ಅದೆಷ್ಟು ಹತ್ತಿರವೋ ಆಂಟಿ – 2 ನೇ ಭಾಗ

Posted on

ನಾನು ಆಂಟಿ ಮನೆಗೆ ಬರುವಷ್ಟರಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಸುಮಾರು 9 ಗಂಟೆ, ನಾನು ಹಾಗೆ ಆಂಟಿ ಜೊತೆ ಮನೆಗೆ ಹೋದೆ, ಅವರ ಮತ್ತು ನನ್ನ ರೂಮಿಗೂ ಒಂದು ಕಾಮನ್ ಬಾಗಿಲು ಇತ್ತು ಆದ್ರೆ ಅವರು ಅದನ್ನ ಮುಚ್ಚಿರ್ತಾ ಇದ್ದರು, ಮನೆಗೆ ಹೋದ ನಂತರ ನನ್ನ ಫೋನ್ ತೆಗೆದು ನೋಡಿದೆ 11 missed calls ಅದು ಸೌಂದರ್ಯ ಮಾಡಿದ್ದಳು, sry ಕೇಳಿ ಅಂಟಿ ನ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಬರೋಕೆ ಹೋಗಿದ್ದು ಅಂತ ಹೇಳ್ದೆ, ತುಂಬಾ ಮಳೆ ಬರ್ತಿತ್ತು ಅದಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಬರೋದು ತಡವಾಯ್ತು ಅಂದೆ, ಸರಿ ಇವತ್ತು chemistry internal marks ಲಿಸ್ಟ್ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಅಂದಳು, ಎಷ್ಟು ಬಿದ್ದಿವೆ ಅಂದೆ ನಿನಗೆ ಎಲ್ಲರಿಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಿದ್ದಿರೋದು, 19 marks ಅಂದ್ಲು, 20 marks ಗೆ internal ಇತ್ತು, ನಿನಗೆ ಅಂತ ಕೇಳದಾಗ 12 ಅಂದ್ಳು, ಸರಿ ನಾಳೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಸಿಗೋಣ ಅಂದೆ ಸರಿ ಅಂದು ಶುಭರಾತ್ರಿ ಅಂತ message ಮಾಡಿದ್ಲು, ಸರಿ ಅಂತ ನಾನು ಅಂಟಿ ಎನ್ ಮಾಡ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅಂತ ನೋಡದೆ, ಅಂಟಿ ಆಗ bathroom ಕಡೆಯಿಂದ ಬರೋ ಹಾಗೆ ಸಪ್ಪಳ ಆಯ್ತು, ಅಬ್ಬಾ ಎನ್ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಅಂಟಿ ಆವಾಗ ಬರಿ ನೀಲಿ ಲಂಗ ಮತ್ತು ಕೆಂಪು ಬ್ರಾ ಮೇಲೆ ಇದ್ದರು ಬೆನ್ನ ಮೇಲೆ ಒಂದು ಟಾವೆಲ್ ಹಾಕಿಕೊಂಡಿದ್ದರು, ಅರ್ಧ ಮೊಲೆ ಎದ್ದು ಕಾಣ್ತಿತ್ತು, ತೊಡೆ ಸಂಧಿಯಲ್ಲಿ ಕೈ ಆಡಸ್ತಾ ತೂರಿಸಿಕೊಳ್ತಾ ಆಕಡೆ ಒಂದು ಕಾಲು ಈ ಕಡೆ ಒಂದು ಕಾಲು ಹಾಕೊಂತಾ ಬಂದ್ರು, coffee ಕುಡಿಯೋಣ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಕಾಫಿ ಮಾಡಿ ತಂದರು, ಅವಾಗ ಅವರ ಬೆತ್ತಲೆಯಾದ ಸೊಂಟ, ಹೊಂಕಳು ಎಲ್ಲನು ಕ್ಲಿಯರ್ ಆಗಿ ಕಾಣ್ತಿತ್ತು, ಕಾಫಿ ಕುಡಿಯುವಾಗ ಅವರ ಕೊಂಕಳಲ್ಲಿ ಕೂದಲು ಬೆಳೆದಿದ್ದು ಕಾಣಿತು, cup ಟೇಬಲ್ ಇಡುವಾಗ ಅವರ ಬಾಗಿದಾಗ ಕಂಡ ಎರಡು ಮೊಲೆಗಳ ನಡುವಿನ ಅಂತರ ಸರಿಯಾಗಿ ಕಾಣ್ತಿತ್ತು ಅವಾಗ ನಾನ್ ಕಲ್ಪನೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡೆ ಆ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ನನ್ನ ತುಣ್ಣೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಟೈಟ್ ಆಗಿ ಹೋಗುತ್ತೆ ಅಂತ, ಅದಾಗಲೇ ಅವರ ನೋಡಿ ಮೈ ಎಲ್ಲ ರೋಮಾಂಚನವಾಗಿತ್ತು, ಸ್ವಲ್ಪ ದಪ್ಪ ಆಗಿ ಇವಾಗ ಬೊಜ್ಜು ಬೆಳೀತಾ ಇತ್ತು ಅವರಿಗೆ, ಉಪ್ಪಿಟ ಮಾಡಿದಿನಿ ಬಾ ತಿನ್ನೋಣ ಅಂತ ಹೇಳಿ ತಂದರು, ಊಟ ಮಾಡಿದ್ವಿ, ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಸುಸ್ತು ಆಗ್ತಿದೆ ನಾನಾ ಮಲಗ್ತೀನಿ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಮಲಗೊದಕ್ಕೆ ಹೋದರು, ನಾನ್ ಸ್ವಲ್ಪ ಟಿವಿ ನೋಡಿ ಆಮೇಲೆ ಬಂದ ಮಾಡಿ ಅಂಟಿ ನೋಡೋಣ ಎನ್ ಮಾಡ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅಂತ ಹೋದೆ ಅವ್ರು light off ಮಾಡಿ ಮಲಗಿ ಕೊಂಡಿದ್ರು ಪಾಪ ತುಂಬಾ ಸುಸ್ತಾಗಿತ್ತ ಮಳೆಯಲ್ಲಿ ನೆಂದು, ನಾನು ಹೋಗಿ ಮಲಕ್ಕೊಂಡೇ
ಮತ್ತೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಎದ್ದದ್ದು ಸೌಂದರ್ಯ call ಮಾಡಿದ್ದಾಗ್ಲೇ, 8 ಗಂಟೆಯಾದರೂ ಯಾಕೆ ಎದ್ದಿಲ್ಲ ಇನ್ನು ಅಂದಳು ನಾನ್ ಅವಾಗ ಸಮಯ ನೋಡಿದೇ 8 :15 ನಿಮಿಷ ಸರಿ ಅಂತ ಎದ್ದು ಅಂಟಿ ಎನ್ ಮಾಡ್ತಿದ್ದಾರೆ ನೋಡೋಣ ಅಂತ ಬಂದೆ ಅವ್ರು ಇನ್ನು ಎದ್ದಿರಲಿಲ್ಲ, door open ಇತ್ತು ಅವರ ಸಮೀಪ ಹೋಗಿ ಎದ್ದೇಳೀ ಅಂಟಿ ಅಂತ ಅವರ ಬೆತ್ತಲೆಯಾದ ಭುಜ ಅಲ್ಲಾಡಸದೆ ತುಂಬಾ ಜ್ವರ ಬಂದ ಹಾಗೆ ಕಾಣಿತು, ಅಂಟಿ ಎದ್ದೇಳಿ doctor ಹತ್ರ ಹೋಗೋಣ ನಿಮಗೆ ಜ್ವರ ಬಂದಿವೆ ಅಂದೆ, ನಾವೆನ್ ಹೋಗೋದ ಬೇಡಾ ನನ್ನ ಫ್ರೆಂಡ್ ಒಬ್ಬಳು doctor ಇದಾಳೆ ಸುವರ್ಣ ಅಂತ ಫೋನ ಕೊಡು ಕಾಲ್ ಮಾಡಿ ಕರಸ್ತಿನಿ ಅಂದರು, ಫೋನ್ ಮಾಡಿ ಅವ್ರಿಗೆ ಹೇಳಿದ್ವಿ 15 ನಿಮಿಷದಲ್ಲೇ ಅವ್ರು ಬಂದ್ರು ತುಂಬಾ ಸಮೀಪದಲ್ಲೇ ಇತ್ತು ಮನೆ,
ಅವ್ರು ಬಂದದ್ದೇ ತಡಾ ಏನೇ ದೀಪು ಏನಾಯ್ತ್ಯ್ ನಿಂಗೆ ಇದೇನ್ ನಿನ್ನ ಅವತಾರ ಲಂಗ ಬ್ರಾ ಮೇಲೆ ಇದಿಯಾ ಹುಡುಗ ಇದಾನೆ ಎದುರು ಅಂದರು, ಅಂಟಿ ನಿನ್ನೆ ಮಳೆಯಲ್ಲಿ ನೆಂದಿದೀನಿ ಅಂತ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಕಥೆ ಹೇಳಿದ್ರ ಹುಡುಗ ನಮ್ಮವನೆ ಅಂತೂ ಸಹ ಅಂದ್ರು, ಅವ್ರು ಎಲ್ಲ ಚೆಕ್ ಮಾಡಿ ಮಲೇರಿಯಾ ಬರೋ ಲಕ್ಷಣ ಕಾಂತಿದೆ ಅಂದ್ರು, ಮಲ್ಕೊ injection ಮಾಡ್ತೀನಿ ಅಂತ ತಿಕ ಮೇಲೆ ಮಾಡಿ ಮಲಗಿಸಿ, ಲಂಗದ ಲಾಡಿ ಬಿಚ್ಹೋದಕ್ಕೆ ಅಂಟಿಗೆ ಹೇಳಿದ್ರು,, ನನ್ನ ಕರದು ಲಂಗ ಸ್ವಲ್ಪ ಎಳೀ ಅಂದ್ರು, ನಾ ಅವಾಗ ಏಳದ್ರು ಪ್ಯಾಂಟಿ ಇರುತ್ತೆ ಅಂತ ಅನ್ಕೊಂಡಿದ್ದೆ, ನಾನ್ ಸ್ವಲ್ಪ ಜರಗಸೊದಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಸರಾಕ್ ಅಂತ ಎಳದೆ ಆಶ್ಚರ್ಯ!! ಬೆತ್ತಲೆಯಾದ ವಿಶಾಲವಾದ ಬೆನ್ನು, ಕುಂಬಳ ಕಾಯಿಯಂತಹ ದಪ್ಪದಾದ ತಿಕಗಳು ಎದ್ದು ಕಂಡವು, ಅಂಟಿಗೆ ತಿಕದಲ್ಲೂ ಸಹ ಸ್ವಲ್ಪ್ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಕೂದಲು ಬೆಳೆದಿತ್ತು, ಅವ್ರು ರಾತ್ರಿನೇ ತೊಡೆ ಸಂಧಿಯಲ್ಲಿ ಕೈ ಆಡಸ್ತಾ ಬಂದಾಗಲೇನೆ ಬಿಚ್ಚಿದ್ದರೇನೋ,
ಆಗ ಅಂಟಿ ದೇಹವನ್ನ ಒತ್ತಿ ಹಿಡ್ಕೊಂಡಿದ್ದರು ಅದನ್ನ ನೋಡಿ ಸುವರ್ಣ ಅಂಟಿ ತಿಕಕ್ಕೆ ಒಂದೇಟು ಒಡೆದರು ಅವಾಗ ಸ್ವಲ್ಪ ಲೂಸ್ ಬಿಟ್ಟರು, ನನಗೂ ಸಹ ಸನ್ನೆ ಮಾಡಿ ಓಡೀ ಅಂದ್ರು, ಆದ್ರೆ ನನಗೆ ಮನಸಿರಲಿಲ್ಲ ನಿನ್ನೆ ನಾ ಮುಟ್ಟಿದಾಗ ಅಷ್ಟೊಂದು ಮೃದುವಾಗಿ ಮೆತ್ತಗೆ ತಣ್ಣಗೆ ಇದ್ದ ತಿಕಕ್ಕೆ ಈಗ ಓಡಿ ಅಂದ್ರೆ ಇರಲಿ ಒಳ್ಳೆಯದಕ್ಕೆ ಅಲ್ಲ ನಾನು ಸಹ ಒಂದೇಟು ಸ್ವಲ್ಪ ಜೋರಾಗಿ ಒಡದೆ ಅದಕ್ಕೆ ಅಂಟಿ ಆಆ… ಅಂದ್ರು, ಹಾಗೆ ಅಂಟಿ ತಿಕನ ಎತ್ತಿ ಎತ್ತಿ ಕೊಡತಿರೋದನ್ನ ನೋಡಿ ಸುವರ್ಣ ಅಂಟಿ ಇಲ್ಲಿ ನಿನಗೆ ಯಾರು ಕಿಯೋಕೆ ಬಂದಿಲ್ಲ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಬಲ ತಿಕಕ್ಕೆ injection ಮಾಡಿದ್ರು, ನಂತರ ನಾ ಹೊರಡತಿನಿ ಅಂತ ಹೇಳಿ 500 ರೂಪಾಯಿ ನನ್ನ ಕೈಗೆ ಕೊಟ್ಟು ಅವಳು ನಾವು ಮೊದಲಿನಿಂದನು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ನಮ್ಮಿಬ್ಬರದು ಒಂದೇ ಊರು, ಮದುವೆ ಆದ ಮೇಲೆ ಇಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದು settle ಆಗಿದ್ದೇವೆ ಅಂದರು, tablet and tube ಬರೆದು ಕೊಡ್ತೀನಿ ಹಾಗೆ ಸಾಯಂಕಾಲ ನಾ ಬರೋಕ್ಕೆ ಹಾಗಲ್ಲ ನೀನೇ injection ಮಾಡು ನಾ ಮತ್ತೆ ವೇಳಿಗ್ಗೆ ಬಂದು ನೋಡ್ತೀನಿ ಅಂದ್ರು,
ನಾ ಸರಿ ಅಂದೆ, ಸುವರ್ಣ ಅಂಟಿ ಹೊರಟು ಹೋದರು, ಸುವರ್ಣ ಆಂಟಿ ನೋಡೋಕೆ ದಪ್ಪ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಗುಂಡುಕ್ಕೆ ಬೆಳೆದಿದ್ರು, ಸ್ವಲ್ಪ ಕೆಂಪಗೆ ಇದ್ದರು,
ನಾ ಹಾಗೆ ಮೆಡಿಕಲ್ ಗೆ ಹೋಗಿ ಎಲ್ಲ ತಗೊಂಡು, ಮತ್ತು ಎರಡು ಪ್ಲೇಟ್ ದೋಸೆ ತಗೊಂಡ ಬಂದಿದ್ದೆ..
ಆಗ ಅಂಟಿ ತುಂಬಾ ಹೊಚ್ಚಿಕೊಂಡ್ ಮಲಗಿದ್ದರು injection ಮಾಡಿ ಅರ್ಧ ಗಂಟೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಮೈ ಎಲ್ಲ ನೀರ್ ಬಿಟ್ಟಿತ್ತು, ನಾ ಅವ್ರಿಗೆ ಹೋಗಿ ಎದ್ದೇಳಿ ಅಂಟಿ ದೋಸೆ ತಗೊಂಡ ಬಂದಿದಿನಿ ಅಂದಾಗ, ಅವರನ್ನ ನಾನೇ ಬೆಡ್ ಶೀಟ್ ತೆಗೆದು ಎಬ್ಬಿಸೋಕೆ ಹೋದೆ ಅವರ ತುಲ್ಲು ದರ್ಶನ ಕೊಟ್ಟಿತು, ತುಲ್ಲು ಮೊದಲೇ ಜೌಗು ಪ್ರದೇಶ ಅಲ್ಲಿ ಕಾಡು ಹುಲುಸಾಗಿ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆ ಇಲ್ಲದೆ ರಾಶಿ ಗಟ್ಟಲೆ ಬೆಳೆದಿತ್ತು ಬೆಳೆದಿತ್ತು, ನಾನೇ ಎನ್ ಅಂಟಿ ಇದು ಸಣ್ಣ ಮಕ್ಕಳ ತರಹ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಮತ್ತೆ ಬೆಡ್ ಶೀಟ್ ಹೊದಿಸಿದೆ, ಒಂದ ಟಾವೆಲ್ ತಗೊಂಡು ಅವರ ಮುಖ ಬೆತ್ತಲೆ ಯಾದ ಭುಜ ಎಲ್ಲನು ಹೊರಸಬೇಕಾದ್ರೆ ಅಂಟಿನೆ ಬ್ರಾ ನ ಸ್ವಲ್ಪ ಸರಿಸಿದ್ರು ಆಗಲೇ ಆರ್ಧ ಕಾಂತಿದ್ದ ಮಾವಿನಕಾಯಿಯಂತಹ ಮೊಲೆಗಳು ಈಗ ಪೂರ್ತಿ ಕಾಂತಿದ್ದವು ನಾನು ಅವರ ಬೆನ್ನಿನ ಹಿಂದೆ ಕುಳಿತು ಮಾವಿನಕಾಯಿ ಮೊಲೆನ ಹೊರಸೋಕೆ ಪ್ರಾರಂಭ ಮಾಡಿದೆ ಅಂಟಿ ಬೆಡ್ ಮೇಲೆ ಕುತಿದ್ದರಿಂದ ಅವರ ತಿಕದ ತೂತಿನ ದಾರಿ ಇಲ್ಲಿಂದನೆ ಕಾಣ್ತಿತ್ತು ಯಾಕಂದ್ರೆ ಅಲ್ಲಿ ಎರಡು ತಿಕದ ಮಧ್ಯೆ ದಾರಿ ಇತ್ತು ನನ್ನ ತುಣ್ಣೆ ಎದ್ದು ರಾಡ್ ತರಹ ಆಯ್ತು, ಹಾಗೆ ಮೊಲೆನ ಕಿವುಚತಾ ಇದ್ದೆ, ಅಂಟಿಗೆ ಗೊತ್ತಿತ್ತು, ಅವರ ಹೊಕ್ಕಳ ಹೊಟ್ಟೆ ಒರಸಿದೆ, ಆಮೇಲೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಬೆಡ್ ಶಿಟ್ ಸರಿಸಿ ಸೊಂಟನು ಹೊರಸಿದೆ, ಆಗಲೇ ಅವರ ತುಲ್ಲಿನ ದಾರಿ ಗೊತ್ತಾಗತಾ ಇತ್ತು, ಹುಲುಸಾಗಿ ಕೂದಲು ಬೆಳದಿದ್ದವು, ನಂತರ ಅವರನ್ನ ಅಡ್ಡ ಉರುಳಿಸಿದೇ ಅವರ ತಿಕ ನನ್ನ ಕಡೆ ಬರೋ ಹಾಗೆ, ಸ್ವಲ್ಪ ಸ್ವಲ್ಪ ಜರಗಸ್ತಾ ಪೂರ್ತಿ ತಿಕ ಕಾಣೋ ಹಾಗೆ ಜರಗಸಿದೆ, ಎರಡು ತಿಕ ಮುಟ್ಟಿದ್ರೆ ಅಲ್ಲಾಡ್ತ ಇದ್ವು, ಆದ್ರೂ ಅವುಗಳ ಮೇಲೆ ನೀರ್ ಬಸದಿತ್ತು, ಟಾವೆಲ್ ತಗೊಂಡ ಒರಸಿದೆ, ಸ್ವಲ್ಪ ಕುಂಡಿ ಅಗಲಿಸದೆ ತೂತು ಕೂದಲಿನಿಂದ ಮುಚ್ಚಿತ್ತು, ನಾನು ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನನ್ನ ತುಣ್ಣೆನ ತೆಗೆದು ಅವಳ ತಿಕದಲ್ಲಿ ಜೋರಾಗಿ ಒತ್ತಿದರು ಸಹ ನಂಗೆ ಏನು ಅಂತಿರಲಿಲ್ಲ, ನಾನು ಹಾಗೆ ಒರಸತಾ ಅವಳ ಬಾಳೆದಿಂಡಿ ನಂತಾ ತೊಡೆ ಕಡೆ ಬಂದೆ ಸ್ವಲ್ಪ್ ಕಾಲ್ ನಾ ನನ್ನ ಹೇಗಲ ಮೇಲೆ ಇಟ್ಟಿಕೊಂಡೇ, ಹಾಗ ನಾ ತೊಡೆ ಸಂಧಿವರೆಗೂ ಕೈ ಆಡಿಸಿದೇ ತುಲ್ಲಿನ ತೂತು ಸರಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಲಿಲ್ಲ ಕೂದಲು ಬೆಳದಿದ್ದರಿಂದ, ಆದರೂ ಮುಟ್ಟೋ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿ ವಿಫಲನಾದೆ ಕೇವಲ ತುಲ್ಲಿನ ಬೆವರ ವಾಸನೆ ಹಾಗೂ ಅದರ ನೀರಿನೊಂದಿಗೆ ಕೈಯಾಡಿಸಿ ಹಿಂದೆ ತೆಗೆದೆ, ನಂತರ ಅವಳ ಮೊಣಕಾಲು, ಕಾಲು ಎಲ್ಲನು ಒರೆಸಿ ಮತ್ತೆ ಬೆಡ್ ಶೀಟ್ ಒದೇಸಿ, ನಾನೇ ಕೈಯಾರ ಅವ್ರಿಗೆ ದೋಸೆ ತಿನ್ನಿಸಿದೆ ಪಾಪ ಮುಖ ಬಾಡಿತ್ತು ಅಸಹಾಯಕವಾಗಿದ್ದಳು, ನಾನ್ ಎನ್ ಮಾಡಿದ್ದರು ಮಾಡಿಸ್ಕೊತ್ತಿದ್ದಳು ಆದ್ರೆ ನಂಬಿಕೆನೆ ಜೀವನ ಅಲ್ಲ ಅಲ್ವಾ ಅಂತ ನಾ ಏನು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ,
ಆದ್ರೆ ಮುಂದೆ ನಾ ಎನ್ ಮಾಡಿದೇ ಅವಳ ಎನ್ ಮಾಡಸ್ಕೊಂಡಲು ಅನ್ನೋದನ್ನ ಮುಂದಿನ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೋಡಣ

This story ಅದೆಷ್ಟು ಹತ್ತಿರವೋ ಆಂಟಿ – 2 ನೇ ಭಾಗ appeared first on new sex story dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *