ಎದುರಿನ ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ನ ಬ್ಯಾಚುಲರ್ ಬಾಯ್ಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬೆತ್ತಲಾಗಿದ್ದಳು ಹೆಂಡತಿ ಮಾನಸ

Posted on

ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ನಿಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ದೀಪಾವಳಿ ಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳು.

ಇದು ನಿಜವಾದ ಸ್ಟೋರಿ ಇದು ನನ್ನ ಗೆಳೆಯ ನಿಖಿಲ್ ನ ಹೆಂಡತಿ ಮಾನಸಾಳ ನಿಜವಾದ ಸ್ಟೋರಿ. ಅವನ ಹೆಂಡತಿಯ ಹೆಸರು ಮಾನಸ. ಇದನ್ನು ಗೆಳೆಯನ ಹೆಸರಲ್ಲಿ ನಾನು ಬರೆಯುತ್ತಿರುವೆ. ಮಾನಸ ನೋಡಲು ಸುಮಾರಾಗಿ ಸುಂದರವಾಗಿ ಇದ್ದಾಳೆ. ಅವಳ ಗುಂಗುರು ಕೂದಲು ಹಾಗು ಉಬ್ಬಿದ ಎದೆಬಾಗ, ಕೊಬ್ಬಿದ ಉಬ್ಬಿದ ಸ್ತನಗಳು, ಅಗಲವಾಗಿದ್ದ ಮುಕುಳಿ ( ತಿಕ ) ಎದ್ದುಕಾಣುವಂತೆ ಇತ್ತು. ಮಾನಸ ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಸಾಗರದವಳು. ಬಿ ಎಸ್ಸಿ ಓದಿಕೊಂಡು ನಿಖಿಲ್ ನ ಲವ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಮದುವೆಯಾಗಿರುತ್ತಾಳೆ.

ಇಬ್ಬರು ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಜೆಪಿ ನಗರದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಲಿ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಒಮ್ಮೆ ನಾನು ಹೀಗೆ ಅವರ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾಗ ಮಾನಸ ಟೀಶರ್ಟ್ & ಶಾರ್ಟ್ ಹಾಕಿದ್ದಳು. ನಾನು ಬರುವುದು ಅವರಿಗೆ ಗೊತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ ಒಳಗೆ ಬಾ ಅಂದ ಗೆಳೆಯ ನಿಖಿಲ್. ನನಗೆ ಮಾನಸಾಳ ತೊಡೆ ಅಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಆಗಿತ್ತು. ಮಾನಸ ಮೂಗುತಿ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಲಿಫ್ಟಸ್ಟಿಕ್ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಹಣೆಯ ಕೂದಲಿನ ಮದ್ಯೆ ಚಿಕ್ಕಾದಾಗಿ ಕುಂಕುಮ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ತಲೆ ಕೆಡಿಸುವಂತೆ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಂಡಿದ್ದಳು.

ಗೆಳೆಯರೇ ಹೆಣ್ಣಮಕ್ಕಳಿಗೆ ತಲೆಯಲ್ಲಿ “ಕಾಮಾಸಕ್ತಿ” ಬಂದರೆ ಚೂಲು ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಗೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಅವ್ರಿಗೆ ಸೆಕ್ಸ್ ಬೇಕೇ ಬೇಕು. ನಿಖಿಲ್ ತನ್ನ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಅತಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ, ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡೆ ಇರುತ್ತಿದ್ದ ಮದ್ವ್ವೆಯಾದ
ಕೆಲವೇ ದಿನ ಅಷ್ಟೇ ಸೆಕ್ಸ್ ಮಾಡಿರುತ್ತಾನೆ. ಅದಾದ ಬಳಿಕ ಅವನ ಬಳಿ ಸಮಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಹೀಗಾಗಿ ಮಾನಸ ಒಂದು ಸುಂದರ ಕನ್ಯೆ, 29 ವರ್ಷ. ಅವಳಿಗೆ ಕಾಮಾಸಕ್ತಿ ಜಾಸ್ತಿ.

ನಾನು ಹಾಗು ನನ್ನ ಇತರ 3 ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ನವೀನ, ಹರೀಶ್, ಸುಮತ್ ನಾಲ್ವರು ಇದೆ ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ನ ಆಕಡೆಯಲ್ಲಿ ಬಂದು ಉಳಿದುಕೊಂಡೆವು. ನಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ವರ್ಕ್ ಫ್ರಮ್ ಹೋಂ. ಕೆಲವೇ ದಿನ ಆಫೀಸ್ ಗೆ ಹೋಗುವುದು ಇರುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ನಿಖಿಲ್ ಒಂದು ಹೊಸತಾದ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಶುರು ಮಾಡಿದ್ದ ಹಾಗಾಗಿ ಓಡಾಟ ಜಾಸ್ತಿ. ಇದು ಕೆಲವು ತಿಂಗಳು ಅಷ್ಟೇ ಅಂತ ಮಾನಸಳಿಗೆ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದ ಹಾಗಾಗಿ ಅವಳು ಓಕೆ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ದಳು ಆದರೆ ಮಾನಸಳಿಗೆ ತಾಳ್ಮೆ ಇರಲಿಲ್ಲ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಕ್ಕಾದಾಗಿ ಜಗಳವು ನಡೆಯುತ್ತಿತ್ತು. ಇದು ನಮಗೂ ತಿಳಿಯಿತು.

ಮದ್ಯಾಹ್ನದ ಸಮಯ ಹೀಗೆ ನಾವು ಗೆಳೆಯ ನಿಖಿಲ್ ಮೆನೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೆವು ಆದರೆ ನಿಖಿಲ್ ಇರುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ ಅದು ತಿಳಿದೇ ಹೋದೆವು ಒಮ್ಮೆ, ಮಾನಸ ಬನ್ನಿ ಒಳಕ್ಕೆ ತನಗೂ ಬೋರ್ ಆಗ್ತಾ ಇದೆ ಅಂತ ಹೇಳಿದಳು ನಾವು ಹೀಗೆ ಹರಟೆ ಹೊಡೆದೇವ್ ಕೆಲವು ವಿಷಯ ಅವಳಿಂದ ತಿಳಿದೆವು. ನನ್ನ ಒಬ್ಬಳು ಫ್ರೆಂಡ್ ಇದ್ದಾಳೆ ಅಕ್ಷತಾ ಅವಳನ್ನು ಮಾರನೆಯ ದಿನ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋದೆ ಮನಸಿಗೂ ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ.

ಅಕ್ಷತಾ ಮನಸಳನ್ನು ಫ್ರೆಂಡ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಳು ಮಾನಸಳಿಗೆ ಕೆಲವೊಂದು ತಲೆಯಲ್ಲಿ ತುಂಬುತ್ತಿದ್ದಳು ಸೆಕ್ಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಹಾಗೆ ಹೀಗೆ ಅಂತ. ಮಾನಸ ಸ್ವಲ್ಪ ದಿನಂದ ಬಳಿಕ ಒಂದು ದಿನ ಬ್ರಾ ಇಲ್ಲದೆ ಟಿ ಶರ್ಟ್ ಹಾಕಿದ್ದಳು ಅಚ್ಚ್ಚು ನೀಲಿ ಟಿ ಶಿರ್ಟ್ ಹಾಗು ಗುಲಾಬಿ ಬಣ್ಣದ ಶಾರ್ಟ್. ನಾನು ಒಬ್ಬನೇ ಬಂದಿದ್ದೆ ಆಡಿನ ಉಳಿದವರೆಲ್ಲ ಆಫೀಸ್ ಗೆ ಹೋಗಿದ್ದರು ಟೆಸ್ಟಿಂಗ್ ಇದೆ ಅಂತ. ಮಾನಸ ನಿಂಬು ಪಾನಕ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ ಅಂತ ಕಿಚನ್ ಗೆ ಹೋದಳು. ನಾನು ಅವಳ ಎದೆ ಭಾಗ ಹಾಗು ತೊಡೆಯನ್ನೇ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೆ ಮಾನಸ ದೂರದಿಂದ ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿದಳು ಅವಳಿಗೆ ತಿಳಿಯಿತು ನಾನು ಅವಳ ಎದೆ ಭಾಗ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಅಂತ. ಅವಳು ಆ ಕಡೆ ಮುಖ ಮಾಡಿ ತಿರುಗಿದಳು ನನಗೆ ಅವಳ ತಿಕ ಕಾಣುತಿತ್ತು.

ನನಗೆ ಹಾಗೆಯೇ ಹಿಂದಿನಿಂದ ಅಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವ ಆಸೆ ಆಯಿತು. ಆದರೆ ಸುಮ್ಮನಿದ್ದೆ ಮಾನಸ ನನ್ನ ಬಳಿ ಬಂದು ಗ್ಲಾಸ್ ಲಿ ಪಾನಕ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಬಂದು ಬಗ್ಗಿ ಕೊಟ್ಟಳು ಮೊದಲೇ ಬ್ರಾ ಹಾಕಿಲ್ಲವಾದ್ದರಿಂದ ಉಬ್ಬಿದ ಸ್ತನಗಳು ಕಂಡವು ನಾನು ನೋಡಿ ಟೆಂಪ್ಟ್ ಅದೇ. ಮಾನಸ ಕೂಡ ತಿಳಿದಳು ನಾನು ಅವಳ ಮೊಲೆ ನೋಡಿದೆ ಅಂತ.

ಮಾನಸ ನಾವು ನಾಲ್ವರು ಹುಡುಗರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಂಡಳು. ಗರ್ಲ್ ಫ್ರೆಂಡ್ ಇದ್ದಾರಾ ನಿಮಗೆಲ್ಲ ಅಂತ ಕೇಳಿದಳು. ನಾನು ಹೇಳಿದೆ ನಾವು ೪ ಬಾಯ್ಸ್ ಗು ಗರ್ಲ್ ಫ್ರೆಂಡ್ ಇಲ್ಲ ಇದ್ದಾರೆ ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೆ. ಯಾವುದೇ ಮುಚ್ಚು ಮರೆ ಇಲ್ಲ. ನಮಗೆ ಬೇಕು ಅಂದರೆ ನೇರವಾಗಿ ಪಡೆದೆ ತಿರುತ್ತೇವೆ ಅಂದೇ. ಅದಕ್ಕೆ ಮನಸ್ಸ ಏನನ್ನ ಅಂತ ಕೇಳಿದಳು ನಾನು ಹೇಳಿದೆ ಎಲ್ಲವನ್ನ ಅಂದ. ಅದಕ್ಕೆ ಅವಳು ನಕ್ಕಳು.

ನಾನು ಡೈರೆಕ್ಟ್ ಆಗಿ ಕೇಳಿದೆ ನಿಖಿಲ್ ಹೇಗೆ? ಹೊಸತಾಗಿ ಮದುವೆ ಆಗಿದೆ. ಅವನಿಂದ ಎಲ್ಲವು ಸಿಗುತ್ತಾ ಅಂತ ಕೇಳಿದೆ. ಏನೇ ಇದ್ದರು ನೇರವಾಗಿ ಹೇಳಿ ನಾವು ಸರಿ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ ಅಂದೇ. ಅದಕ್ಕೆ ಮಾನಸ ನಿಖಿಲ್ ಗೆ ಸಮಯ ಇಲ್ಲ. ತಾನು ಕೆಲವ ಒಂದು ಗಂಟೆ ಅಷ್ಟೇ ಕೇಳುತ್ತೇನೆ ಅದು ಅವನಿಂದ ಕೊಡಲು ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ ನನಗು ಆಸೆ ಆಕಾಂಕ್ಷೆ ಇರುತ್ತೆ ಅಲ್ವಾ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಪ್ಪ ಅಮ್ಮ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ ಎಲ್ಲವನ್ನು, ನಾನು ಹೌದು ಅಂತ ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ಆದ್ರೆ ನಿಖಿಲ್ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಏನು ಹೇಳುದುವು ಏನು ಮಾಡುವುದು ಅಂತ ತಿಳಿಯುತ್ತಿಲ್ಲ ನಾನು ಮಾಡ್ರನ್ ಹುಡುಗಿ ಬಿಂದಾಸ್ ಆಗಿ ಇದ್ದೆ ನಿಖಿಲ್ ನ ಮದುವೆ ಮೊದಲು ಸುಮಾರಾಗಿ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೆ ಈಗ ನನ್ನ ಜೀವನ ನಾಲ್ಕು ಗೋಡೆ ಮಧ್ಯ.

ಅದಕ್ಕೆ ನಾನು ಹೇಳಿದೆ ಮಾನಸ ಅವರೇ ಇದ್ಕೆ ಬೇಜಾರ್ ಮಾಡ್ಕೋಬೇಡಿ ನಾವೆಲ್ಲ ಇದ್ದಿವಿ ಅಲ್ವಾ. ಇದ್ಕೆಲ್ಲ ಒಂದು ಉಪಾಯ ಮಾಡಿ ನಿಖಿಲ್ ನ ಸರಿ ಮಾಡ್ತೀವಿ ಅಂದೇ ಅದಕ್ಕೆ ಮಾನಸ ಸ್ವಲ್ಪ ಖುಷಿ ಪಟ್ಟಳು. ಆದರೆ ಸುಮಾರು ಒಂದು ಹದಿನೈದು ದಿನ ಕಳೆದರು ನಿಖಿಲ್ ನಲ್ಲಿ ಏನು ಬದಲಾವಣೆ ಇರಲಿಲ್ಲ ನಿಖಿಲ್ ಗೆ ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ಕವಿತಾ ಅಂತ ನಾರ್ತ್ ಇಂದಿನ ಹಾಟ್ ಹುಡುಗಿ ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್ ಆಗಿ ಇದ್ದಳು ಅವಳ ಕೈ ಚಳಕದಿಂದ ನಿಖಿಲ್ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿ ಮನಸಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ.

ಇದೆ ಸಮಯ ಅಂತ ನಾನು ಹಾಗು ನನ್ನ ಗೆಳೆಯರು ನಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಮಾನಸ ಬಾರೋ ಹಾಗೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು ಒಂದು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಊಟ ಮಾಡಲು ಏನೇನೋ ತಯಾರಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು ಆಗ ಮಾನಸ ಡೋರ್ ಬೆಲ್ ಮಾಡಿದಳು ಒಳಕ್ಕೆ ಬನ್ನಿ ಅಂದೇ. ಬಂದಳು ಏನು ಅಡುಗೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಾ ಅಂದಳು ನಂಗೇನು ತಿಳಿದಿದೆಯೋ ಏನೋ ಒಂದು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಅಂದೇ ಅದಕ್ಕೆ ಅವ್ಳು ತನಗೂ ಒಬ್ಬನೇ ಬೋರ್ ಆಗ್ತಾ ಇದೆ ತಾನು ಅಡುಗೆ ಮಾಡಿ ಕೊಡಲ ಅಂದಳು ನಾನು ಅಯ್ಯೋ ನಿಮಗೇಕೆ ತೊಂದರೆ ಬೇಡ ಅಂದೇ. ನಿಖಿಲ್ ಬಂದರೆ ನಿಮಗೂ ಸುಮ್ಮನೆ ತೊಂದರೆ ಅಂದೇ. ಅದಕ್ಕೆ ಮಾನಸ ನಿಖಿಲ್ ಇಲ್ಲ ಡೆಲ್ಲಿ ಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ ವಿಮಾನದಲ್ಲಿ ಬರುವುದು ಮಧ್ಯ ರಾತ್ರಿ ಆಗುತ್ತದೆ ಅಂದಳು.

ನಮಗೂ ಕೊಂಚ ಅವಕಾಶ ದೊರೆತೀತು ಮಾನಸ ಅಡುಗೆ ಮಾಡಲು ಕಿಚನ್ ಲಿ ಇದ್ದಾಗ ನಾನು ಹಾಗು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಗೆಳೆಯ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು ಕಿಚನ್ ಸ್ವಲ್ಪ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದ್ದರಿಂದ ಹಲವು ಬಾರಿ ಮಾನಸ ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆದಳು ನಮಗೆ ಮಾನಸಾಳ ದೇಹ ನಮಗೆ ತಾಗಿತು. ಅವಳ ಸ್ಪರ್ಶ ಒಂತರ ಅನಿಸಿತು ಅವಳಿಗೂ ಹಾಗೆ ಆಗಿರಬಹುದು. ಅಡುಗೆ ಮುಗಿಸಿ ನಾವೆಲ್ಲರೂ ೫ ಜನ ಸೇರಿ ಊಟ ಮಾಡಿದೆವು ಇದು ಹಲವಾರು ದಿನ ಹೀಗೆ ನಡೆಯಿತು ಒಮ್ಮೆ ಮಾನಸ ಅಡುಗೆ ರೂಮ್ ಗೆ ಬಂದಿದ್ದಾಗ ಅವಳ ಶಾರ್ಟ್ ನ ದಾರ ಕೆಳಕ್ಕೆ ಇದ್ದ ವಾರ್ಡ್ರೋಬ್ ನ ಹಿಡಿಕೆಗೆ ತಾಗಿ ಅವಳು ಎದ್ದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಅವಳ ಶಾರ್ಟ್ ಚಡ್ಡಿ ಕೆಳಕ್ಕೆ ಜಾರಿತು ನಮಗೆಲ್ಲ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಕಂಡಿದ್ದು ನೇರಳೆ ಬಣ್ಣದ ಪ್ಯಾಂಟಿ ಹಾಗು ಹಿಂದಿನಿಂದ ಅಕ್ಕ ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ತಿಕ ಕಂಡಿತು ಮಾನಸಳಿಗೆ ನಾಚಿಕೆ ಆಯಿತು ನಾನು ಅವಳ ಚಡ್ಡಿ ನ ಮೇಲೆ ಮಾಡಿ ಹಾಕಿ ಕೊಟ್ಟು ಮನಸಲನ್ನೇ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೆ. ಅವಳಿಗೂ ಮೇಲ್ ಲಿ ಜುಮ್ ಜುಮ್ ಅಂತ ಅನಿಸಿರ ಬಹುದು.

ಹೀಗೆ ಮಾರನೆಯ ದಿನ ಮಾನಸ ನನ್ನ ಬೇರೆ ತಾರಾ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಳು ಅಂದರೆ ಮೋಹಕವಾಗಿ.

ಅಂದರೆ ಯಾವುದೇ ಹೆಣ್ಣು ತನಗೆ ಬಯಕೆ ಆದರೆ ಹೇಗಾದರೂ ಮಾಡಿ ತೀರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನನ್ನ ಹಲವಾರು ಗೆಳತಿಯರಾದ ( ಮೇಘಾ, ಅರ್ಪಿತಾ, ಸಹನಾ, ಕವಿತಾ, ಅಪರ್ಣ, ಅಕ್ಷತಾ, ಕ್ಷಮಾ, ಪೂಜಾ, ನಯನ ಆಂಟಿ, ಶಾಂತಲಾ ಆಂಟಿ ಹೀಗೆ ಇವರೆಲ್ಲರಿಂದ ತಿಳಿದಿದ್ದೇನೆ. ನಿಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ಈ ನನ್ನ ಗೆಳೆತಿಯರ ಜೊತೆ ಸೆಕ್ಸ್ ಮಾಡುವ ಅವಕಾಶ ಕೊಡುತ್ತೇನೆ. ಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿರಿ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ )

ಮಾನಸ ಒಂದು ದಿನ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಬಂದಳು ಒಂದು ಹಲ್ವಾ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಬಂದಳು. ಇವತ್ತು ತನ್ನ ಹುಟ್ಟಿದ ದಿನ ಆದರೆ ನನ್ನ ಗಂಡ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ನಿಮ್ಮಿತ್ತ ಮುಮೈ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ ಡೆಲ್ಲಿ ಇಂದ. ಬರುವುದು ಸೋಮವಾರ. ಏನು ಮಾಡುವುದು ಈ ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಲಿ ತುಂಬಾ ಬೋರ್ ನಾಲ್ಕು ಗೋಡೆ ಮಧ್ಯ ಅಂದಳು. ಅದಕ್ಕೆ ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಸೇರಿ ಯಾಕೆ ಬೇಸರ ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಇದ್ದೀವಲ್ಲ ನಿಮಗೆ ಅಂತ ಹೇಳಿದೆ ಅದಕ್ಕೆ ಅವಳು ಅದಿಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದೇನೆ ಇಲ್ಲಿ ಅಂದಳು. ನಾನು ಕೇಕು ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಿ ತರಿಸಿದೆ ಮಾನಸಳಿಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೇ ಹಾಗು ಸಣ್ಣ ಅರೇಂಜ್ಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ಬರ್ತ್ ಡೇ ಸೆಲೆಬ್ರೇಶನ್ ಮಾಡಿದೆವು ಮಾನಸಾಳ ಮುಖವೆಲ್ಲ ಕೇಕು ಮಾಡಿದೆವು. ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಸೇರಿ ಮನಸಳನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ತಿರುಗಿಸಿ ಅವಳಿಗೆ ನಕ್ಕಿಸಿದೆವು.

ಮಾನಸ ಮುಖಕ್ಕೆ ಮೆತ್ತಿದ್ದ ಕೇಕು ತೆಗೆಯಲು ಮುಖ ತೊಳೆದು ಕೊಂಡಳು ಮೈ ಎಲ್ಲ ಒದ್ದೆ ಆಯಿತು ಟಿ ಶರ್ಟ್ ಎಲ್ಲ ಒದ್ದೆ ಆಗಿ ಅವಳ ಮೊಲೆಚೊಟ್ಟು ಮೊಲೆ ಟಿ ಶರ್ಟ್ ಮೇಲಿಂದ ಸರಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿತು. ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಟೆಂಪ್ಟ್ ಆದೆವು. ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಸೇರಿ ಸುರ್ಪ್ರೈಸ್ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಮನಸಳನ್ನು ಸುತ್ತುವರೆದೆವು ನಾನು ಅವಳ ಕಾಲನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಎತ್ತಿಕೊಂಡೆ. ಟಿ ಶರ್ಟ್ ತೆಗೆದೇ ಮೊಲೆಗಳು ಉಬ್ಬಿಕೊಂಡಿದ್ದವು ಹಾಗೆಯೆ ಮಾನಸಾಳ ಶಾರ್ಟ್ ತೆಗೆದೇ ಪ್ಯಾಂಟಿ ತೆಗೆದೇ. ನಾಲ್ವರು ಸೇರಿ ಅವಳ ದೇಹವನ್ನು ಮುಟ್ಟುತ್ತಾ ಅವಳಿಗೆ ಕಾಮಾಸಕ್ತಿ ಬರುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆವು ಮೊದಲು ಮೊಲೆಯನ್ನು ಹಿಸುಕುತ್ತ ಒಬ್ಬೊಬ್ಬರು ಬಾಯಿಗೆ ಬಾಯಿ ತಾಗಿಸಿ ಚೀಪಿಕೊಂಡೆವು ಆಮೇಲೆ ಮೊಲೀಗ್ ಬಾಯಿ ಹಾಕಿದೆವು.

ಮಾನಸಳಿಗೆ ಉದ್ವೇಗ ಜಾಸ್ತಿ ಎದೆ ಬಡಿತ ಜಾಸ್ತಿ ಆಯಿತು. ನಾನು ಅವಳ ತಿಕವನ್ನು ಹಿಸುಕುತ್ತ ಅಗಲಿಸಿದೆ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ತಿಕದ ನಡುವೆ ಮುಖ ಹಾಕಿ ನೆಕ್ಕುತ್ತಿದ್ದ ತಿಕದ ತೂತನ್ನು. ನಾನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಜಾರಿ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಬಾಯಿ ಹಾಕಿದೆ ಮೊದಲು ತುಲ್ಲಿನ ಸುವಾಸನೆ ಮೂಸಿದೆ ಆಮೇಲೆ ನಾಲಿಗೆ ಹಾಕಿದೆ.

ಆಮೇಲೆ ಎಲ್ಲರು ಸೇರಿ ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಬೆಡ್ ಮೇಲೆ ಬೀಳಿಸಿದರು ನಾನು ಅವಳ ತೊಡೆ ಅಗಲಿಸಿ ಪಕ್ಕಕೆ ಮಾಡಿದೆ ಅವಳ ಎರಡು ಕಾಲನ್ನು. ತುಲ್ಲು ಅಗಲಿಸಿ ಬಾಯ್ದೆರೆಯಿತು. ನಿಜಕ್ಕೂ ಬತ್ತಿದ್ದ ತುಲ್ಲು. ಬರಗಾಲಗೆಟ್ಟಿದ್ದ ತುಲ್ಲು ಅವಳದ್ದು. ನಾನು ತುಲ್ಲನ್ನು ಅಗಲಿಸಿ ಬೆರಳು ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಒಮ್ಮೆಲೇ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿ ತುಲ್ಲ್ ರಸ ಚಿಮ್ಮಿ ನನ್ನ ಮೂಗಿನ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದಿತ್ತು ಲೋಳೆ ಲೋಳೆ ಅಂತೂ. ಅದನ್ನು ಕೈ ಗೆ ತಾಗಿಸಿ ನೆಕ್ಕಿದೆ ನುಂಗಿದೆ ತುಲ್ಲ್ ರಸ ಚೆಪ್ಪೆ ಚೆಪ್ಪೆ ಆಗಿತ್ತು.

ನಾನು ಈ ನಗ್ನ ಮೋಹಿನಿಯನ್ನು ನಿಜಕ್ಕೂ ತವಕದಿಂದ ಕೆಯ್ಯೊಣ ಅಂತ ತುಲ್ಲಿಗೆ ತುನ್ನು ನುಗ್ಗಿಸಿದೆ ಕೆಯ್ಯಲು ಶುರು ಮಾಡಿದೆ ಅವಳಿಗಂತೂ ಸ್ವರ್ಗ ಸುಖ, ಆಹಾಆ ಹಾಡಿದ ತುಲ್ಲಿನ ಸುಂದರಿ, ಬರಗಾಲಗೆಟ್ಟಿದ್ದ ನಾವು ನಾಲ್ವರು. ಕೇಳಬೇಕೆ ಇಂತ ಕಾಮಸುಕಾ.

ಕೆಯ್ಯುವಾಗ ಮಾನಸ ಆಅಹ್ ಅಬ್ಬಾ ಅಮ್ಮ್ ಅಮ್ಮ್ ಅಮ್ಮ್ ಅಮ್ಮ್ ಅನ್ನುತ್ತಾ ಜಿಗಿಯುತ್ತ ಕಾಲು ಇನ್ನಷ್ಟು ಅಗಲಿಸುತ್ತ ಕೊಡುತ್ತಿದ್ದಳು.. ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಹಿಂದಿನಿಂದ ಅವಳನ್ನು ಬಗ್ಗಿಸಿ ತಿಕ್ಕ್ಕ್ ತುನ್ನು ನುಗ್ಗಿಸಿದ ಹೊಕ್ಕಲಿಲ್ಲ ಆಮೇಲೆ ಕೊಬ್ಬರಿ ಎಣ್ಣೆ ಹಚ್ಚಿದ ತಿಕದ ತೂತಿಗೆ ಹಾಗೆ ತುಣ್ಣಿ ಹಾಕಿ ಕೆಯ್ಯುತ್ತಿದ್ದ ಒಂದು ಶಾಟ್ ಗೆಳೆಯ ತಿಕಕ್ಕೆ ಒಟ್ಟಾರೆ ನಾನು ಇನ್ನೊಂದ್ ಶಾಟ್ ಮಾನಸಾಳ ಹಸಿದ ತುಲ್ಲಿಗೆ. ಕೆಯ್ದು ಕೆಯ್ದು ವೀರ್ಯ ಔಟ್ ಆಯಿತು ಮಾನಸ ತುಲ್ಲಿಂದ ಹೊರಗೆ ತುಣ್ಣಿ ತೆಗೆದು ಮುಖಕ್ಕೆ ಚಿಮ್ಮಿಸಿದೆ ಮುಖವೆಲ್ಲ ತುಣ್ಣಿ ರಸ.

ಹೀಗೆ ನಾವು ನಾಲ್ವರು ಸೇರಿ ಎರಡೆರಡು ಶಾಟ್ಸ್ ಮಾನಸಾಳ ತುಲ್ಲು ತಿಕಕ್ಕೆ ಹಾಕಿ ಕೆಯ್ದು ಕೆಯ್ದು ರಸ ತುಂಬಿಸಿ ಸ್ವರ್ಗ ಸುಖ ಕೊಟ್ಟೆ. ಮಾನಸ ಸುಸ್ತಾಗಿ ಅಲ್ಲೇ ಮಲಗಿದಳು ಒಂದು ತಾಸು ಸುಧಾರಿಸಿಕೊಂಡು ಬಾತ್ರೂಮ್ ಗೆ ಹೋಗಿ ತುಲ್ಲು ತೊಳೆದುಕೊಂಡಳು. ಮುಖವೆಲ್ಲ ವೀರ್ಯ ತುಂಬಿದ್ದರಿಂದ ಒಂದು ತಾಸು ಬೇಕಾಯಿತು ಕ್ಲೀನ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು.

ಹೊರಕ್ಕೆ ಬಂದಳು ಮಾನಸ ಅಬ್ಬಾ ಎಷ್ಟೊಂದು ಮಜಾ ಸಿಕ್ತು, ತುಂಬಾ ಸ್ವರ್ಗ ಸುಖ ಸಿಕ್ತು ಇನ್ನು ಮೇಲೆ ನನಗೆ ಆಸೆ ಅದಾಗಲೆಲ್ಲ ನೀವು ನಾಲ್ವರು ನನ್ನ ಅಸ್ಸೇ ಈಡೇರಿಸಬೇಕು ಅಂದಳು. ನಾವು ಆಯಿತು ಅಂದೆವು. ಮಾನಸ ಹಾಗೆಯೆ ಅವಳ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿ ಮಲಗಿಕೊಂಡಳು. ಈ ಕಾಮದಾಟ ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ಆಗಿ ಒಮ್ಮೆ ಮಾನಸ ನಮ್ಮಿಂದ ಗರ್ಭಿಣಿಯು ಆದಳು ಆದರೆ ಗರ್ಭ ನಿಲ್ಲಲಿಲ್ಲ. ದಿನೇ ದಿನೇ ಮಾನಸಾಳ ಮೊಲೆ ದೊಡ್ಡದಾಯಿತು ತಿಕವೂ ಅಗಲವಾಯಿತು.

ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ಸ್ಟೋರಿ ಇಷ್ಟ ಆದರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ರಿಪ್ಲೈ ಮಾಡಿರಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿರಿ.

( email id: [email protected] ಮಾನಸಾಳ ನಿಜವಾದ ಬೆತ್ತಲೆ ಹಾಗು ಸೆಕ್ಸಿ ಫೋಟೋಸ್ ಗೆ ಇಮೇಲ್ ಗೆ ರಿಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಕಳುಹಿಸಿರಿ. ಆದರೆ ಟೆಲಿಗ್ರ್ಮ್ ಲಿ ಮಾತ್ರ ಫೋಟೋಸ್ ಕಳುಹಿಸುತ್ತೇನೆ. )

This story ಎದುರಿನ ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ನ ಬ್ಯಾಚುಲರ್ ಬಾಯ್ಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬೆತ್ತಲಾಗಿದ್ದಳು ಹೆಂಡತಿ ಮಾನಸ appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *