ಅದೆಷ್ಟು ಹತ್ತಿರವೋ ಆಂಟಿ – 3ನೇ ಭಾಗ

Posted on

ಕ್ಷಮೆಯಿರಲಿ ಸ್ನೇಹಿತರೆ…
ಬಹಳ ದಿನಗಳಾದ ನಂತರ ಮತ್ತೆ ನಿಮ್ಮನ್ನ ಭೇಟಿಯಾಗ್ತಾ ಇದೀನಿ… ನೇರವಾಗಿ ಕಥೆಯನ್ನ ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಾ ಇದೀನಿ…
ಅಂಟಿನ ದೋಸೆ ತಿನ್ನಿಸಿ ಹಾಗೆ ಮಲಗಿಸಿದೆ, ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಆಗಿತ್ತು, ಆವತ್ತು ಶನಿವಾರ ಆದ್ದರಿಂದ ಬೇಗ ಕಾಲೆಜ ಮುಗಿಸಿ ಸೌಂದರ್ಯ ಬಂದು ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದ್ಲು ” ಎಲ್ಲಿದ್ದಿಯಾ “ಅಂತ,
ನಾನು ಅಂಟಿ ರೂಮ್ ನಲ್ಲಿ ಅಂದೆ, ಅವಳು ಬಂದಳು ಬಂದು ಆಂಟಿ ಮಲ್ಕೊಂದಿರೋದನ್ನ ನೋಡಿದಳು, ಇವತ್ತು ಸೌಂದರ್ಯ ನಿಜವಾಗ್ಲೂ ಸೌಂದರ್ಯಾ ದಿಂದ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಳು, ಅವಳ ಕಪ್ಪು ತುಟಿ, ಎತ್ತರವಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ದಪ್ಪವಾಗಿರೋ ದೇಹ, ಉಬ್ಬಿದ ಮೊಲೆ, ತುಂಬಿದ ತಿಕ ಎಲ್ಲನು ಎದ್ದು ಕಾಣೋ ಹಾಗೆ ಟೈಟ್ ಪ್ಯಾಂಟ ಹಾಕೊಂಡ ನನ್ನ ಕಡೆ ಬಂದಿದ್ದಳು, ಅವಳು ಅಂಟಿ ಹತ್ರ ಮಾತಡಸೋಣ ಅಂತ ಹೋಗಿ bed sheet ಎಳೆದಾಗ ಅಂಟಿಯ ಬೆತ್ತಲೆಯಾದ ಮೊಲೆಗಳನ್ನ ನೋಡಿಯೇ ಹೌಹಾರಿದಳು ಅವಳು, ದೇವಾ ಏನಿದು ಅಂದಳು, ಅಂಟಿಗೆ ತುಂಬಾ ಜ್ವರ ಬಂದಿದೆ ಅದಕ್ಕೆ ಅವರು ಹಾಗೆ ಮಲಗಿದ್ದಾರೆ ಅಂದೆ, ನೀನು ಏನಾದ್ರು ನೋಡಿದೆಯಾ ಅಂದಳು, ನಾನೇ ಅವರ ಎಲ್ಲ ಮೈ ಯನ್ನು ಒರೆಸಿದ್ದು ಅಂತ ಹೇಳ್ದೆ, ನಾಚಿಕೆ ಯಾಗಬೇಕು ನಿನ್ನ ಜನ್ಮಕ್ಕೆ ಅಂದಳು, ನಾ ಎನ್ ಮಾಡ್ಲಿ ಪರಸ್ಥಿತಿ ಹಾಗಿತ್ತು ಅಂದೆ, ಅವ್ರಿಗೆ ಯಾರ್ ಇದಾರೆ ಪಾಪ ಎಲ್ಲನು ನಾನೇ ತಾನೇ ಅಂದೆ, ಎಲ್ಲನು ಹಾಗಬೇಡ ಅಂದಳು, ಅಂದ್ರೆ ಅಂದೆ, ಏನಿಲ್ಲ ಅಂದಳು, ಮತ್ತೇ ಅವಳು ಹೊರಟು ಹೋದಳು, ಅಷ್ಟರಲ್ಲಿ ಆಂಟಿ ಸಹ ಎದ್ದರು
ಯಾಕ್ ಅಂಟಿ ಎದ್ದಿರಿ ಅಂದೆ, ಅವ್ರು ಉಚ್ಚೆ ಬಂದಿವೆ ಅಂದ್ರು, ನಾ ಅವರ ಕೈ ಹಿಡಿದು ಎಬ್ಬಿಸಿದೆ, ಅಂಟಿ ಪೂರ್ತಿ ಬತ್ತಲೆ, ಮೊಲೆ ಯಂತೂ ಜೋತಾಡತಾ ಇವೆ, ಎಲ್ಲಿ ನೋಡಿದ್ರು ಕೂದಲ ರಾಶಿ, ನಾ ಇದ್ದೀನಿ ಅಂತ ಗೊತ್ತಿದ್ರು ಅವ್ರು ತುಲ್ಲಲ್ಲಿ ಕೈ ಆಡಸ್ತಾ ಇದಾರೆ, ಒಂದು ಟಾವೆಲ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಬಂದು ಅವರ ಸೊಂಟಕ್ಕೆ ಸುತ್ತಿದೆ ಅವರು ಇರ್ಲಿ ಬಿಡು ಅಂತ ಹೆಗಲ ಮೇಲೆ ಹಾಕೊಂಡ ನನ್ನ ಭುಜದ ಮೇಲೆ ಅವರ ಬಲ ಗೈ ಯನ್ನು ಇಟ್ಟು ಬರುತ್ತಿರುವಾಗ ಎಷ್ಟು ಹತ್ತಿರ ದಿಂದ ಅವರ ಸಂಪುರ್ನ್ ದೇಹ ಬೆತ್ತಲೆ ಯಾಗಿದೆ, ಅದು ಯೌವನದ ಗಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ, ಹಟ್ಟರೆ ಬಸರೆ ಆಗಬೇಕು ಆರೀತಿ ಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದು ಕೊಂಡೆ, ಆದರೆ ಇವಾಗ ನನ್ನ ಆ, ಆಶ್ರಯ ವನ್ನ ಬೇಡಿ ದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಸುಮ್ಮನಾದೆ, ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಆಯಾಸವಾಗಿದೆ ಒಯ್ಯುವಾಗ ಅವರ ತುಲ್ಲು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೆರೆದುಕೊಂಡಿತು, ಆದರೆ ಕೂದಲ ರಾಶಿ ಸರಿಯಾಗಿ ತುಲ್ಲಿನ ತೂತು ಕಾಣಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಕರಿ ಬಣ್ಣ ದ ದೊಡ್ಡದಾದ ತುಲ್ಲು ಅದರ ನಡುವೆ ಪುಸ್ ಎಂದು ನೀರು ರಭಸದಿಂದ ಬಂದಿತು, ನಂತರ ಎದ್ದು ಮತ್ತೆ ಅವರನ್ನ ಬೆಡ್ ರೂಮಿಗೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ, ಆಂಟಿ ಗೆ ಒಂದು ನೈಟಿ ಹಾಕಿ ಮಲಗಿಸಿದೆ, ಮತ್ತೆ ರಾತ್ರಿ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಚಿಕನ್ ಬಿರಿಯಾನಿ ತಗೊಂಡ ಬಂದು ನಾ ಮತ್ತು ಆಂಟಿ ತಿಂದವಿ, ಅಷ್ಟೊತ್ತಿಗೆ ಅಂಟಿ ನಾ ಮಲ್ಕೊತಿನಿ ತುಂಬಾ ಸುಸ್ತಾಗ್ತಿದೆ ಅಂದ್ರು,, ಸರಿ ಅಂತ ಆಂಟಿಗೆ injection ಮಾಡೋಕೆ ಹೋದೆ,, ಅಂಟಿ ತಿಕ ಮೇಲೆ ಮಾಡಿ ಅಂದೆ ಸರಿ ಅಂತ ಅವರು ತಿರುಗಿದರು, ನೈಟಿ ಯನ್ನ ಮೇಲೆ ಎತ್ತಿದಾಗ ಬೆತ್ತಲೆ ತಿಕ ಎರಡು ಕಾಲು ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ತುಂಬಾ ಬಿಗಿ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡರು, ನಾನು ಅವರ ತಿಕದ ಕೆಳಗೆ ತೊಡೆಯಲ್ಲಿ ಕೈ ಹಾಕಿದೇ ಎರಡು ಕಾಲುಗಳನ್ನ ಅಗಲಿಸೋಣ ಅಂತ ಆದರೆ ಮಿಸ್ ಆಗಿ ಅವರ ತುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಮೂರು ಬೆರಳು ಹೋದವು, ಆದರೆ ಏನು ಅನ್ನಲಿಲ್ಲ, ಮತ್ತೆ ಕಾಲು ಅಗಲಿಸಿ ದಪ್ಪ ವಾದ ಕುಂಡಿಗೆ injection ಮಾಡಿದೆ, ನಂತರ ಆಂಟಿಯನ್ನು ಮಲಗಿಸಿ ನಾನು ಹೊರಗೆ ಬಂದ, ಅವಾಗ ಆಂಟಿ ನನ್ನ ಕರೆದು ಬಾ ಇಲ್ಲೇ ಮಲ್ಕೊ ಅಂದರು ನಾ ಬೇಡ ಅಂದ್ರು ಆಂಟಿ ಕೇಳಲಿಲ್ಲ, ಸರಿ ಅಂತ ಅಲ್ಲೇ ಮಳ್ಕೊಂದೆ, ಆಂಟಿ ಒಂದ ನೈಟಿ ಮಾತ್ರ ಹಾಕಿದ್ದರು, ಲೈಟ್ ಆಫ್ ಮಾಡಿ ಮಲ್ಕೊಂದೆ, ಅಂಟಿನ ಹಡಲೇ ಅಂತ ಯೋಚನೆ ಮಾಡಿದೆ, ನಾನು ಹಟ್ಟರು ಅವ್ರು ಏನು ಅಂತಿರಲಿಲ್ಲ, ಆದ್ರೆ ನಾನು ಸಹ ಸುಮ್ನೆ ಮಲ್ಕೊಂದೆ, ಆಂಟಿ ತಮ್ಮ ಬೆಡ್ ಶೀಟ್ ನು ಸಹ ಹೊದೆಸಿದ್ರು ನಂಗೆ, ಸುಮಾರು ಒಂದು ತಾಸು ಆದ ಮೇಲೆ ಆಂಟಿ ತಮಗೆ ಅರಿವಿಲ್ಲದೆ ತಮ್ಮ ಕೈಯನ್ನು ನನ್ನ ಮೇಲೆ ಹಾಕಿದಾಗ ಅವರ ಕೊಂಕಳಿನ ಬೆವರ ವಾಸನೆ ಸುಮಧುರ ವಾಗಿತ್ತು, ನನ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಮ ನೆತ್ತಿಗೇರ ತೊಡಗಿತು, ನನ್ನ ತುಣ್ಣೆ ದಪ್ಪ ವಾಗಿ ಎದ್ದೇಳಲು ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು, ಆಂಟಿಯ ಕೈ ಯನ್ನು ನನ್ನ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಹಾಕಿಕೊಂಡೇ ನನ್ನ ತುಟಿಯ ಬಳಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಮುತ್ತು ಕೊಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ.. ಮೈ ಎಲ್ಲ ಬೆಚ್ಚನೆಯ ಪರಿಣಾಮ ವಾಯಿತು, ನಿಧಾನವಾಗಿ ಆಂಟಿಯ ಸನಿಹಕ್ಕೆ ಬಂದು ಅವರ ಕೊಂಕಳು ಚೀಪುವ ಮನಸ್ಸಾಯಿತು, ನಿಧಾನವಾಗಿ ಕೊಂಕಳಿಗೆ ಬಾಯಿ ಹಾಕಿದಾಗ ಅವರ ಕೂದಲುಗಳು ನನ್ನ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಹೋಯ್ತು, ಆದರೆ ತುಂಬಾ ಬೆಚ್ಚನೆಯ ಪರಿಣಾಮ, ಹಾಗೆಯೇ ನನ್ನ ಕೈಯನ್ನ ಅವರ ಬೆನ್ನ ಹಿಂದೆ ಹೊಯ್ದು ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡೆ, ಆಗ ಅಂಟಿಗೆ ಎಚ್ಚರವಾಯ್ತು, ಅವರು ಸಹ ನನ್ನನ್ನ ತಬ್ಬಿಕೊಂಡರು ಏನನ್ನೂ ಮಾತನಾಡದೆ, ಎಲ್ಲವೂ ಕತ್ತಲೆ ಎಲ್ಲಿ ಏನಿದೆ ಎನ್ನುವುದೇ ತಿಳಿಯುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ, ಆಗ ಅಂಟಿಯ ಜೊತೆ ಮಿಲನದಲ್ಲಿದ್ದೆ, ಆದರೆ ಆಂಟಿ ಒಂದು ಮಾತನ್ನೆಳಿದರು ನೀನು ನನಗೆ ಎನ್ ಮಾಡಿದ್ರು ಚಿಂತೆಯಿಲ್ಲ, ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಸಮಯ ಇದಲ್ಲ ನಿನ್ನ ತುಣ್ಣಿನ ನನ್ನ ತುಲ್ಲಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಹಾಕಬೇಡ ಇವತ್ತು, ನನಗೆ ಬೇಕನಿಸಿದಾಗ ನಾನೇ ಹೇಳ್ತೀನಿ, ಅದನ್ನ ಬಿಟ್ಟು ಎನ್ ಬೇಕಾದ್ರು ಮಾಡು ಅಂದರು, ನಂಗೆ ಆಗ ತಾನೇ ಬಿಸಿ ಹೆಚ್ಚಾಗತ ಇತ್ತು, ನಾ ಅಂಟಿಯ ದಪ್ಪದಾದ ಮೊಲೆನ ಚೀಪತಾ ಇದ್ದೆ ಮಲಿ ತೊಟ್ಟನ್ನು ಕಚ್ಚಿದಾಗ ಆಂಟಿ ಆ… ಅಂತ ಮುನುಗುತ್ತಾ ಇದ್ದರು, ಅವರ ಮಲಿನ ಸುಮಾರು 30 ನಿಮಿಷ ಚೀಪಿದೆ ಅವರ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಬಾಯಿ ಇಟ್ಟು ನಾಲಿಗೆಯಿಂದ ಆಟ ಆಡಿದೆ, ಆಂಟಿ ನನ್ನ ಎಲ್ಲ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ತೆಗೆದರು, ಹಾಗೆ ನನ್ನ ತುಣ್ಣೆನ ಹಿಡಿದು ಜಗ್ಗತಾ ಇದ್ದರು, ನಾ ಎದ್ದು 7 ಇಂಚಿನ ತುಣ್ಣೆನ ಅವರ ಬಾಯಿಗೆ ಇಟ್ಟೆ, ನನ್ನ ತೊಡೆ ಬಿಜಾನು ಸಹಿತ ಆಂಟಿ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಹಾಕೊಂಡ ಚೀಪಿದರು, ದೇಹದ ಕಾಮ ಬಿಸಿ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗತಾನೆ ಇತ್ತು, ಅದಕ್ಕೆ ನಾ ಅವರ ಬಾಯಿಯಲ್ಲೇ ನನ್ನ ತುಣ್ಣೆನ ಹಿಂದೆ ಮುಂದೆ ಮಾಡೋಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದೆ, ಆಂಟಿ ಆಮೇಲೆ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡೋಕೆ ಆಗಲ್ಲ ಸಾಕ್ ಬಿಡು ಅಂದ್ರು, ಆದ್ರೆ ನಾ ಆಗಲೇ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ತಪ್ಪಿದ್ದೆ, ಆಂಟಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಇದು ಒಂದೇ ಬಾರಿ ಅವಕಾಶ ಕೊಡಿ ಅಂದೆ, ಅವ್ರು ಪುನಹ ಬೇಡ ಅಂದ್ರು ನಾ ಆಮೇಲೆ ಹೇಳ್ತೀನಿ ಅಂತೂ ಸಹ ಹೇಳಿದ್ರು, ನನಗೆ ಸಧ್ಯಕ್ಕೆ ಬಿಸಿ ತಣ್ಣ ಗಾಗ ಬೇಕಿತ್ತು, ಸರಿ ಆಂಟಿ ನಿಮ್ಮ ತಿಕ ನಾದ್ರು ಕೊಡಬಹುದಲ್ಲ ಅಂದೆ, ಅದನ್ನಾರು ಬೇಡ ಅಂದಿದ್ದು ತಗೋ ಅಂದ್ರು, ನಾ ನೇರವಾಗಿ ಅವರ ತಿಕಕ್ಕೆ ಕೈ ಹಾಕಿದೆ ಬರಿ ಕೇಶರಾಶಿ, ತುಂಬಿದ್ದ ತಿಕ ಅಲ್ಲಾಡತಾ ಇತ್ತು, ಆಂಟಿ ತಿಕ ಮೇಲೆ ಬರೋ ಆಗೇ ಮಲಗಿಸಿ ಹೊಟ್ಟೆಯ ಕೆಳಗೆ ಒಂದು ದಿಂಬು ಇಟ್ಟೆ, ಅವರ ಎರಡು ಕಾಲನ್ನು ಅಗಲಿಸಿದೆ, ಜಾಮ್ ಆಗಿರುತ್ತೆ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಮಾಡು ಆತುರ ಮಾಡಬೇಡ ಅಂದ್ರು,..
ಅಂಟಿಯ ಜೊತೆ ಯಾವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಆಟ ಆಡಿದೆ ಅಂತ ಮುಂದಿನ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹೇಳ್ತೀನಿ…

This story ಅದೆಷ್ಟು ಹತ್ತಿರವೋ ಆಂಟಿ – 3ನೇ ಭಾಗ appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *