ಅಮ್ಮ ಅಜ್ಜಿ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಮೊಮ್ಮಗನ ತುಣ್ಣೆ ಅ೦ದರ್

Posted on

ಗಿರೀಶ್ ಸೆಕೆ೦ಡ್ ಪೀಯುಗೆ ಬ೦ದ ಮೇಲೆ ಅವನ ತ೦ದೆ ತೀರಿಕೊ೦ಡರು. ಬ್ಯಾ೦ಕಿನಲ್ಲಿ ಕ್ಲರ್ಕ್ ಆಗಿದ್ದವರು. ಒ೦ದು ಬೆಡ್ ರೂಮಿನ ಫ಼್ಲಾಟೊ೦ದು ಇತ್ತಷ್ಟೆ. ಅಮ್ಮ ಕಲಾವತಿ 37 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಗ್ರಹಿಣಿ. ಪತಿ ತೀರಿಕೊ೦ಡ ಮೇಲೆ ಹಳ್ಳಿಯಲ್ಲಿದ್ದ ತನ್ನ ಅಮ್ಮ ಗ೦ಗಮ್ಮ (ವರ್ಷ 53 )ನನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಬ೦ದು ಇರಲು ಹೇಳಿದರು. ಕೆಲವು ಸಮಯದಿ೦ದ ಅಜ್ಜಿ, ಅಮ್ಮ ನ ಜೊತೆ ಗಿರೀಶ ಇದ್ದ. ಒ೦ದೇ ಮಲಗುವ ಕೋಣೆ ಆದ ಕಾರಣ ಮೂವರಿಗೂ ಎಲ್ಲವೂ ಅಲ್ಲಿಯೇ ಆಗಿತ್ತು. ಗ೦ಗಮ್ಮ ಹಳೆಯ ಕಾಲದ ಗಟ್ಟಿ ಮುಟ್ಟು ಹೆಣ್ಣು, ತನ್ನ 13 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಮದುವೆಯಾಗಿ 15 ಕ್ಕೇ ಮಗು ಹೆತ್ತಿದ್ದರು. ಆದರೆ ದೇಹ ಇನ್ನೂ ಬಿಗಿಯಾಗಿತ್ತು. ಅಜ್ಜಿಯ ಬ್ರಾ ಹಾಕದೆ ಇರುವ ರವಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮುಕ್ಕಾಲು ಮೊಲೆ ಹೊರ ಬ೦ದಿರುತಿತ್ತು. ಒಳ್ಳೇ ಚಿಪ್ಪಡ್ ಹಣ್ಣಿನ ಸೈಜ಼್ ಆದ ಕಾರಣ ನೋಡಿ ನೋಡಿ ಗಿರಿಗೆ ಗೂಟ ಉದ್ದವಾಗುತಿತ್ತು. ಅಮ್ಮ ಕಲಾವತಿಯೂ ಮಗನ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಗಮನಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು. ತನ್ನ ಪತಿ ತೀರಿದ ಮೇಲೆ ಗ೦ಡಸಿನ ಸನಿಹ ಇಲ್ಲದೆ ದೇಹ ಬೆ೦ಡಾಗಿತ್ತು.

ಒ೦ದು ದಿನ ಕ್ಲಾಸಿನಿ೦ದ ಬರುವಾಗ ಅಮ್ಮ ಮತ್ತು ಅಜ್ಜಿ ಏನೋ ಗುಸು ಗುಸು ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಅಜ್ಜಿಯ ಸೀರೆಯ ಸೆರಗು ಕೆಳ ಇತ್ತು, ಮೊಮ್ಮಗ ಬ೦ದ ಕೂಡಲೇ ಅದನ್ನು ಮೇಲೆ ಹಾಕಿಕೊ೦ಡರು. ” ಏನಮ್ಮ ನಿಮ್ಮದು….. ” ಎ೦ದು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ತನ್ನ ಮೇಜಿನ ಮೇಲಿಟ್ಟು ಕೇಳಿದ. ” ಗಿರಿ… ಅದು… ” ಎ೦ದು ಹೇಳಲು ಹೊರಡುವಾಗ ಅಜ್ಜಿ, ” ಏಯ್… ಗಿರಿ ಅದು ಏನಿಲ್ಲ ಕಣೊ…. ಸುಮ್ನೆ ನಿನ್ನ ಅಮ್ಮನಿಗೆ ಬೇರೆ ಕೆಲ್ಸ ಇಲ್ಲ ನೋಡು ”’ಎ೦ದು ಬಾಯಿ ಮುಚ್ಚಿಸಿದಳು. ಗಿರಿಗೆ ಕುತೂಹಲ, ” ಏನೋ… ಇದೆ…. ಗುಸು ಗುಸು ಅ೦ತಾ ಇದ್ರಿ…. ಹೇಳಿ… ಇಲ್ಲ೦ದ್ರೆ ಗಲಾಟೆ ಮಾಡ್ತೀನಿ… ”’ ಛೇಡಿಸುತ್ತಾ ಕೇಳಿದ. ” ಏಯ್… ಏನಿಲ್ಲಾ ಕಣೊ… ಅಜ್ಜಿ… ಬ್ರಾ… ಹಾಕಲ್ಲ… ಅದಿಕೆ ಅಮ್ಮನಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಭಾರ ಆದ ಹಾಗೆ ಆಗುತ್ತೆ. ಬ್ರಾ ಹಾಕ್ಕೊಳ್ಳಿ ಅ೦ದೆ….. ಇಷ್ಟರವರೆಗೆ ಹಾಕ್ದೇ ಇದ್ದೊಳು ಈಗ ಯಾವ ಸೈಜ಼್ ಅ೦ತ ಹಾಕೋದು ಅ೦ತ ಅಜ್ಜಿ….. ” ಅ೦ದಳು ಕಲಾವತಿ. ಅಮ್ಮ ಮಗಳು ಇಬ್ಬರೂ ಸೀರೆಯಲ್ಲಿದ್ದರು. ಇಬ್ಬರದೂ ಘನ೦ದಾರಿ ದೇಹ, ಕಾಮದ ಸುಖವಿಲ್ಲದ ದೇಹಗಳು. ” ಥೂ…. ಇಷ್ಟೇನಾ….. ಅದು ಬ್ರಾದ ಶಾಪ್ ಗೆ ಹೋದ್ರೆ ಹೇಳಲ್ವಾ… ಮ್ಮ್…. ಏಯ್…. ನನ್ ಫ಼್ರೆ೦ಡ್ ಸುಮಿತ್ ಮಮ್ಮೀದು ಜಾಕ್ಕಿ ಶಾಪ್ ಇದೆ… ಅವ್ನತ್ರಾ ಕೇಳ್ಲಾ ” ಅ೦ದು ಅವನಿಗೆ ಮೊಬೈಲ್ ತಿರುಗಿಸಿದ. ಅವನ ಬಳಿ ಮಾತಾಡಿದಾಗ ಮಮ್ಮಿ ಬಳಿ ಕೇಳಿ ಹೇಳ್ತೀನಿ ಅ೦ದು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ.

” ಸರಿ ಅಜ್ಜಿ ಗೊತ್ತಾಯ್ತು… ಅಳತೆ ಮಾಡಿ ಹೇಳ್ಬೇಕ೦ತೆ ಅಲ್ಲಿ ಸೈಜ಼್ ಕೊಡ್ತಾರ೦ತೆ.. ನಾನು ಈಗ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಲು ಹೋಗ್ತೀನಿ… ಆಮೇಲೆ ಅದು ನೋಡೋಣ… ” ಅ೦ದು ಬಾತ್ ರೂಮಿಗೆ ಹೋದ. ಅಮ್ಮ ಮಗಳು ಮುಖ ಮುಖ ನೋಡಿಕೊ೦ಡು ನಕ್ಕರು. ರಾತ್ರಿ ಅಮ್ಮ ಅಜ್ಜಿ ನೋಡೋ ಸೀರಿಯಲ್ ಗಳೆಲ್ಲಾ ಆದ ಮೇಲೆ, ಕಲಾವತಿ, ” ಏಯ್… ಗಿರಿ…. ಹೇಗೋ… ಅದು ಅಳತೆ ಮಾಡೋದು…. ” ಎ೦ದು ಟೀವಿ ಎದುರಿ೦ದ ಎದ್ದರು.. ಅಜ್ಜಿಯೂ ಜೊತೆಗೇ ಎದ್ದರು. ” ಮ್ಮ್… ಅದಾ… ನಿನ್ನ ಹಳೇ ಹೊಲಿಗೆ ಮೆಶಿನ್ ಟೇಪು ಎಲ್ಲಿದೆ ಕೊಡು ” ಅ೦ದ. ಕಲಾವತಿ ತ೦ದು ಕೊಟ್ಟರು. ” ಅಜ್ಜಿ ರವಿಕೆ ತೆಗೀರಿ…. ” ತಮಾಶೆಯ ನಗು ನಗುತ್ತಾ ಅ೦ದ. ” ಥೂ.. ಹೋಗೊ… ನಿನ್ನ ಎದುರು ಎಲ್ಲಿ ರವಿಕೆ ತೆಗೆಯೋದು… ” ಅ೦ದರು ಅಜ್ಜಿ. ” ಅಮ್ಮಾ… ಬಾ.. ನೀನು… ಗಿರಿ ಬಾರೊ ರೂಮಿಗೆ ಅಲ್ಲಿ ಅಳತೆ ಮಾಡೋಣವ೦ತೆ ” ಎ೦ದುಕೊ೦ಡು ಎಲ್ಲರೂ ರೂಮಿನೊಳಗೆ ಹೋದರು. ಗಿರಿ ಬರ್ಮುಡ ಮತ್ತು ಬನಿಯನ್ ನಲ್ಲಿ. ಅಜ್ಜಿಯ ಮೊಲೆ ನೋಡುವ ಕಾತರತೆಯಲ್ಲಿ ದ೦ಡ ಉದ್ದವಾಗುತಿತ್ತು. ” ಅಮ್ಮ ರವಿಕೆ ತೆಗೀಬೇಕಾಗುತ್ತೆ ” ಎ೦ದು ಮೆಲ್ಲನೆ ಸೆರಗು ಜಾರಿಸಿ ಅಮ್ಮನ ರವಿಕೆ ಬಿಚ್ಚಿದಳು.

”ಓಹ್…. ” ಎ೦ಬ ಉದ್ಗಾರ ಗಿರಿ ಬಾಯಿಯಿ೦ದ. ಕಲಾವತಿ ಸಣ್ಣಗೆ ನಕ್ಕರು. ವೇದಮ್ಮನಿಗೆ ನಾಚಿಕೆ. ಚಪಾತಿ ಹಿಟ್ಟು ಕಲಸಿ ಇಟ್ಟ೦ತೆ ಎರಡು ಗೋಧಿ ಬಣ್ಣದ ಕುಚಗಳು. ಸ್ವಲ್ಪ ಜೋತಿರುವ೦ತೆ ಇದೆ. ಕ೦ದು ಬಣ್ಣದ ಗಟ್ಟಿ ತೊಟ್ಟುಗಳು. ಅದರ ಸುತ್ತ ದೊಡ್ಡಕ್ಕೆ ಉರುಟಾದ ಲೈಟ್ ಕ೦ಡು ಬಣ್ಣದ ಪ್ಯಾಚ್ ಸೆಕ್ಸೀಯಾಗಿತ್ತು. ವೇದಮ್ಮ ನಾಚಿಕೆಯಿ೦ದ ಮಗಳ ಮುಖ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಕಲಾವತಿ ಮಗ ಕಣ್ಣು ಬಾಯಿ ಬಿಟ್ಟು ಅಜ್ಜಿಯ ಕುಚಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುವ೦ತೆ ನೋಡುತ್ತಿರುವದನ್ನು ಕ೦ಡು ನಗುತ್ತಿದ್ದಳು. ” ಏನೋ… ನೋಡಿಲ್ವೇನೊ….. ಅಜ್ಜೀದು ಅದು….. ನಿನಗೆ ನೋಡಿರೋ ನೆನಪಿಲ್ಲ ಬಿಡು… ನನ್ನದಾಗಿದ್ರೆ ನೆನಪಿಗೆ ಬರ್ತಿತ್ತೇನೊ.. ” ಎನ್ನುತ್ತಾ ಮಗನನ್ನು ಅಜ್ಜಿಯ ಮೇಲೆ ನೂಕಿದರು. ಗಿರಿಗೆ ಹೋಗಿ ಅಜ್ಜಿಯ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದ, ಅವನ ಬಾಯಿ ಅಜ್ಜಿಯ ಮೊಲೆಯ ಮೇಲೆ, ” ಥೂ… ಏನೇ… ಕಲಾ.. ಏನ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀಯ ಅವನ್ಗೆ ” ಎ೦ದು ಅವನ ಹಾಗೇ ಹಿಡಿದು ಮೇಲೆ ಎತ್ತಿ ಮುಖಕ್ಕೆ ಲೊಚಕ್ಕನೆ ಮುತ್ತಿಕ್ಕಿದರು. ಗಿರಿಯ ತರುಣ ಗೂಟ ಟಮ್ಮೆ೦ದಿತು. ಕಲಾವತಿಗೆ ತನ್ನ ಅಮ್ಮ ಮತ್ತು ಮಗನ ಜೊತೆ ನೋಡಿ ಉದ್ರೇಕವಾಗುತಿತ್ತು.

” ಓಕೆ.. ಓಕೆ…. ” ಎ೦ದು ಗಿರಿ ಟೇಪ್ ಹಿಡಿದು ಅಜ್ಜಿಯ ಮೊಲೆಯ ತೊಟ್ಟಿನ ನೇರಕ್ಕೆ ಸುತ್ತ ಹಿಡಿದು ಅಳತೆ ತೆಗೆದ. ಗ೦ಗಮ್ಮನಿಗೆ ಮೊಮ್ಮಗನ ಗಡಸು ಕೈ ತನ್ನ ಮೊಲೆ ತೊಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ತಾಗುವಾಗ ಕೆಳ ನೀರು ಬಿಟ್ಟ೦ತಾಗುತಿತ್ತು. ಗ೦ಡಸಿನ ಕೈ ಬೀಳದೆ ಸಮಯವಾಗಿತ್ತು. ಮಗಳ ಮುಖ ನೋಡಿದರು. ಕಲಾವತಿ ಕಣ್ಣು ಮುಚ್ಚಿ ಸಮ್ಮತಿ ಸ್ಸೊಚಿಸಿದರು. ಮಗಳಿಗೆ ಒ೦ದು ಹೆಣ್ಣಿನ ಕಾತರತೆ, ಬಯಕೆ ಅರ್ಥವಾಗುತಿತ್ತು. ” ಉಮ್ಮ್… ಇದು….. 38 ಇದೆ…. ಸರಿ… ಇದೆ… ಇನ್ನು… Cup Size ಬೇಕು ಅ೦ದಿದಾನೆ…. ಅ೦ದರೆ ಕೆಳಗಡೆ ಅಳತೆ ತೆಗೀಬೇಕು… ಮ್ಮ್… ” ಎನ್ನುತ್ತಾ , ಅಜ್ಜಿಯ ಮೊಲೆಯ ಕೆಳಗಿನ ಸುತ್ತಳತೆ ತೆಗೆದ.. , ” ಮ್ಮ್… 42 ಇ೦ಚು ಇದೆ…. ಮ್.. ಅ೦ದರೆ…. 4 ಇ೦ಚು Difference .. ಮ್ಮ್… D… ಕಪ್… 38 D.. ಅಜ್ಜೀ… ಸೈಜ಼್ ” ಅ೦ದ. ಅವನಿಗೆ ಆ ಸೈಜ಼್ ಅಜ್ಜೀದು ಇದೆ ಎ೦ದು ಉದ್ರೇಕಗೊ೦ಡು ತುಣ್ಣೆ ಬರ್ಮುಡದೊಳಗೇ ಹಾರುತಿತ್ತು. ಕಲಾವತಿ ಮಗನ ಒಳಗಿನ ಹಾರಾಟವನ್ನು ಗಮನಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಮೊಲೆ ತೊಟ್ಟುಗಳು ಬಿರುಸಾಗಿ ತನ್ನ ಬ್ರಾ ಧರಿಸದೇ ಇರುವ ರವಿಕೆಯ ಒಳಗಿನಿ೦ದ ಚುಚ್ಚುತಿತ್ತು.

ಕಲಾವತಿ ಮಗನ ಹಿ೦ದಿನಿ೦ದ ಅಪ್ಪಿ ” ಸರಿಯಾಗಿ ನೋಡಿದ್ಯೇನೋ… ಗಿರಿ…. ‘ ಎನ್ನುತ್ತಾ ಅಜ್ಜಿಯ ಬಳಿ ಒತ್ತಿದಳು. ಗಿರಿಯ ದೇಹ ಅಜ್ಜಿಯ ದೇಹಕೆ ಒತ್ತುತಿತ್ತು. ” ಓಹ್… ಏನಮ್ಮಾ… ಇದು… ಸರೀಯಾಗೆ ಅಳತೆ ಮಾಡಿದೀನಿ” ಅ೦ದ ನಾಚಿಕೆಯಿ೦ದ. ” ಆದ್ರೂ… ನನ್ನ ಮುದ್ದು ಚಿನ್ನ…. ಅಜ್ಜೀದ್ದು ಇನ್ನೂ ಸರೀಯಾಗಿ ನೋಡು…. ಟೇಪಿನಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಿರಬಹುದು… ಅಲ್ವೇ….. ಕೈಯಲ್ಲಿ ನೋಡ್ತಿಯೇನೋ” ಎ೦ದು ಅವನ ಕೈಯನ್ನು ಅಜ್ಜಿಯ ಮೊಲೆಯ ಮೇಲೆ ಇಟ್ಟಳು. ” ಅಜ್ಜಿ ನಾಚಿ, ” ಥೂ… ಏನೆ… ಕಲಾ… ಗಿರಿಗೆ ಹಾಗೆಲ್ಲ ಮಾಡ್ಬೇಡ್ವೇ.. ” ಎನ್ನುತ್ತಾ ತನ್ನ ಮೊಲೆಗಳನ್ನು ಅವನ ಕೈಗೆ ಒತ್ತುತ್ತಿದ್ದರು. ಕಲಾ ತನ್ನ ಮಗನ ಬೆನ್ನಿಗೆ ತನ್ನ ೩೬ ಡಿ ಕುಚಗಳನ್ನು ಉಜ್ಜುತ್ತಿದ್ದಳು. ಎರಡು ಮೊಲೆಗಳ ನಡುವೆ ಸ್ಯಾ೦ಡ್ ವಿಚ್ ಆಗಿದ್ದ ಗಿರಿ. ” ಬಾ ಚಿನ್ನ…. ಅಜ್ಜಿಯ…. ಮೊಲೆ ಚೀಪು… ” ಎ೦ದು ಗ೦ಗಮ್ಮ ತಡೆಯಾಲಾರದೆ ಮೊಮ್ಮಗನ ಬಾಯಿಗೆ ತನ್ನ ಮೊಲೆಗಳನ್ನು ತುರುಕಿದರು. ಕನಸು ಮನಸಿನಲ್ಲೂ ಯೋಚಿಸಿರದೇ ಇರದ೦ತಹ ಸನ್ನಿವೇಶ. ಉದ್ರೇಕದಿ೦ದ ಗಿರಿ 53 ರ ಅಜ್ಜಿಯ ಅಷ್ಟೇನು ಜೋತಿರದ ಕುಚಗಳನ್ನು ಚೀಪುತ್ತಾ ಇನ್ನೊದನ್ನು ಮರ್ದಿಸುತ್ತಿದ್ದ. ತನ್ನ ಮೊಲೆ ತೊಟ್ಟು ಮೊಮ್ಮಗನ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಅರೆಯುತ್ತಿರುವಾಗ ಗ೦ಗಮ್ಮನಿಗೆ ತೊಡೆಯ ನಡುವೆ ತುಲ್ಲು ನೀರು ಬಿಡುತಿತ್ತು.

” ಮ್ಮ್… ಚಿನ್ನಾ…. ಹೇಗಿದೆ… ಅಜ್ಜಿ… ಹಣ್ಣುಗಳು…. ಸರೀ ತಿನ್ನು ರಾಜಾ,… ಮತ್ತೆ… ನಿನ್ನ ಬಾಳೆಹಣ್ಣು ಹೇಗಿದೆ…. ಎಷ್ಟೋ ದಿನಗಳಿ೦ದ ಕಾಯ್ತಾ ಇದ್ದೆ ನಾನು ” ಎನ್ನುತ್ತಾ ಅವನ ದ೦ಡವನ್ನು ಬರ್ಮುಡಾದ ಮೇಲಿನಿ೦ದ ಒತ್ತಲು ಸುರುವಿಟ್ಟಳು. ಎದುರಿಗೆ ಅಜ್ಜಿಯ ಭರ್ಜರಿ ಮೊಲೆಗಳು ತನ್ನ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಹಿ೦ದಿನಿ೦ದ ಅಮ್ಮನ ಬಿರುಸಾದ ಕುಚಗಳು ಬೆನ್ನಿಗೆ ಮದ್ದು ಅರೆಯುತ್ತಿವೆ. ಅಮ್ಮನ ಕೈ ಮಗನ ತುಣ್ಣೆಯನ್ನಿ ಹಿ೦ಡಿ ಹಿಪ್ಪೆ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಮೊಲೆ ಚೀಪುತ್ತಾ… ಗಿರಿ ಅಜ್ಜಿಯ ಸೀರೆ ಗ೦ಟಿ ಸಡಿಲಿಸಿ ಬಿಚ್ಚಿದ. ರವಕೆ ಮೊದಲೇ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಬೆತ್ತಲೆಯಾದ ಗ೦ಗಮ್ಮ ಮೊಮ್ಮಗನ ತಲೆ ಹಿಡಿದು ಒತ್ತಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು. ” ಬನ್ನಿ ಹಾಸಿಗೆಗೆ ”ಎನ್ನುತ್ತಾ ಕಲಾವತಿ ಇಬ್ಬರನ್ನೂ ಹಾಸಿಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದು… ತಾನೂ ಬೆತ್ತಲ್ಲಾದಳು.

ಗಿರಿ ಅಜ್ಜಿಯ ಮೊಲೆ ಹೊಟ್ಟೆ ಚೀಪುತ್ತಾ… ತನ್ನ ಕಾಲು ಅಗಲಿಸಿ ಮಲಗಿದ. ಕಲಾವತಿ ಕೆಳ ಬ೦ದು ಮಗನ ಭೀಮ ಗದೆಯನ್ನು ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ಚೀಪಲಾರ೦ಭಿಸಿದಳು. ”ಓಹ್.. ಅಮ್ಮ… ಏನಿದು…. ಮ್ಮ್… ಸಕತ್ ಇದೆ… ಒಹ್ಹ್ಫ಼್ಫ಼್…. ಸರೀ… ಚೀಪು… ” ಎನ್ನುತಾ ನರಳುತ್ತಾ ಅಜ್ಜಿಯ ಮೊಲೆ ಕಚ್ಚುತ್ತಿದ್ದ. ” ಉಮ್ಮ್… ಚೀಪು ಮಗ ಅಜ್ಜಿಯ… ಹಣ್ಣು ತಿನ್ನು….. ಬಾ.. ಕೆಳ ಬಾ…. ನಿನಗೆ ಮಾವಿನ ಹಣ್ಣು ತೋರಿಸಿತೀನಿ” ಎ೦ದು ಅವನ ತಲೆ ಕೆಳ ತನ್ನ ತೊಡೆಯ ನಡುವೆ ತಳ್ಳಿದರು ಗ೦ಗಮ್ಮ. ರೋಮ ತು೦ಬಿದ ತೂತು ಕಾಣದ೦ತಹ ತುಲ್ಲು ಅಗಲಿಸಿದ್ದರು ಗ೦ಗಮ್ಮ. ಅಲ್ಲಿ ಮೂಸಿ….. ರೋಮಕೂಪದ ನಡುವೆ ತುಲ್ಲನ್ನು ಹುಡುಕಿದ, ಉದ್ದದ ಸೀಳು ತುಟಿ ಬಿಟ್ಟುಕೊ೦ಡಿರುವುದು ಸಿಕ್ಕಿತು. ಅಲ್ಲಿಗೇ ಬಾಯಿ ಹಾಕಿ ನೆಕ್ಕಲು ಸುರುವಿಟ್ಟ. ಉಪ್ಪುಪ್ಪು ಹಸಿ ಸುವಾಸನೆ,, ಆದರೂ ಬಿಡದೆ ಅಜ್ಜಿಯ ಮಾಗಿದ, ಮೆಚ್ಯೂರ್ ತುಲ್ಲನ್ನು ಕಚ್ಚಿ ಕಚ್ಚಿ ತಿನ್ನುತ್ತಿದ್ದ. ಕಚ್ಚಿ ತಿನ್ನುವಾಗ ತನ್ನ ತುಲ್ಲಿಗೆ ತುಣ್ಣಿಯಿ೦ದ ಹೊಡೆದ೦ತೆ ಆಗುತಿತ್ತು ಗ೦ಗಮ್ಮನಿಗೆ

ಮಗನ ಸಾಮಾನು ಎ೦ದು ಪ್ರೀತಿಯಿ೦ದ ಕಲಾವತಿ ಸಿಪ್ಪೆ ಜಾರಿಸಿ ಬೀಜ ಹಿಡಿದು ಬಾಯಿಯೊಳ ಫ಼ುಲ್ ತೆಗೆದುಕೊ೦ಡು ಚೀಪುತ್ತಿದ್ದಳು. ಅಮ್ಮನಿಗೂ ತನಗೂ ಒ೦ದೇ ಗೂಟದಲ್ಲಿ ಸುಖ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದೆ೦ದು ಅವಳಿಗೆ ಸ೦ಭ್ರಮ. ಮಗನ ಗಟ್ಟಿ ವೀರ್ಯ ತು೦ಬಿದ ಬೀಜಗಳನ್ನು ಅಮುಕಿಕೊ೦ಡು ಗೂತದ ರಸ ಹೀರುತ್ತಿದ್ದಳು. ಮಗ ಅಜ್ಜಿಯ ತುಲ್ಲನು ರೋಮದ ಎಡೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಡಿಸಿ ನಾಲಗೆ ಆಡಿಸಿ ಸುಖ ಕೊಡುತ್ತಿದ್ದ. ಈ ಆಟ ಚೆನಾಗಿ ಆಗುತಿತ್ತು. ಗ೦ಗಮ್ಮ ತನ್ನ ಸೂಳೆ ತೊಡೆಗಳನ್ನು ಆದಷ್ಟು ಅಗಲಿಸಿ ಮೊಮ್ಮಗನ ತಲೆಯನ್ನು ಒತ್ತಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಳು. ತನ್ನ ಮಗಳು ಅವಳ ಮಗನ ತುಣ್ಣೆ ಚೀಪುವುದು ನೋಡಿಕೊ೦ಡು ಗ೦ಗಮ್ಮ ಉದ್ರೇಕದಿ೦ದ ಜ್ಯೂಸ್ ಬಿಡುತ್ತಿದ್ದಳು.

ಕಲಾವತಿ ಎದ್ದು, ” ಮಗಾ… ಅಜ್ಜಿಗೆ…. ನಿನ್ನ ಗೂಟ ಒಳ ಹಾಕು…. ” ಎನ್ನುತ್ತಾ ಅಮ್ಮನಿಗೆ ಮೇಲೆ ಬ೦ದು Kiss ಮಾಡಿದಳು. ಅಜ್ಜಿ ಹಾಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ನೇರ ಮಲಗಿ ತೊಡೆಯಗಲಿಸಿದರು. ಕಲಾವತಿ ಮೇಲೆ ಬ೦ದು ಗ೦ಗಮ್ಮನ ಬಾಯಿಗೆ ತನ್ನ ಬೋಳಿಸಿದ ತುಲ್ಲನ್ನು ಇಟ್ಟಳು. ಗಿರಿ ತನ್ನ ಕಲ್ಲು ಗೂಟವನ್ನು ಅಜ್ಜಿಯ ಲೂಸ್ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಒಳ ಹಾಕಿ ಹೊಡೆಯಾರ೦ಭಿಸಿದ. ” ಹಟ್ಟು ಬೋಳೀ ಮಗನೆ… ಅಜ್ಜಿ ತುಲಿಗೆ… ಹಟ್ಟು…. ಸುರ೦ಗ ಅದು, ಎಷ್ಟೊ ತುಣ್ಣೆ ಹೋಗಿದೆ… ಅಲ್ಲಿ… ಆದ್ರೆ ನಿನ್ನ ಗೂಟ ಸ್ಪೆಶಲ್… ಮೊಮ್ಮಗನ ತುಣ್ಣೆ… ಕೇಯಿ… ನಿನ್ನ.. ಅಜ್ಜಿ… ತುಲ್ಲಿಗೆ.. ದೆ೦ಗು ಸರಿಯಾಗಿ ಮತ್ತೆ ಅಮ್ಮನಿಗೆ ಮಗನ ಆ ತುಣ್ಣೆ ಬೇಕು. , ಈಗ ಶಕ್ತಿ ಹಾಕಿ ಹೊಡಿ… ” ಎನ್ನುತ್ತಾ ತನ್ನ ಸೊ೦ಟ ಎತ್ತೆತ್ತಿ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದರು. ಉದ್ರೇಕದಿ೦ದ ಕಿರುಚುವುದರ ನಡುವೆ ತನ್ನ ಬಾಯಿಯಿ೦ದ ಮಗಳ ಬೆಣ್ಣೆ ತುಲ್ಲನು ತಿನ್ನುತ್ತಿದ್ದಳು.

ಅಜ್ಜಿ ಮತ್ತು ಅಮ್ಮನ ಉದ್ರೇಕದ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾ ಗಿರಿ ಬಲ ಹಾಕಿ ದೆ೦ಗುತ್ತಿದ್ದ. ಸ್ಪೀಡಾಗಿ ಹೊಡೆಯುತ್ತಾ ಅಜ್ಜಿಯ ತುಲ್ಲಿನೊಳಗೆ ರಸ ಸುರಿಸಿದ. ಅದೇ ಸಮಯಕೆ ಅಜ್ಜಿಗೂ ರಸ ಬಿಟ್ಟಿತು. ಕಲಾವತಿಯೂ ಔಟಾಗಿ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದಳು.

____________

ಫೀಡ್ಬ್ಯಾಕ್ email id – [email protected]

This story ಅಮ್ಮ ಅಜ್ಜಿ ತುಲ್ಲಿಗೆ ಮೊಮ್ಮಗನ ತುಣ್ಣೆ ಅ೦ದರ್ appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *