಟೆಲಿಗ್ರಾಂ ಲಿ & ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸುತ್ತಾರೆ.
ಇನ್ನು ಕೆಲವರಂತೂ ನನ್ನ ಒಂದೆರಡು ಗೆಳತಿಯರೊಂದಿಗೆ ರಿಯಲ್ ಮೀಟ್ ಮಾಡಿ ಆನಂದಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಿ. ಟೆಲಿಗ್ರಾಂ & ಇಮೇಲ್ ಗೆ ಮೆಸೇಜ್ ಕಳುಹಿಸಿ ನಿಮಗೂ ರಿಯಲ್ ಮೀಟ್ ಬಯಸಿದ್ದಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಕೆಲವು ಗೆಳತಿಯರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲ ಸಮಯ ಆನಂದಿಸಲು ಅವಕಾಶವಿದೆ.

ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್, ಇದೊಂದು ನಿಜವಾದ ಸ್ಟೋರಿ, ನನ್ನ ಒಬ್ಬ ಗೆಳೆಯನ ಹೆಸರು ನಿರಂಜನ್ ಅವನು ಮೂಲತ ಮೈಸೂರ್ ನವನು. ಓದಿರುವುದು BE ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್. ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಅರೆಕೆರೆಯಲ್ಲಿ ರೂಮ್ ಮಾಡಿ ಉಳಿದಿದ್ದ. ಹಾಗು ಇನ್ನು ಮೂರ್ನಾಲ್ಕು ಜನ ಬಾಯ್ಸ್ ಗ್ಯಾಂಗ್ ಈ ಇತ್ತು. ಅದರಲ್ಲಂತೂ ಒಂದಿಬ್ಬರು ಪಡ್ಡೆಗಳೇ. ಗೆಳೆಯ ನಿರಂಜನ್ BE ಓದಿ ಮುಗಿಸಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸೇರಿದ್ದ. ನಾನು ರೂಮ್ ಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೆವು.

ವೀಕೆಂಡ್ ಬಂದರೆ ಡ್ರಿಂಕ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು ( ಅಪರೂಪಕ್ಕೆ, ಮದ್ಯಪಾನ ಹಾನಿಕಾರಕ ) ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ ಕ್ರೈಸ್ಟ್ ಕಾಲೇಜು & ಸುರಾನಾ ಕಾಲೇಜು ನ ಕೆಲವು ಕಾಲ್ ಗರ್ಲ್ಸ್ ಹುಡುಗಿಯರನ್ನ ಒಂದೊಂದು ವೀಕೆಂಡ್ ಕರೆಯಿಸಿ ಎರಡು ಸಾವಿರ/ ಮೂರು ಸಾವಿರ ಕೊಟ್ಟು ಅವಳ ತುಲ್ಲು & ತಿಕ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕೆಯ್ದು ಮಸ್ತ್ ಮಜಾ ಮಾಡಿ ಅವರನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತಿದ್ದರು.

ಕೆಲವು ಬಾರಿ ಆಂಟಿಯರನ್ನ ಕರೆಸಿಕೊಂಡು ಮಸ್ತ್ ಮಜಾ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು. ಕೇರಳದ ನರ್ಸಿಂಗ್ ಯುವತಿಯರಂತೂ ಸೆಕ್ಸಿ ಆಗಿದ್ದು ಕಾಂಡೊಮ್ ಇಲ್ಲದೆ ಕೆಯ್ಯಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು ಆಹಾ ಆ ಹಳೆಯ ದಿನವನ್ನು ನೆನೆಸಿಕೊಂಡರೆ ಮಲಗಿದ್ದ ತಮ್ಮ ( ತುಣ್ಣೆ ) ಎದ್ದು ನ್ರತ್ಯಮಾಡಿ ವಾಂತಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವನು.

ನಿರಾಂಜನ ನ ಇನ್ನಿತರ ಮೂವರು ಗೆಳೆಯರು ನಿರಂಜನ ಯಾವುದೇ ಯುವತಿಯನ್ನು ಗೆಳೆತನ ಮಾಡಿಕೊಂಡರೆ ಅವರಿಬ್ಬರೂ ಸಹ ಆ ಯುವತಿರಿಯರೊಂದಿಗೆ ಗೆಳೆತನ ಹಾಗು ದೈಹಿಕ ಸುಖವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು.

ಹೀಗೆ ಗೆಳೆಯ ನಿರಂಜನ ನ ಮದುವೆಯ ಪ್ರಸ್ತಾಪ ಬಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅವನಿಗೆ ಒಂದು ಸುರಾ ಸುಂದರಾಂಗಿಯೂ, ಅತಿಯಾದ ಸುರದ್ರೂಪಿಯೂ ಆದ ಅನುಪಮಾ ಎಂಬ ಹುಡುಗಿಯೊಂದಿಗೆ ಮದುವೆಯಾಯಿತು. ಅನುಪಮಾ ನೋಡಲು ತುಂಬಾ ಸಕತ್ ಆಗಿದ್ದಾಳೆ. ಫೋರ್ವರ್ಡ್ ಆಗಿದ್ದಳು, ತುಂಬಾ ಮಾಡ್ರನ್ ಆಗಿದ್ದಳು. ಮಾಡ್ರನ್ ಡ್ರೆಸ್ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಳು.

ನಿರಂಜನ್ ನ ಇತರ ಗೆಳೆಯರಿಗೆಲ್ಲ ಅವನ ಹೊಸ ಹೆಂಡತಿಯ ಮೇಲೆ ತುಂಬಾ ಮೋಹವಾಯಿತು. ಕಾರಣ ಅವಳು ತುಂಬಾ ಅದ್ಭುತವಾದ ಸುಂದರತೆ, ಮೈ ಮಾಟ, ಅವಳ ದೇಹದ ಸ್ಟ್ರಕ್ಚರ್ ಯಾವುದೇ ಹುಡುಗರ ಮೋಹಕವಾಗುತಿತ್ತು. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ ಅನುಪಮಾ ಮೊದಲಿನಿಂದಲೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಾಡ್ರನ್ ಬಟ್ಟೆ, ಚಿಕ್ಕದಾದ ಬಟ್ಟೆ ಹಾಕುವುದು ಜಾಸ್ತಿ. ನಿರಂಜನ್ ನ ಗೆಳೆಯರು ಅವನ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾಗ ಕೆಲವು ಬಾರಿ ಅನುಪಮಾ ಶೊರ್ಟ್ಸ್ ಹಾಕಿದ್ದಳಂತೆ, ಬರ್ತ್ಡೇ ಪಾರ್ಟಿ ಗು ಶಾರ್ಟ್ ಫ್ರಾಕ್ ಹಾಕಿದ್ದಳಂತೆ. ಇದೆಲ್ಲವೂ ಅವನ ಗೆಳೆಯರಿಗೂ ಕಣ್ಣು ಕುಕ್ಕುತ್ತಿತ್ತು.

ಹೀಗಿರುವಾಗ, ನಾನು ಮೊದಲೇ ಹೇಳಿದಂತೆ ಇದು ನಿಜವಾದ ಸ್ಟೋರಿ. ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬರೆದಿದ್ದೇನೆ. ಅನುಪಮಾ ಮೂಲತಃ ಕುಮಟಾ ತಾಲೂಕಿನವಳಾಗಿದ್ದಳು, ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಓದುವಾಗ ಹಲವು ಪಡ್ಡೆ ಹುಡುಗರ ಸ್ನೇಹದಿಂದ ಎಲ್ಲೋ ಹಾದಿ ತಪ್ಪಿ ಕೆಲವು ಕೆಟ್ಟ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಡಿಬಾರ್ ಆಗಿದ್ದಳು. ಕೆಲವರ ಮಾಹಿತಿಯ ಪ್ರಕಾರ ಅನುಪಮಾ ಕೆಲವು ಪಡ್ಡೆ ಹುಡುಗರೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿ ಲೈಂಗಿಕ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಕೊಂಡಿದ್ದಳಂತೆ. lodge ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿ ಬಿದ್ದಿದ್ದಳಂತೆ. ಅನುಪಮಳಿಗೂ ಹುಡುಗರ ಅತಿಯಾದ ಸಲುಗೆ, ಯಾವುದೇ ಹುಡುಗರು ಹತ್ತಿರ ಸುಳಿದರು ಏನು ಹೇಳುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ನಿರಂಜನ್ ನ ಗೆಳೆಯರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು.

ಹೀಗೇ ಹಲವು ವರ್ಷಗಳ ಬಳಿಕ ಎಲ್ಲವನ್ನು ಜನ, ಪಬ್ಲಿಕ್ ಮರೆತು ಬಿಟ್ಟಿವೆ. ಅವಳ ಹಿಸ್ಟರಿ ನು ಮರೆತು ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಕೇವಲ ಕೆಲವರಿಗಷ್ಟೇ ನೆನಪಿದೆ. ಅನುಪಮಾ ಹೇಗೆ ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು ಅಂದರೆ ನಿರಂಜನ್ ನ ಗೆಳೆಯರು ಮನೆಗೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದರೆ ಎಂಬ ಸುದ್ದಿ ಕೇಳಿದ ದಿನ ತನ್ನ ದೇಹಾಕರ್ಷಣೆ ಜಾಸ್ತಿ ಆಗುವಂತೆ ಅಂದರೆ ಉಬ್ಬಿದ ಮೊಲೆಗಳು ಎದ್ದು ಕಾಣುವಂತೆ ಟಾಪ್, ಹಾಗು ಎದ್ದುಕಾಣುವಂತೆ ತಿಕ, ಬಗ್ಗಿದಾಗ ಮೊಲೆ ನಡುವು ಕಾಣುವಂತೆ, ಬಗ್ಗಿದಾಗ ತೊಡೆಗಳು ಕಾಣುವಂತ ಡ್ರೆಸ್ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಳು. ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಅವರಿಬ್ಬರೇ ಇರುತ್ತಿದ್ದರು.

ಹೀಗಿರುವಾಗ ಒಂದು ದಿನ ಅವಳ ಬರ್ತ್ ಡೇ ನಿಮ್ಮಿತ್ತ ಎಲ್ಲರು ಸೇರಿ ಗೋವಾ ದಲ್ಲಿ ಒಂದು ರೆಸೊರ್ ಗೆ ಹೋದರು. ಅಲ್ಲಿ ಅನುಪಮಾಳ ಬಟ್ಟೆಯ ಮೋಹಕ ನೋಟ ಯಾವುದೇ ಪಡ್ಡೆ ಹುಡುಗರ ಸಾಮಾನು ನಿಗುರುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತಿತ್ತು. ಚಿಕ್ಕ ಚಿಕ್ಕ ಸ್ಕರ್ಟ್ ಬೀಚ್ ಲಿ ಅನುಪಮಾ ನಡೆದಾಡುವಾಗ ಗಾಳಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಆಗುತಿತ್ತು ಹಲವಾರು ಬಾರಿ.

ನಿರಂಜನ್ ನ ಗೆಳೆಯರು ಹಿಂದಿನಿಂದ ನಡೆದ್ಕೊಂಡು ಬರುವಾಗ ಅದೆಷ್ಟು ಬಾರಿ ಅನುಪಮಳ ಚಡ್ಡಿ ನೋಡಿರಬಹುದು, ತಿಕವನ್ನು ನೋಡಿರುತ್ತಾರೆ, ಹಾಗೆ ಬಾತ್ ರೂಮ್ ಗೆ ಹೋಗಿ ಅನುಪಮಳ ನೆನೆಸಿಕೊಂಡು ಸಾಮಾನಿನ ಮೇಲೆ ಕೈ ಆಡಿಸಿಕೊಂಡು ಔಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ ( ಹಸ್ತ ಮೈತುನ )

ನಿರಂಜನ್ ಒಬ್ಬ ಒಳ್ಳೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿ ಯಾಕಂದರೆ ಅವನು ಅನುಪಮಾ ಯಾವುದೇ ಡ್ರೆಸ್ ಹಾಕಿದರೂ ಏನು ಹೇಳುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ಅವನಿಗೂ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿ ಸೆಕ್ಸಿ ಯಾಗಿ ಕಾಣಬೇಕೆಂದು ಇತ್ತು. ನಿರಂಜನ್ ನ ಗೆಳೆಯರಿಗೆ ಅವನ ಹೆಂಡತಿಯ ಮೇಲೆ ಮೋಹವು ಬೆಳೆಯುತ್ತ ಹೋಯಿತು ಆದರೆ ಅನುಭವಿಸುವ ಹಂಬಲವನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತ ಕಳೆದರು ಹೀಗಿರುವಾಗ,

ಮಾರನೆಯ ದಿನ ಎಣ್ಣೆ ಪಾರ್ಟಿ ಮಾಡೋಣ ಅಂತ ಹೇಳಿ ರೆಸಾರ್ಟ್ ನ ಒಂದು ರೂಮ್ ಅಂದರೆ, ನಿರಂಜನ್ ನ ರೂಮ್ ಗೆ ತಾಗಿಕೊಂಡೇ ಒಂದು ಪ್ರೈವೇಟ್ ರೂಮ್ ಇತ್ತು ಅಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಬೇಕಿದ್ದರೂ ಮೋಜು ಮಸ್ತಿ ಮಾಡಬಹುದು, ಯಾವುದೇ ರೆಸ್ಟ್ರಿಕ್ಷನ್ ಇರಲಿಲ್ಲ ಹುಡುಗರೊಂದಿಗೆ ಹುಡುಗಿಯರು ಹುಡುಗರೊಂದಿಗೂ ಇರಬಹುದು. ಅನುಪಮಾ ಒಂದು ಫ್ರಾಕ್ ಹಾಕಿದ್ದಳು ಆಕಾಶ ಬಣ್ಣದ ಫ್ರಾಕ್, ಅದರಲ್ಲಿ ಅವಳ ಬಿಳಿದಾದ ತೊಡೆಗಳು ಎದ್ದು ಕಾಣುತ್ತಿತ್ತು ಹಿಂದಿನಿಂದ ಅವಳ ಉಬ್ಬಿದ ಟಿಕಗಳೆರಡೂ ಸ್ಕರ್ಟ್ ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಸೆಕ್ಸಿ ಆಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿತ್ತು.

ನಿರಂಜನ್ ನ ಗೆಳೆಯರು ಅವನ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನೇ ಜೊಲ್ಲು ಸುರಿಸುತ್ತ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರು ಅದನ್ನು ಅನುಪಮಾ ಕೂಡ ಗಮನಿಸಿ ಅವಳಿಗೂ ಆಸೆ ಆಗಿರಬಹುದು, ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ ಕೆಳಗೆ ಒದ್ದೆನು ಆಗಿರಬಹುದು. ಹೀಗಿರುವಾಗ ಡ್ರಿಂಕ್ಸ್ ಮಾಡಲು ಶುರು ಆಯಿತು, budwiser, ಕಿಂಗ್ ಫಿಷರ್ ಬಿಯರ್ ಪೆಗ್ ನ ಹಾಕಲು ಶುರು ಮಾಡಿದರು. ಗೆಳ್ಯಾರೆಲ್ಲ ಸೇರಿ ನಿರಂಜನ್ ಗೆ ಜಾಸ್ತಿ ಡ್ರಿಂಕ್ಸ್ ಮಾಡಿಸಿದರು, ಅನುಪಮಾಳಿಗೂ ಪೆಗ್ ಮೇಲೆ ಪೆಗ್ ಕೊಟ್ಟರು ಅವಳು ಟೈಟ್ ಡಲು ನುಲಿದಾಡುತ್ತ ನಿರಂಜನ್ ನ ಗೆಳೆಯರ ಮೈ ಮೇಲೆಲ್ಲಾ ಬಿಳುತ್ತಿದ್ದಳು, ಆ ಹೆಳೆಯಲ್ಲಿ ಅವನ ಗೆಳೆಯರು ಅವಳ ಮೈ ಕೈ ಮುಟ್ಟುತ್ತಿದ್ದರು

ನಿರಂಜನ್ ಎದ್ದು ನಿಧಾನ ತೂರಾಡುತ್ತ ರೂಮ್ ಗೆ ಹೋಗಿ ಮಲಗಿದನು ಅಡ್ಡ ಬಿದ್ದನು. ಅನುಪಮಾ ನಿರಂಜನ್ ನ ಗೆಳೆಯರೊಂದಿಗೆ ಡ್ರಿಂಕ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತ ತೂರಾಡುತ್ತ ಮೈ ಮರೆತಳು, ನುಲಿಯುತ್ತಿದ್ದಳು. ಹಾಗೆ ಒಬ್ಬ ಗೆಳೆಯ ಅನುಪಮಾಳನ್ನು ತನ್ನ ತೊಡೆಯ ಮೇಲೆ ಕೂರಿಸಿದ ಬಹಳ ದಿನದಿಂದ ನಿನ್ನ ಮೇಲೆ ಮೋಹಕವಾಗಿ ಆಸೆ ಆಗಿದೆ ನಮಗೆಲ್ಲ ಅಂದರು ಅವಳು ಸ್ವಲ್ಪ ನಕ್ಕಳು. ಹಾಗೆಯೆ ಅವನು ಅನುಪಮಳ ಮೊಣಕಾಲ ಕೆಳಗೆ ಕೈ ಹಾಕಿ, ಇನ್ನೊಂದು ಕೈ ಅವಳ ಬುಜದ ಹಿಂದೆ ಇತ್ತು ಅವಳನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಲಿಪ್ ಕಿಸ್ ಕೊಟ್ಟನು ಬಾಯಿಗೆ, ಹಾಗೆ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಅವಳ ಎರಡು ಕಾಲನ್ನು ಅಗಲಿಸಿದ ಆಗ ಅವಳ ಫ್ರಾಕ್ ಮೇಲೆಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ತೊಡೆಯೂ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಯಿಗೂ ಕಂಡಿತು,

ಹಾಗೆಯೆ ಅವಳ ಟಾಪ್ ಹಾಗು ಫ್ರಾಕ್ ತೆಗೆದರು, ಪ್ಯಾಂಟಿ ನು ತೆಗೆದರು ಈಗ ಅನುಪಮಾ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆತ್ತಲಾದಳು. ಅವಳು ನೀಟ್ ಆಗಿ ಶೇವ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ ಅವಳ ತುಲ್ಲು ಚಿಕ್ಕ ಮಕ್ಕಳ ತುಲ್ಲಿನಂತೆ ಕಾಣುತಿತ್ತು. ಒಬ್ಬ ಗೆಳೆಯ ಅವಳ ತುಲ್ಲನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಒಳ್ಗೆ ಹೇಗೆ ಇದೆ ಅಂತ, ಹಾಗೆಯೆ ತುಲ್ಲೊಳ್ಗೆ ಕೈ ಬೆರಳು ಹೊಕ್ಕಿಸಿ ಹೇಳಿದ, ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ ನಮ್ಮ ನಿರಂಜನ್ ನ ಹೆಂಡತಿಯ ತುಲ್ಲು ಅಂತ ಅವಳ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಬೆರಳು ಹಾಕಿ ಆಡಿಸಿ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಬಾಯಿ ಹಾಕಿ ಚೀಪುತ್ತಿದ್ದ.

ಹಾಗೆಯೆ ನಾಲ್ವರು ಅವಳನ್ನು ಉಲ್ಟಾ ಎಬ್ಬಿಸಿ ಎತ್ತಿಕೊಂಡರು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಅವಳ ತಿಕಕ್ಕೆ ಹಾಕಿ ಹೊಕ್ಕಿಸಿದ ಸುಮಾರು ಅರ್ಧ ಅಂಗೈ ಅವಳ ತಿಕದೊಳ್ಳಕ್ಕೆ ಹೊಕ್ಕಿತು ಅವನ ಕೈ ರಾಡಿ ಆಗಿರಬಹುದು, ( ಯಾವುದೇ ಹುಡುಗಿಯಾಗಿರಲಿ ತಿಕಕ್ಕೆ ಕೈ ಹಾಕಿದಾಗ ಮೀನಿನಂತೆ ನುಲಿಯುತ್ತಾರೆ, ಹುಡುಗರಿಗಂತೂ ತಿಕ ಕೆಯ್ಯುವುದು ಅಂದರೆ ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟವಂತೆ. )

ಸೋಫಾ ಮೇಲೆ ಬೀಳಿಸಿ ಅವಳ ಎರಡು ಕಾಲನ್ನು ಅಗಲಿಸಿ ತುಲ್ಲು ಚೀಪಲು ಶುರು ಮಾಡಿದರು. ಸುರಾ ಸುಂದರಾಂಗಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಸೂಳೆಯಂತೆ ಕಂಗೊಳಿಸುತ್ತ ಅನುಪಮಳ ಮೊಲೆಯನ್ನು ಹಿಸುಕುತ್ತ, ತುಲ್ಲು ಚೀಪುತ್ತ, ಅವಳ ತುಲ್ಲಿನ ಚರ್ಮ ಅಗಲಿಸಿ ತುಲ್ಲೊಳಕ್ಕೆ ತುಣ್ಣಿ ಹೊಕ್ಕಿಸಿ ಕೆಯ್ಯಲು ಶುರು ಮಾಡಿದರು ಅವಳು ಅತಿಯಾಗಿ ಡ್ರಿಂಕ್ಸ್ ಮಾಡಿ ತೇಲಾಡುತ್ತಿದ್ದಳು, ಕೆಯ್ಯುವ ಸುಖ ಬೇರೆ, ನಿರಂಜನ್ ನ ಗೆಳೆಯರೆಲ್ಲ ಒಬ್ಬೊಬ್ಬರಂತೆ ತುಣ್ಣಿ ಹಾಕುತ್ತ ಕೆಯ್ದು ತುಲ್ಲೊಳಗೆ ವೀರ್ಯ ತುಂಬಿಸಿದರು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಅವಳ ಮುಖದ ಮೇಲೆಲ್ಲಾ ವೀರ್ಯ ತುಂಬಿಸಿದ ಮುಖವೆಲ್ಲ ವೀರ್ಯ ರಸ.

ನಿರಂಜನ್ ನ ಎರಡನೇ ಗೆಳೆಯ ಹರೀಶ್ ನಾಯಕ್, ಅವನಂತೂ ಅನುಪಮಾ ಲ ಬಿಳಿಯ ತುಲ್ಲಿನ ಒಳಕ್ಕೆ ಅವನ ಕಪ್ಪು ತುಣ್ಣಿ ಹೊಕ್ಕಿಸಿ ಕೆಯ್ಯುವಾಗ ಆಅಹ್ ಅಮ್ಮ್ಮ್ ಅಮ್ಮ್ಮ್ ಅಮ್ಮ್ಮ್ ಅಮ್ಮ್ಮ್ ಅನ್ನುತ್ತಾ ಜೋರಾಗಿ ಕೆಯ್ದು ಚಿಂದಿ ಚಿಂದಿ ಮಡಿದ. ಆಮೇಲೆ ತುಣ್ಣೆ ಹೊರಗೆ ತೆಗೆದು ತಿಕನ್ನು ಅಗಲಿಸಿದ ಹೊಕ್ಕಲಿಲ್ಲ ಆಮೇಲೆ ಅಲ್ಲೇ ಕಿಚನ್ ಲಿ ಕೊಬ್ಬರಿ ಎಣ್ಣೆ ಇದ್ದದನ್ನ ತಂದು ತಿಕದ ತೂತಿಗೆ ಸುತ್ತಲೂ ಹಚ್ಚಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಕದ ತೂತಿನ ಚರ್ಮವನ್ನು ಅಗಲಿಸಿ ತುಣ್ಣಿ ನಿಧಾನ ಹೊಕ್ಕಿಸಿದ ಅಂತೂ ಇಂತೂ ತುಣ್ಣೆ ಅನುಪಮಳ ತಿಕದ ಒಳಕ್ಕೆ ಹೋಯಿತು.

ಕೆಯ್ಯುವಾಗಲಂತೂ ಅತ್ಯಂತ ಸುಖವು ಸಿಕ್ಕಿರಬಹುದು ಹರೀಶ್ ಗೆ. ತಿಕದ ಒಳಕ್ಕೆ ವೀರ್ಯ ರಸ ತುಂಬಿಸಿ ಹೊರಗೆ ತೆಗೆಯುವಾಗ ತಿಕದಿಂದ ಬಿಳಿಯಾದ ಲೋಳೆ ಲೋಳೆಯಂತ ರಸವು ಹೊರಕ್ಕೆ ನಿದಾನ ಬೀಳುತಿತ್ತು ಹಾಗೆ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಗೆಳೆಯ ತುಣ್ಣಿ ಹಾಕಿದ್ ಅವನ ಹೆಸರು ಸೂರಜ್. ಹೀಗೆ ನಾಲ್ವರು ಗೆಳೆಯರು ನಿರಂಜನ್ ನ ಹೆಂಡತಿ ಅನುಪಮಾಳನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕೆಯ್ದು ತುಣ್ಣೆಯ ಚೂಲನ್ನು ತೀರಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಮಾರನೆಯ ದಿನ ನಿರಂಜನ್ ಗು ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿ ಕೇಯ್ಸಿಕೊಂಡಿರುವುದು, ಆದರೆ ಅನುಪಮಳಿಗೆ ಕೆಯ್ಯಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಅನ್ನುವುದು ತಿಳ್ಳಿಯಿತು, ಹೇಗೆಂದರಿ ಯಾವುದೇ ಹುಡುಗಿ ಒಮ್ಮೆ ತುಲ್ಲು ಕೆಯ್ಸಿಕೊಂಡರೆ ಅವರಿಗೆ ಹೀಟ್ ಆಗುತ್ತೆ, ಉಚ್ಚೆ ಕೆಂಪಗಾಗುತ್ತಿತ್ತು. ಅನುಪಮಳ ತಿಕವೂ ರೆಡ್ ರೆಡ್ ಆಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಊದಿಕೊಂಡಿತ್ತು.

ಹೀಗೆ ಅನುಪಮಾಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದರು.

ಸ್ಟೋರಿ ಇಷ್ಟ ಆಗಿದ್ದರೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಹಾಕಿರಿ. ನಿಮಗೂ ಸಹ ನನ್ನ ಕೆಲವು ಗೆಳೆತಿಯರೊಂದಿಗೆ ಕಾಮದಾಟ ಆಡುವ ಅವಕಾಶವಿದೆ. ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ. [email protected]

This story ನವದಂಪತಿಗಳಾದ ಅನುಪಮಾ appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *