ಹಸಿದ ಹೆಂಗಸಿಗೆ ಸುಖ ಕೊಟ್ಟ ಅನುಭವ

Posted on

*ಹಸಿದ ಹೆಂಗಸಿಗೆ ಸುಖ ಕೊಡುವುದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪಿಲ್ಲ*

ಸುಮಾರು ಹದಿನೈದು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ರೂಮಿನಲ್ಲಿ ತಿಂಡಿ ತಿಂದು ಕಾಫೀ ಕುಡಿಯಲು ಹೊರಗೆ ಹೋಗಿದ್ದೆ, ಹೋಗುವಾಗ ಆ ಅಂಗಡಿಯ ಸನಿಹದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಚಿಕ್ಕ ಮನೆ, ಕಾಫೀ ಕುಡಿಯುತ್ತಿದ್ದಾಗ ನನ್ನ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬಿದ್ದಳು ಆ ಹೆಂಗಸು.

ಏನೋ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ, ಹೊರಗೆ ಕುಳಿತ ಆಕೆ ನೈಟಿ ಹಾಕಿದ್ದ ತನ್ನ ಎದೆಯ ಮೇಲೆ ತನ್ನ ಕೈಗಳಿಂದ ಒಂದೆರಡು ಸಲ ಹಿಸುಕಿಕೊಂಡಳು. ಅದು ನನ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ರೋಮಾಂಚನ ವನ್ನುಂಟು ಮಾಡಿತು, ಅವಳು ನೋಡುತ್ತಿರುವಾಗ ಅವಳ ಕಣ್ಣಿಗೆ ನಾನು ಬಿದ್ದೆ.

ನಾನು ಕೂಡ ಅವಳನ್ನೇ ನೋಡುತ್ತಲೇ ಇದ್ದೆ, ಅವಳು ನನ್ನನ್ನು ನೋಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಳು, ಇಬ್ಬರ ಕಣ್ಣುಗಳು ಒಂದಾಗಿದ್ದವು.

ಅಲ್ಲೇ ಬದಿಗೆ ಇರುವ ಕಟ್ಟೆಯ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತುಕೊಂಡೆ, ಅವಳು ಅವರ ಕಟ್ಟೆಯ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತುಕೊಂಡಳು, ನನ್ನ ಕಣ್ಣು ಅವಳನ್ನೇ ನೋಡುತ್ತಿತ್ತು, ಸುಮಾರು ಒಂದು ತಾಸು ಅವಳಿಗೆ ಸೈಟ್ ಹೊಡೆದೆ, ಅವಳು ಒಳಗಡೆ ಹೋಗುವಾಗ ಹಿಂತಿರುಗಿ ಬಾಗಿಲಲ್ಲಿ ನಿಂತು ಇಣುಕಿ ನೋಡಿದಳು, ನಾನಂತು ಅವಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಲೇ ಇದ್ದೆ.

ಅದೊಂದು ರೋಮಾಂಚನ ಸನ್ನಿವೇಷ.
ಅವಳು ಒಳಗೆ ಹೋದರೂ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆದೇಬಿಟ್ಟಳು, ಮನೆ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದ್ದರಿಂದ ಅಲ್ಲಿರುವ ಮಂಚದ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿದಳು, ನಾನು ಫೋನು ಹಿಡಿದು ಮಾತನಾಡುವ ಹಾಗೆ ನಟಿಸುತ್ತಾ ಅವಳನ್ನೇ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೆ.

ತುಂಬಾನೇ ತಡಮಾಡಿಬಿಟ್ಟೆ ಅವಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಲು, ಅವಳ ಹೆಸರು ಲಕ್ಷ್ಮೀ, ಸುಮಾರು ಮೂವತ್ತರ ಆಸುಪಾಸು ಅವಳ ವಯ್ಯಸ್ಸಿರಬಹುದು, ನೋಡಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಪ್ಪಾದರು ತುಂಬಾ ಕಳೆವಂತೆ, ಉದ್ದ ಜಡೆ, ಸುಂದರ ಮುಖ, ಉಬ್ಬಿದ ಅವಳ ಎದೆ ಮತ್ತು ನಿತಂಬಗಳು ಮತ್ತು ಅವಳ ನೀಳವಾದ ತೋಳುಗಳು ನನ್ನನ್ನು ಅವಳ ಗುಲಾಮನಾಗಿಸಿಬಿಟ್ಟವು, ರಾತ್ರಿಯೆಲ್ಲ ಅವಳ ಬಗ್ಗೆಯೇ ಚಿಂತಿಸುತ್ತಾ ಮಲಗಿಕೊಂಡೇ, ಮರುದಿನ ಕಾಫೀ ಕುಡಿಯಲು ಹೋದಾಗ ಅವಳು ಹೊರಗೆ ಬಟ್ಟೆ ಒಣಗಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಮತ್ತೆ ಫೋನಿನಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುವ ನೆಪ ಮಾಡಿ ಅವಳ ಮನೆಯ ಎದುರಿಗೆ ನಿಂತೆ, ಮರುದಿನ ಹಾಕಿದ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನೇ ನಾನು ಅವತ್ತು ಹಾಕಿದ್ದರಿಂದ ನನ್ನನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಅವಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಸಮಯ ಹಿಡಿಯಲಿಲ್ಲ. ನನ್ನನ್ನು ನೋಡಿ ತುಟಿಯಲ್ಲೇ ನಸುನಕ್ಕಳು, ನಾನು ಕೂಡ ನಕ್ಕು ಸುಮ್ಮನಾದೆ, ತಕ್ಷಣ ನನಗೆ ಒಂದು ಉಪಾಯ ಹೊಳೆಯಿತು, ನನ್ನ ಕಿಸೆಯಲ್ಲಿದ್ದ ಪೆನ್ನು ಮತ್ತು ಹಾಳೆಯನ್ನು ತಗೆದು ಅದರ ಮೇಲೆ ನನ್ನ ಫೋನಿನ ನಂಬರ್ ಬರೆದು ಅವಳು ನನ್ನ ಕಡೆ ನೋಡುತ್ತಿರುವಾಗ ಆ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಅವಳ ಕಟ್ಟೆಯೇ ಮೇಲೆ ಇಟ್ಟು ಹೋದೆ,

ಮರುದಿನ ಮುಂಜಾನೆ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿರುವಾಗ ಆಕೆಯ ಫೋನು ಬಂತು, ಯಾರು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಎಂದಾಗ ನಿಮ್ಮ ಗೆಳತಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಎಂದಳು, ತುಂಬಾ ಒತ್ತಾಯ ಮಾಡಿದಾಗ WhatsApp ಗೆ ತನ್ನ ಫೋಟೋ ಕಳಿಸಿದಳು, ಆಗ ಗೊತ್ತಾಯಿತು ನಾನು ಮಾರುಹೋದ ಹೆಣ್ಣು ಅವಳೇ ಅಂತ, ಇಬ್ಬರ ಪರಿಚಯವಾಯಿತು, ಅವಳು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರೂ ಇಲ್ಲದೆ ಇರುವಾಗ ನನಗೆ ಮೆಸೇಜ್ ಮತ್ತು ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಳು, ಅವಳ ಮದುವೆ ಆಗಿದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಅವಳಿಗೆ ಒಂದು ಸಲವು ಕರೆ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ, ಅವಳು ಯಾವಾಗ ತನಗೆ ಬಿಡುವು ಸಿಗುತ್ತದೋ ಅಂದರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಇಲ್ಲದಿರುವಾಗ, ಗಂಡ ರಾತ್ರಿ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಹೋದಾಗ ನನಗೆ ಮೆಸೇಜ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಳು, ಅವಳನ್ನು ನಾನು ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ.

ನಾನು ಒಬ್ಬ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಯಾಗಿದ್ದರಿಂದ ಸುಮಾರು ಹೊತ್ತು ಬಿಡುವು ಇರುತ್ತಿತ್ತು, ಹೀಗಾಗಿ ಅವಳ ಕರೆಗಾಗಿ ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ಹಾತೊರೆಯುತ್ತಿದ್ದೆ, ಫೋನು ಮಾಡಿದರೆ ಸುಮಾರು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು, ಹೀಗೆ ತನ್ನ ಸಂಸಾರದ ಬಗ್ಗೆ, ತನ್ನ ಭಾವನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ, ತನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ಹೀಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಳು.

ದಿನದಿಂದ ದಿನಕ್ಕೆ ಸಲುಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಯಿತು, ಸರಳವಾಗಿ ಸುಮ್ಮನೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಮಾತುಗಳು ನಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬೆರೆಯುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನನಗೆ ಗಮನಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ.

ಇಬ್ಬರು ಮೆಸೇಜ್ ಮಾಡುವುದು, ಕರೆ ಮಾಡುವುದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು ಹೊತ್ತು ನಡೆಯುತ್ತಲೇ ಇತ್ತು.

ದಿನಾಲು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಬ್ಯಾಂಕಿಗೆ ಹೋಗುವಾಗ ಅವಳಿಗೆ ಹೊರಬರಲು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಹೊರಗೆ ಬಂದು ನಿಲ್ಜೆತ್ತಿದ್ದಳು. ಇಬ್ಬರು ಪರಸ್ಪರ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೆವು, ಅವಳ ಮಯ್ಯ ಮಾಟ ನನ್ನನ್ನು ನಿಬ್ಬೆರಗಾಗಿಸಿದ್ದವು,

ಒಂದು ದಿನ ಅವಳಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ರೂಮಿನ ಓನರ್ ಮನೆ ಖಾಲಿ ಮಾಡು ಎನ್ನುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವಳಿಗೆ ಹೇಳಿದೆ, ನಂತರ ಆ ರೂಮು ಬಿಟ್ಟು ಬೇರೆ ಕಡೆ ಒಂದು ಮನೆಯನ್ನೇ ಬಾಡಿಗೆಗೆ ಹೀಡಿದೆ, ಅದು ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಮನೆಯಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪವೇ ದೂರವಿತ್ತು, ನನ್ನ ಮನೆಯ ಮಾಲೀಕರು ಬೇರೆ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಆ ಮನೆ ನನ್ನದೇ ಎಂಬ ಭಾವನೆ ನನ್ನಲ್ಲಿ ಮೂಡಿತು.

ಹೀಗಾಗಿ ಹೊಸ ಮನೆಗೆ ಬಂದೆ, ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಕರೆ ಬಂತು, ಅವಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಸಿವಿಸಿಗೊಂಡಿದ್ದಳು! ಆಮೇಲೆ ಅವಳನ್ನು ಸಮಾಧಾನಪಡಿಸಿದೆ.

ಅವತ್ತು ರಾತ್ರಿಯಾಗಿತ್ತು ತನ್ನ ಅತ್ತೆ ಅವಳ ಮಗನ ಕಡೆಗೆ ದೂರದ ಗುಜರಾತಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದಳು, ನನಗದು ತುಂಬಾನೇ ಸಂತಸ ತರಿಸಿತು, ಹೀಗಾಗಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಸ್ವತಂತ್ರಳಾದಳು,

ಅವಳ ಗಂಡನು ಸಹ ದುಡಿಯಲು ದೂರದ ದುಬೈಗೆ ಹೋಗುವೇನೆಂದು ದುಂಬಾಲು ಬಿದ್ದಿದ್ದ. ಹಣ ಇಲ್ಲೆದೆಯೇ ಅವನಿಗೆ ಅಲ್ಲಿ ಹೋಗಲು ಪ್ರತಿ ಸಲ ನಿರಾಸೆ ಆಗುತಿತ್ತು, ಅದನ್ನು ತಿಳಿದ ನಾನು ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಬ್ಯಾಂಕಿನ ಅಕೌಂಟಿಗೆ ದುಡ್ಡು ಹಾಕಿದೆ, ಅವಳು ತನ್ನ ತವರು ಮನೆಯವರು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದು ಎಂದು ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಿ ಅವನನ್ನು ದುಬೈಗೆ ಕಳಿಸಲು ಎಲ್ಲ ಏರ್ಪಾಟು ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಳು, ಅವಳಿಗೆ ಒಂದು ಚಿಕ್ಕ ಮಗುವಿತ್ತು, ಅದನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವುದಷ್ಟೇ ಅವಳ ಕೆಲಸವಾಗಿತ್ತು. ಈಗ ಆ ಚಿಕ್ಕ ಮಗು ಮತ್ತು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಇಬ್ಬರೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಿದ್ದರಿಂದ ಅವಳ ಏಕಾಂಗಿತನ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿತು.

ನಮ್ಮಿಬ್ಬರ ನಡುವೆ ತುಂಬಾ ಸಲುಗೆ ಬೆಳೆದಿತ್ತು, ದಿನಕ್ಕೆ ಸುಮಾರು ಏಳು ತಾಸು ಆದರೂ ನಾವು ಚಾಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು. ಎರಡು ಗಂಟೆ ಆದರೂ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು.

ಅವಳು ಸಂಪ್ರದಾಯದಸ್ತ ಹೆಣ್ಣು, ಸಮಾಜಕ್ಕೆ ಹೆದರಿ ತನ್ನ ಆಸೆ, ಬಯಕೆ ಮತ್ತು ಅವಳ ಲೈಂಗಿಕ ಸುಖವನ್ನು ಕುಗ್ಗಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು, ತನ್ನ ಯವ್ವನವನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಳು.

ಹೀಗೆ ಒಂದು ದಿನ ರಾತ್ರಿ ಮಾತನಾಡುವಾಗ ಅಲ್ಲಿಗೆ ಬರಲೇ ಎಂದು ಕೇಳಿದ್ದಕ್ಕೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಬರಬೇಡಿ ಅಂದಳು. ವಿಡಿಯೋ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದರೇನು, ಸ್ಪರ್ಶಕ್ಕೆ ಸಿಗುವ ಸುಖ ಮತ್ತೆಲ್ಲೂ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ ನೋಡಿ!!!

ಅಯ್ಯೋ ಜನ ನೋಡ್ತಾರೆ ಹಾಗೆ ಹೀಗೆ ಎಂದಳು, ಆಯ್ತು ಎಂದು ಸಮಾಧಾನಪಡಿಸಿದೆ. ನಾನು ಇದ್ದಲ್ಲಿಗೆ ನೀನು ಬರಬಹುದಲ್ಲ ಎಂದು ಕೇಳಿದಾಗ ಬರುತ್ತೇನೆ ಖಂಡಿತ ಎಂದಳು.

ಫೋನಿನಲ್ಲೇ ಇಬ್ಬರು ಮುತ್ತಿಕ್ಕಿದೆವು. ನನಗಂತೂ ಅಂದು ನಿದ್ದೆಯೇ ಬರಲಿಲ್ಲ.

ಅಂದು ಶನಿವಾರ ಇರುವುದರಿಂದ ಅವಳಿಗೆ ಮನೆಯಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ದೂರವಿರುವ ಹೋಟೆಲಿಗೆ ಬರಲು ಹೇಳಿದೆ. ಅವಳು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದಳು.
ಅವಳ ಕೈಯಲ್ಲಿದ್ದ ಅವಳ ಮಗುವನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಅವಳ ಭುಜದ ಮೇಲೆ ನನ್ನ ಕೈಇರಿಸಿ ಒಳಗೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋದೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ಮುಜುಗರ
ಪಟ್ಟಳಾದರು ಅತಿ ಬೇಗನೆ ಸಹಕರಿಸಿದಳು. ಕೆಂಪು ಸೀರೆ ಉಟ್ಟಿದ್ದಳು, ಕಪ್ಪು ಕುಪ್ಪಸ ತೊಟ್ಟಿದ್ದಳು. ಉದ್ದನೆಯ ಜಡೆಗೆ ಮಲ್ಲಿಗೆ ಹಾಕಿದ್ದಳು, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಬಡವಳಾದರು ಯಾವ ಉರ್ವಶಿಗೂ ಕಮ್ಮಿ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಸುಂದರ ಮೊಗದ ಆಕೆ ತನ್ನ ಪದವಿ ಶಿಕ್ಷಣ ಮುಗಿಸಿದ್ದಾಳೆ, ತನಗೆ ತಕ್ಕನಾದ ಗಂಡ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವನು ಕುಡುಕನಾದುದರಿಂದ ಅವಳು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ತುಂಬಾನೇ ಕುಗ್ಗಿದ್ದಳು. ಅವಳ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಅರಿಯುವ, ಅವಳ ಮನಸ್ಸು ನೋಯಿಸದ, ಯಾವಾಗಲೂ ಅವಳ ಬಳಿಯೇ ಇರುವಂತ ಗಂಡಸು ಮತ್ತು ಅವಳನ್ನು ಲೈಂಗಿಕ ಸುಖ ಕೊಡುವ ಗಂಡು ಬೇಕಾಗಿದ್ದನು. ತನ್ನ ಮೂವತ್ತು ವರುಷದ ಯವ್ವನವನ್ನು ಅವಳು ಹಾಳು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ತಯಾರಿರಲಿಲ್ಲ. ಅವಳನ್ನು ಸುಖಿಸುವ, ಮತ್ತು ಅವಳನ್ನು ಸಂಭೋಗಿಸುವ ಗಂಡಿನ ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿ ಅವಳು ಇದ್ದಾಗ ಮತ್ತು ನಾನು ಸಹ ಅದೇ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿರುವಾಗ ಅವಳ ಸಂಪರ್ಕವಾಯಿತು.

ಅವಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಲೇ ಒಂದೆರಡು ಕಾಫಿ ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಿ ಕುಡಿದು ನನ್ನ ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಕುಳಿಸಿಕೊಂಡು ಮನೆಕಡೆ ಹೋದೆ. ಅವಳನ್ನು ನನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯಂತೆ ಅವಳ ಭುಜದ ಮೇಲೆ ಕೈಯಿಟ್ಟು ಜನನಿಬಿಡ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಸುತ್ತಾಡಿದೆವು.

ನಾನು ಇರುವ ಮನೆ ಹೇಳಿ ಮಾಡಿಸಿದಂತೆ ಇರುವುದರಿಂದ ಅಲ್ಲಿ ಯಾವ ಜನಜಂಗುಳಿಯು ಇಲ್ಲ. ಅವಳ ಸೌಂದರ್ಯ ನೋಡಿ ತಡೆಯಲಾರದೆ ಕಾರು ಏರಿದ್ದೆ ತಡೆ ಅವಳನ್ನು ಎಳೆದು ಮುತ್ತು ಕೊಟ್ಟೆ..

ಅವಳಿಗೂ ಸಹ ಬಹಳ ದಿನಗಳಿಂದ ಒಬ್ಬ ಗಂಡಿನ ಸ್ಪರ್ಶ ಇಲ್ಲದಿರುವುದರಿಂದ ಅವಳು ಒಂದು ಕ್ಷಣ ತನ್ನ ಮೈ ಮರೆತಳು.

ಈಗ ಕಾರಿನ ಬಾಗಿಲು ತೆಗೆದು ಅವಳ ಮಗುವನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಇನ್ನೊಂದು ಕೈ ಅವಳ ಸೊಂಟದ ಮೇಲಿಟ್ಟು ಮನೆಯ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆದೆ. ಅವಳ ಮಗುವನ್ನು ಸೂಫದ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿಸಿದೆ. ಮಲಗಿಸಿದ್ದೆ ತಡ ಅವಳು ನನ್ನನ್ನು ಬಿಗಿದಪ್ಪಿಕೊಂಡಳು. ಅವಳನ್ನು ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ತಪ್ಪಿಕೊಂಡು ಮುತ್ತಿಕ್ಕಿದೆ. ಅವಳು ಕೂಡ ಅದನ್ನು ದಿಕ್ಕರಿಸದೆ ಸುಖಿಸಿದಳು. ಇಬ್ಬರು ಮೈ ಮರೆತೆವು. ಮುತ್ತಿಗೆ ಮುತ್ತು, ಸ್ಪರ್ಶಕ್ಕೆ ಸ್ಪರ್ಶ ಕೊಟ್ಟೆವು.

ಅವಳ ತುಟಿಯನ್ನು ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಕಚ್ಚಿದೆ, ಅವಳ ಸೊಂಟಕ್ಕೆ ಕೈ ಹಾಕಿ ಮೆಲ್ಲನೆ ಹಿಸುಕಿದೆ ಅವಳ ಆನಂದವನ್ನು ನೋಡಿ ನನಗೆ ತುಂಬಾನೇ ಖುಷಿಯಾಯಿತು. ಮಗು ಅಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. ನಾವು ಅಲ್ಲಿಗೆ ನಮ್ಮ ಬಯಕೆಗೆ ಒಂದು ಚಿಕ್ಕ ವಿರಾಮವಿಟ್ಟೆವು. ನಾನು ಒಳಗೆ ಹೋಗಿ ಡ್ರೆಸ್ ಚೇಂಜ್ ಮಾಡಿದೆ. ಅವಳಿಗೂ ನನ್ನ ಬೆಡ್ರೂಮಿನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಡ್ರೆಸ್ ಚೇಂಜ್ ಮಾಡಲು ಹೇಳಿದೆ.

ಅವಳು ಸ್ವಲ್ಪ ನಾಚಿದಂತಾದಳು. ಅವಳು ಇನ್ನೊಂದು ರೂಮಿನಲ್ಲಿ ಚೇಂಜ್ ಮಾಡುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದಳು. ಆಯ್ತು ಅಂದೆ. ಅವಳು ಒಳಗೆ ಹೋಗಿ ನೈಟಿ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಬಂದಳು. ನಾನು ಟಿವಿ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೆ, ಮಗು ನಿದ್ರೆಗೆ ಜಾರಿತ್ತು, ಸುಮಾರು ರಾತ್ರಿ ಹತ್ತು ಗಂಟೆ ಆಗಿರಬಹುದೇನೋ. ಅಡುಗೆ ಏನು ಮಾಡಲಿ ಎಂದಳು. ಏನು ಬೇಡ ನೀನೇ ನನಗೆ ಎಲ್ಲ ಇವತ್ತು ಅಂದೆ. ಅವಳು ನಾಚಿದಳು. ಬಂದು ನನ್ನ ಪಕ್ಕ ಕುಳಿತುಕೊಂಡಳು ಅವಳನ್ನು ನನ್ನ ತೊಡೆಯ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿಸಿಕೊಂಡೇ. ಅವಳ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಕೈಆಡಿಸಹತ್ತಿದೆ. ವಿಶ್ರಾಂತಿಯೆಂಬಂತೆ ತನ್ನ ಮೈ ಫ್ರೀ ಆಗಿ ಬಿಟ್ಟಳು. ಉಬ್ಬಿದ ಮೊಲೆಗಳು ಅವಳು ಉಸಿರಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ನೋಡಲು ಅದೊಂದು ರೋಮಾಂಚನ.

ಅವಳ ಮೊಲೆಯ ಮೇಲೆ ಮೆಲ್ಲೆನೆ ಕೈ ಆಡಿಸಿದೆ. ಅವಳ ತುಟಿ ಹಿಸುಕಿದೆ. ತುಟಿಗಳಿಗೆ ಮುತ್ತು ಕೊಟ್ಟೆ. ಅವಳ ಮೊಲೆಯ ತೊಟ್ಟನ್ನು ಜೋರಾಗಿ ಹಿಸುಕಿದೆ. ಅವಳ ತೋಳಿನಲ್ಲಿ ಕೈ ಹಾಕಿ ಮಸಾಜ್ ಮಾಡಿದೆ. ಅವಳು ಅದನ್ನು ಅನಂದಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು. ಆಕೆ ಸುಮ್ಮನಿದ್ದಿಯ ಏಕೆ? ಫೋನಿನಲ್ಲಿ ಅಷ್ಟೆಲ್ಲ ಮಾತಾಡ್ತಿಯ ಅಂದೆ.
ಅದಕ್ಕವಳು ತಟ್ಟನೆ ಎದ್ದು ನನ್ನ ಉಬ್ಬಿದ ತುಣ್ಣೆಯ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಳು. ನಾನು ಅವಳ ತುಟಿಯನ್ನು ಹೀರಲು ಆರಂಭಿಸಿದೆ. ಇಬ್ಬರು ತಪ್ಪಿಕೊಂಡೆವು. ಅವಳು ಮೊಲೆಯನ್ನು ಅವಳ ನೈಟಿ ಮೇಲಿಂದಲೇ ಚುಂಬಿಸಿದೆ. ನಾನು ಚುಂಬಿಸಿ ಅವಳ ಮೊಲೆಯ ಬಾಗವನ್ನು ಹಸಿ ಮಾಡಿದೆ. ಅವಳ ನೈಟಿ ಮತ್ತು ಮೊಲೆ ನನ್ನ ಲಾವಾರಸದಿಂದ ತುಂಬಿಹೋಗಿತ್ತು.
ಅವಳ ನೈಟಿ ಒಳಗೆ ಕೈ ಹಾಕಿ ಅವಳ ತೊಡೆಯನ್ನು ಹಿಸುಕಿದೆ.

ಅವಳ ಪ್ಯಾಂಟಿಯನ್ನು ಮುಟ್ಟಿ ಒಳಗೆ ಕೈ ಹಾಕಿಯೇ ಬಿಟ್ಟೆ. ಅವಳು ಕಾಮದ ನಶೆಯಲ್ಲಿ ತೇಲುತ್ತಿದ್ದಳು. ಅವಳ ಕೂದಲು ಇರುವ ತುಲ್ಲನ್ನು ಕೈ ಹಾಕಿ ಉಜ್ಜಿದೆ. ಕೆರೆದೆ. ಅವಳ ಆನಂದ ಮುಗಿಲು ಮುಟ್ಟಿತು. ಅಲ್ಲೆಲ್ಲ ಹಸಿ ಆಗಿತ್ತು. ಅವಳ ನಾಲಿಗೆ ನನ್ನ ಬಾಯಲ್ಲಿತ್ತು. ಇಬ್ಬರು ಸುಖದ ಅಮಲಿನಲ್ಲಿ ತೇಲಿ ಹೋಗಿದ್ದೆವು. ಮೈ ಮರೆತು ಕಾಮಸುಖದ ನಶೆ ನೆತ್ತಿಗೇರಿತ್ತು.
ಅವಳ ಬ್ರಾ ಗೆ ಕೈ ಹಾಕಿ ಮೊಲೆಯ ರುಚಿ ನೋಡಿಯೇ ಬಿಟ್ಟೆ.
ಮಗು ಅಳುತ್ತಿತ್ತು. ಮತ್ತೆ ವಿರಾಮ ಇಡಬೇಕಾಗಿ ಬಂತು. [email protected]Feedback ತಿಳಿಸಿ

This story ಹಸಿದ ಹೆಂಗಸಿಗೆ ಸುಖ ಕೊಟ್ಟ ಅನುಭವ appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *